45 on December 17, 2021

Chào cả nhà, em theo dõi diễn đàn mình cũng lâu rồi. Mà giờ em mới có thể mạnh dạn đăng bài lên nhờ hội chị em tư vấn cho em bí quyết làm sao có thể tăng size vòng 1 với ạ. Có chế độ ăn tăng kích thước vòng 1 nào không ạ? Hay là có phương pháp nào thì chỉ cho em với, chứ 20 mấy tuổi đầu mà ngực còn nhỏ hơn mấy đứa cấp 2. À em có nghe phẫu thuật nâng ngực gì đó, ở đây có chị nào đã từng nâng ngực thì tư vấn cho em luôn đi coi như tích góp kinh nghiệm ạ? Em cảm ơn mấy chị em nhiều lắm.

• Liked by
Trả lời
2 on December 17, 2021

Mấy cái chế độ ăn uống tăng kích thước vòng 1 này thấy trên mạng nó nói nhiều mà, lên đó mà xem chị à.

on December 17, 2021

Em có xem rồi á, mà thấy nhiều quá à. Nên muốn lên đây hỏi có chị nào đang thực hiện chế độ ăn tăng kích thước vòng 1 để tư vấn kỹ hơn á

on December 17, 2021

À, chị cũng chưa làm thử nên cũng chả biết nó như nào, tưởng lên mạng đọc thì có hết thôi cần gì hỏi.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 17, 2021
Chào cả nhà, em theo dõi diễn đàn mình cũng lâu rồi. Mà giờ em mới có thể mạnh dạn đăng bài lên nhờ hội chị em tư vấn cho em bí quyết làm sao có thể tăng size vòng 1 với ạ. Có chế độ ăn tăng kích thước vòng 1 nào không ạ? Hay là có phương pháp nào thì chỉ cho em với, chứ 20 mấy tuổi đầu mà ngực còn nhỏ hơn mấy đứa cấp 2. À em có nghe phẫu thuật nâng ngực gì đó, ở đây có chị nào đã từng nâng ngực thì tư vấn cho em luôn đi coi như tích góp kinh nghiệm ạ? Em cảm ơn mấy chị em nhiều lắm.From Nga Võ

Dùng thực phẩm chức năng đi chị, mấy cái này hỗ trợ tăng size vòng 1 mà nó còn tốt cho da nữa

on December 17, 2021

Chị cũng đang sài rồi nè chị, mà chả có hiệu quả gì nhiều á. Có tốt cho da thì là thật, còn vòng 1 thì chưa có hiệu quả rõ ràng.

on December 17, 2021

Dạ, em cũng thấy mấy chị quảng cáo nhiều về thực phẩm chức năng chứ cũng chưa có tiền để mua sài thử, hehe.

on December 17, 2021

Òm, chị cũng đã và đang sài rồi mà giờ muốn kết hợp thêm nhiều biện pháp cho nó có hiệu quả nhanh hơn. Hoặc có thể là phẫu thuật nâng ngực luôn cũng được, thấy nhiều chị em nâng ngực xong nhìn cái vòng 1 căng tròn đã lắm.

on December 17, 2021

Này thì em đồng ý nè, coi mấy cái hình ảnh sau nâng ngực của mấy chị trên mạng mà u mê luôn chị à.

on December 17, 2021

Haha bởi vậy sao mấy ông đàn ông không thèm, tới mình còn giền mà.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 17, 2021

Chị đã nâng ngực rồi đây, em muốn biết gì thì chị chia sẻ cho. Trước tiên cho em chiêm ngưỡng cái dáng ngực hiện tại của chị đây.

on December 17, 2021

Uầy bộ ngực to tròn đã quá chị. Haha mà em thích nhỏ hơn 1 tí, nâng ngực này có size không chị?

on December 17, 2021

Có size túi ngực á em, này để Bác sĩ tư vấn với lại tùy mong muốn của em mà lựa chọn nè.

on December 17, 2021

À, thế thì tốt quá, mà ngực căng tròn đẹp á chị. Chị làm ngực hết bao nhiêu vậy ạ?

on December 17, 2021

Chị làm cũng kha khá lâu rồi nên cũng không nhớ chính xác nữa, tại lúc đó Bác sĩ tư vấn nhiều quá nên là chị cũng quên mất rồi, mà chị có bảng giá của Bệnh viện chị làm nè.

on December 17, 2021

Giá thấy cũng rẻ hơn mấy chỗ trên mạng mà em xem. Bác sĩ ở đây kinh nghiệm lâu năm chưa chị?

on December 17, 2021

Bác sĩ Hùng kinh nghiệm trên 20 năm rồi em, nên là rất yên tâm. Tới đây là được Bác sĩ trực tiếp khám và tư vấn luôn, Bác tư vấn nhiệt tình lắm. Như em thắc mắc size ngực như nào thì cứ nói là Bác trả lời chi tiết hết.

on December 17, 2021

Oh, vậy thì tốt quá. Mà Bệnh viện này địa chỉ ở đâu ạ?

on December 17, 2021

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ở Quận 3 nè em. Bệnh viện này quy mô lớn lắm.

on December 17, 2021

Dạ, em cảm ơn chị. Để em tham khảo thêm về Bệnh viện này rồi có gì qua tư vấn thử, chứ thấy chị làm trước rồi với ngực cũng đẹp nên là cũng yên tâm.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 17, 2021
Chào cả nhà, em theo dõi diễn đàn mình cũng lâu rồi. Mà giờ em mới có thể mạnh dạn đăng bài lên nhờ hội chị em tư vấn cho em bí quyết làm sao có thể tăng size vòng 1 với ạ. Có chế độ ăn tăng kích thước vòng 1 nào không ạ? Hay là có phương pháp nào thì chỉ cho em với, chứ 20 mấy tuổi đầu mà ngực còn nhỏ hơn mấy đứa cấp 2. À em có nghe phẫu thuật nâng ngực gì đó, ở đây có chị nào đã từng nâng ngực thì tư vấn cho em luôn đi coi như tích góp kinh nghiệm ạ? Em cảm ơn mấy chị em nhiều lắm.From Nga Võ

Cho em hóng chung tus với ạ, em cũng đang tìm hiểu về nâng ngực, mà em nhắm Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng rồi, chỉ là thấy tus chị hỏi về kinh nghiệm nâng ngực nên ngồi hóng chung xem có ai chia sẻ kinh nghiệm gì không để lưu lại rồi đi làm ngực.

on December 17, 2021

Em cũng định qua Bệnh viện này làm ngực à. Có chị kia cũng mới review thấy ngực chị đó đẹp xuất sắc luôn á.

on December 17, 2021

Đúng rồi á chị, trong cái nhóm khách hàng của Bệnh viện này nè nhiều chị em review hình ảnh sau khi nâng ngực ai cũng đẹp hết á. Với chị muốn biết chế độ ăn uống tăng kích thước vòng 1 gì đó thì cứ vào hỏi thử luôn.

on December 17, 2021

Nhóm gì đó vậy em?

on December 17, 2021

Em theo dõi nhiều lắm. Cũng đặt lịch hẹn qua đây để tư vấn nè, chủ nhật này nè. Mà vẫn cứ thích lên mấy cái diễn đàn này hóng chuyện chung vậy á. Còn nhóm đó là nhóm này nè chị

on December 17, 2021

Nhìn chị trong hình dáng đẹp quá kìa. Nhóm này nhóm công khai hả em?

on December 17, 2021

Dạ đúng rồi, nhóm công khai nên là cứ vào thoải mái đi chị. Em cũng nhờ cái diễn đàn này mới biết đến nhóm này á.

on December 17, 2021

Ok em, để chị vào xem thử.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 17, 2021

Mấy cái vụ chế độ ăn tăng kích thước vòng 1 này chị không rành lắm, mà địa chỉ nâng ngực uy tín thì chỉ cho nè

on December 17, 2021

Chị nâng ngực ở đâu thế ạ? Mà chị có hình không cho em xem đi.

on December 17, 2021

Chị làm ngực ở BVTM Ngô Mộng Hùng á. Cũng được hơn 7 tháng rồi, giờ dáng ngực đã hoàn chỉnh rồi nè.

on December 17, 2021

Dáng ngực chị đều đẹp quá nè, công nhận là Bác sĩ này làm mát tay ghê, ngực ai cũng đẹp hết trơn.

on December 17, 2021

Em biết Bệnh viện này à

on December 17, 2021

Dạ nãy có chị kia cũng ới review nè ạ. Vòng 1 của chị đó cũng xịn xò lắm.

on December 17, 2021

Òm Bác sĩ Hùng này kinh nghiệm dày dặn rồi, với cả chu đáo nữa.

on December 17, 2021

Mà chị cho em hỏi sau nâng ngực về cần kiêng ăn gì không chị? Nó có như chế độ ăn uống tăng kích thước vòng 1 không?

on December 17, 2021

Nâng ngực rồi thì không cần phải ăn chế độ ăn tăng kích thước vòng 1 nữa đâu em, túi độn ngực đã giúp ngực mình to luôn rồi. Em chỉ cần ăn uống điều độ cho vết thương mổ nó mau lành với không để lại sẹo thôi.

on December 17, 2021

Ăn như nào cho mau lành với không để lại sẹo vậy chị?

on December 17, 2021

Em tránh mấy loại thực phẩm không tốt cho vết thương như hải sản, rau muống hay thịt bò và thức uống có cồn…

on December 17, 2021

À, thế chị nâng ngực xong bao lâu mới lành?

on December 17, 2021

Này còn tùy vào cơ địa mỗi người nữa em, tầm 7-10 ngày là vết thương sẽ lành. Rồi khoảng 1-3 tháng gì đó là sẽ hồi phục hoàn toàn và lên dáng ngực tự nhiên. Riêng chị thì 5 tuần là ngực chị đã ổn định rồi.

on December 17, 2021

Dạ ok chị, cảm ơn chị nhiều nha.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 17, 2021

Không cần một chế độ ăn tăng kích thước vòng 1 phức tạp đâu, cứ nâng ngực mà triển thôi.

on December 17, 2021

Dạ chị, chắc để tuần này em qua Bệnh viện tư vấn luôn nè.

on December 17, 2021

Em định qua BVTM Ngô Mộng Hùng à?

on December 17, 2021

Dạ đúng rồi chị, thấy mấy chị nâng ngực bên đó đẹp quá.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar