Tâm sự dao kéo Blogs › Forums › Có ai đã hút mỡ tạo hình thành bụng ở Bệnh viện Ngô Mộng Hùng chưa? › RE: Có ai đã hút mỡ tạo hình thành bụng ở Bệnh viện Ngô Mộng Hùng chưa?
Cho em ké tí em cũng phẫu thật hút mỡ rồi kết hợp sử dụng thêm cái công nghệ embrace rf ở bên ngô mộng hùng. Khoe dáng em sau 6 tháng hút mỡ bụng cho chị @Trương Lê Uyển Đình có động lực hơn
[img width='' height='']https://tamsudaokeo.org/wp-content/uploads/2023/08/yenvo-4.jpg[/img]
[img width='' height='']https://tamsudaokeo.org/wp-content/uploads/2023/08/yenvo-3.jpg[/img]
[img width='' height='']https://tamsudaokeo.org/wp-content/uploads/2023/08/yenvo-1.jpg[/img]
You can also sign in by :
Be the first to post a comment.