39 on June 10, 2020

Các chế ơi có ai từng áp dụng các cách nâng ngực chảy xệ bằng các nguyện liệu thiên nhiên như dầu oliu, lòng trắng trứng gà, sữa chua, dưa leo….chưa? Nếu rồi thì mọi người thấy nó có tác dụng không sao em không có thấy gì xệ vẫn xệ thôi
Em đang tính chuyển sang đi phẫu thuật nâng ngực không đặt túi cho lẹ nhưng chưa biết chọn chỗ nào. Chị em nào biết nơi đâu làm ngực chất lượng xin hãy cmt cho em một cái địa chỉ với nào.

• Liked by
Trả lời
3 on June 11, 2020

Em mới được nhỏ bạn chỉ cách nâng ngực chảy xệ bằng lòng trắng trứng thoa lên ngực đợi 30 phút rồi rửa lại bằng nước dưa leo tính làm. Mà nghe chị nói vậy cái tui mất hứng làm luôn đó bà

on June 11, 2020

Chị nói kệ chị em làm đi biết đâu lại có hiệu quả sao

on June 11, 2020

Để em thử coi sao không hiệu quả là em đi nâng ngực không đặt túi giống chị luôn. Chị ráng hóng hớt đi biết dc chỗ nào tốt chỉ em đó nha

on June 11, 2020

Ok nhất trí vậy nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on June 11, 2020

Chị có muốn nghe kinh nghiệm áp dụng cách nâng ngực chảy xệ từ thiên nhiên của em hông?

on June 11, 2020

Có có em nói đi

on June 11, 2020

Kinh nghiệm của em là bỏ mấy cách đó và đi phẫu thuật thẩm mỹ nâng ngực không đặt túi giống em nè ngực hết xệ nhanh, tiết kiệm thời gian nữa chứ

Đây ngực em

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Trời từ ngực xệ mà làm xong thành săn chắc zậy luôn. Nhìn mê thiệt chứ làm đâu đó em chỉ chị liền đi

on June 11, 2020

Em làm chỗ Ngô Mộng Hùng ở đường nguyễn đình chiểu quận 3 nha

on June 11, 2020

Chị search ra vầy phải không em

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Chính xác roài, chị nhấn vào trang web coi thêm đi.

Trên đó có hình mấy chị ngực xệ đã nâng ngực không đặt túi á nhìn đẹp quá chừng luôn

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Ok em để chị lên đó xem thêm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 11, 2020

Em tình cờ đi ngang đây thấy chỗ Ngô Mộng Hùng này khá khang trang không biết chất lượng, tay nghề Bác Sĩ ra sao ha?

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Có con bé kia nó chỉ chị chỗ này nó khen ông Bác Sĩ ở đây làm mát tay lắm em. Chị lên group này cũng thấy nhiều người khen y vậy

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

À để em lên nhóm đó coi thêm được được em cũng muốn làm cách nâng ngực chảy xệ không đặt túi này. Tại ngực em hơi xệ

on June 11, 2020

Chị xem cũng cảm thấy khá hài lòng tính đăng ký bên bác Hùng này tư vấn trước xem sao rồi mới đặt cọc làm

on June 11, 2020

Đúng á chị tuy người ta nói zậy nhưng mình cũng đến trực tiếp xem thêm coi hợp hợp thích thích mới làm chứ. Làm đẹp mà đâu phải chuyện đùa, đơn giản đâu

on June 11, 2020

Con bé hợp ý chị ghê á kkkkkkk

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
12 on June 11, 2020

Ngực em xệ em muốn đi nâng ngực cho gợi cảm nhưng không biết nên nâng ngực không đặt túi hay đặt túi thì sẽ đẹp hơn.

on June 11, 2020

Em muốn ngực gợi cảm, căng tròn thì nên thêm cái túi á. Như chị nè làm ngực xệ xong chị đặt thêm cái túi tròn nữa. Về là chồng cứ phải miệng chữ o mắt chữ a

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Chộ ôi ngực vừa đẹp lại gợi cảm nữa quá hoàn hảo

on June 11, 2020

Xuất sắc thiệt sự hợp gu em nha nhất định sẽ làm vậy

on June 11, 2020

Chị thích kiểu tự nhiên, săn chắc nhẹ nhàng nên chỉ nâng ngực không đặt túi thôi nhưng cũng xinh lắm nè

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Xinh thiệt, dáng ngực vậy hợp dáng chế lắm đó nhưng em thích kiểu hàng họ to to ấy chị lỡ làm mà chơi tới luôn kkkkkkkk

on June 11, 2020

Ừ mình thích ngực kiểu dáng nào là làm thôi em quan trọng mình thấy thoải mái tự tin nhất là được á em. Mà nhớ kiếm chỗ nào tốt tốt mà làm nha

on June 11, 2020

Em tính làm ở Bv Ngô Mộng Hùng này nè chị biết chỗ này hông?

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Ngực chị làm bên đó nè

on June 11, 2020

Chung chỗ luôn bà ơi, mà phải nói bác Hùng là nâng ngực xệ nhìn đẹp tự nhiên thiệt chứ bộ

on June 11, 2020

Công nhận nhiều chị làm ngực ở bác Hùng này ha. Chắc chắn em sẽ qua đó

on June 11, 2020

Em cũng vậy hẹn hò nhau đi cho chung cho vui chị Linh

on June 11, 2020

Chị tính rũ em luôn nè hahaha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 11, 2020
Các chế ơi có ai từng áp dụng các cách nâng ngực chảy xệ bằng các nguyện liệu thiên nhiên như dầu oliu, lòng trắng trứng gà, sữa chua, dưa leo….chưa? Nếu rồi thì mọi người thấy nó có tác dụng không sao em không có thấy gì xệ vẫn xệ thôi Em đang tính chuyển sang đi phẫu thuật nâng ngực không đặt túi cho lẹ nhưng chưa biết chọn chỗ nào. Chị em nào biết nơi đâu làm ngực chất lượng xin hãy cmt cho em một cái địa chỉ với nào.From Thùy Linh

Em dành dụm được ít tiền nhưng không biết cách nâng ngực chảy xệ bằng phương pháp thẩm mỹ có tốn nhiều tiền không? Em sợ bị thiếu

on June 11, 2020

Chị thấy chỗ bác Hùng có khuyến mãi nè em

cách nâng ngực chảy xệ

on June 11, 2020

Oh chỗ này giá cả ok nè, à mà còn giảm giá hông chị

on June 11, 2020

Hình như còn đó em chị đang gọi qua hỏi cho chính xác nè còn là chị đặt lịch luôn

on June 11, 2020

Vậy em cũng gọi mới dc

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 11, 2020

Chị thắc mắc cái này mình vừa làm ngực chảy xệ với hút mỡ bụng dc không ta?

on June 11, 2020

Em thấy có nhiều chị làm rồi chị, chị kiếm chỗ nào uy tín mà làm cho chắc

on June 11, 2020

Ừ chị biết rồi cảm ơn em nhiều

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar