38 on December 16, 2021

Em năm nay cũng 22 tuổi rồi, mà ngực em thì siêu bé tí luôn, nhìn mấy đứa nhỏ tuổi hơn mình bây giờ đứa nào cũng ngực to to mà tự ti ghê. Có chị em nào có bí quyết tăng kích thước vòng 1 chứ em chán quá cơ. Em thấy trên mạng có nhiều chị em phẫu thuật nâng ngực lắm. Có chị nào ở đây đã từng nâng ngực chưa cho em xin ít review là nâng ngực có đau không? Rồi chi phí hết bao nhiêu, có bao trọn gói không?

Em lần đầu tìm hiểu nên là nhiều thắc mắc lắm, mong mấy chị em giải đáp giúp em. Cảm ơn mấy chị nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
4 on December 16, 2021
Em năm nay cũng 22 tuổi rồi, mà ngực em thì siêu bé tí luôn, nhìn mấy đứa nhỏ tuổi hơn mình bây giờ đứa nào cũng ngực to to mà tự ti ghê. Có chị em nào có bí quyết tăng kích thước vòng 1 chứ em chán quá cơ. Em thấy trên mạng có nhiều chị em phẫu thuật nâng ngực lắm. Có chị nào ở đây đã từng nâng ngực chưa cho em xin ít review là nâng ngực có đau không? Rồi chi phí hết bao nhiêu, có bao trọn gói không? Em lần đầu tìm hiểu nên là nhiều thắc mắc lắm, mong mấy chị em giải đáp giúp em. Cảm ơn mấy chị nhiều lắm luôn.From Linh Vân

Bà nói ychang á, mấy đứa 2k mấy bây giờ á, đứa nào đứa nấy ngực nó to tổ bá luôn, nhìn lại mình ôi thôi, tự ti

on December 16, 2021

Òm thì tui nói có sai đâu, mấy đứa đó nó ăn cái gì mà ngực bự dữ vậy không biết nữa.

on December 16, 2021

Haha tui nghe nói uống sữa đậu nành nhiều cũng làm ngực to được á

on December 16, 2021

Thôi, người ta uống từ lâu giờ mới to, còn mình giờ 22t rồi biết uống đến bao giờ.

on December 16, 2021

Cũng đúng, haha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 16, 2021

Em có bí quyết cho vòng 1 nở nang, không cần đụng đến dao kéo ạ

on December 16, 2021

Bí quyết gì vậy chị? Chỉ em với

on December 16, 2021

Bên em có bán thực phẩm mầm đậu chính hãng, được nhiều chị em tin dùng và ai cũng thành công với kết quả là vòng 1 căng tròn, to ú nụ.

on December 16, 2021

Dạ, thôi em cảm ơn ạ. Có một thời gian em sài mấy này rồi, mà chả hiệu quả gì

on December 16, 2021

Đảm bảo sản phẩm bên chị có kết quả như mong đợi nha, em không tin thì có thể add zalo chị để được tư vấn kỹ hơn nha.

on December 16, 2021

: Dạ thôi em cảm ơn.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 16, 2021

Bí quyết tăng kích thước vòng 1 của chị là đây nè bé. Cho em xem ngực hiện tại của chị nè

on December 16, 2021

Chồi ôi, cái bộ ngực căng tròn, săn chắc lắm luôn chị, đẹp lắm đó ạ. Bí quyết của chị là gì vậy ạ? Mà đừng có giới thiệu buôn bán nha, em không có mua đâu á.

on December 16, 2021

Chị không có bán gì á. Bí quyết tăng size vòng 1 của chị là ở đây nè.

on December 16, 2021

Là chị phẫu thuật nâng ngực á hả? Bệnh viện này như nào chị? Mà chị nâng ngực vậy có đau không? Chứ đụng tới dao kéo sao em sợ quá à

on December 16, 2021

Không nhe em, trước khi phẫu thuật được gây mê toàn thân rồi, nên là em không có biết đau đớn gì cả.

on December 16, 2021

À, vậy cũng đỡ sợ nè. Thế Bệnh viện này có nhiều Bác sĩ không chị? Ai làm giỏi nhất?

on December 16, 2021

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng chỉ có một vị Bác sĩ Hùng thôi nha, chính bác là người trực tiếp thực hiện phẫu thuật luôn, kinh nghiệm trên 20 năm lận á. Nên là đảm bảo an toàn.

on December 16, 2021

Nghe chị nói cũng yên tâm á, à mà chị chi phí nâng ngực đã bao trọn gói chưa ạ?

on December 16, 2021

Chi phí dịch vụ nâng ngực bao trọn gói rồi em, còn được miễn phí áo ngực định hình nữa.

on December 16, 2021

Dạ, cảm ơn chị, để em tham khảo thêm ạ.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 16, 2021

Em thấy bí quyết tăng kích thước vòng 1 của người nhật cũng hiệu quả lắm đó chị, chị tham khảo thử xem sao?

on December 16, 2021

Bí quyết tăng size vòng 1 của người nhật là như nào vậy em?

on December 16, 2021

Chị lên mạng á, bấm bí quyết tăng kích thước vòng 1 của người nhật là nó ra mấy cái loại thực phẩm, đồ ăn này nọ nè. Em khá tin tưởng đồ dùng của Nhật á, nên chắc nó sẽ có hiệu quả.

on December 16, 2021

Đồ dùng của Nhật thì tốt khỏi bàn rồi, mà thôi để chị tham khảo thử. Cảm ơn em nhe.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Em năm nay cũng 22 tuổi rồi, mà ngực em thì siêu bé tí luôn, nhìn mấy đứa nhỏ tuổi hơn mình bây giờ đứa nào cũng ngực to to mà tự ti ghê. Có chị em nào có bí quyết tăng kích thước vòng 1 chứ em chán quá cơ. Em thấy trên mạng có nhiều chị em phẫu thuật nâng ngực lắm. Có chị nào ở đây đã từng nâng ngực chưa cho em xin ít review là nâng ngực có đau không? Rồi chi phí hết bao nhiêu, có bao trọn gói không? Em lần đầu tìm hiểu nên là nhiều thắc mắc lắm, mong mấy chị em giải đáp giúp em. Cảm ơn mấy chị nhiều lắm luôn.From Linh Vân

Không nói nhiều đi phẫu thuật nâng ngực liên đi em. Nay ngành thẩm mỹ tiên tiến rồi, nhiều Bệnh viện uy tín lắm nên là cứ đi nâng ngực trực tiếp đi.

on December 16, 2021

Dạ mà em vẫn cứ sợ đau á chị.

on December 16, 2021

Nâng ngực người ta sẽ gây mê hết nên là không có cảm nhận được đau đâu. Với lại sau phẫu thuật họ cho thuốc giảm đau này nọ nữa.

on December 16, 2021

Chị nâng ngực chưa mà biết rõ vậy ạ?

on December 16, 2021

Haha chị chưa, mà chị thấy mấy chị em chia sẻ trên này nè.

on December 16, 2021

Này là nhóm gì vậy chị?

on December 16, 2021

Nhóm khách hàng của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á, mà mình vào đó tham khảo cũng được, nhiều chị em phẫu thuật xong vào chia sẻ kinh nghiệm lắm.

on December 16, 2021

Có nhóm vậy luôn hả? Để em vào xem thử. Cảm ơn chị nhiều nha.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 16, 2021

Ở đây có chị nào nâng ngực chảy xệ chưa? Chứ em khổ quá mà, sinh con xong cái ngực giờ nó xệ như bà già vậy á.

on December 16, 2021

Chị tham khảo bên Bệnh viện này thử. Em thấy nó cũng có nâng ngực chảy xệ á

on December 16, 2021

Em làm ở đây chưa?

on December 16, 2021

Em đang định mai qua tư vấn nè chị, thấy mấy chị em review ok lắm. Nên cũng quyết tâm qua tư vấn thử. Với cả thấy giá cũng rẻ hơn giá thị trường nhiều.

on December 16, 2021

Ok em, để chị xem thử có gì chị được thì chị qua đây luôn, chứ đi mấy chỗ khác chả ai giới thiệu gì cũng lo.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar