51 on December 30, 2021

Giúp em với chị em ơi!!!!!

Sao em tìm cách để tăng size vòng 1 trong 2 tuần hoài mà vẫn không ra là sao chị em. Thiệt tình là em đang muốn tăng size vòng 1 của em để kịp ăn tết. Mà còn có một tháng nữa là tết rồi em còn chuẩn bị này kia nữa. Nên muốn tìm cách để tăng size vòng 1 trong vòng 2 tuần. Nhưng tìm hoài vẫn không có. Chị em nào biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
4 on December 30, 2021

Hồi giờ tui chưa thấy có cách nào thần thánh đến nỗi tăng size vòng 1 trong 2 tuần hết á

on December 30, 2021

Ủa vậy là không có hả chị. Hèn gì em tìm hoài vẫn không ra

on December 30, 2021

Em nghĩ thử xem làm gì có chuyện thần thánh như vậy chứ. Nếu em mà đi nâng ngực thì cũng phải hơn 4 tuần thì mới có được vòng 1 đẹp

on December 30, 2021

Thì lần đầu em tìm hiểu về mấy cái này mà chị em có biết đâu. Em còn nghĩ 2 tuần là lâu rồi đó

on December 30, 2021

Ukm lâu trong suy nghĩ của em á. Đúng là tấm chiếu mới

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on December 30, 2021

Làm gì có chuyện tăng size vòng 1 trong 2 tuần chứ em. Chị cũng tìm hiểu và thực hiện tăng size vòng 1 luôn rồi mà chị vẫn không biết có cách hay vậy luôn á

on December 30, 2021

Em không biết nên em hỏi vậy thôi. Chứ thật ra là không có cách này nào tăng size trong 2 tuần đâu chị

on December 30, 2021

Thì đó chị nghe chị còn thấy bất ngờ mà. Chị đây đi thực hiện nâng ngực rồi đây cơ địa tốt luôn mà cũng phải 1 tháng rưỡi mới có ngực đẹp

on December 30, 2021

Có phải chị nói là nâng ngực phẫu thuật không chị. Bộ chị không sợ đau hả

on December 30, 2021

Hời ơi trước khi thực hiện chị bị Bác sĩ gây mê ngủ mất tiêu rồi em. Đã vậy sau khi thực hiện xong Bác sĩ còn hỗ trợ cho chị thuốc giảm đau nữa. Nên chị không cảm nhận được đau luôn đó em

on December 30, 2021

Vậy thực hiện nâng ngực này đúng 1 tháng là có được ngực đẹp đúng không chị

on December 30, 2021

Chưa chắc nha có này còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Mà khi thực hiện xong thì tầm 1 – 3 tháng là sẽ có ngực đẹp

on December 30, 2021

Em cứ tưởng là thực hiện xong một tháng ai cũng có ngực đẹp

on December 30, 2021

Thời gian có ngực đẹp không ai giống ai đâu. Tại có người cơ địa tốt người cơ địa xấu nữa mà

on December 30, 2021

Tính ra là cũng lâu á. Đợi mòn mỏi như vậy mà không có ngực đẹp thì hụt hẫng lắm nha

on December 30, 2021

Chị thực hiện rồi mà em lo gì. Thực hiện xong đảm bảo em sẽ có được ngực căng tròn, đẹp tự nhiên như chị nè

tăng size vòng 1 trong 2 tuần

on December 30, 2021

Wow công nhận là đẹp thiệt đó chị. Đúng là công sức chăm sóc với đợi hơn 1 tháng cũng đáng ha

on December 30, 2021

Cái gì cũng vậy muốn đẹp thì phải chịu bỏ sức ra em ơi. Chị là kiêng cử thịt bò, thịt gà, hải sản, rau muống, nước tương, nếp cả tháng hơn luôn đó tại sợ sẹo với lâu lành

on December 30, 2021

Mà cũng thích có khe khe như này nè chị

on December 30, 2021

Thực hiện xong chị phải mặc áo định hình 24/24 luôn ngực nó mới lên form rồi tạo khe chuẩn vậy đó em

on December 30, 2021

À ra là vậy. Mà nói chuyện nãy giờ em vẫn chưa biết chị thực hiện ở đâu luôn đó chị. Bộ không định chỉ cho em hả

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 30, 2021
Giúp em với chị em ơi!!!!! Sao em tìm cách để tăng size vòng 1 trong 2 tuần hoài mà vẫn không ra là sao chị em. Thiệt tình là em đang muốn tăng size vòng 1 của em để kịp ăn tết. Mà còn có một tháng nữa là tết rồi em còn chuẩn bị này kia nữa. Nên muốn tìm cách để tăng size vòng 1 trong vòng 2 tuần. Nhưng tìm hoài vẫn không có. Chị em nào biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.From Châu Nguyễn

Tui là tui chưa thực hiện cũng chưa tìm hiểu về cách tăng size này mà tui vẫn biết không có cách nào tăng size trong 2 tuần á

on December 30, 2021

Xạo không tìm hiểu thì sao biết là không có chứ. Nhiều khi có mà tại mình không biết đó

on December 30, 2021

Ukm vậy thì chủ thớt ráng tìm hiểu đi. Chúc chủ thớt tìm được cách tăng size vòng 1 trong vòng 2 tuần nha

on December 30, 2021

Không chủ thớt từ từ rồi nha. Chủ thớt đã tìm được phương pháp hiệu quả cho mình rồi

on December 30, 2021

Vậy mà mạnh miệng lắm. Tìm được đi tui bỏ tiền cho làm luôn

on December 30, 2021

Thôi cảm ơn hà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 30, 2021

Làm gì có cách nào tăng size vòng 1 trong 2 tuần chứ. Chưa nói tới mấy cách từ tự nhiên nếu kiên trì thực hiện còn không đem lại hiệu quả nữa kìa nói gì 2 tuần

on December 30, 2021

Nếu vậy thì em đổi lại em hỏi tăng size vòng 1 trong 2 tuần thì có đi làm lại được chưa ạ

on December 30, 2021

Cũng sai luôn. Thực hiện nâng ngực xong 7 – 10 ngày là đi làm lại được bình thường rồi chưa tới 2 tuần nha. À mà nếu chủ thớt thích thì có thể nghỉ luôn 2 tuần

on December 30, 2021

Ukm em thích nghĩ 2 tuần luôn đó cho tốt

on December 30, 2021

Thì kệ em em thích nghỉ bao lâu em nghĩ. Vòng 1 của em mà đâu phải của chị đâu

on December 30, 2021

Đúng rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 30, 2021

Đúng là tìm trên google không có cách nào tăng size vòng 1 trong 2 tuần thiệt đó. Nó toàn chỉ mấy cách cũng phải hơn 1 tháng á

on December 30, 2021

Thì em đã tìm rồi mà chị không có đâu. Nếu có thì em còn lên đây hỏi chi nữa

on December 30, 2021

Tui cũng thấy tui rảnh ghê

on December 30, 2021

Rảnh thiệt

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 30, 2021

Nếu em hỏi tăng size vòng 1 trong 2 tuần thì đúng là có đó. Đi nâng ngực khi đặt túi độn vào là tăng size vòng 1 rồi đó không cần tới 2 tuần

on December 30, 2021

Nhưng mà cũng phải đợi 1 – 3 tháng thì ngực mới đẹp được chị. Chứ đâu phải thực hiện xong là nó đẹp liền được

on December 30, 2021

Đúng rồi thì phải có thời gian để vết thương nó lành nữa chứ em

on December 30, 2021

Mà như chị giải thích thì cũng là tăng size vòng 1 trước 2 tuần rồi đó. Chỉ là lúc đó nó hơi sưng với chưa đẹp thôi

on December 30, 2021

Thì đó. Tại chị cũng đang tìm hiểu để qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng thực hiện chị thấy trên fb hay đăng sau khi thực hiện xong là vòng 1 tăng size liền hà

on December 30, 2021

Đâu để lát em lên em xem thử. Chứ em thấy chị ở trên thực hiện bên đây cũng có ngực căng tròn quá nè

on December 30, 2021

Ukm bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm em ơi. Trong group này ai thực hiện xong cũng có ngực đẹp hết á

on December 30, 2021

Vậy là chỗ này tốt thiệt rồi. Chắc em cũng qua đây tư vấn

on December 30, 2021

Ukm được chị em thực hiện rồi giới thiệu rồi thì mình cứ tư vấn thử xem sao. Tư vấn thôi mà có mất mát gì đâu

on December 30, 2021

Dạ để cuối tuần em qua

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar