27 on December 24, 2018

Trên đời này có ai mắt bên 1 mí, bên 2 mí như em không há? Thà 2 bên hí hoặc 2 bên 2 mí có phải ngon cơm hơn không. Giờ tréo ngoe vậy muốn không cắt mí cũng ko dc mà muốn đi cắt thì ko biết có  cắt được ko nữa ( -_=) buồn làm chị em ơi.huhu

Mắt giờ như vậy thì cắt 1 bên mí mắt được không mấy chị? Cho e xin vài bí quyết với ạ. E cảm ơn ạ

Cắt 1 bên mí mắt được ko mấy chế em có bên mí 1 bên thì không nèCHÚ Ý: NẾU KHÔNG XEM ĐƯỢC NỘI DUNG THẢO LUẬN,
VUI LÒNG CLICK TẠI ĐÂY ĐỂ XEM ĐẦY ĐỦ

• Liked by
Trả lời

em thấy em hí rị 2 bên đã thấy bất hạnh lắm rồi, giờ mới biết chị còn bất hạnh hơn em nữa, mà em nghĩ chắc người ta có làm đó chị, chị hỏi mọi người xem, tiện thể mọi người cho em hỏi mắt em hí quá thì có nên đi cắt không ạ?

on December 27, 2018

đó không có cái khổ nào giống cái khổ nào hết, mà giờ chị chỉ muốn cắt 1 bên mí mắt thôi, không biết có chỗ nào chịu làm k nữa, chị buồn quá

on December 27, 2018

em nghĩ chắc là có đó, chị tìm thử xem, giờ ngta gì cũng có làm mà, em cũng muốn cắt nữa, mắt em hí rị cười cái là k thấy tổ quốc đâu luôn

on December 27, 2018

vậy em đi cắt đi, tìm chỗ nào uy tính ấy, gì chứ chị vẫn thấy mắt 2 mí vẫn là đẹp nhất, khổ nỗi chị chỉ có 1 bên 2 mí thôi haha

on December 27, 2018

dạ em cũng thấy vậy, thôi mong chị sớm tìm được chỗ cắt 1 bên mí mắt nha, em đi hóng xem chỗ nào cắt đẹp triến sớm còn ăn tết

on December 27, 2018

giờ người ta xử lý được mấy trường hợp này hết mà, nhưng nên lựa chỗ nào uy tín an toàn rồi làm cho chắc ăn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 27, 2018

Giờ chị thấy người ta có bán chỉ kích mí đó, em dùng 1 bên thôi là được rồi, cắt chi mà cắt 1 bên mí mắt em

on December 27, 2018

Dạ trước giờ em cũng xài chỉ kích mí đó chị, mà cũng bất tiện nhiều thứ, với khi tháo ra thì tủi thân lắm nên em mới muốn cắt luôn đó chị

on December 27, 2018

Nghĩ lại cũng bất tiện há, mà giờ em kiếm chỗ cắt 1 bên mí mắt thì khó à nha, người ta cắt 2 bên chứ ai mà cắt 1 bên

on December 27, 2018

Dạ ca em nó khó vậy đó, bởi em mới lên đây nhờ mấy chị giúp đỡ nè, hy vọng là có

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 27, 2018

Mắt mình cũng vậy nè không có đều, bên 2 mí, bên lại mí sụp nhìn cứ dị dị sao đó, lúc đó cũng chạy đôn chạy đáo kiếm chỗ cắt 1 bên mí mắt, rồi bà chị dắt qua Bác Hùng bên quận 3, mắt mình bây giờ nè

cắt 1 bên mí mắt

on December 27, 2018

mắt chị cũng 2 bên không đều hả, bên đó nhận cắt 1 bên mí mắt cho mình hả bạn? hay họ làm sao, chị chia sẻ kinh nghiệm cho em với?

on December 27, 2018

bạn qua đó đi bác sĩ sẽ xem mắt của bạn, rồi tư vấn, như mình là 1 bên sụp bên 2 mí nhưng hơi nhỏ, nên cắt lại 2 bên luôn cho đều

on December 27, 2018

tại mắt mình vậy nên không biết ngta sẽ xử lý ra sao? cắt vậy có đau không bạn ơi? có bị giả không?

on December 27, 2018

Bạn cứ qua đó, lúc trước khi làm mình cũng lo lắm, làm xong rồi mừng thì thôi, cắt mí có thuốc tê nên không đau đâu, mình thấy cũng tự nhiên mà, từ từ mí mình nó gom lại là nhìn như mí mình nè

on December 27, 2018

mí bạn vậy là quá đẹp rồi k biết mình s? bên đó bạn cắt mí mắt bao nhiêu đó, cho mình xin cái giá với? sợ bị hố haha

on December 27, 2018

mình cắt là 15tr đó, bạn qua đó xem sao, chỗ này uy tín không có kiểu giá này giá kia đâu, bạn yên tâm đi!

on December 27, 2018

cảm ơn bạn nha, để qua đó cho bác sĩ xem tình trạng mắt mình xem sao, hy vọng là cứu rỗi được =))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 27, 2018

Mấy chị ơi, có ai cắt mí mắt chưa ạ, cắt mí thì bao lâu mình sẽ cắt chỉ vậy ạ, em còn đi học nên không biết sao, mấy chị cho em kinh nghiệm với

on December 27, 2018

Cắt mí thì 7 ngày là cắt chỉ đó bé ơi, cắt về em sưng vài ngày đầu r em đi học bình thường được đó, không có ảnh hưởng nhiều đâu

on December 27, 2018

có cách nào để nó hết sưng nhanh k chị? em sợ em k xin nghỉ được nhiều

on December 27, 2018

em chăm chườm đá ấy là nó mau hết sưng thôi, giờ ngta cắt mát tay lắm nên không bị sưng nhiều đâu

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on December 27, 2018

Trên đời này có ai mắt bên 1 mí, bên 2 mí như em không há? Thà 2 bên hí hoặc 2 bên 2 mí có phải ngon cơm hơn không. Giờ tréo ngoe vậy muốn không cắt mí cũng ko dc mà muốn đi cắt thì ko biết có  cắt được ko nữa ( -_=) buồn làm chị em ơi.huhu

Mắt giờ như vậy thì cắt 1 bên mí mắt được không mấy chị? Cho e xin vài bí quyết với ạ. E cảm ơn ạ

From Hạ Ngân

em có bà chị cắt mí mắt về đẹp lắm nè, trước mí mắt bã 2 mí nhưng không đều, nên mí em chắc cắt lại cho đều được đó

on December 27, 2018

vậy là cắt lại là mí mình đều đúng không ạ, mà cắt mí thì có để được vĩnh viễn không chị hay bao lâu nó sẽ bị mất

on December 27, 2018

đúng rồi cắt mí mắt xong là mí mình sẽ đều đó, cắt mí mắt thì em sẽ để được vĩnh viễn luôn chớ không có bị mất như mình nhấn mí đâu

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Nếu bạn có một bên mắt 1 mí và một  mắt 2 mí thì vẫn có thể cắt 1 bên mí mắt được nhé. Bác sĩ sẽ chỉnh lại một bên mắt một mí cho đều lại với bên mắt kia nếu bên mắt 2 mí kia đã đẹp từ trước, còn nếu bên mắt kia chưa được đẹp thì bác sĩ sẽ chỉnh lại cả 2 bên cho đồng đều với nhau như thế sẽ tạo ra một đôi mắt đẹp nhất cho mình đấy bạn.hi

on December 29, 2018

nếu trường hợp cắt 2 bên mí lại thì bên mình có mí sẽ còn nếp gấp cũ không, mình sợ vẫn còn thì nhìn sẽ xấu lắm ạ, có trường hợp nào giống tình trạng mắt của mình k ạ?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel