53 on December 20, 2021

Chị em ơi chị em ơi giúp em với!!!!!

Người ta thì muốn tăng size vòng 1 còn em thì ngược lại em đang muốn tìm cách giảm kích thước vòng 1 đây nè. Do là trước vòng 1 của em cũng không đến nỗi nào. Mà không hiểu sao sinh xong nó bị to quá mức dẫn đến chảy xệ luôn rồi.

Giờ em không biết có cách giảm size vòng 1 nào hiệu quả không? Em không muốn vì việc này mà chồng chán chồng chê đâu. Nếu chị em biết chỗ nào thực hiện uy tín thì chỉ giúp em luôn nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
5 on December 20, 2021

Cũng ngộ ghê ha người ta thì muốn tăng kích thước vòng 1. Còn chủ thớt lại muốn tìm cách giảm kích thước vòng 1

on December 20, 2021

Tình thế bắt buộc thôi chị ơi. Có ai lại muốn ngực của mình bị chảy xệ bao giờ đâu

on December 20, 2021

Mà nói đi cũng phải nói lại. Tui thấy ai sinh xong cũng dễ gặp trường hợp ngực chảy xệ hết đó

on December 20, 2021

Bởi vậy cho nên bây giờ mới đi ngược với thời đại tìm cách giảm số đo vòng 1 đây nè

on December 20, 2021

Thôi ráng tìm đi bà ơi. Chứ tui còn chưa còn chồng thì lấy gì ngực bị chảy xệ mà biết chứ

on December 20, 2021

Cũng đang ráng đây

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on December 20, 2021

Giờ cách giảm kích thước vòng 1 hiệu quả nhất chỉ có đi nâng ngực chảy xệ thôi

on December 20, 2021

Nâng ngực chảy xệ là sao chứ. Miễn sao đó là cách giảm kích cỡ vòng 1 hiệu quả là được

on December 20, 2021

Đây là cách cực kỳ hiệu quả luôn đó nha. Do là mình bị dư mỡ thừa hay da dư gì đó mà nghĩ đi thực hiện nâng ngực chảy xệ giúp loại bỏ hết những cái này thì không hiệu quả à

on December 20, 2021

À nếu vậy thì quá tốt rồi. Giờ chỉ mong giảm được kích thước vòng 1 là được rồi

on December 20, 2021

Vậy chị cho em xem kết quả nâng ngực chảy xệ của chị xem thử đây có phải là cách làm giảm kích cỡ vòng 1 hiệu quả không nha

cách giảm kích thước vòng 1

on December 20, 2021

Hời ơi thực hiện xong là có ngực căng tròn vậy luôn á hả chị. Vậy là quá tốt luôn á

on December 20, 2021

Thì chị đã bảo đây là cách làm giảm size vòng 1 hiệu quả nhất rồi mà. Lúc trước sinh xong ngực của chị cũng chảy xệ lắm em ơi

on December 20, 2021

Mà thực hiện nâng ngực chảy xệ này có đau nhiều không chị

on December 20, 2021

Cũng không có đau nhiều đâu em ơi. Trước khi thực hiện Bác sĩ có gây mê mà em. Rồi sau đó còn cho mình một đống thuốc giảm đau nữa mà sao đau được nữa

on December 20, 2021

À vậy thì em cũng đỡ lo rồi. Mà chỗ chị thực hiện là chỗ nào vậy chị

on December 20, 2021

Chị thực hiện bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè em

on December 20, 2021

Mà thực hiện xong thì bao lâu cách làm giảm size vòng 1 này mới hiệu quả dạ chị

on December 20, 2021

Còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Cũng phải 1 – 3 tháng mới có được ngực săn chắc nha em

on December 20, 2021

Vậy em yên tâm rồi bình thường cơ địa của em cũng tốt lắm. Nếu thực hiện xong về em sẽ chăm sóc tốt chút là được

on December 20, 2021

Còn nếu gì nữa chứ. Đã tìm được cách giảm kích thước vòng 1 rồi thì thực hiện thôi

on December 20, 2021

Mà chi phí thực hiện thì sao chị có đắt lắm không

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 20, 2021
Chị em ơi chị em ơi giúp em với!!!!! Người ta thì muốn tăng size vòng 1 còn em thì ngược lại em đang muốn tìm cách giảm kích thước vòng 1 đây nè. Do là trước vòng 1 của em cũng không đến nỗi nào. Mà không hiểu sao sinh xong nó bị to quá mức dẫn đến chảy xệ luôn rồi. Giờ em không biết có cách giảm size vòng 1 nào hiệu quả không? Em không muốn vì việc này mà chồng chán chồng chê đâu. Nếu chị em biết chỗ nào thực hiện uy tín thì chỉ giúp em luôn nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.From Lê Huyền Trang

Ủa thực hiện giảm kích thước vòng 1 này thì có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa không chị em

on December 20, 2021

Nghe đâu cách này Bác sĩ chỉ giúp mình loại bỏ da dư với mỡ thừa thôi. Có làm gì nữa đâu mà ảnh hưởng đến tuyến sữa chứ

on December 20, 2021

Ukm vậy thì được. Chứ để bình thường không sao cái tự nhiên thực hiện xong không cho con bú được thì không được đâu

on December 20, 2021

Thì em cũng định thực hiện mà nên tìm hiểu kỹ lắm không có sao đâu

on December 20, 2021

Mà sinh xong thì bao lâu mới thực hiện nâng ngực chảy xệ này được vậy

on December 20, 2021

Phải đợi đến khi cho bé nhà cai sữa hoàn toàn thì mới thực hiện được đó nha

on December 20, 2021

Ok ok

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Ủa ủa cách giảm kích thước vòng 1 là sao vậy. Hỏi có nhầm không vậy tự nhiên tăng size không muốn lại đi giảm

on December 20, 2021

Không có nhầm đâu chị ơi. Tại sinh xong cho con bú này kia nên ngực có to lên rồi chảy xệ nhiều lắm luôn

on December 20, 2021

À thì ra là vậy. Mà cũng đúng mấy bà bầu dễ tăng kg nên mỡ thừa nhiều là đúng rồi

on December 20, 2021

Thì đó khổ lắm luôn

on December 20, 2021

Mà giờ ngực chảy xệ em thấy có phương pháp nâng ngực chảy xệ cũng hiệu quả đó

on December 20, 2021

Ukm giờ thì cũng định thực hiện đây

on December 20, 2021

Vậy thì được rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 20, 2021

Tự nhiên nghe nói sinh xong phải đi tìm cách giảm kích thước vòng 1 cũng thấy lo lo ghê

on December 20, 2021

Cũng tùy người hà em ơi. Không phải ai sinh xong cũng vậy đâu

on December 20, 2021

Em cũng mong là vậy. Chứ em cũng đang mang thai đây nè

on December 20, 2021

Yên tâm đi em ơi. Nếu có gì thì đi nâng ngực chảy xệ thôi

on December 20, 2021

Em không mong vậy đâu

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 20, 2021

Sau thời gian tìm hiểu thì em thấy cách giảm kích thước vòng 1 là đi nâng ngực chảy xệ

on December 20, 2021

Giờ chị định đi nâng ngực chảy xệ đây

on December 20, 2021

Em mới thực hiện được 3 ngày đây nè. Bác Hùng thực hiện cho em tay nghề cao lắm nên cảm thấy nhẹ nhàng cũng không đau nhiều

on December 20, 2021

Bác Hùng nghe giống Bác sĩ bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng quá vậy

on December 20, 2021

Đúng rồi đó. Bác Hùng nâng ngực mát tay lắm. Giờ chỉ còn mong ngực sớm đẹp thôi

on December 20, 2021

Em bảo Bác Hùng mát tay mà chắc sẽ đẹp thôi mà em chăm sóc tốt chút là được

on December 20, 2021

Em học hỏi được nhiều kinh nghiệm của chị em lắm. Nên chắc chắn sẽ chăm sóc tốt mà

on December 20, 2021

Em học hỏi kinh nghiệm ở đâu vậy

on December 20, 2021

Trong group này nè chị. Trong đây chị em chia sẻ nhiều thông tin hay lắm

on December 20, 2021

Ukm để chị xem thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar