38 on June 12, 2020

Cho e hỏi e cao 1 60m nâng ngực size bao nhiêu thì đẹp vậy mấy chị? E thì thích vừa vặn tự nhiên nên định nâng ngực size 300. Mấy chị thấy được không? Với lại hiện tại em cũng đang tìm chỗ nâng ngực luôn. Mà vẫn chưa tìm được chỗ nào phù hợp. Nên chị em nào có biết địa chỉ nâng ngực uy tín thì chỉ em với nhé. Em cảm ơn nhiều nha.

• Liked by
Trả lời

Tùy khung xương mình to hay nhỏ nữa em chứ hỏi cao 1 60m nâng ngực size bao nhiêu. Cũng chẳng biết đường đâu mà trả lời :))

on June 12, 2020

Tại em nghĩ dáng người hay chiều cao cũng dựa vô đó để biết size ngực mình mà chị. Bởi thế em mới bảo nâng ngực size 300 thì thế nào đó

Nói thiệt được thì mình ra tư vấn luôn cho chắc chứ nhỡ người này cao mà khung xương nhỏ thì không tới 300 đâu đâu em

on June 12, 2020

Dạ rồi em cảm ơn chị ạ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Em nghĩ cũng dựa vô cân nặng với khung xương to hay nhỏ của mình á chị. Chứ cao 1 60m nâng ngực size bao nhiêu thì không biết được đâu chị.

on June 12, 2020

Bởi vậy chị cũng đang tìm chỗ nào được luôn để tới tư vấn rồi làm luôn đó em.

Dạ chị. Mà chị định nâng ngực size 300 luôn hả?

on June 12, 2020

Ừ thì định vậy mà để hỏi mấy chị coi sao với lại định vậy chứ nữa đi tư vấn tới đó để coi nta nói sao nữa

Dạ em thấy vậy đi cho chắc chị ha để làm 1 lần luôn chứ nữa đổi size tới luôn cực lắm chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Thấy thớt hỏi cao 1 60m nâng ngực size bao nhiêu mà t thấy mông lung quá. Hồi đâu t cũng như thớt vậy đó. Cũng thắc mắc mình vậy thì nâng size nào hợp. Rồi cũng định nâng ngực size 300 luôn. Tại thấy size này trung bình vừa vặn không nhỏ cũng không quá lớn. Cuối cùng đi tư vấn thì nta khuyên làm size 325 cho đẹp. Giờ ngực t vô form đẹp vừa ý t luôn đó

on June 12, 2020

Nói vậy là làm rồi hả? Cho mình xem hình với xin tí review được không?

Ok b đây nè ngực t làm cũng được gần 2 tháng rồi đó. Giờ t cũng đang mặc áo định hình để ngực vô form nhanh hơn

Cao 1 60m nâng ngực size bao nhiêu

on June 12, 2020

Mà giờ ngực sờ vào thấy co mềm mại tự nhiên không bạn ơi?

Có nha b. T sờ thấy mềm mại êm tay lắm á

on June 12, 2020

Mà này b làm chỗ nào á cho t xin địa chỉ với nha

Địa chỉ tại đây nha người ơi. Tới đây nta tư vấn cho kỹ nè

on June 12, 2020

Quên hỏi chỗ này nta có thanh toán bằng thẻ ngân hàng không vậy b?

Có luôn á. Đợt trước t cũng thanh toán vậy á cho nó tiện

on June 12, 2020

Đẹp xuất sắc quá chị gái ơi. Em cũng hẹn giữa tuần sau làm nè. Mới tư vấn xong hôm qua luôn. Thấy có ưu đãi là đăng ký ngay

Uk chốt nhanh gọn ha

on June 12, 2020

Bên đây có bà chị đồng nghiệp làm rồi. Nên quyết định tới tư vấn là làm luôn đó. Mà thấy có ưu đãi nữa thì chốt luôn chứ chờ gì nữa :))

on June 12, 2020

Xem bảng giá với khuyến mãi ở đâu vậy em ơi

on June 12, 2020

Chị lên web benhvienngomonghung.vn có hết á chị. Bảng giá đây nè chị

on June 12, 2020

OK cảm ơn em để chị lên xem thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Nghe mấy b hàng xóm nói nâng ngực là đi máy bay không được hả chị em? Sao thấy tào lao vậy. Vậy mấy bà Việt kiều về đây làm rồi ở lại luôn hả

on June 12, 2020

Tào lao chứ còn gì nữa. Nta nói khoảng tuần lễ làm ngực lành cắt chỉ là đi được rồi. Chứ gì mà không đi được

on June 12, 2020

Thì bởi nghe mấy bả nói mà mình thấy sai trái rồi.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on June 12, 2020

Cho e hỏi e cao 1 60m nâng ngực size bao nhiêu thì đẹp vậy mấy chị? E thì thích vừa vặn tự nhiên nên định nâng ngực size 300. Mấy chị thấy được không? Với lại hiện tại em cũng đang tìm chỗ nâng ngực luôn. Mà vẫn chưa tìm được chỗ nào phù hợp. Nên chị em nào có biết địa chỉ nâng ngực uy tín thì chỉ em với nhé. Em cảm ơn nhiều nha.

From Quỳnh Như

Em đang tham gia cái group này nè mấy chị. Thấy nhiều chị làm xong khen lắm. Mà không biết chỗ này chất lượng ra sao á mấy chị

on June 12, 2020

Thấy có người review chỗ này làm ngực ok nè em.

on June 12, 2020

Dạ tại em đang hỏi thăm cho bà chị. Mà thấy chỗ này được nta khen quá trời. Nên hỏi kỹ lại để nói với bả.

on June 12, 2020

Chị em cũng định làm ngực hay sao?

on June 12, 2020

Dạ đúng rồi chị. Mà này phải tìm hiểu kỹ thì mới làm được

on June 12, 2020

Thấy chỗ này ok nè chị cũng định tuần sau đến tư vấn ở đó luôn nè

on June 12, 2020

Vậy hả chị chắc tuần sau em cũng dắt b chị em qua tư vấn thử. Được thì làm luôn cho xong

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 12, 2020

Mấy chị cho em hỏi sau sinh thì bao lâu mình mới nâng ngực được vậy mấy chị?

on June 12, 2020

Tầm 1 – 2 năm á em

on June 12, 2020

Mà làm thì lần sinh sau mình vẫn cho con bú mẹ bình thường được không chị?

on June 13, 2020

Được em. Tại giờ mình nâng ngực thì nta đặt túi dưới cơ ngực mình nên không bị chèn tuyến sữa nha em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar