51 on December 21, 2021

Mọi người ơi lúc trước em có áp dụng cách tăng vòng 1 bằng vitamin e mà không thấy hiệu quả gì luôn. Có người bảo em phải kiên trì thực hiện thì mới có hiệu quả. Nhưng mà em thực hiện gần 2 tháng rồi có thấy hiệu quả gì đâu. Nên em từ bỏ luôn không thực hiện nữa đâu mất thời gian quá.

Giờ em thấy có phương pháp nâng ngực gì đó cũng hiệu quả lắm nên cũng muốn tìm hiểu thử. Không biết là phương pháp nâng ngực này thực hiện có an toàn không? Với lại em không biết nên thực hiện ở đâu? Mọi người ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho em với nha. Đa tạ mọi người.

• Liked by
Trả lời
4 on December 21, 2021

Ủa chứ không phải vitamin E làm đẹp da hả ta. Làm gì có cách tăng vòng 1 bằng vitamin e chứ

on December 21, 2021

Có đó chị. Có thì em mới mua về dùng chứ chị không tin thì có thể lên mạng để xem

on December 21, 2021

Thôi chị đâu có rảnh. Tự nhiên em đã nói là không hiệu quả rồi chị còn tìm hiểu chi nữa

on December 21, 2021

Thì chị không tin tăng vòng 1 bằng vitamin e nên kêu chị tìm hiểu cho biết

on December 21, 2021

Thôi khỏi chị cảm ơn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
21 on December 21, 2021

Đúng rồi nghĩ sao vậy cách tăng vòng 1 bằng vitamin e này không có hiệu quả đâu em ơi

on December 21, 2021

Thì giờ em mới biết nè chị. Cái gì cũng phải có trải nghiệm mới biết được chị ơi

on December 21, 2021

Giờ thì biết rồi đó. Kết quả là không tăng size được vòng 1 mà còn bị mất thời gian

on December 21, 2021

Em thấy phương pháp nâng ngực giờ cũng được nhiều chị em ưa chuộng lắm. Nên cũng định thực hiện nè

on December 21, 2021

Vậy thì lần này em chọn đúng rồi đó. Phương pháp nâng ngực này an toàn với hiệu quả lắm

on December 21, 2021

An toàn vậy thì thực hiện xong không ảnh hưởng gì đến tuyến sữa đâu chị ha

on December 21, 2021

Tất nhiên rồi em. Giờ nâng ngực có sử dụng túi độn mà túi độn giờ Bác sĩ toàn đặt dưới cơ hết nên làm sao mà ảnh hưởng đến tuyến sữa được chứ

on December 21, 2021

Vậy thì đỡ lo rồi. Kiểu này thực hiện xong thì cần phải sợ ảnh hưởng đến việc cho con bú nữa

on December 21, 2021

Đúng rồi đó em. Chị cũng thực hiện nâng ngực rồi nè vẫn có con cho con bú bình thường đó thôi

on December 21, 2021

Mà chị thực hiện ở đâu vậy chị

on December 21, 2021

Chị thực hiện bên chỗ Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nằm ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 đó em

cách tăng vòng 1 bằng vitamin e

on December 21, 2021

Hình như em nghe nói nâng ngực xong phải mặc áo định hình này kia với không được nằm nghiêng nữa đúng không chị

on December 21, 2021

Ukm đúng rồi đó em. Mới thực hiện xong phải mặc áo định hình để ngực lên form chuẩn hơn nha. Với lại nếu em không muốn ngực lệch sang một bên thì đừng có nằm nghiêng

on December 21, 2021

Vậy phải mặc bao lâu rồi nằm nghiêng trong bao lâu vậy chị

on December 21, 2021

Tới khi nào có ngực đẹp thì thôi. Còn áo định hình mặc càng lâu ngực lên form chuẩn hơn thôi

on December 21, 2021

Mà khoan cho em hỏi câu nữa là khi nào mới có được ngực đẹp vậy chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 21, 2021

Đó giờ chưa nghe cách tăng vòng 1 bằng vitamin e luôn á. Vitamin E làm gì có tác dụng tăng vòng 1 chứ

on December 21, 2021

Thì trên mạng nó nói như vậy. Nhưng mà đúng là nó không hiệu quả thiệt

on December 21, 2021

Biết ngay mà sao hiệu quả nổi. Phải chi nói dùng thuốc hay kem gì đó còn tin xíu

on December 21, 2021

Mấy cái này không có cái nào hiệu quả hết

on December 21, 2021

Vậy thì thôi đi nâng ngực phẫu thuật đi cho nhanh

on December 21, 2021

Đúng rồi đó

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 21, 2021
Mọi người ơi lúc trước em có áp dụng cách tăng vòng 1 bằng vitamin e mà không thấy hiệu quả gì luôn. Có người bảo em phải kiên trì thực hiện thì mới có hiệu quả. Nhưng mà em thực hiện gần 2 tháng rồi có thấy hiệu quả gì đâu. Nên em từ bỏ luôn không thực hiện nữa đâu mất thời gian quá. Giờ em thấy có phương pháp nâng ngực gì đó cũng hiệu quả lắm nên cũng muốn tìm hiểu thử. Không biết là phương pháp nâng ngực này thực hiện có an toàn không? Với lại em không biết nên thực hiện ở đâu? Mọi người ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho em với nha. Đa tạ mọi người.From Đặng Thị Phượng

Giờ phương pháp nâng ngực được nhiều chị em ưa chuộng lắm đó nha. Như vậy cũng đủ hiểu nó hiệu quả thế nào rồi

on December 21, 2021

Tại nghe nói nâng ngực phải đặt túi độn nè em. Nên sợ ảnh hưởng đến dây thần kinh này kia á chị ơi

on December 21, 2021

Vậy thì em không cần phải lo nữa đâu. Tại giờ túi độn toàn được Bác sĩ đặt dưới cơ hết hà nên có chèn dây thần kinh gì đâu mà ảnh hưởng chứ

on December 21, 2021

Được vậy thì tốt quá không cần phải lo nữa rồi

on December 21, 2021

Mà phải tìm chỗ uy tín chút mà thực hiện nha. Có như vậy thì mới mong có được kết quả tốt nha

on December 21, 2021

Tất nhiên rồi dù gì nâng ngực cũng là ca đại phẫu mà phải kiểu gì cũng phải thực hiện ở chỗ tốt nhất

on December 21, 2021

Ukm vậy được rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 21, 2021

Hời ơi nghĩ sao mà tin vào ba cái cách tăng vòng 1 bằng vitamin e này dạ

on December 21, 2021

Lúc đầu cũng là do tò mò thôi. Kết quả hụt hẫng lắm luôn không thấy hiệu quả đâu

on December 21, 2021

Trên mạng chị em thực hiện xong than rần tần luôn mà không chịu xem à

on December 21, 2021

Xem rồi thì em còn thực hiện chi nữa

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on December 21, 2021

Thôi quên cách tăng vòng 1 bằng vitamin e đi. Giờ cách tăng vòng 1 tốt nhất là phải đi nâng ngực phẫu thuật nha

on December 21, 2021

Đúng rồi em cũng quyết định là đi nâng ngực rồi mà

on December 21, 2021

Vậy có gì mình đi chung đi em được giới thiệu qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này nè

on December 21, 2021

Bệnh viện to dữ. Hèn gì có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi là đúng rồi

on December 21, 2021

Đúng rồi đó Bác Hùng nâng ngực mát tay lắm. Trong group này ai thực hiện xong cũng có ngực căng tròn hết

on December 21, 2021

Vậy thì ok hẹn ngày đi rồi mình đi

on December 21, 2021

Ok chị luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar