48 on January 19, 2022

Lúc trước em có thấy mấy hình ảnh đặt túi ngực size 300 thấy cũng vừa tầm với vóc dáng của em. Mà em nhìn thì thấy vậy mà không biết là có phù hợp thiệt không em thì cũng cao 1m70 chứ bộ. Với lại em không biết bây giờ thực hiện nâng ngực ở đâu mới tốt? Tại giờ em thấy có nhiều cơ sở làm biết quá. Mọi người mà biết chỗ nào thực hiện tốt thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn mọi người.

• Liked by
Trả lời
3 on February 27, 2022

Đó là hình ảnh đặt túi ngực size 300 của người ta. Còn em vóc dáng em khác biết thực hiện lên có phù hợp không

on February 27, 2022

Thì em cũng đang thắc mắc nè chị không biết thực hiện xong có phù hợp không nữa

on February 27, 2022

Chị nghĩ là em phải đến nhờ Bác sĩ đi em ơi cho chắc

on February 27, 2022

Em cũng nghĩ vậy không dám chọn bừa đâu

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on February 27, 2022

Xem mấy hình ảnh đặt túi ngực size 300 của ngta xong bị nghiện nên mới quyết định đi thực hiện nâng ngực chứ gì

on February 27, 2022

Chị nói cũng đúng một phần á. Hình người ta có ngực căng tròn mình cũng ham chứ

on February 27, 2022

Vậy thì cũng tranh thủ đi em. Thực hiện xong là cũng sẽ có được ngực căng tròn thôi mà

on February 27, 2022

Vấn đề là em chưa tìm được chỗ uy tín để mà yên tâm thực hiện nè chị. Dù gì nâng ngực cũng là đại phẫu mà

on February 27, 2022

Hay là qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 đi. Chị cũng thực hiện bên đây nè có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao lắm

hình ảnh đặt túi ngực size 300

on February 27, 2022

Vậy là chị cũng thực hiện nâng ngực rồi à. Thực hiện được lâu chưa chị

on February 27, 2022

Chị thực hiện cũng được 6 tháng rồi đó em. Mà giờ ngực của chị vẫn còn đẹp lắm luôn đó nha em

on February 27, 2022

Đúng là đẹp thiệt đó luôn đó chị ơi. Nhìn căng tròn mà cũng đẹp tự nhiên quá nè chị

on February 27, 2022

Ukm tất nhiên rồi em. Bác Hùng tay nghề cao thực hiện cho chị mà em

on February 27, 2022

Mà thực hiện nâng ngực này có đau nhiều không chị

on February 27, 2022

Chị thấy cũng không có đau nhiều đâu em ơi. Tại vì nâng ngực có thực hiện gây mê mà. Rồi sau khi thực hiện xong thì còn hỗ trợ thuốc giảm đau nữa em

on February 27, 2022

Rồi thực hiện xong thì bao lâu mới có được ngực đẹp như chị dạ

on February 27, 2022

Cái này thì còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Thực hiện xong thì cũng tầm 1 – 3 tháng là em sẽ có được ngực căng tròn thôi mà

on February 27, 2022

Mà chi phí thực hiện bên đây có cao lắm không chị

on February 27, 2022

Không chị thấy chi phí bên đây phải chăng lắm em. Em có thể tham khảo bảng giá này

on February 27, 2022

Cái này có phải là chi phí trọn gói luôn chưa dạ chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on February 27, 2022
Lúc trước em có thấy mấy hình ảnh đặt túi ngực size 300 thấy cũng vừa tầm với vóc dáng của em. Mà em nhìn thì thấy vậy mà không biết là có phù hợp thiệt không em thì cũng cao 1m70 chứ bộ. Với lại em không biết bây giờ thực hiện nâng ngực ở đâu mới tốt? Tại giờ em thấy có nhiều cơ sở làm biết quá. Mọi người mà biết chỗ nào thực hiện tốt thì chỉ giúp em với nha. Em cảm ơn mọi người.From Yên Lê

Sao em cũng hay tìm hiểu về mấy vụ nâng ngực này lắm nha. Nhưng mà mấy cái vụ size size em xem hoài vẫn không hiểu nỗi luôn á

on February 27, 2022

Ukm đúng rồi đó. Chị cũng tìm hiểu lâu rồi mà vẫn không hiểu

on February 27, 2022

Nếu vậy chắc phải nhờ Bác sĩ tư vấn thì mình mới ngộ ra được quá

on February 27, 2022

Chắc phải vậy quá. Chứ mình tìm hiểu biết đến khi nào

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on February 27, 2022

Xem nhiều hình ảnh đặt túi ngực size 300 mà vẫn chưa chốt được cái size cho mình à

on February 27, 2022

Vẫn chưa được luôn em ơi. Cái chọn size này khó quá hà

on February 27, 2022

Hời ơi chị thấy cái bước chọn size này là khó nhất rồi đó em. Phải dựa vào vóc dáng, cân nặng này kia rồi mới chọn được đó

on February 27, 2022

Phải chi lúc trước em mà tìm được chỗ uy tín là em qua đó nhờ Bác sĩ tư vấn luôn cho nhanh

on February 27, 2022

Ủa chị thấy chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này thực hiện cũng ok mà em. Có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao sao không qua đó tư vấn thử đi

on February 27, 2022

Chị cũng biết chỗ này luôn à

on February 27, 2022

Biết chứ em. Chỗ này nổi tiếng mà lúc trước chị cũng có người quen thực hiện bên đây rồi á

on February 27, 2022

Vậy mà em tưởng đâu chị thực hiện rồi chứ

on February 27, 2022

Chị cũng có ý định thực hiện mà. Chị sẽ chọn chỗ này luôn mà tại chị xem rồi trong group này ai thực hiện xong cũng khen hết mà

on February 27, 2022

Nếu vậy thì chắc là em cũng chọn chỗ này đó

on February 27, 2022

Ukm mình thích thì mình chọn thôi em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on February 27, 2022

Sao lúc xem mấy cái hình ảnh đặt túi ngực size 300 của ngta rồi không hỏi địa chỉ thực hiện luôn

on February 27, 2022

Tại lo ngắm hình đẹp quá cái rồi quên luôn đó chị ơi. Giờ cần thì không tìm lại được

on February 27, 2022

Hời ơi không tin được luôn á. Có nhiêu đó mà cũng quên được

on February 27, 2022

Mà em thấy chị em trong đây cũng nhiều kinh nghiệm mà nên hỏi chị em cũng được

on February 27, 2022

Vậy thì hỏi đi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on February 27, 2022

Ủa em bảo hình ảnh đặt túi ngực size 300 vừa với vóc dáng của em rồi mà. Vậy mà giờ vẫn còn đắn đo là sao

on February 27, 2022

Thì em nhìn là thấy cân đối đó. Mà không biết thực tế thì sao thực hiện lên có phù hợp không nữa

on February 27, 2022

Mà mình nhìn vậy thôi. Chứ thực tế thực hiện lên khác lắm em ơi. Chắc phải nhờ Bác sĩ tư vấn thêm á

on February 27, 2022

Em cũng chọn được chỗ rồi á chị ơi. Nên chắc là em qua đó nhờ Bác sĩ tư vấn rồi được thì thực hiện luôn

on February 27, 2022

Ukm vậy thì chúc em sớm có được ngực căng tròn nha

on February 27, 2022

Dạ em cảm ơn chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar