61 on December 16, 2021

Chị em ơi chị em ơi!!!!!

Chuyện là em nghe theo lời bà bạn bày đặt học mấy bài tập yoga cho vòng 1 nở nang. Mà hời ơi em tập cũng mấy mùa trăng rồi mà sao vòng 1 em nó không nở nỗi luôn chị em. Nói ra thì sợ bả buồn vì bả cũng chịu khó chỉ cho mình. Nhưng tập hoài thì cũng không phải là cách hay.

Nên hôm nay em lên đây muốn hỏi thăm chị em là có cách nào cho vòng 1 nở nang hiệu quả hơn không? Chỉ giúp em với. Giờ em phải tìm hiểu trước thấy ok với ổn ổn là em khuyên bả làm luôn. Có gì chị em nhiệt tình giúp đỡ em nha.

• Liked by
Trả lời
5 on December 16, 2021

Làm gì có chuyện bài tập yoga cho vòng 1 nở nang chứ. Phải chi nói tập yoga có sức khỏe thì còn tin được nha

on December 16, 2021

Thì có biết đâu. Bà bạn bả chỉ nên làm theo thôi chứ có rành đâu

on December 16, 2021

Mà bả thực hiện có hiệu quả không mà bả dám chỉ cho các bài tập yoga tăng kích thước vòng 1 vậy

on December 16, 2021

Giờ chị nói em mới suy nghĩ lại đúng là bả cũng tập mà không thấy hiệu quả gì luôn

on December 16, 2021

Vậy mà cũng có người tin thực hiện theo mới ghê chứ

on December 16, 2021

Chỉ là một phút lầm tin thôi mà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
24 on December 16, 2021

Hời ơi mấy bài tập yoga tăng kích thước vòng 1 này không có hiệu quả đâu. Nếu mà kiên trì thực hiện một thời gian dài thì chắc cũng được xíu

on December 16, 2021

Thôi thôi giờ là em hết kiên trì nổi luôn rồi chị ơi. Giờ mà có cách nào hiệu quả hơn là em thực hiện liền

on December 16, 2021

Vậy thì đi nâng ngực đi em. Mất 90 phút thôi là vòng 1 bao nở nang luôn em muốn nở tới đâu cũng được

on December 16, 2021

Cái này là cách mà bỏ túi độn vào bên trong đúng không chị

on December 16, 2021

Ukm đúng rồi đó em. Chứ không có túi độn thì làm sao mà vòng 1 nó nở nang ra được

on December 16, 2021

Đặt vào như vậy thì có sao không chị tự nhiên có vật lạ lạ trong người

on December 16, 2021

Không có sao đâu. Hời ơi chị thực hiện rồi đây nè mà giờ chị còn không cảm nhận được cái túi độn nó đang nằm ở trong người luôn á

on December 16, 2021

Tính ra cách này hay dữ vậy ta. Mà ngực nó nở nang cỡ nào dạ chị

on December 16, 2021

Ý là muốn chiêm ngưỡng vòng 1 của tui chứ gì. Đây nè cho ngắm xíu nè

bài tập yoga cho vòng 1 nở nang

on December 16, 2021

Này phải gọi là quá nở luôn á. Bài tập yoga tăng kích thước vòng 1 làm gì có cửa chứ

on December 16, 2021

Đúng rồi thua xa luôn á em ơi. Nâng ngực này người ta thực hiện nhanh chóng mà hiệu quả còn rõ rệt nữa

on December 16, 2021

Em cũng nôn quá đây nè. Nổ cho em địa chỉ luôn đi chị

on December 16, 2021

Nó là Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nằm ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè

on December 16, 2021

Ủa mà sao em nghe nói nâng ngực xong phải mặc áo định hình gì mà đúng không sao không thấy chị mặc

on December 16, 2021

Mặc lúc mới thực hiện thôi em ơi. Chứ ngực chị thực hiện gần cả năm rồi mặc chi nữa. Lúc đầu mặc để cho nó vào form còn giờ thì còn form gì nữa mà vào

on December 16, 2021

À vậy là mặc vài ngày đầu thôi đúng không

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 16, 2021
Chị em ơi chị em ơi!!!!! Chuyện là em nghe theo lời bà bạn bày đặt học mấy bài tập yoga cho vòng 1 nở nang. Mà hời ơi em tập cũng mấy mùa trăng rồi mà sao vòng 1 em nó không nở nỗi luôn chị em. Nói ra thì sợ bả buồn vì bả cũng chịu khó chỉ cho mình. Nhưng tập hoài thì cũng không phải là cách hay. Nên hôm nay em lên đây muốn hỏi thăm chị em là có cách nào cho vòng 1 nở nang hiệu quả hơn không? Chỉ giúp em với. Giờ em phải tìm hiểu trước thấy ok với ổn ổn là em khuyên bả làm luôn. Có gì chị em nhiệt tình giúp đỡ em nha.From Nguyễn Xuân Thùy

Giờ muốn có vòng 1 nở nang em toàn thấy ngta đi thực hiện nâng ngực chứ còn ai thực hiện mấy cái cách truyền thống đó nữa đâu

on December 16, 2021

Tính ra là chị cũng lạc hậu ghê giờ ngành thẩm mỹ phát triển như vậy mà còn đi thực hiện bài tập yoga tăng kích thước vòng 1

on December 16, 2021

Giờ chị mới biết là chị lạc hậu đó hả. Nghĩ sao mà tập yoga mà tăng kích thước vòng 1 được chứ

on December 16, 2021

Lúc đầu tập cũng có niềm tin lắm. Còn giờ là chịu luôn nên thôi như lời chị em thực hiện nâng mũi cho nhanh

on December 16, 2021

Mà giờ cũng có nhiều chỗ làm đẹp lắm đó nha có làm thì cũng cẩn thận đừng để tiền mất tật mang rồi than

on December 16, 2021

Không có vụ đó đâu ha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on December 16, 2021

Đừng có mất thời gian cho bài tập yoga cho vòng 1 nở nang không có nở đâu chị ơi. Em có tìm hiểu rồi

on December 16, 2021

Vậy là em cũng có ý định tập yoga hay sao mà tìm hiểu

on December 16, 2021

Không phải tại vòng 1 em cũng lép lắm chị ơi. Tìm cách để vòng 1 nở nang hơn nên mới biết chút chút

on December 16, 2021

Rồi tìm được cách nào để vòng 1 nở nang hơn chưa

on December 16, 2021

Sau thời gian đúc kết thì em thấy đi nâng ngực vẫn là cách tốt nhất

on December 16, 2021

Chị cũng thấy vậy. Đang thu xếp công việc để đi tư vấn đây nè được thực hiện luôn

on December 16, 2021

Vậy có gì tư vấn xong về chị kể em nghe với để em xem ok không có gì em theo chị

on December 16, 2021

Cô đang lấy tui ra làm vật thí nghiệm à

on December 16, 2021

Em đâu dám

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 16, 2021

Chắc là bà chủ topic này không chịu đọc tin tức rồi. Trên đó ngta nói bài tập yoga cho vòng 1 nở nang không hiệu quả đâu chỉ mất thời gian thôi

on December 16, 2021

Đúng là không có đọc tin tức thiệt. Muốn làm đẹp thì phải tìm cách làm đẹp chứ đọc tin tức không hay làm gì

on December 16, 2021

Nghĩ vậy là chết rồi. Phải tìm hiểu hết thì mới biết cái nào tốt cái nào không chứ

on December 16, 2021

Đâu có rảnh vậy đâu chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on December 16, 2021

Giờ không cần biết bài tập yoga cho vòng 1 nở nang sao. Chỉ cần biết muốn ngực nở nang thì phải đi nâng ngực

on December 16, 2021

Đúng rồi phải đi nâng ngực

on December 16, 2021

Nói chứ mới đi tư vấn nâng ngực về thấy Bác sĩ tư vấn kỹ càng quá thấy vui hào hứng nên lên đây chia sẻ cho chị em

on December 16, 2021

Tư vấn ở đâu mà hào hứng luôn ghê vậy

on December 16, 2021

Tư vấn bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng nè. Được người quen giới thiệu qua tư vấn thử ai ngờ dính luôn

on December 16, 2021

À nghe bảo Bác Hùng tay nghề cao lắm mà

on December 16, 2021

Đúng rồi đó qua đây tư vấn thấy có nhiều người thực hiện rồi đẹp lắm luôn

on December 16, 2021

Chị thấy bên đó có cái group này cũng hay lắm nè. Trong đây chị em ai thực hiện xong cũng khen hết

on December 16, 2021

Có cái group này luôn á

on December 16, 2021

Bữa tìm cái fb của Bệnh viện cái thấy nó hiện ra đó vào xem thử cái dính luôn

on December 16, 2021

Đâu để xem thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar