45 on December 16, 2021

Mọi người ơi, mọi người ơi. Cứu em với!

Em vật vả tập mấy bài tập tăng size vòng 1 cũng được hơn tháng rồi, mà nó chả có hiệu quả gì. Suốt ngày bị người yêu chê ngực lép, ngực nhỏ mà tức ghê. Giờ chị em nào biết cách nào tăng size vòng 1 hiệu quả thì chỉ em với. Chứ em khổ quá mà. Hay là địa chỉ nào phẫu thuật nâng ngực uy tín, có giá ổn định tí thì tư vấn cho em với. Có bảng giá thì cho em xin luôn ạ. Em cảm ơn.

• Liked by
Trả lời
8 on December 16, 2021

Mấy bài tập cho vòng 1 nở nang sao em thấy nó ảo ma canada quá à.

on December 16, 2021

Ảo là ảo làm sao em?

on December 16, 2021

Thì em thấy ngực mà cứ như cái bánh bao hay gì mà tập rồi ưng nắn sao cũng đươc.

on December 16, 2021

Haha thì đúng nó là bánh bao mà, mà là bánh bao nhân sữa

on December 16, 2021

Haha chị cứ đùa, em thấy nên nâng ngực cho nó nhanh

on December 16, 2021

Òm thì chị cũng đang tham khảo ý kiến xem thử như nào nè

on December 16, 2021

Mà người chị chê ngực lép á, em chỉ cho chị nên đổi người yêu đi

on December 16, 2021

Ulatroi, con bé này thật là đáo để. Haha

on December 16, 2021

Haha em nói thật, người yêu gì mà đi chê bạn gái mình như vậy. Đá đầu liền sợ gì

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
15 on December 16, 2021

Trời, mấy bài tập tăng kích cỡ vòng 1 người ta tập mấy năm trời mới nó mới to lên, bà mới tập có được 1 tháng mà đã than rồi

on December 16, 2021

Haizz, tính kiên nhẫn của tui không được cao.

on December 16, 2021

Òm vậy quyết định đi phẫu thuật nâng ngực là đúng rồi đó, nhanh gọn mà hiệu quả nữa

on December 16, 2021

Hiệu quả hay không thì còn chưa biết? Phải tùy địa chỉ đó có uy tín hay không nữa á

on December 16, 2021

Thì bà tìm chỗ uy tín mà làm, ai kêu ham rẻ làm chi

on December 16, 2021

Cũng mong giá cả nó phải chăng tí, chứ cao cắt cổ ai mà làm cho nỗi.

on December 16, 2021

Có làm mới có ăn, rẻ thì không chất lượng mà đắt cũng chưa chắc chất lượng luôn, haha

on December 16, 2021

Nói cái câu mà nghe trớt quớt luôn á bà

on December 16, 2021

Nói chứ tui có người quen, đợt đi tập gym rồi làm quen nói chuyện tới giờ, bả cũng mới nâng ngực xong nè. Dáng bả nhìn là giền.

on December 16, 2021

Nhìn vòng 1 căng tròn, đẹp quá bà.

on December 16, 2021

Đúng rồi, tui đây còn mê mà chả có tiền để đi nâng ngực như bả. Tận mấy chục triệu tiền đâu mà làm cho nỗi.

on December 16, 2021

Tui cũng ráng gom góp cũng được tầm 56tr rồi mà không biết có đủ không nữa

on December 16, 2021

Chời, 56tr là dư làm luôn rồi, bả làm ngực chỗ Bệnh viện này nè, nghe bả kêu là có khuyến mãi cho cái phương pháp bả làm còn có 52tr à.

on December 16, 2021

Đâu để tui tham khảo thử, lên web bấm tên Bệnh viện có ra không?

on December 16, 2021

Có á, Bệnh viện này lớn lắm, tui có đi ngang qua dòm ngó thử rồi, haha.

on December 16, 2021

À, ok cảm ơn bà nha, để tui tham khảo thêm.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 16, 2021

Trên youtube có quá trời bài tập tăng kích thước vòng 1 cho nữ luôn, tập thì kiêng trì chứ ai đâu mới có 1 tháng mà đã bỏ cuộc rồi.

on December 16, 2021

Em thấy bài tập đó mấy chị trên mạng tập quá trời lâu rồi, mà tính em không có kiên nhẫn.

on December 16, 2021

Không có kiên nhẫn thì đúng là bỏ tiền ra đi nâng ngực đi

on December 16, 2021

Dạ vậy nên giờ em đang tìm kiếm địa chỉ uy tín đây.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on December 16, 2021

Em thấy giá nâng ngực bên này khá ổn nè chị

on December 16, 2021

Giá này bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đúng không chị, em thấy giá nó cũng ổn áp, rẻ hơn so với giá thị trường á. Mà chưa biết chất lượng nó như nào?

on December 16, 2021

Em cũng chưa làm ngực bên này bao giờ, mà thấy nhiều chị em review chất lượng bên Bệnh viện này tốt lắm. Không ấy chị qua tư vấn thử xem sao

on December 16, 2021

Thì nãy cũng có bà kia review là bạn bả làm ngực bên này rồi nè, cũng đẹp lắm. Chắc cũng để xem sao rồi qua tư vấn thử chứ các bài tập giúp tăng kích thước vòng 1 chả hiệu quả gì.

on December 16, 2021

Nói chung em thấy mấy hướng dẫn tập thể dục tăng vòng 1 là cần phải có thời gian á chị, chứ không phải ngày một ngày hai là nó to liền được.

on December 16, 2021

Òm, chị biết vậy nên mới muốn cái gì đó nó hiệu quả nhanh hơn nè, chứ tập mấy đó mất thời gian mà lâu quá

on December 16, 2021

Mà tập thể dục không to vòng 1 được thì dù sao nó cũng giúp tăng sức khỏe.

on December 16, 2021

Haha mấy bài tập tăng size vòng 1 đó có tác động tới gì nữa đâu mà tăng sức khỏe. Phải chi tập thể dục toàn thân kìa.

on December 16, 2021

Thì đại loại là nó cũng tập thể dục rồi, chị này.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 16, 2021

Cách tập thể dục tăng kích thước vòng 1 thì em không rành, chứ mà chỗ nâng ngực uy tín em chỉ cho. Qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng là bảo đảm an tâm luôn.

Cho chị em chiêm ngưởng cái dáng ngực của em đây. Đảm bảo không mê chữ ê kéo dài thì thôi á.

on December 16, 2021

Đúng là mêêêêêêê thiệt luôn chị ạ. Nhìn cái vòng 1 đầy đặn, căng tròn mà giền ghê. Chị nâng ngực này hết bao nhiêu, chứ Bệnh viện này em cũng đang tìm hiểu rồi.

on December 16, 2021

Chị nâng ngực chảy xệ á, tại có con nhỏ nên là ngực nó bị kéo xệ quá, giờ phải nâng cho nó căng lên lại cho đẹp chứ để chồng chê. Giá thì chị có bảng giá cụ thể nè, nói chung ở đây giá cũng hợp lý á.

on December 16, 2021

Bảng giá thì em có rồi, chủ yếu là chị là phương pháp nào để biết giá cụ thể thôi.

on December 16, 2021

Òm thì chị nâng ngực chảy xệ đó, được giảm 10tr nè, Bệnh viện này được cái thường xuyên có chương trình khuyến mãi luôn.

on December 16, 2021

Dạ, giờ thấy chị review nữa thì có thêm động lực để qua Bệnh viện tư vấn rồi à.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
0 on December 16, 2021
Mọi người ơi, mọi người ơi. Cứu em với! Em vật vả tập mấy bài tập tăng size vòng 1 cũng được hơn tháng rồi, mà nó chả có hiệu quả gì. Suốt ngày bị người yêu chê ngực lép, ngực nhỏ mà tức ghê. Giờ chị em nào biết cách nào tăng size vòng 1 hiệu quả thì chỉ em với. Chứ em khổ quá mà. Hay là địa chỉ nào phẫu thuật nâng ngực uy tín, có giá ổn định tí thì tư vấn cho em với. Có bảng giá thì cho em xin luôn ạ. Em cảm ơn.From Hiền Lương

Sao mà nhiều người sướng dữ, có tiền đi nâng ngực này nọ. Có ai được nâng ngực bao giờ đâu mà biết, chỉ toàn ở nhà làm theo bài tập tăng kích cỡ vòng 1 thôi.

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar