50 on June 15, 2020

Các chị đã ai làm mấy cách massage làm tăng số đo vòng 1 chưa???? Em làm hơn cả tháng nay à có tăng tẹo nào đâu.. ngày nào cũng tập như con điên v đó.. con nhỏ bạn cùng phòng nó cứ chọc em miết.. Nó kêu là đi nâng ngực cho rồi chứ tập biết chừng nào mới to.. hừmmmmm

Em có nói với mẹ xin mẹ chút chi phí làm… mẹ kêu là tìm chỗ nào ok rồi nói mẹ dẫn đi.. Hời ơi em nói mừng xỉu luôn á các chị ơi.. Các chị ai đã đi nâng ngực rồi thì share nhẹ em cái đc vs nha.. có group khách hàng luôn thì càng tốt ạ.. Với sẵn em muốn hỏi cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi luôn.. Giờ hỏi để mà tới đó còn biết mà kiêng cử này kia..

Các c ơi đừng ai bơ e nghennn.. iu các chị nhiều lắm

Cách massage làm tăng số đo vòng 1

• Liked by
Trả lời
5 on June 16, 2020

ôi ba cái cách massage làm tăng số đo vòng 1 đấy cã có hq gì đâu.. tập chỉ thêm mất thời gian mà thôi. Đi nâng ngực cho rồi chứ bà ngồi tập ba cái đấy biết khi nào mới tăng số đo đc

on June 16, 2020

biết là như thế nên mới là đi nâng ngực nè

on June 16, 2020

khổ thân mấy đứa có ngực nhỏ thiệt chứ.. nhỏ bạn t kế phòng cũng thế.. kêu nó đi nâng ngực mà k chịu.. nó bảo thích tự nhiên hơn.. giờ cứ tập ba cái cách massage làm tăng số đo vòng 1 biết nào mới có cặp ngực như ngta nữa

on June 16, 2020

t nghe nói mấy túi nâng ngực mềm lắm mà.. thấy mấy ng nâng cũng tự nhiên lắm.. nên t mới định đi nâng ngực á chớ

on June 16, 2020

thì đấy… giờ có nâng ngực nội soi ok lắm.. thêm mấy túi ngực giờ mềm lắm.. đi nâng ngực xong về làm mấy cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi là ngực mềm mại tự nhiên ngay.. v á mà t nói nó k nghe.. càng nói càng tức à

on June 16, 2020

thôi thôi bớt giận đi.. nào bạn b tập chán thì đi nâng thôi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
12 on June 16, 2020

giờ ai còn dùng mấy cách massage làm tăng số đo vòng 1 nữa.. mấy đứa hay share mấy bài này chỉ là để tăng lượt tương tác thôi.. chứ nó có tập mới lạ đó..

on June 16, 2020

ủa có vụ này nữa hã?

on June 16, 2020

c thấy là làm mấy cách massage làm tăng số đo vòng 1 đó chỉ vô ích thôi.. như c chỉ có 1 tiếng hơn là có ngay vòng 1 đầy đặn ưng ý rồi

cách massage làm tăng số đo vòng 1

on June 16, 2020

có sao k . Vd chia sẻ món ăn hay vđ gì đó lq đến sức khỏe thì t còn xem. Chứ mà ba cái này thôi cho t xin.. chỉ lướt qua thôi

như chị này chẳng phải khỏe re sao.. mà chị nâng ở đâu mà đẹp thế.. share cho  đi

on June 16, 2020

c làm ở bác Hùng đấy em.. đợt c làm ở bên Trương Định á.. nay bác mở bv rồi nên dời về Nguyễn Đình Chiểu rồi nè

on June 16, 2020

chắc bác Hùng c nói giỏi lắm hã c.. mở bv luôn..

on June 16, 2020

chuyện đó hiển nhiên rồi.. bác Hùng mát tay lắm.. ai làm ở bác cũng đẹp xuất sắc hết á

on June 16, 2020

trang web này phải của chỗ chị làm k ạ

on June 16, 2020

đúng rồi.. ghi bvtm Ngô Mộng Hùng ở trên đấy..

on June 16, 2020

c làm rồi chắc biết cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi mà hã?

on June 16, 2020

trên web có luôn đó chị ơi

on June 16, 2020

ừa cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi cũng k phức tạp gì đâu em đừng lo.. chủ yếu là kiêng cử hải sản, bò, nếp, rau muống,… hạn chế hđ mạnh vs đeo ngực định hình trong tg đầu là đc á.. Này khi em đến tv sẽ hd em à.. quên hỏi thì lúc làm xong hỏi y tá..

on June 16, 2020
Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 16, 2020

sao m.n có thể tập được mấy cách massage làm tăng số đo vòng 1 hay ghê á.. em chẳng bao giờ làm ba cái đấy

on June 16, 2020

ủa sao v em?

on June 16, 2020

thấy ngại ngại sao í.. thà đi nâng ngực cho r chứ mà làm ba cái cách massage làm tăng số đo vòng 1 em k làm đâu

on June 16, 2020

c cũng bó tay vs em luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on June 16, 2020
Các chị đã ai làm mấy cách massage làm tăng số đo vòng 1 chưa???? Em làm hơn cả tháng nay à có tăng tẹo nào đâu.. ngày nào cũng tập như con điên v đó.. con nhỏ bạn cùng phòng nó cứ chọc em miết.. Nó kêu là đi nâng ngực cho rồi chứ tập biết chừng nào mới to.. hừmmmmm Em có nói với mẹ xin mẹ chút chi phí làm… mẹ kêu là tìm chỗ nào ok rồi nói mẹ dẫn đi.. Hời ơi em nói mừng xỉu luôn á các chị ơi.. Các chị ai đã đi nâng ngực rồi thì share nhẹ em cái đc vs nha.. có group khách hàng luôn thì càng tốt ạ.. Với sẵn em muốn hỏi cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi luôn.. Giờ hỏi để mà tới đó còn biết mà kiêng cử này kia.. Các c ơi đừng ai bơ e nghennn.. iu các chị nhiều lắm Cách massage làm tăng số đo vòng 1From Minnn Naaa

c sướng nhỉ.. đc hỗ trợ tài chính đi nâng ngực luôn…

on June 16, 2020

kkk

on June 16, 2020

mà chị giờ đi nâng ngực xong rồi cái về làm theo hd cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi là ngực bao đẹp bao tự nhiên luôn á

on June 16, 2020

e biết cách cs sao cho ngực nâng đc mềm mại đẹp tự nhiên k chỉ c với.

on June 16, 2020

thì nâng xong khoảng 1 tháng c masage ngực, lúc này là thích hợp nhất đó.. vì thời điểm này sẽ giúp ngực c mềm mại hơn.. rồi trông thêm tự nhiên hơn nữa..này c lên ggl là có hết nghen

on June 16, 2020

ok tks em nha. Mà em nâng rồi ha gì mà rành rọt dữ ta.

on June 16, 2020

em chỉ tham khảo cho con bạn em á c

on June 16, 2020

v hã.. v em có biết bvtm Ngô Mộng Hùng k. em tìm hiểu bên đấy chưa?

on June 16, 2020

à biết chứ c.. bác Hùng nổi tiếng mà.. c tính làm ở bác ấy hay là sao

on June 16, 2020

ừa c thấy các bạn gt c, lên tìm hiểu c thấy cũng ok vs này là bvtm nữa. c cũng an tâm hơn

on June 16, 2020

bác Hùng nổi tiếng là mát tay mà.. nếu c thấy lo có thể lên group khách hàng của bác là biết ngay

on June 16, 2020

này phải k em?

on June 16, 2020

đúng rồi c.. nhóm đó đó c vào xem đi

on June 16, 2020

ok tks em nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on June 16, 2020

các chị chị em em ơi, ở đâu có dvu nâng ngực sa trễ v? sinh song giờ ngực xệ quá muốn tân trang xíu cho ck mê ck mệt nè

on June 16, 2020

c thấy ở bvtm của bác Hùng có dịch vụ này nè.. em lên xem thử coi sao.. đang có km luôn này

on June 16, 2020

hên dữ à kkk.. sao c biết chỗ này v?

on June 16, 2020

à c lên hỏi các em ở đây cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi rồi đc gt á em

on June 16, 2020

à thì ra là v kkk.. để em lên xem thử coi sao.. em tìm có mấy chỗ nâng ngực sa trễ.. nh mà thấy sao sao.. k dám tin tưởng c ơi…

on June 16, 2020

ừa giờ tmv mọc lên như nấm v.. nên tốt nhất là nên chọn bvtm cho chắc em ơi..

on June 16, 2020

? ? ?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 16, 2020

qua bên bác Hùng liền và ngay đi em.. xem ngực c xong là em mê mệt luôn đó

on June 16, 2020

chị cứ làm em nôn nao hic

on June 16, 2020

thế thì qua liền và lẹ luôn đi

on June 16, 2020

có nhanh cũng 2 3 ngày nữa mới đi đc á.. mà giờ đang km.. em đặt lịch trước đc k c

on June 16, 2020

đc chứ sao k nè.. nè em kéo xuống cuối web là thấy ngay số hotline hén..

on June 16, 2020

hihi tks c nhiều nha.. để em gọi ngay thôi hết khuyến mãi à

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar