49 on December 20, 2021

Mọi người ơi!!!!!

Mọi người trong đây có ai biết cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3 hiệu quả không? Em đang muốn tăng size vòng 1 rồi sẵn đó nếu được thì tăng luôn vòng 3 cho nó đủ combo. Kiểu to là phải to đều chứ phần trên to phần dưới nhỏ thì kỳ lắm. Mà không biết thực hiện cùng lúc hai cái thì có sao không mọi người? Có gì mọi người cho em lời khuyên với nha. Chứ em cũng không biết phải làm sao hết. Nhiệt tình giúp em nha.

• Liked by
Trả lời
4 on December 20, 2021

Ghê vậy cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3. Thực hiện cùng lúc hai cái luôn à

on December 20, 2021

Thì tính là vậy đó. Mà không biết Bác sĩ có cho thực hiện không nữa

on December 20, 2021

Hình như hai cái này đều là ca đại phẫu đó nha. Mà sức người thì có hạng em ơi

on December 20, 2021

Em tìm hiểu trước rồi đi tư vấn nếu Bác sĩ cho thì thực hiện còn không thì chia ra chứ có gì đâu mà lo

on December 20, 2021

Ukm vậy đi cho an toàn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on December 20, 2021

Giờ cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3 hiệu quả thì phải đi thực hiện nâng ngực với nâng mông đây là 2 cách hiệu quả nhất

on December 20, 2021

Mà nâng cùng lúc hai cái như vậy thì có được không dạ chị

on December 20, 2021

Cái này thì chị cũng không biết nữa em ơi. Cái này chắc phải hỏi Bác sĩ thì mới biết được nha

on December 20, 2021

Hời ơi chưa chọn được chỗ nào uy tín thì Bác sĩ đâu mà hỏi chị

on December 20, 2021

Hay là em qua chỗ Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đi. Lúc trước chị cũng thực hiện bên đây nè

cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3

on December 20, 2021

Chị thực hiện dịch vụ gì bên đây dạ chị

on December 20, 2021

Chị mới thực hiện nâng ngực thôi em ơi. Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn cao lắm đó nha

on December 20, 2021

Vậy chắc là giờ chị có được ngực đẹp lắm rồi hả chị

on December 20, 2021

Tất nhiên rồi em. Chị thực hiện cũng được 5 tháng rồi đó nha cho em chiêm ngưỡng xíu nè

on December 20, 2021

Em công nhận là đẹp thiệt đó nha. Mà bao lâu thì mới có được ngực đẹp dạ chị

on December 20, 2021

Tùy cơ địa mỗi người nữa em ơi. Như chị cơ địa không tốt lắm thực hiện xong cũng tầm 2 tháng là có mũi đẹp như thế này rồi đó

on December 20, 2021

Vậy chắc em cũng thực hiện cách tăng kích thước vòng 1 và 3 này quá

on December 20, 2021

Thực hiện đi em. Không có mất nhiều thời gian đâu 90 phút thôi hà

on December 20, 2021

Ủa thực hiện nhanh vậy chị. Nếu vậy thì thực hiện xong có thể về nhà ngay luôn không

on December 20, 2021

Không đâu nha. Nâng ngực là đại phẫu đó tr phải ở lại để Bác sĩ theo dõi một đêm mới được về nha

on December 20, 2021

Hời ơi nghỉ lại Bệnh viện một đêm nữa à. Nếu vậy thì chắc chi phí đắt lắm đây

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 20, 2021

Đại gia đây rồi tìm cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3 để thực hiện combo ca lớn luôn sao

on December 20, 2021

Đại gia gì chứ. Tại muốn nên tiết kiệm từ từ thực hiện luôn lần cho tiết kiệm thời gian

on December 20, 2021

Cũng đúng thực hiện cùng lúc hai dịch vụ như vậy thì sẽ tiết kiệm được nhiều thời gian nghỉ dưỡng và chăm sóc hơn đó

on December 20, 2021

Thì đó em tính toán hết rồi chị ơi

on December 20, 2021

Mà chắc cũng phải có sức khỏe tốt lắm thì mới chịu được hai ca đại phẫu đúng nha

on December 20, 2021

Cái này phải để hỏi lại Bác sĩ đã

on December 20, 2021

Ukm vậy thì hỏi đi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 20, 2021
Mọi người ơi!!!!! Mọi người trong đây có ai biết cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3 hiệu quả không? Em đang muốn tăng size vòng 1 rồi sẵn đó nếu được thì tăng luôn vòng 3 cho nó đủ combo. Kiểu to là phải to đều chứ phần trên to phần dưới nhỏ thì kỳ lắm. Mà không biết thực hiện cùng lúc hai cái thì có sao không mọi người? Có gì mọi người cho em lời khuyên với nha. Chứ em cũng không biết phải làm sao hết. Nhiệt tình giúp em nha.From Trần Giang

Thường là ngta quan tâm vòng 1 nhiều hơn chứ ta

on December 20, 2021

Thì tùy người thôi. Chứ chị đây là quan tâm cả hai nha

on December 20, 2021

Nếu vậy thì thực hiện thôi. Muốn tăng vòng 1 thì nâng ngực còn muốn tăng vòng 3 thì nâng mông

on December 20, 2021

Tất nhiên rồi phải thực hiện chứ. Tới đó là mặc bikini thoải mái đường cong quyến rũ

on December 20, 2021

Cái này gọi là body hình chữ S à

on December 20, 2021

Đúng rồi đúng rồi đó

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on December 20, 2021

Cái gì mà cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3 luôn à. Sau mà thực hiện được cùng lúc được chứ

on December 20, 2021

Khi nào Bác sĩ không cho thì mới chắc được nha. Còn giờ thì cứ tìm hiểu trước có mất mát gì đâu mà lo

on December 20, 2021

Ukm thì có ai cản đâu

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 20, 2021

Chị biết được cách làm tăng kích thước vòng 1 và vòng 3 tốt nhất là phải đi nâng ngực với nâng mông nha. Chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này thực hiện ok nè

on December 20, 2021

Vậy là chị cũng thực hiện bên đây rồi hả chị

on December 20, 2021

Không chị mới tư vấn thôi em ơi. Mà chị không có đủ điều kiện thực hiện combo như em nên mới tư vấn nâng mông thôi

on December 20, 2021

Vậy có gì em tư vấn thực hiện nâng ngực trước. Có gì chị nâng mông xong về chia sẻ kinh nghiệm cho em nha

on December 20, 2021

Ok em luôn. Em cứ tư vấn trước đi nếu thấy ok thì thực hiện luôn dù gì bên đây tư vấn cũng đâu có mất phí đâu mà lo

on December 20, 2021

Chắc phải vậy quá. Chứ giờ có tìm hiểu cũng không chi tiết bằng Bác sĩ tư vấn

on December 20, 2021

Bên đó có cái group khách hàng này cũng hay nè. Trong đây chị em chia sẻ nhiều thông tin hay lắm đó nha có thể vào đây tìm hiểu trước cũng được

on December 20, 2021

Vậy cũng được

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar