50 on December 18, 2021

Ở nhà mẹ em làm đủ mọi cách tăng số đo vòng 1 cho em, bắt em ăn cái này, uống cái kia, rồi bảo em massega các kiểu luôn. Mà chả thấy hiệu quả gì cả, em quá mệt mỏi. Giờ ở đây có chị em nào có bí quyết gì giúp tăng số đo vòng 1 nhanh nhất thì chỉ em với, suốt ngày bị chê lép em cũng khổ lắm.

• Liked by
Trả lời
4 on December 18, 2021

Có bà mẹ đáng đồng tiền bác gạo, hehe. Còn làm đủ cách tăng số đo vòng 1 cho em nữa chứ. Sướng nhất em rồi

on December 18, 2021

Dạ mà em cũng khổ lắm chị ạ, làm đủ cách giúp tăng kích thước vòng 1 mà chả có hiệu quả mấy.

on December 18, 2021

Chị cũng từng làm qua mấy cách giúp tăng size vòng 1 rồi, mà nói chung phải làm siêng với kiên nhẫn.

on December 18, 2021

Dạ đúng rồi, mà nó cũng không hiệu quả cao lắm chị à

on December 18, 2021

Thế chị cũng chịu rồi.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on December 18, 2021

Cách tăng kích thước vòng 1 hiệu quả nhất của chị là nâng ngực nè em

on December 18, 2021

Đẹp quá chị, ngực căng tròn, săn chắc quá. Chị phẫu thuật nâng ngực ạ

on December 18, 2021

Đúng rồi em

on December 18, 2021

Em cũng có nghe qua phẫu thuật nâng ngực rồi mà em cứ sợ làm chỗ không uy tín, với sợ đau quá

on December 18, 2021

Qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng mà chị làm ngực nè, đảm bảo chất lượng và an toàn luôn. Với cả không có đau gì mấy đâu em

on December 18, 2021

Chị review em nghe đi ạ, Bệnh viện như nào ạ?

on December 18, 2021

Bệnh viện này khá lớn nè, mà có Bác sĩ Hùng kinh nghiệm trên 20 năm rồi, kinh nghiệm dày dặn nên là rất yên tâm. Còn em sợ đau thì không có đâu nè, Bác sĩ Hùng làm khéo tay với lại gây mê toàn thân rồi em chả biết gì trong suốt quá trình phẫu thuật diễn ra đâu, haha.

on December 18, 2021

Uầy, em cũng nghĩ phải gây mê đúng rồi, chứ phẫu thuật nâng ngực em tưởng tưởng nó hoàng tráng lắm mà phải gây mê là chuẩn nhất rồi.

on December 18, 2021

Òm em

on December 18, 2021

Mà chị cho em xin cái địa chỉ của Bệnh viện đi, em tham khảo thử ạ

on December 18, 2021

Đây, em có thể lên gg á, bấm tên Bệnh viện là ra rồi tham khảo thêm.

on December 18, 2021

Dạ ok chị.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 18, 2021
Ở nhà mẹ em làm đủ mọi cách tăng số đo vòng 1 cho em, bắt em ăn cái này, uống cái kia, rồi bảo em massega các kiểu luôn. Mà chả thấy hiệu quả gì cả, em quá mệt mỏi. Giờ ở đây có chị em nào có bí quyết gì giúp tăng số đo vòng 1 nhanh nhất thì chỉ em với, suốt ngày bị chê lép em cũng khổ lắm.From Thanh Uyên

Em có cách làm tăng kích thước vòng 1 tại nhà nè chị

on December 18, 2021

Thôi chị cảm ơn, chị làm mọi cách giúp vòng 1 nở nang rồi mà chưa có cách nào hiệu quả với chị cả

on December 18, 2021

Thật, chị nghe em. Chị ăn dứa nè, với cả có cả bột dứa á. Chị mua về uống

on December 18, 2021

Ăn dứa mà cũng làm to ngực nữa hả

on December 18, 2021

Dạ đúng rồi, em ăn hoài nè

on December 18, 2021

Chị nghe ăn dứa là cho “cô bé” chứ làm gì cho ngực.

on December 18, 2021

Em ăn hoài, ngực cũng to nữa nè

on December 18, 2021

Vậy chắc do cơ địa em tốt, chứ bình thường chị cũng ăn đủ thứ mà có thấy gì đâu.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 18, 2021

Cách giúp tăng kích thước vòng 1 em có cách nè chị.

on December 18, 2021

Cách gì đó em? Chỉ chị đi.

on December 18, 2021

Cách giúp tăng size vòng 1 hiệu quả nhất mà em rút ra đó là nâng ngực đó chị. Em mới đi tư vấn đề luôn đây.

on December 18, 2021

Em tư vấn ở đâu chỉ chị đi

on December 18, 2021

Đây nè chị. Bệnh viện chỗ bà chị họ em đang làm, nên rất là an tâm gửi gắm.

on December 18, 2021

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đúng không?

on December 18, 2021

Đúng rồi chị, bệnh viện chất lượng lắm. Bác sĩ lại nhiệt tình, tư vấn chi tiết các sizre ngực cho mình lựa chọn luôn

on December 18, 2021

Nâng ngực có size nữa hả em?

on December 18, 2021

Đúng rồi chị, có kích thước có sizre của túi ngực á chị. Chị thích to cỡ nào cũng có

on December 18, 2021

À hèn chi có người cũng nâng ngực mà to chà bá, có người thì lại vừa vẹn.

on December 18, 2021

Đó là size á chị. Chị qua Bệnh viện đây tư vấn thử đi, đỡ phải vật lộn với mấy cách giúp tăng kích thước vòng 1, mà cũng khỏe cho mẹ chị hơn.

on December 18, 2021

Ok em, chắc để chị sắp xếp qua tư vấn thử, chứ cũng thấy nhiều người review tốt nè.

on December 18, 2021

Dạ tranh thủ đi chị, Bệnh viện đang có khuyến mãi á

on December 18, 2021

Ok em, chị có thấy khuyến mãi rồi nè. Cảm ơn em nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 18, 2021
Ở nhà mẹ em làm đủ mọi cách tăng số đo vòng 1 cho em, bắt em ăn cái này, uống cái kia, rồi bảo em massega các kiểu luôn. Mà chả thấy hiệu quả gì cả, em quá mệt mỏi. Giờ ở đây có chị em nào có bí quyết gì giúp tăng số đo vòng 1 nhanh nhất thì chỉ em với, suốt ngày bị chê lép em cũng khổ lắm.From Thanh Uyên

Em cũng định đi nâng ngực mà chưa biết qua Bệnh viện nào, chị em nào tư vấn cho em với ạ

on December 18, 2021

Chị tính qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè em, đi chung không?

on December 18, 2021

Chị thấy Bệnh viện này sao? Chứ em xem trên gg tìm hiểu về nâng ngực nó giới thiệu nhiều địa chỉ quá em rối.

on December 18, 2021

Thấy mấy chị em đánh giá tốt lắm á em, chị định đặt lịch hẹn mai chủ nhật qua tư vấn thử nè.

on December 18, 2021

Vậy hẹn 2 chị em mình đi chung cho đỡ bỡ ngỡ đi chị

on December 18, 2021

Ok chốt kèo em luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 18, 2021

Ui cho em xin vía trước khi đi nâng ngực nè ạ, chị thấy mọi người xôn xao về nâng ngực quá. Chị vào chia sẻ vía ngực đẹp cho em nè. Chị cũng là làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đây, ta nói chất lượng khỏi chê vào đâu được.

on December 18, 2021

Ui trời ơi, lần này là em có đủ tự tin để nói mẹ cho qua đây nâng ngực rồi á, chị nào ngực cũng đẹp hết trơn à. Xuất sắc quá

on December 18, 2021

Bác sĩ Hùng làm mát tay với cẩn thận lắm nè, chọn size ngực cũng phù hợp tùy vào mong muốn của em nữa á.

on December 18, 2021

Dạ chị, cho em vía ngực đẹp như chị ạ. Em cảm ơn.

on December 18, 2021

Ok em, chúc em có ngực đẹp như ý nè.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar