52 on January 4, 2022

Lúc trước em nghe nói ăn đu đủ xanh tăng size vòng 1 thì có đúng không chị em? Mà phải ăn trong bao lâu thì mới tăng size vòng 1 được. Thiệt tình là em không đủ kiên nhẫn để chờ đợi đâu. Nếu lỡ thực hiện xong không hiệu quả thì sao. Nên sẵn đây nếu chị em biết cách nào hiệu quả hơn thì chỉ giúp em cũng được nha. Em cảm ơn chị em trước luôn nè.

• Liked by
Trả lời
5 on January 4, 2022

Thôi thôi em ơi đu đủ xanh tăng size vòng 1 đó là mấy ông bà xưa truyền tai nhau vậy thôi

on January 4, 2022

Nếu vậy thì nó phải hiệu quả thì ông bà xưa mới truyền tai nhau chứ chị

on January 4, 2022

Không có hiệu quả đâu em ơi. Đã bảo là xưa rồi thì sao mà hiệu quả nữa em

on January 4, 2022

Em cũng thấy nghi nghi rồi. Ăn không biết đến khi nào vòng 1 mới tăng size được luôn á

on January 4, 2022

Thì đó chắc đợi mọc râu luôn quá

on January 4, 2022

Vậy thôi cho em xin cáo lui

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on January 4, 2022

Đừng em ơi đu đủ xanh tăng size vòng 1 này không có hiệu quả đâu. Mà muốn hiệu quả chắc em phải đợi lâu à

on January 4, 2022

Thôi em không đủ kiên nhẫn để chờ đợi đâu chị ơi

on January 4, 2022

Nếu vậy thì thôi đi thực hiện nâng ngực luôn đi em. Theo chị thấy thì đây là cách tăng size vòng 1 hiệu quả nhất rồi

on January 4, 2022

Vậy là chị cũng thực nâng ngực này rồi hả chị

on January 4, 2022

Ukm chị thực hiện cũng được 4 tháng rồi đó em ơi. Giờ thì vòng 1 của chị nhìn là mê đó nha

đu đủ xanh tăng size vòng 1

on January 4, 2022

Đúng là đẹp thiệt đó chị ơi nhìn căng tròn quá nè

on January 4, 2022

Chứ sao nữa em. Bác Hùng có tay nghề cao chuyên môn gioir thực hiện cho chị đó nha

on January 4, 2022

Bác Hùng mà chị nói là chỗ nào vậy để em xem thử

on January 4, 2022

Đó là Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nằm ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè

on January 4, 2022

Mà thực hiện nâng ngực này có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa không chị

on January 4, 2022

Không có ảnh hưởng gì đâu em ơi. Giờ túi độn Bác sĩ toàn đặt dưới cơ không hà nên làm sao mà ảnh hưởng đến tuyến sữa được chứ

on January 4, 2022

À vậy thì em cũng đỡ lo rồi. Vậy thì thực hiện có đau nhiều không chị

on January 4, 2022

Vậy em nghĩ thử xem trước khi thực hiện có nâng ngực Bác sĩ có thực hiện tiền mê. Rồi sau đó còn hỗ trợ thuốc giảm đau nữa. Đó em nghĩ xem còn đau nữa không

on January 4, 2022

Quá tốt luôn vậy thì em không còn lo lắng nữa rồi. Mà không biết chi phí thực hiện thì có đắt lắm không chị

on January 4, 2022

Theo như chị thấy thì chi phí bên đây cũng phải chăng lắm em. Chị còn giữ bảng giá bên đó nè em xem thử đi

on January 4, 2022

Mà cái này có phải là chi phí trọn gói luôn chưa chị. Để em chuẩn bị luôn lần chứ tới đó phát sinh là không biết sao luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Lúc trước em nghe nói ăn đu đủ xanh tăng size vòng 1 thì có đúng không chị em? Mà phải ăn trong bao lâu thì mới tăng size vòng 1 được. Thiệt tình là em không đủ kiên nhẫn để chờ đợi đâu. Nếu lỡ thực hiện xong không hiệu quả thì sao. Nên sẵn đây nếu chị em biết cách nào hiệu quả hơn thì chỉ giúp em cũng được nha. Em cảm ơn chị em trước luôn nè.From Ng Yến Ngọc

Ai nói ăn đu đủ tăng size vòng 1 vậy lúc trước đẻ xong tui ăn qtr luôn nè có thấy tăng gì đâu

on January 4, 2022

Cái này em nghe ở đâu em cũng không nhớ nữa. Mà em cũng nghĩ là nó không hiệu quả từ lâu rồi

on January 4, 2022

Mà cứ cho là có hiệu quả đi thì chắc cũng phải đợi mọc râu luôn quá. Chứ là gì mà ăn có xíu là hiệu quả được

on January 4, 2022

Đúng rồi đó chị. Mà em thì không đủ kiên nhẫn đâu trong khi em tìm hiểu lại thì thấy nâng ngực chỉ mất có 90 phút thực hiện hà

on January 4, 2022

Thì đó suy nghĩ cho kỹ đi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
14 on January 4, 2022

Nghĩ sao mà giờ còn tin vào vụ đu đủ xanh tăng size vòng 1 này vậy

on January 4, 2022

Ủa em đâu có tin đâu chị. Em còn chưa có ý định thực hiện mà

on January 4, 2022

Giờ ngành thẩm mỹ phát triển như vậy muốn gì thì mình đi nâng ngực phải hiệu quả hơn không

on January 4, 2022

Tính ra là em cũng đang có ý định thực hiện nâng ngực này nè. Thấy chị em thực hiện xong ngực nhìn thu hút lắm luôn

on January 4, 2022

Nhưng mà giờ có nhiều cơ sở làm đẹp lắm đó nha. Mà không phải chỗ nào cũng tốt đâu

on January 4, 2022

Em định qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này luôn nè

on January 4, 2022

Chọn chuẩn dữ bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng thực hiện nâng ngực mát tay lắm em ơi

on January 4, 2022

Có vẻ chị biết rõ về chỗ này quá ha

on January 4, 2022

À tại chị có người quen thực hiện rồi. Chị cũng đi tư vấn ké luôn rồi Bác Hùng tư vấn kỹ càng lắm em ơi

on January 4, 2022

Nếu tư vấn thì cũng phải thực hiện rồi chứ chị

on January 4, 2022

Tính thực hiện cái dính cái bầu thì còn thực hiện gì được nữa

on January 4, 2022

À nếu vậy thì phải đợi thôi. Sinh xong thì cũng phải đợi đến khi cai sữa luôn thì mới thực hiện được

on January 4, 2022

Thì đó. Mà ngày nào vào group này xem cũng thấy chị em khoe ngực đẹp thấy mà ham

on January 4, 2022

Vậy thì thôi đừng có xem nữa

on January 4, 2022

Thôi xem để học hỏi kinh nghiệm cũng được

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on January 4, 2022

Làm gì có chuyện ăn đu đủ xanh tăng size vòng 1 được chứ. Chuyện này khó tin à nha

on January 4, 2022

Cái này là mẹo dân gian đó chị. Mà hiệu quả hay không thì chưa ai kiểm chứ

on January 4, 2022

Không tin được luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on January 4, 2022

Bữa em cũng mới đọc được bài hướng dẫn ăn đu đủ xanh tăng size vòng 1 này nè. Em cũng có ý định làm theo rồi á

on January 4, 2022

Thôi em ơi nó không hiệu quả đâu ăn cho đã mà không hiệu quả gì thì ăn chi

on January 4, 2022

Tại em đâu có biết đâu chị. Bài đó nó viết hay quá mà

on January 4, 2022

Mà nếu em rảnh rỗi thì có thể trải nghiệm thử biết đâu nó hiệu quả thiệt sao

on January 4, 2022

Thôi thôi em không có rảnh

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel