46 on December 16, 2021

Cũng gần tới tết rồi mà giờ tự nhiên em lại muốn đi nâng ngực, thấy trên mạng bán mấy cái thực phẩm chức năng hay thuốc gì giúp tăng size vòng 1 nhanh nhất mà em không biết nó có hiệu quả nhanh thật như lời quảng cáo không mấy chị? Hay chị em nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho em luôn với. Chứ giờ gần tết thì làm sao cho nhanh nhất đây ạ? Hoặc có thể tư vấn cho em địa chỉ thẩm mỹ uy tín để qua tư vấn thử ạ. Em cảm ơn mấy chị nhiều

• Liked by
Trả lời
5 on December 16, 2021

Có cách này vừa tăng size vòng 1 nhanh chóng mà vừa phê nữa nè em.

on December 16, 2021

Cách gì vậy chị, chỉ cho em đi

on December 16, 2021

Haha, em bảo người yêu á, ngày ngày sờ nắn cho là bao to bao phê luôn

on December 16, 2021

Ulatroi, chị này. Em đang hỏi nghiêm túc mà chị lại vào đây bậy bạ

on December 16, 2021

Haha, thì mấy vấn đề này bình thường mà, có gì đâu ngại. Với cả nó cũng đúng mà, thấy nhiều người bảo thế.

on December 16, 2021

Thôi em lạy chị. Bớt nhây hộ em.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 16, 2021

Tăng size vòng 1 cấp tốc kiểu này thì em xin chào thua ạ

on December 16, 2021

Tự nhiên cơn nghiện nó đến bất ngờ quá, nên em cũng chả biết làm sao hehe.

on December 16, 2021

Nhưng mà nếu cơ địa tốt thì giờ cũng có đủ thời gian đi nâng ngực tăng size vòng 1 nhanh nhất được á chị.

on December 16, 2021

Chị cũng chả biết cơ địa em có tốt hay không nữa đây.

on December 16, 2021

Thôi thì cứ tham khảo coi có ai tư vấn gì không? Chứ mấy này em cũng chịu, em cũng chưa nâng ngực bao giờ.

on December 16, 2021

Òm em.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 16, 2021

Chỉ có một cách tăng size vòng 1 nhanh vẫn là đi phẫu thuật nâng ngực thôi chị.

on December 16, 2021

Mà phẫu thuật nâng ngực giờ gần tết thì bao lâu nó mới hồi phục?

on December 16, 2021

Em thấy hiện đang phổ biến phương pháp nâng mũi nội soi á chị, thấy bảo hồi phục nhanh nếu chăm sóc tốt.

on December 16, 2021

Cũng có nghe qua cái phương pháp này rồi nè, mà không biết nó bao lâu lành nữa á.

on December 16, 2021

Em có theo dõi nhiều trang làm đẹp thấy nhiều chị em chia sẻ thì chăm sóc tốt thì tầm 1 tháng là nó hồi phục rồi chị ạ. Cũng nhanh mà.

on December 16, 2021

Em coi mấy cái tư vấn đó ở đâu vậy?

on December 16, 2021

Dạ em có tham gia nhiều nhóm làm đẹp lắm, mà thấy có nhóm này của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng được nhiều chị em review tốt lắm ạ.

on December 16, 2021

Nhóm này ai tham gia cũng được hả em?

on December 16, 2021

Dạ đúng rồi chị, nhóm công khai nên là chị cứ vào thoải mái ạ. Em thấy nhiều chị em khách hàng nâng ngực, nâng mũi lumla mà ai cũng đẹp hết á.

on December 16, 2021

Ok để chị tham khảo xem thử.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 16, 2021

Tùy theo cơ địa của mỗi người nữa chị ạ, cứ chăm sóc tốt theo hướng dẫn của Bác sĩ như em tầm 5 tuần là hồi phục có thể sinh hoạt bình thường rồi nè.

Em nâng ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng, ngay trung tâm thành phố luôn.

on December 16, 2021

Xuất sắc luôn chị, cái bầu ngực tròn, đầy đặn ghê luôn á. Thích thật.

on December 16, 2021

Đúng rồi, Bác sĩ Hùng làm mát tay mà kinh nghiệm thì lâu năm nữa, làm ngực ở đây khá là yên tâm

on December 16, 2021

Chị làm ngực được bao lâu rồi vậy ạ?

on December 16, 2021

Chị làm cũng được hơn 2 tháng rồi, đợt sau dịch này nè. Về chăm sóc kỹ theo hướng dẫn của Bác sĩ giờ thì nó đã hoàn thiện dần rồi, vừa đủ thời gian tháo áo định hình luôn á

on December 16, 2021

Thề là càng xem càng mê luôn chị, ngực đẹp quá. Mà Bác sĩ đó làm có đau lắm không chị?

on December 16, 2021

Lúc làm phẫu thuật không biết đau là gì đâu em, do được gây mê toàn bộ mà, sau phẫu thuật thì có cảm giác hơi nặng với hơi đau tí thôi, mà có thuốc giảm đau của Bác sĩ kê miễn phí cho nữa. Nên là không có sao á.

on December 16, 2021

À, ủa vậy chi phí nâng ngực của chị hết bao nhiêu? Chắc đắt lắm ha, chứ đẹp vậy mà

on December 16, 2021

Cũng không đắt đâu em, Bệnh viện này chi phí rẻ mà chất lượng thì khỏi chê luôn. Chị làm ngực có khuyến mãi giảm giá nên còn có 52tr à.

on December 16, 2021

Ủa rẻ vậy, chị nâng dáng ngực gì đó ạ?

on December 16, 2021

Òm, so với ra thị trường là rẻ lắm á, chị nâng ngực nội soi á.

on December 16, 2021

Để em tham khảo thêm có gì qua Bệnh viện tư vấn xem sao, chứ thấy chị làm đẹp quá giền ghê.

on December 16, 2021

Òm em tranh thủ đi chứ chị thấy bên Bệnh viện vẫn còn đang có khuyến mãi á.

on December 16, 2021

Dạ ok chị.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on December 16, 2021

Bên em có bán viên uống tăng vòng 1 nhanh nhất nè ạ, chỉ cần 9k/ngày là có ngay vòng ngực to, tròn, đẹp như mong muốn ạ

on December 16, 2021

Dạ thưa, em cảm ơn. Em không mua hàng quảng cáo ạ.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 16, 2021

Em thấy cứ muốn tăng size vòng 1 nhanh nhất mà an toàn thì cứ phẫu thuật nâng ngực đi ạ.

on December 16, 2021

Chị cũng đang tham khảo về phẫu thuật nâng ngực đây chị, thấy chị em review nhiều quá. Mà đang phân vân bên BVTM Ngô Mộng Hùng nè.

on December 16, 2021

Phải Bệnh viện thẩm mỹ ở Quận 3 không chị? Em cũng mới đặt lịch hẹn qua đó để tư vấn nè ạ.

on December 16, 2021

Đúng rồi em. Thấy mọi người review Bệnh viện khá tốt, mà em đặt lịch hẹn luôn rồi hả?

on December 16, 2021

Dạ chị, em đặt lịch cuối tuần này qua đó tư vấn nè. Được là em quất luôn, chứ tết nhất năm nay cũng không cần đi chơi nhiều nên cũng không phải lo.

on December 16, 2021

Uầy, nhanh gọn lẹ vậy, thế không ấy 2 chị em đi chung đi, cho vui haha.

on December 16, 2021

Nhất trí luôn chị. Chứ em tìm hiểu kỹ về Bệnh viện này lắm rồi, thấy ai nâng ngực xong cũng có bộ ngực căng tròn, đẹp lắm luôn.

on December 16, 2021

Ok. Thế chốt kèo nào.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar