25 on December 26, 2018

Mình có thể đi cắt mí mắt 1 bên được không vậy mấy chị ơi? Mắt e thì 1 bên mí nhỏ 1 bên mí to nhìn nó mất thẩm mỹ quá à. Hồi đó còn nhỏ thì chưa biết gì nay cũng 19 tuổi rồi nên cũng ngại lắm luôn đó mấy chị.  Cậu em vừa từ Mỹ về cho mớ tiền, em định dùng làm đẹp luôn. Mà giờ đang kẹt cái là toàn thấy ngta cắt mí mắt thì toàn 2 bên hk à. Có thấy ai cắt 1 bên hết mà mắt của e bên kia thì mí rõ đẹp rồi chỉ cần làm 1 bên còn lại là được thôi à. Em đang mù tịt thông tin luôn nhờ chị em ai từng giống trường hợp của em cho e ít kinh nghiệm với ạ. E cảm ơn mấy chị trước ạ

Mắt bên có mí, bên không, giờ em muốn cắt mí mắt 1 bên được không ạ?CHÚ Ý: NẾU KHÔNG XEM ĐƯỢC NỘI DUNG THẢO LUẬN,
VUI LÒNG CLICK TẠI ĐÂY ĐỂ XEM ĐẦY ĐỦ

• Liked by
Trả lời
1 on January 4, 2019

Cắt mí thì cắt 2 bên luôn chớ em ai mà đi cắt mí mắt 1 bên đâu em ơi, có nhiêu tiền đâu đang có vốn free kia làm luôn đi cho nó đẹp. :v

on January 4, 2019

Dạ tại e có 1 bên mí đẹp rồi chị còn bên kia thì nó nhỏ xâu thôi à, nên e định chị cắt 1 bên cho bằng bên còn lại là đẹp rồi ấy

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on January 4, 2019

Em còn đỡ hơn chị nưa đấy chị thì 1 bên nó có mí 1 bên ko mí luôn.huhu mà chị giờ còn lo hơn e nữa đang tính đi cắt mí mắt mà sợ như vậy thì ngta ko chịu nhận nữa, hời

on January 4, 2019

Trời có gì đâu mà ko được bạn, ngta mí bị sụp người ta còn cắt lại đẹp được mà còn chị thì có bị gì đâu à, này lên ngta cắt mí lại canh cho đều là xong à. Chớ để vậy thì coi kì lắm :v

on January 4, 2019

e tưởng e là nó fail lắm rồi mà chị v thì còn hơn em nữa rùi, huhuh

on January 4, 2019

vậy đó hả chị, tại xưa giờ em không có rành vụ phẫu thuật thẩm mỹ này nhiều lắm. Mà nếu cắt mí xong thì mình phải bịt mắt gì không chị?

on January 4, 2019

có bịt gì đâu em ơi ngta dán 1 miếng băng lên chỗ mí mình là xong rồi. Ai mà bịt nguyên mắt mình chi đâu à

on January 4, 2019

Oh vậy hả. hihi v thì mình nhìn bt rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on January 4, 2019

Được đó em, chị cũng là mí to mí nhỏ rồi chị cắt 1 bên mí đây nè, bs làm cái mí nhỏ đó bằng với cái mí bên kia luôn đó em, nhìn hài hòa đã lắm í

on January 4, 2019

Chị làm vậy thì nó nhanh lành hông vậy? với là e nghe cắt mí mắt xong thì nó bị thâm quầng con mắt luôn đúng hông chị?

on January 4, 2019

Vậy hả chị, nếu cắt nhự vậy thì 2 bên nó có đều nhau, giống nhau nhiều không chị? tới giờ chị cắt được bao lâu rồi cho e xem hình hiện tại được không ạ.

on January 4, 2019

Chị cũng nhanh lành lắm em, 7 bữa đi cắt chỉ là nó lành từ từ lại rồi đó, với làm về chị có bị bầm 3 bữa mà chị đắp nóng lên thì cũng nhanh tan lắm  
Đều lắm đó em, chị giờ bên kia nó lành hẳn thì đều lại lắm luôn đó, nhìn vô cũng khó thì giống hệt nhau à, giờ nó đc vậy nè 
 cắt mí mắt 1 bên

on January 4, 2019

Đẹp qá, 2 bên đều nhau quá kìa, chị làm xong này kiêng cữ nhiều hông thì mới được như vật thế?

on January 4, 2019

Ừa kiêng chạm nước vô vết cắt 7 bữa nè rồi ăn uống cử mấy đồ ăn đọc cho vết mổ mà bác sĩ dặn à chớ cũng ko có gì nhiều gì hết đó em.

on January 4, 2019

Nhìn mắt của chị to đẹp quá cơ, e cũng thích vậy lắm luôn ấy mà có vụ sợ đau mà chưa dám làm nữa

on January 4, 2019

Chị làm ở chỗ nào vậy cho em xin địa chỉ của cái chỗ chị làm được không ạ??? 

on January 4, 2019

có đau mà không có nhiều đâu em, em chươm nước đá lên vs uống thuốc giảm đau nó đỡ nhiều lắm
 à làm ở bên quận 3 địa chỉ là 115 trương định đó em, tên là thẩm mỹ viện ngô mộng hùng.

on January 4, 2019

Dạ em cảm ơn chị nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on January 4, 2019
Mình có thể đi cắt mí mắt 1 bên được không vậy mấy chị ơi, mắt e thì 1 bên mí nhỏ 1 bên mí to nhìn nó mất thẩm mỹ quá à, hồi đó còn nhỏ thì chưa biết gì nay cũng 19 tuổi rồi nên cũng ngại lắm luôn đó mấy chị.  Giờ thì e mới được cậu từ mỹ về cho đc mớ tiền để mua xe mới mà e thấy xe nhà cũng nhiều rồi nên ko cần thiết nữa định sài tiền này để làm đẹp cho mình nè. Mà giờ đang kẹt cái là toàn thấy ngta cắt mí mắt thì toàn 2 bên hk à chưa thấy ai cắt 1 bên hết mà mắt của e bên kia thì mí rõ đẹp rồi chỉ cần làm 1 bên còn lại là đc thôi à. Em đang mù tịt thông tin luôn nhờ chị em ai từng giống trường hợp của em cho e ít kinh nghiệm với ạ. E cảm ơn mấy chị trước ạFrom Tùng Linh

Mình nghe là có vụ cắt mí mắt 1 bên là được, cũng định đi làm mà đang thiếu kinh nghiệm hk biết cắt 1 bên vậy xong thì có giữ đc lâu ko nữa, sau này sợ nó bị lại như cũ 1 bên mí nhỏ 1 bên to hk nữa. Chị em nào có kinh nghiệm cho mình vài bí review với nha, tks mn

on January 4, 2019

Căt mí là mình nghe nó giữ đc vĩnh viễn luôn đó, chắc cắt 1 bên thì cũng nhự thế thôi. Chắc là ko có vụ mà trở lại như cũ đâu à :v

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on January 4, 2019

Mới nghe mà có 1 người 1 mí bên to đẹp mà bên kia nhỏ xấu luôn đó, tưởng đó giờ 1 là có mí 2 là ko thôi chớ. Nghe lạ lắm à ngen.
Mà chị em ơi mắt mà một mí thì nên đi nhấn mí hay là cắt mí thì nó mới đẹp tự nhiên được vậy?

on January 4, 2019

Đi căt mi luôn đi b ơi, nhân mi lam gi thi khog bao lâu no lại quay vê như mi cũ ak. Căt mi thi no cug đep tư nhiên ma, quan trong la tim đc bs mat tay thôi!

on January 4, 2019

Có đó chị ơi,huhu lúc chụp hình thì nhìn nó kỳ lắm luôn đó 

on January 4, 2019

Ồ vậy hả chị  em tưởng nhấn mí thì nó cũng giữ được vĩnh viễn luôn chứ.

on January 4, 2019

Làm gì mà đc vĩnh viễn em nhấn đc dữ lắm 4 5 năm là cùng à

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel