50 on December 21, 2021

Em là thành viên mới chào chị em nha!!!!!

Em theo dõi diễn đàn của mình cũng lâu lắm rồi em cũng biết là chị em không đây có nhiều kinh nghiệm lắm. Nên hôm nay em lên đây nhờ sự giúp đỡ của chị em nè. Nhà em có nhỏ em năm nay cũng 20 tuổi rồi mà lúc nào cũng thấy nó tự ti với vòng 1 của mình em cũng thương. Nên cũng muốn tìm hiểu cách tăng vòng 1 ở tuổi 20 để giúp nhỏ em. Mà tìm hiểu mãi vẫn không ra tại mấy cái làm đẹp này em cũng không rành lắm. Chị em trong đây có ai biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
5 on December 21, 2021

Hời ơi mới có 20 tuổi thôi mà đã tìm cách tăng vòng 1 ở tuổi 20 rồi à

on December 21, 2021

20 tuổi thì cũng còn nhỏ nữa đâu chị. Bình thường 18 tuổi là ngta tăng vòng 1 được rồi kìa

on December 21, 2021

Vấn đề là mới có 20 tuổi thôi mà tiền đâu mà tăng vòng 1 chứ

on December 21, 2021

Con chị này phải bỏ tiền nè chị. Thấy em mình cứ tủi thân với vòng 1 lép hoài tội lắm chị ơi

on December 21, 2021

À có chị đầu tư mà còn lo gì nữa. Vậy thì 18 tuổi còn thực hiện được nói gì tới 20 tuổi

on December 21, 2021

Mà em lo nha chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on December 21, 2021

Giờ không cần biết cách tăng vòng 1 ở tuổi 20 hay bao nhiêu tuổi. Chỉ cần biết muốn tăng vòng 1 thì phải đi nâng ngực nha

on December 21, 2021

Vậy 20 tuổi là thực hiện nâng ngực này được rồi đúng không chị

on December 21, 2021

Hời ơi 18 tuổi trở lên là thực hiện được rồi em ơi

on December 21, 2021

Mà mới 20 tuổi thì thực hiện vậy có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa không chị

on December 21, 2021

Nếu mà đặt túi độn thì bây giờ túi độn Bác sĩ toàn đặt dưới cơ không hà. Vậy thì sao mà ảnh hưởng đến tuyến sữa được chứ em

on December 21, 2021

Vậy thì được chứ con bé còn nhỏ thực hiện xong có gì là khỏi lấy chồng luôn

on December 21, 2021

Nếu sợ thì thôi đừng có thực hiện nữa

on December 21, 2021

Đâu đâu phải thực hiện chứ chị. Mà vấn đề bây giờ là phải thực hiện ở đâu đây nè

on December 21, 2021

Hay là qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng đi. Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao lắm yên tâm thực hiện

cách tăng vòng 1 ở tuổi 20

on December 21, 2021

Chắc là em phải dẫn nhỏ em của em qua đây để tư vấn trước quá. Chứ giờ đắn đo nhiều thứ quá

on December 21, 2021

Ukm cứ qua đó tư vấn trước đi nếu ok thì thực hiện luôn. Còn không thì thôi có mất phí đâu mà lo

on December 21, 2021

Mà thực hiện nâng ngực này bao lâu thì mới có được ngực đẹp như mong muốn dạ chị

on December 21, 2021

Cái này thì còn tùy vào cơ địa của mỗi người nha. Không có ai giống với ai đâu cũng phải đợi 1 – 3 tháng thì mới có được ngực đẹp nha

on December 21, 2021

Nói nãy giờ đã biết cách làm tăng vòng 1 ở tuổi 20 rồi đó. Nhưng vẫn chưa biết thực hiện xong vòng 1 sẽ căng như thế nào luôn á

on December 21, 2021

Đây nè chị cho em ngắm xíu nè

on December 21, 2021

Đúng là đẹp thiệt đó nha. Nhìn cũng tự nhiên nữa kiểu này thì yên tâm để nhỏ em thực hiện rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 21, 2021
Em là thành viên mới chào chị em nha!!!!! Em theo dõi diễn đàn của mình cũng lâu lắm rồi em cũng biết là chị em không đây có nhiều kinh nghiệm lắm. Nên hôm nay em lên đây nhờ sự giúp đỡ của chị em nè. Nhà em có nhỏ em năm nay cũng 20 tuổi rồi mà lúc nào cũng thấy nó tự ti với vòng 1 của mình em cũng thương. Nên cũng muốn tìm hiểu cách tăng vòng 1 ở tuổi 20 để giúp nhỏ em. Mà tìm hiểu mãi vẫn không ra tại mấy cái làm đẹp này em cũng không rành lắm. Chị em trong đây có ai biết thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm luôn.From Trần Thư

20 tuổi mà đã được thực hiện tăng vòng 1 rồi. Còn tui đã 30 mấy tuổi rồi muốn thực hiện nâng ngực cũng không được

on December 21, 2021

Tại sao lại không được chứ chị. Chị muốn thì chị thực hiện thôi

on December 21, 2021

Đang cho con bú mà sao thực hiện được chứ. Phải đợi khi nào cho bé cai sữa hoàn toàn thì mới thực hiện được nha

on December 21, 2021

Ủa vậy hả em có biết đâu. Mấy cái làm đẹp này em không có rành lắm đâu

on December 21, 2021

Thì giờ biết cũng đâu có muộn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 21, 2021

Cách tăng vòng 1 ở tuổi 20 hay ở tuổi bao nhiêu cũng là phương pháp đi nâng ngực thôi

on December 21, 2021

Tính ra là phương pháp nâng ngực này ai cũng biết hết ha

on December 21, 2021

Giờ ngành thẩm mỹ phát triển ai muốn có ngực đẹp thì cũng chọn đi nâng ngực thôi phương pháp này an toàn mà

on December 21, 2021

Nếu vậy thì có để lại sẹo không ta

on December 21, 2021

Hời ơi Bác sĩ chỉ rạch một đường mảnh thôi hà. Nên không có để lại sẹo đâu mà lo

on December 21, 2021

Vậy thì cũng đỡ lo rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on December 21, 2021

Sướng ghê ha. Mới có 20 tuổi mà đã tìm cách tăng vòng 1 ở tuổi 20 rồi sướng quá vậy

on December 21, 2021

Nó có tìm đâu chị. Mà chị nó đang tìm đang nè nó thực hiện mà chị của nó phải cực khổ như này

on December 21, 2021

Người chị có tâm nhất hệ mặt trời là đây

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 21, 2021

Bỏ qua chuyện cách tăng vòng 1 ở tuổi 20 đi. Mà có cái này BVTM Ngô Mộng Hùng thực hiện nâng ngực uy tín lắm đó nha

on December 21, 2021

Chị cũng nghe nói rồi. Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm

on December 21, 2021

Ukm đúng rồi đó chị. Em mới tư vấn thôi mà thấy Bác Hùng tư vấn kỹ càng lắm luôn nên đã thấy yên tâm lắm rồi

on December 21, 2021

Ủa tư vấn rồi sao không thực hiện luôn đi

on December 21, 2021

Tại có việc bận á chị ơi. Nên phải hẹn lại tuần sau mới thực hiện được nha

on December 21, 2021

À vậy là cũng sắp có ngực đẹp như mong muốn rồi. Mà có sợ đau không em

on December 21, 2021

Không có đau nhiều đâu chị ơi. Trước khi nâng ngực gây mê cái rồi còn biết gì nữa đâu. Đã vậy còn được hỗ trợ thuốc giảm đau nữa mà

on December 21, 2021

Ukm vậy thì yên tâm rồi đó

on December 21, 2021

Mà bên đó có cái group khách hàng này cũng hay lắm nè. Nếu chị muốn tìm hiểu gì thêm có thể vào đây nè

on December 21, 2021

Ok cảm ơn em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar