51 on December 17, 2021

Em không nghĩ có cả các món ăn giúp tăng size vòng 1 được luôn đó mấy chị. Con bạn thân của em suốt ngày nó cứ ăn mấy món đó mà có thấy vòng 1 to lên được chút nào đâu. Thôi tiện thể ở đây có chị em nào đã nâng ngực rồi thì tư vấn cho em luôn với. Em muốn tìm địa chỉ nâng ngực uy tín, mà giá cả phải chăng một tí nha. Em xin hậu tạ ạ.

• Liked by
Trả lời
5 on December 17, 2021

Sao em không thử ăn các món ăn giúp tăng kích thước vòng 1 như bạn em thử?

on December 17, 2021

Dạ thôi chị, mấy món đó thì mình ăn bình thường hàng ngày mà cũng có thấy hiệu quả gì mấy đâu.

on December 17, 2021

Chứ em tính đi nâng ngực thật à?

on December 17, 2021

Đúng rồi chị, sao vậy ạ?

on December 17, 2021

À không có gì, chỉ là tìm địa chỉ nào uy tín một tí rồi làm, chứ nghe nâng ngực là phẫu thuật lớn lắm á, nên là cẩn thận chọn lựa cho kỹ.

on December 17, 2021

Dạ ok chị, em biết rồi nè. Cảm ơn chị ạ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 17, 2021

Uầy có tiền đi nâng ngực luôn ghê vậy bạn tui.

on December 17, 2021

Haha cũng được tài trợ với cũng tích góp được một ít chứ ai đâu như mày ăn các món ăn tăng size vòng 1 mà có thấy hiệu quả gì đâu.

on December 17, 2021

Thôi bạn tui giàu bạn tui nói sao cũng được. Tui không có tiền nên chỉ có thể ăn các món ăn giúp tăng kích thước vòng 1 thôi à.

on December 17, 2021

Bớt khịa nhau đi.

on December 17, 2021

Thôi cũng để hóng chung xem thử như nào.

on December 17, 2021

Haha con quỹ.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 17, 2021

Muốn nâng ngực an toàn thì để chị cho, qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng mà làm ngực đẹp như chị nè. Chứ cần gì ăn các món ăn giúp tăng kích thước vòng 1 cho tốn thời gian.

on December 17, 2021

Chồi ôi, đẹp quá chị ơi. Chị làm ngực ở đây được bao lâu rồi vậy ạ?

on December 17, 2021

Cũng được gần 1 năm rồi nè em.

on December 17, 2021

Nhìn tự nhiên lắm á chị. Mà Bác sĩ ở đây như nào? Chị giới thiệu cho em nghe thử.

on December 17, 2021

Bác sĩ Hùng thì khỏi phải giới thiệu nhiều, Bác vô cùng nhiệt tình, chu đáo có tay nghề chuyên môn cao nữa. Theo như chị theo dõi thì chưa có một ca nào phốt về chất lượng ở đây á.

on December 17, 2021

Thế thì yên tâm rồi, mà ở đây chi phí như nào ạ? Chị có bảng giá không?

on December 17, 2021

Có nè em. Giá cũng ổn áp, mà ở đây lâu lâu có nhiều chương trình giảm giá lắm, em canh mà đi làm ngực cho tiết kiệm.

on December 17, 2021

Công nhận giá nâng ngực nhìn con số mà ngất ngây, mà so ra thì vẫn rẻ hơn thị trường chị nhỉ

on December 17, 2021

Đúng rồi em.

on December 17, 2021

Ok chị, để em tham khảo thêm có gì qua tư vấn thử xem sao

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on December 17, 2021

Hôm nay tui mới qua đây tư vấn nè. Hẹn lịch cuối tuần này phẫu thuật luôn.

on December 17, 2021

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng phải không chị?

on December 17, 2021

Đúng rồi e. Tư vấn xong tranh thủ chụp cái để khoe haha.

on December 17, 2021

Bác sĩ tư vấn cho chị sao

on December 17, 2021

À chị nâng ngực nội soi á em, Bác tư vấn kỹ lắm, với lại còn tùy mong muốn mỗi người nữa nè.

on December 17, 2021

Dạ em cũng nghe chị kia review là Bác sĩ này tư vấn kỹ với kinh nghiệm cũng lâu năm rồi.

on December 17, 2021

Òm thì chị cũng đặt lịch cuối tuần này làm phẫu thuật luôn nè.

on December 17, 2021

Dạ vậy chúc chị thành công với dáng ngực như mong muốn ạ. Còn em chắc để sắp xếp rồi qua tư vấn thử xem sao.

on December 17, 2021

Ok cảm ơn em.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 17, 2021
Em không nghĩ có cả các món ăn giúp tăng size vòng 1 được luôn đó mấy chị. Con bạn thân của em suốt ngày nó cứ ăn mấy món đó mà có thấy vòng 1 to lên được chút nào đâu. Thôi tiện thể ở đây có chị em nào đã nâng ngực rồi thì tư vấn cho em luôn với. Em muốn tìm địa chỉ nâng ngực uy tín, mà giá cả phải chăng một tí nha. Em xin hậu tạ ạ.From Hồng Ngọc Nguyễn

Em đang định đi du lịch mà giờ muốn nâng ngực trước thì ở đây có chị nào biết là nâng ngực có đi máy bay được không ạ?

on December 17, 2021

Đang dịch mà đi du lịch nữa vậy chị?

on December 17, 2021

Òm chị đi trong nước à em.

on December 17, 2021

Mà này chị lên gg tìm hiểu thử. Chứ em cũng chưa nâng ngực nên cũng không biết rõ lắm.

on December 17, 2021

Chị cũng có tìm hiểu rồi, mà tính lên đây hỏi lại cho kỹ hơn á mà.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
14 on December 17, 2021

Các món ăn giúp tăng kích thước vòng 1 chả hiệu quả nhanh đâu, muốn có ngực to nhanh thì cứ phẫu thuật nâng ngực như chị nè.

on December 17, 2021

Đúng kiểu ngực em thích luôn chị, không quá to, mà đầy đặn, săn chắc quá à.

on December 17, 2021

Đúng rồi, chị thích kiểu tự nhiên như này hơn. Chứ nâng to quá nhìn nặng nề lắm, với muốn có ngực đẹp thì sau phẫu thuật cũng có chế độ chăm sóc và ăn uống cũng chả khác gì các món ăn giúp tăng size vòng 1, muốn ngực to cũng có chế độ ăn. Mà sau phẫu thuật muốn ngực mau lành cũng có chế độ ăn cả.

on December 17, 2021

Chế độ ăn sau phẫu thuật nâng ngực như nào vậy chị?

on December 17, 2021

Sau phẫu thuật Bác sĩ tư vấn kỹ lắm, về nhà nên tránh mấy món ăn mà ảnh hưởng đến vết thương mới như thịt bò, thịt gà, các chất kích thích rượu bia,..

on December 17, 2021

Cần kiêng ăn cỡ bao lâu vậy chị?

on December 17, 2021

Tùy cơ địa mỗi người nữa á, thông thường là ai cũng kiêng ăn tầm 1 tháng cho vết thương lành hẳn nè.

on December 17, 2021

À dạ, mà nâng ngực có đau lắm không ạ?

on December 17, 2021

Không đau đâu em, Bác sĩ làm khéo tay với lại được gây mê nên cả quá trình phẫu thuật em chả biết gì đâu mà đau. Với sau phẫu thuật có thuốc giảm đau này nọ của Bác sĩ kê cho nên là cũng không sao á.

on December 17, 2021

Dạ mà nãy giờ quên chưa hỏi chị làm ở Bệnh viện nào?

on December 17, 2021

Chị cũng là làm ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè.

on December 17, 2021

Rồi và giờ em đã có đủ tự tin qua đây để tư vấn rồi á, Bác sĩ này được lòng khách ghê.

on December 17, 2021

Đúng rồi em, Bác sĩ Hùng còn trẻ mà kinh nghiệm dày dặn, tư vấn kỹ nữa.

on December 17, 2021

Dạ em cảm ơn, cho em xin vía sau phẫu thuật có ngực đẹp như chị nè ạ

on December 17, 2021

Ok em luôn.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar