55 on December 17, 2021

Chuyện là em thấy mấy cái quảng cáo trên mạng có bột sắn dây gì đó để tăng kích thước vòng 1. Mà em cứ đắn đo mãi không biết bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1 thiệt không? Sợ mua về sử dụng không hiệu quả thì tiếc lắm. Giờ em đắn đo quá em không biết làm cách nào để tăng kích thước vòng 1 luôn. Chị em biết thì chỉ giúp em với. Em cảm ơn chị em trước luôn nha.

• Liked by
Trả lời
5 on December 17, 2021

Thôi thôi má ơi đừng có tin vào mấy lời quảng cáo bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1

on December 17, 2021

Ủa phải tốt thì ngta mới dám quảng cáo chứ chị

on December 17, 2021

Nó không có hiệu quả đâu em ơi. Không chịu đọc tin tức à có đống người mua về sử dụng không hiệu quả gì luôn kìa

on December 17, 2021

Em cũng nghi nghi rồi làm gì có chuyện bột sắn dây tăng size vòng 1 dễ dàng như vậy chứ

on December 17, 2021

Thì đó đâu phải muốn tăng size là dễ đâu

on December 17, 2021

Hên là chưa mua đó không là tiếc tiền chết

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on December 17, 2021

Đừng có mua bột sắn dây em ơi. Lúc trước chị cũng nghĩ bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1 mua về dùng hơn cả tháng tr không thấy hiệu quả đâu mà thấy mệt người lắm

on December 17, 2021

Sao nghe chị nói thấy ghê dạ chị. Kiểu này là em từ bỏ luôn cho nó vào danh sách đen quá

on December 17, 2021

Chị là người trải nghiệm rồi nên chị khuyên em đừng có mua

on December 17, 2021

Vậy thì giờ phải làm sao để tăng size vòng 1 của em bây giờ chị

on December 17, 2021

Đi nâng ngực phẫu thuật đi em. Nhanh chóng mà hiệu quả lâu dài nữa em ơi

on December 17, 2021

Nhưng mà sao nghe phẫu thuật em sợ sợ sao á chị ơi

on December 17, 2021

Phẫu thuật thì phẫu thuật chứ an toàn lắm em ơi. Thực hiện xong chị thấy bình thường lắm không đau, không có sẹo gì luôn á

on December 17, 2021

Ủa phẫu thuật mà sao lại không đau được chứ

on December 17, 2021

Em ơi trước khi thực hiện đã được tiền mê. Rồi sao đó còn hỗ trợ thêm thuốc giảm đau nữa thì làm sao mà đau được nữa chứ

on December 17, 2021

À thì ra là vậy. Mà thực hiện xong thì bao lâu mới có được mũi đẹp dạ chị

on December 17, 2021

Cái này còn tùy cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Như chị nè cơ địa của chị bình thường cũng tốt lắm nên thực hiện xong được 1 tháng là có được mũi đẹp xuất sắc như thế này nè

bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1

on December 17, 2021

Đúng là đẹp thiệt đó chị. Thấy xong kết quả nâng ngực của chị là em quên vụ bột sắn dây tăng kích thước vòng 1 luôn

on December 17, 2021

Quên luôn đi em. Đi nâng mũi đi

on December 17, 2021

Mà chỗ chị thực hiện là chỗ nào vậy. Phải cho địa chỉ thì mới đi thực hiện được chứ

on December 17, 2021

Đây nè chị thực hiện bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng nằm ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 đây nè

on December 17, 2021

Mà giờ em qua tư vấn trước rồi thực hiện sau thì có được không chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 17, 2021
Chuyện là em thấy mấy cái quảng cáo trên mạng có bột sắn dây gì đó để tăng kích thước vòng 1. Mà em cứ đắn đo mãi không biết bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1 thiệt không? Sợ mua về sử dụng không hiệu quả thì tiếc lắm. Giờ em đắn đo quá em không biết làm cách nào để tăng kích thước vòng 1 luôn. Chị em biết thì chỉ giúp em với. Em cảm ơn chị em trước luôn nha.From Hoàng Trà Giang

Bột này bà bầu dùng có được không chứ giờ cũng muốn nâng ngực quá mà có bầu đâu thực hiện được

on December 17, 2021

Có bầu không lo có bầu đi. Sử dụng tùm lum rồi có ảnh hưởng tới em biết đó nha

on December 17, 2021

Tại em bảo có bầu ngực to này kia mà có thấy gì đâu nên cũng muốn đi nâng ngực mà có bầu thì ai cho thực hiện chứ

on December 17, 2021

Đúng rồi có bầu thì đâu có làm được. Sinh xong còn phải đợi con cai sữa nữa kìa

on December 17, 2021

Bởi vậy lâu quá nên mới hỏi dùng cái bột gì đó được không

on December 17, 2021

Chị em bảo là không có hiệu quả gì đâu chị ơi đừng có phí công vô ích

on December 17, 2021

Vậy là làm tưởng bở

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 17, 2021

Làm gì có chuyện bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1 chứ. Trong mấy phương pháp nhân gian là không có cái này hiệu quả nhanh chóng luôn á. Nếu kiên trì sử dụng trong thời gian dài thì chắc còn hi vọng xíu

on December 17, 2021

Thôi em ơi chị không có đủ kiên nhẫn để chờ đợi đâu

on December 17, 2021

Vậy thì thôi đi nâng ngực đi. Giờ ngành thẩm mỹ phát triển mà lo gì không có ngực đẹp

on December 17, 2021

Mà đâu có đơn giản là thích cái thực hiện liền em phải xem chỗ nào thực hiện tốt, giá cả ra sao này kia nữa

on December 17, 2021

Tính ra cũng rắc rối ghê ha. Em cũng chưa có làm đẹp bao giờ nên cũng không biết chỉ chị sao thông cảm cho em

on December 17, 2021

Đâu có gì đâu em ơi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 17, 2021

Tính ra hôm qua tui mới đọc bài review bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1 này bả chê thậm tệ luôn á. Chủ thớt đang dùng à

on December 17, 2021

Đâu có đâu em tính mua thôi hà chứ sao có mua

on December 17, 2021

Thôi đừng có mua. Giá nó cũng đâu có rẻ mua về không hiệu quả tức không

on December 17, 2021

Tức chứ. Để tiền đó bù vô nâng ngực chắc ngon hơn

on December 17, 2021

Đúng rồi đó

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on December 17, 2021

Dừng lại đi đừng mất thời gian với bột sắn dây có làm tăng kích thước vòng 1. Sử dụng cho đã kết quả là phải đi nâng ngực là chủ thớt cũng hiểu rồi ha

on December 17, 2021

Cũng không hiểu lắm nha

on December 17, 2021

Nói chung là chị chỉ cần biết nhờ nâng ngực mà em có được vòng 1 nở nang thế này là được rồi

on December 17, 2021

Ghê ghê mà công nhận là đẹp thiệt

on December 17, 2021

Chứ sao nữa em. Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi thực hiện đó nha

on December 17, 2021

Chỗ nào mà có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng vậy

on December 17, 2021

Thì là chỗ Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè

on December 17, 2021

À chỗ này thì cũng có biết rồi. Đúng là tay nghề cao thấy chị kia thực hiện cũng đẹp lắm

on December 17, 2021

Ai qua đó thực hiện cũng có ngực đẹp hết đó. Không tin thì vào group này mà xem

on December 17, 2021

Để em xem em mới tin

on December 17, 2021

Ukm cứ xem đi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar