33 on June 20, 2020

Hi mọi người

Em ấp ủ ý định nâng ngực lâu lắm rồi nhưng giờ mới thực hiện được. Chỉ còn mỗi băn khoăn là nên nâng ngực size 360 hay nâng ngực size 300 thôi. Em tính đi nâng túi ngực motiva nano. Mọi người thấy dòng túi này nâng size nào thì đẹp? Các chị review em chỗ nào nâng ngực đẹp bằng túi loại này với nha.

Mà em cũng đang băn khoăn vụ nâng ngực xong phải nằm viện bao lâu? Em muốn ra viện sớm có được không? Chị em cho em xin ít lời khuyên.

• Liked by
Trả lời

Có nâng ngực size 360 và nâng ngực size 300 được hay không còn tùy vào ngực thật của em như nào nữa. Mà cái dòng túi motiva cũng ok đấy

on June 20, 2020

Ngực em nằm xuống là không thấy gì luôn. Nên em mới muốn đi nâng ngực size 300cc trở lên, cho to to vớt vát chút xíu

Nghe thương quá ^^

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 20, 2020

Chị thấy nhiều người đi nâng ngực mà lo size ngực ghê á. Ngực chị đi độ lên mà bác sĩ tư vấn cho hết, có phải lo gì đâu ta.

nâng ngực size 360

on June 20, 2020

Ngực chị sexy quá? Chị nâng size bao nhiêu đó?

on June 20, 2020

Chị cũng nâng ngực size 360 đó. Nói chung chị thấy size không quyết định nhiều đâu em. Quan trọng là tay nghề bác sĩ làm cho em thế nào kìa. Chứ chị làm bên này bác sĩ khéo, khám kỹ. Mà làm cũng mát tay, chị xem nhiều chỗ trên facebook, ngực chị là ít sưng hơn người khác đấy.

on June 20, 2020

Chị làm chỗ nào thế? Rồi lúc chị làm chị có phải ở viện theo dõi nhiều ngày không? Nếu mà em làm, em muốn ra viện sớm có được không chị?

on June 20, 2020

Chị làm bên bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Nói chung chị làm ngực xong hôm sau đã thấy ổn rồi. Chị xin về luôn, bác Hùng còn sang khám cho chị, thấy ok rồi mới cho về

on June 20, 2020

Chị làm chỗ này đúng không chị?

nâng ngực size 360

on June 20, 2020

Ừ, ở đây nè

on June 20, 2020

Em thấy bên này đang khuyến mãi ngực, mà làm ngực giá bao nhiêu vậy chị? Khuyến mãi xong có bị phụ thu thêm tiền khám hay gì không

on June 20, 2020

Chị mới kiếm cho em bảng giá nè. 70 tr giảm còn 52. Đợt chị đi làm thì tiền khám, nghỉ dưỡng mấy ngày không mất phí. 52 tr là trọn gói rồi

nâng ngực size 360

on June 20, 2020

Ok chị, em cảm ơn. Để em qua bên này tìm hiểu xem

on June 20, 2020

Ừ em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 20, 2020

Chị thấy chỗ chị làm ngực, bác sĩ còn đo khám theo khung ngực cũ, dáng cũ, chiều cao. Sao cho chuẩn đẹp. Nên em đừng lo nâng ngực size 360 với nâng ngực size 300 làm gì. Mà em đã kiếm được chỗ nào để nâng ngực chưa? Chưa thì qua chỗ chị mới làm cũng được. Ngực chị làm bên đó cũng đẹp lắm

nâng ngực size 360

on June 20, 2020

Em đang coi bên bác sĩ Ngô Mộng Hùng rồi. Thấy làm cho chị kia đẹp, mà giá cũng ok nữa.

on June 20, 2020

Chị cũng làm bên đó nè em. Thế thôi em qua làm luôn đi, chị thấy nhiều người làm bên đẹp, mà bác Hùng kỹ tính

on June 20, 2020

Chị thấy nhiều người làm ở đây rồi hả?

on June 20, 2020

Ừa, tại chị ở trong group khách hàng mà. Nhiều người khen bác Hùng mát tay lắm. Mà kể ra thì mát thiệt, ngực chị làm nhanh lành, chăm sóc cũng dễ, 4 ngày là chị nấu ăn, làm mấy viện nhẹ nhẹ được rồi.

on June 20, 2020

Em cũng thấy chị kia khen bác Hùng mát tay. Chị xem ở group nào đấy? Em xem với

on June 20, 2020

Group khách hàng của bác Hùng trên facebook. Đây nè

nâng ngực size 360

on June 20, 2020

Bác Hùng coi bộ cũng uy tín quá ha, nhiều người làm ở đây ghê

on June 20, 2020

Ok chị mới dám nói em, chứ không nói làm gì nè

on June 20, 2020

Thôi mà, em cảm ơn chị nè

on June 20, 2020

Oki

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 20, 2020

Hi mọi người

Em ấp ủ ý định nâng ngực lâu lắm rồi nhưng giờ mới thực hiện được. Chỉ còn mỗi băn khoăn là nên nâng ngực size 360 hay nâng ngực size 300 thôi. Em tính đi nâng túi ngực motiva nano. Mọi người thấy dòng túi này nâng size nào thì đẹp? Các chị review em chỗ nào nâng ngực đẹp bằng túi loại này với nha.

Mà em cũng đang băn khoăn vụ nâng ngực xong phải nằm viện bao lâu? Em muốn ra viện sớm có được không? Chị em cho em xin ít lời khuyên.

From Diệu Ngọc

Bà chị t làm ngực chỗ này 2 hôm là xuất viện về rồi. Ngực đẹp lắm nhé. Để lại chỗ này cho chủ tus tham khảo

nâng ngực size 360

on June 20, 2020

Phải cái tui cũng đang tính sang đây làm luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 20, 2020

Mình chưa chồng con gì, tính sau này có chồng đẻ 2 lứa rồi mới đi nâng ngực quá. Sợ đặt túi xong không cho con bú được

on June 20, 2020

Chả có đâu bà ơi, chị t nâng ngực 2 năm rồi, giờ vẫn đẻ sòn sòn, cho con bú. Có bị làm sao đâu

on June 20, 2020

Bác sĩ chỗ chị nâng ngực bảo là không ảnh hưởng gì đến tuyến sữa. Với lại bác này nâng ngực đặt dưới cơ, chả sao đâu nhé

on June 20, 2020

Chị ơi, cho em xin địa chỉ thẩm mỹ chị làm ngực đi

on June 20, 2020

Đây nha

nâng ngực size 360

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
0 on June 20, 2020

Nâng ngực size 300 thì vừa tay, còn nâng ngực size 360 thì to hơn chút thôi. Có hơn nhau là mấy đâu

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar