35 on June 17, 2020

Hồi lúc mười mấy tuổi thấy mấy chị mấy cô cứ thay phiên nhau đi nâng ngực.. em mới hỏi là ủa sao đi làm gì, tự nhiên chẳng phải đẹp hơn sao.. thế là bảo vs em là lớn đi rồi biết.. Lúc đó chưa biết gì.. ừ thì k biết thiệt.. Đến lớn đã trãi sự đời rồi thì biết rồi các chị ơi..

Không biết có phải là do di truyền k nữa.. mà sao ai ai cũng ngực bé xíu.. từ mấy dì tới mấy chị rồi tới em luôn.. Nên là em qđ đi nâng ngực cho tự tin xíu các chị ơi.. mà em đang nghỉ hè, cũng khá lâu nên em tính là đi ngay lúc này luôn.. nào vào họ cho mấy đứa chọc em lé mắt luôn. Mà không biết nâng ngực bao lâu thì lành ạ? Em tính khi nào vết thương lành, cắt chỉ thì em về nhà nghĩ dưỡng luôn. Với cái nữa là nâng ngực bao lâu thì mềm ạ? Em có cần phải masage gì không ạ?

Vì là lần đầu.. em cũng ngại hỏi các chị vs các cô.. với lại họ cũng nâng lâu rồi.. nên em lên đây hỏi cho chắc chắn. em xin cảm ơn trước ạ

Nâng ngực bao lâu thì mềm

• Liked by
Trả lời
4 on June 18, 2020

tội con bé chưa trải sự đời.. giờ trải qua rồi xong đi nâng luôn kkk.. 

on June 18, 2020

? ?

on June 18, 2020

ngực mình nhỏ thì mình đi nâng thôi có gì đâu mà lo nâng ngực bao lâu thì lành, rồi đủ thứ hết nè. em đến bác Hùng nè làm.. tầm 7 – 10 ngày là lành hẳn rồi cắt chỉ luôn r..

on June 18, 2020

quên quên kk. ở quận 3 nè em

nâng ngực bao lâu thì mềm

on June 18, 2020

ok để em lên xem liền. tks c nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 18, 2020

hình như nâng ngực bao lâu thì mềm phụ thuộc vào cơ địa mỗi người á.. nhưng mà chủ yếu vẫn là tay nghề bsi nghen

on June 18, 2020

v hã . Em k làm nên em cũng k rành nữa.. mong lên đây đc chị em giúp đỡ để khỏi bỡ ngỡ hic hic

on June 18, 2020

ừa ngay cả nâng ngực bao lâu thì lành cũng v đó.. nên đừng có mà ỷ y chọn đại nha.. chọn chỗ càng uy tín càng tốt

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 18, 2020

tội con bé ghê hông.. cho em xem nhẹ cho có động lực bớt lo nâng ngực bao lâu thì mềm nè.. muốn ngực mềm thì phải massage các kiểu vào mới mềm mại tự nhiên đc nghen

on June 18, 2020

đẹp thiệt đó c ơi.. em ước gì em bằng một phần của chị cũng đc nữa

on June 18, 2020

muốn đc đẹp như c thì qua bên bvtm Ngô Mộng Hùng nè làm. Hk chừng em còn đẹp hơn c nữa đó nghen

on June 18, 2020

í chỗ này em mới đc gt nè.. cũng đang xem á.

với em nào dám trèo cao đâu c. chỉ cần vòng 1 em đầy đặn xíu là đc rồi à.. mà c ơi, nâng ngực bao lâu thì mềm mại tự nhiên chị. Mới nâng về chắc k phải massage đâu c há

on June 18, 2020

ừa đúng rồi đó. Thường sẽ khoảng 1 tháng khi ngực ổn định em masage ngực là đc rồi.. nhưng vẫn còn tùy thuộc là lúc đó ngực em đã ổn định chưa á.. này em nên hỏi bsi sẽ rõ hơn

on June 18, 2020

v còn nâng ngực bao lâu thì lành chị? Em hỏi mấy đứa bạn thì đứa nói này nói kia em k biết đâu mà lường luôn

on June 18, 2020

khoảng 1 đến 3 tháng đó em. Tùy vào cách cs của em nữa nhé..

on June 18, 2020

em nghe nói bác Hùng mát tay lắm. có thiệt v k c? với phần nữa là khi mà làm ngực á, có đc bác Hùng làm cho mình k chị?

on June 18, 2020

này thì em an tâm nghen.. bác Hùng mát tay hay k em nhìn ngực c là biết ngay hén. chính tay bác Hùng nâng ngực cho mình đấy em.. bên đấy toàn là bác Hùng làm k đấy.. em k tin thì cứ vào group khách hàng của bác Hùng mà hỏi..

on June 18, 2020

haha thế thì em an tâm rồi.. em đặt hẹn rồi mà vẫn thấy lo lo nên là hỏi c cho chắc.. mà phải group này k á c

on June 18, 2020

đúng rồi nè..

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on June 18, 2020
Hồi lúc mười mấy tuổi thấy mấy chị mấy cô cứ thay phiên nhau đi nâng ngực.. em mới hỏi là ủa sao đi làm gì, tự nhiên chẳng phải đẹp hơn sao.. thế là bảo vs em là lớn đi rồi biết.. Lúc đó chưa biết gì.. ừ thì k biết thiệt.. Đến lớn đã trãi sự đời rồi thì biết rồi các chị ơi.. Không biết có phải là do di truyền k nữa.. mà sao ai ai cũng ngực bé xíu.. từ mấy dì tới mấy chị rồi tới em luôn.. Nên là em qđ đi nâng ngực cho tự tin xíu các chị ơi.. mà em đang nghỉ hè, cũng khá lâu nên em tính là đi ngay lúc này luôn.. nào vào họ cho mấy đứa chọc em lé mắt luôn. Mà không biết nâng ngực bao lâu thì lành ạ? Em tính khi nào vết thương lành, cắt chỉ thì em về nhà nghĩ dưỡng luôn. Với cái nữa là nâng ngực bao lâu thì mềm ạ? Em có cần phải masage gì không ạ? Vì là lần đầu.. em cũng ngại hỏi các chị vs các cô.. với lại họ cũng nâng lâu rồi.. nên em lên đây hỏi cho chắc chắn. em xin cảm ơn trước ạ Nâng ngực bao lâu thì mềmFrom jang jang

: hóng vs chủ thớt ơi.. có bà chị cũng đòi đi hỗm nay mà chưa có rành rọt gì hết nè

on June 18, 2020

qua đấy bác Hùng tv hết cho nhé

on June 18, 2020

v hã c.. bsi có tv loại túi vs size cho mình k ạ?

on June 18, 2020

có luôn nghen.. nên là bà cứ an tâm.. muốn nâng kiểu nào cứ nói bác Hùng ha

on June 18, 2020

mà t nghe bà nói vụ nâng ngực bao lâu thì lành á.. là mình có phải kiêng ăn đồ k

on June 18, 2020

có chứ sao k.. phải kiêng ăn hải sản, rau muống, nếp, bò đồ nghen.. chứ thôi là vết thương lâu lành lắm đó nghen..

on June 18, 2020

ok ok

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 18, 2020

bên bác Hùng đang có khuyến mãi nè.. em đky lẹ đi

on June 18, 2020

ngon lành cành đào nha.. sao c kg chỉ em nè

on June 18, 2020

thì c thấy bé chủ top hỏi nâng ngực bao lâu thì mềm , thấy cũng nhiều  nghỏi nên c post lên đây share vs m,n nè

on June 18, 2020

rồi em có phải đky trước k chị..

on June 18, 2020

đky trước cho lẹ em ơi.. sáng c mới đến tv.. k đky trước khách đông nên đợi hơi lâu.. à có name card nè.. em coi lấy số hotline gọi đi.. em đến tv rồi hỏi bs vụ nâng ngực bao lâu thì mềm luôn cho dễ hén

on June 18, 2020

ok em cảm ơn c nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 18, 2020

các chị ơi, em tính đi nâng ngực bằng mỡ tự thân á.. mà k biết thời gian nâng ngực bao lâu thì lành có giống vs nâng ngực nội soi bằng túi ngực k ạ?

on June 18, 2020

em lên đây xem thử đi..

on June 18, 2020

dạ em cảm ơn chị nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar