53 on December 20, 2021

Cả nhà ơi, giúp em.

Em sinh con giờ cũng đã qua giai đoạn cai sữa cho con cũng được hơn 2 tháng rồi, mà giờ ngực em nó nhỏ quá, nhìn người ta sinh con xong người to đã, nhìn lại mình chán đời ghê. Chồng cũng chê lên chê xuống, giờ em khổ quá. Chị em có thể tư vấn cho em cách tăng size vòng 1 sau sinh hiệu quả với ạ, À em có nghe phẫu thuật nâng ngực, chị em giới thiệu cho em cơ sở thẩm mỹ uy tín với cả sau nâng ngực thì mình cần kiêng cữ gì nhiều không? Lần đầu em nâng ngực nên là mấy chị em review hết mình giúp em, em cảm ơn nhiều lắm ạ.

• Liked by
Trả lời
5 on December 20, 2021

Ychang em luôn, ngực bé từ lúc có con đến giờ, người ta sinh con xong mà người nào người nấy ngực cũng to đầy đặn, mà nhìn lại mình thì vẫn vậy, chỉ có khác cái là có sữa thôi á.

on December 20, 2021

Đúng rồi đó bà, tui nói nó chán gì đâu, cơ địa kiểu gì á.

on December 20, 2021

Òm, tui thấy phẫu thuật nâng ngực là cách làm tăng kích thước vòng 1 sau sinh hiệu quả nhất rồi á, mà cũng đang chưa biết Bệnh viện nào uy tín.

on December 20, 2021

Tui lên mạng tìm hiểu nè, mà nó ra quá trời cơ sở thẩm mỹ luôn, không biết tin chỗ nào được.

on December 20, 2021

Giờ có bà đăng bài, thì thôi hóng chung coi thử.

on December 20, 2021

Ok luôn.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on December 20, 2021

Cách tăng kích thước vòng 1 sau sinh là nâng ngực đúng rồi đó em, chị cũng đã phẫu thuật nâng ngực nè. Chị làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á, cho em xem hình ngực hiện tại của chị đây.

on December 20, 2021

Chồi ôi, ngực to căng tròn luôn đó chị. Cỡ này thì mấy anh chồng mê lắm nè. Chị làm ngực có đau lắm không?

on December 20, 2021

Đau thì cũng có đau lúc phẫu thuật xong á, nhưng mà cũng không đau nhiều nè. Lúc làm phẫu thuật là Bác sĩ gây mê cho mình nên mình không còn biết đau là gì đâu, rồi sau phẫu thuật thì có hơi đau 1 tí, mà có thuốc giảm đau này nọ với cả được ở lại Bv 1-2 ngày để họ chăm sóc nữa.

on December 20, 2021

Ui, phẫu thuật xong được ở lại Bv nghỉ dưỡng nữa hả chị, có tốn thêm phí phát sinh gì nghỉ dưỡng gì không?

on December 20, 2021

Không em, chi phí nâng ngực đã bao trọn gói rồi á, mà giá cũng giá hợp lý.

on December 20, 2021

Đâu chị có bảng giá không, cho em xem thử ạ

on December 20, 2021

Đây, em xem tham khảo đi nè.

on December 20, 2021

Giá cũng ổn áp á ha, à mà em nghe nói là có size ngực nữa đúng không chị?

on December 20, 2021

Đúng rồi em, size túi ngực á, em muốn nâng ngực cỡ bao nhiêu là Bác sĩ tư vấn kích thước vừa vẹn nhất cho.

on December 20, 2021

Vậy thì cũng được nè. Vậy để em tham khảo thêm tí rồi chắc qua tư vấn xem sao.

on December 20, 2021

Òm, mà em tranh thủ đi, chứ chị thấy bên Bv đang có chương trình giảm giá á.

on December 20, 2021

Dạ ok cảm ơn chị ạ.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 20, 2021

Có con mà còn đòi tăng kích thước vòng 1 cho phụ nữ sau sinh nữa chời.

on December 20, 2021

Thì cũng cai sữa xong rồi, nên giờ muốn làm đẹp cho bản thân tí, chứ có chồng rồi mà ai chả muốn bản thân mình đẹp.

on December 20, 2021

Nhưng mà em thấy có con xong ngực vẫn ok lắm mà, cần gì nâng chi cho cực.

on December 20, 2021

Tại thấy mấy bà kia có ngực to đẹp quá nên cũng giền nè.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
12 on December 20, 2021
Cả nhà ơi, giúp em. Em sinh con giờ cũng đã qua giai đoạn cai sữa cho con cũng được hơn 2 tháng rồi, mà giờ ngực em nó nhỏ quá, nhìn người ta sinh con xong người to đã, nhìn lại mình chán đời ghê. Chồng cũng chê lên chê xuống, giờ em khổ quá. Chị em có thể tư vấn cho em cách tăng size vòng 1 sau sinh hiệu quả với ạ, À em có nghe phẫu thuật nâng ngực, chị em giới thiệu cho em cơ sở thẩm mỹ uy tín với cả sau nâng ngực thì mình cần kiêng cữ gì nhiều không? Lần đầu em nâng ngực nên là mấy chị em review hết mình giúp em, em cảm ơn nhiều lắm ạ.From Kim Ji

Ui còn em thì sau sinh thì ngực bị chảy xệ chứ em không muốn tăng kích thước vòng 1 cho phụ nữ sau sinh đâu, ngực em nó to giờ nó xệ như quả mướp rồi. Có chị em nào đã nâng ngực chảy xệ chưa, tư vấn cho em với ạ?

on December 20, 2021

Người ước không có, người có thì chê. Mà nói chứ sau sinh mà bà nào ngực bự là dễ xệ lắm.

on December 20, 2021

Đúng rồi đó bà, giờ nhìn ngực chả khác nào quả mướp già. Chán chê

on December 20, 2021

Haha, mà nâng ngực chảy xệ, tui thấy ở Bệnh viện này cũng có nè, có chị kia mới review thì tui cũng có tìm hiểu sơ thấy Bv cũng ok lắm á.

on December 20, 2021

Bệnh viện này ở đâu á bà?

on December 20, 2021

Nó ở đường Nguyễn Đình Chiểu, Q3 á. Cũng gần

on December 20, 2021

Bà có địa chỉ cụ thể không? Cho tui tham khảo thử. Mà mới có 1 người review thôi mà, để tìm hiểu thêm

on December 20, 2021

Òm địa chỉ Bv nè.

on December 20, 2021

Ok cảm ơn bà nhiều nhe, để tui tham khảo thêm, với coi còn ai review địa chỉ nào nữa không, chứ mới có 1 người giới thiệu chỗ này nên cũng chưa tin tưởng lắm.

on December 20, 2021

Òm thì tui cũng đang tìm hiểu thêm nè, mà tui thấy Bv được khá nhiều đánh giá tốt á, với lại tìm tin phốt cũng không có luôn. À tui còn biết tới cái nhóm này nữa nè, thấy mọi người đánh giá trong này nhiều.

on December 20, 2021

Nhóm này ai vào cũng được hả?

on December 20, 2021

Đúng rồi đó, tui thấy nó để công khai, tui vào phát là được ngay.

on December 20, 2021

Ok, cảm ơn bà nhiều

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 20, 2021

Muốn biết cách tăng size vòng 1 sau sinh thì chị chỉ cho nè.

on December 20, 2021

Cách tăng kích thước vòng 1 sau sinh của chị là gì vậy ạ?

on December 20, 2021

Cách hiệu quả nhất là phẫu thuật nâng ngực thôi, hehe. Chị nâng ngực cũng gần 1 năm rồi. Cho em chiêm ngưởng dáng ngực hiện tại của chị nè.

on December 20, 2021

Chồi ôi, nhìn chị sang xịn mịn quá, haha. Nói chứ ngực chị đẹp quá à, mà mũi chị cũng đẹp nữa.

on December 20, 2021

Mũi thì chị mới làm được gần 2 tháng thôi mà đã gom dáng đẹp vậy rồi á.

on December 20, 2021

Xuất sắc luôn chị, chị làm Bv nào vậy ạ?

on December 20, 2021

Tất cả là một tay của Bác sĩ Hùng hết á, ở Bv này nè.

on December 20, 2021

Ôi, em cũng đang tham khảo về Bv này nè. Chị làm ngực về có cần kiêng cữ gì nhiều không ạ?

on December 20, 2021

Nói chung cũng kiêng cữ theo hướng dẫn của bác sĩ, hạn chế ăn mấy món ăn dễ ảnh hưởng tới vết thương nè, rồi không được nằm nghiêng lúc mới nâng ngực để ngực ổn định hơn, với cả phải mặc áo định hình cho tới khi ngực đã hoàn toàn hồi phục á.

on December 20, 2021

Là mình phải mặc áo định hình ngực tới bao giờ chị?

on December 20, 2021

Em phải mặc 24/24 khoảng 4-6 tuần mà nói chung còn tùy thuộc các lần tái khám để Bác sĩ tư vấn cho nữa nè.

on December 20, 2021

Dạ vậy lúc làm ngực xong thì mình tắm rửa như nào vậy chị?

on December 20, 2021

À, không nên tắm vòi hoa sen trong 1 – 2 tháng đầu, tắm nước ấm vừa phải, không quá nóng cũng không quá lạnh vậy là được rồi.

on December 20, 2021

Dạ, ok chị đẹp, cảm ơn chị nhiều. Giờ em có thể chắc chắn đến Bv thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng để tư vấn rồi á.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 20, 2021
Cả nhà ơi, giúp em. Em sinh con giờ cũng đã qua giai đoạn cai sữa cho con cũng được hơn 2 tháng rồi, mà giờ ngực em nó nhỏ quá, nhìn người ta sinh con xong người to đã, nhìn lại mình chán đời ghê. Chồng cũng chê lên chê xuống, giờ em khổ quá. Chị em có thể tư vấn cho em cách tăng size vòng 1 sau sinh hiệu quả với ạ, À em có nghe phẫu thuật nâng ngực, chị em giới thiệu cho em cơ sở thẩm mỹ uy tín với cả sau nâng ngực thì mình cần kiêng cữ gì nhiều không? Lần đầu em nâng ngực nên là mấy chị em review hết mình giúp em, em cảm ơn nhiều lắm ạ.From Kim Ji

Nãy giờ âm thầm theo dõi tus, cuối cùng cũng chọn được đia chỉ nâng ngực uy tín. Bà định khi nào đi làm ngực vậy?

on December 20, 2021

Chắc sắp xếp ngày mốt quá tư vấn luôn được thì cuối tuần này làm ngực cho rồi để còn chơi tết chứ.

on December 20, 2021

Thế hẹn nhau cùng đi đi

on December 20, 2021

Ok bà luôn.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar