53 on December 29, 2021

Mọi người ơi mọi người ơi!!!!!!

Tình hình là em định đi nâng ngực để cải thiện vòng 1 lép của mình. Tại em cao 1m 60 mấy lận mà vòng 1 gì mà có 70 mấy hà. Theo như kích thước vòng 1 chuẩn thì em coi như không đạt chuẩn rồi mọi người ơi. Mà giờ em không biết thực hiện nâng ngực ở đâu uy tín? Với lại thực hiện nâng ngực thì có an toàn không? Mọi người ai mà có kinh nghiệm về vấn đề này thì giải đáp giúp em với nha.

• Liked by
Trả lời
5 on December 29, 2021

Sao chị thấy vụ kích thước vòng 1 chuẩn này thì tùy vào sở thích của mỗi người nữa em ơi

on December 29, 2021

Vậy chắc tại em thích to đó chị ơi. Nên em cảm thấy vòng 1 của em lép dữ lắm

on December 29, 2021

Ukm thì vòng 1 của em em thích thì em thực hiện thôi

on December 29, 2021

Mà khổ cái là giờ em không biết thực hiện ở đâu mới tốt nè

on December 29, 2021

Chị cũng có thực hiện bao giờ đâu mà biết. Thấy em lẻ loi nên chị vào trò chuyện cho vui thôi

on December 29, 2021

Hời ơi chị cũng rảnh ghê

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
19 on December 29, 2021

Đúng rồi đó em theo kích thước vòng 1 chuẩn em cao như vậy mà vòng 1 có 70 mấy là quá nhỏ nhìn không có cân đối

on December 29, 2021

Thì bởi vậy cho nên bây giờ em mới quyết định đi thực hiện nâng ngực nè chị

on December 29, 2021

Chị cũng thực hiện nâng ngực rồi nè em. Chị thấy thực hiện nâng ngực an toàn lắm em ơi

on December 29, 2021

An toàn như vậy thì thực hiện xong có ảnh hưởng gì đến tuyến sữa không chị

on December 29, 2021

Không có ảnh hưởng gì đâu em ơi. Tại vì bây giờ túi độn Bác sĩ toàn đặt dưới cơ không hà em ơi thì có gây chèn ép gì đến tuyến sữa đâu

on December 29, 2021

À vậy thì còn đỡ. Chứ giờ ham làm đẹp mà sau này không cho con bú được thì kìa lắm

on December 29, 2021

Em yên tâm đi chị cũng thực hiện rồi mà. Chị vẫn có con rồi cho con bú được bình thường mà

on December 29, 2021

Vậy thực hiện xong thì bao lâu mới có được ngực đẹp chuẩn nhất dạ chị

on December 29, 2021

Cái này thì còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Mà muốn có được ngực đẹp như chị là phải đợi 1 – 3 tháng nha

kích thước vòng 1 chuẩn

on December 29, 2021

Wow đúng là đẹp thiệt đó chị ơi. Nhìn căng tròn thu hút quá luôn nè

on December 29, 2021

Được cái là chỗ chị thực hiện có Bác Hùng tay nghề cao với chuyên môn giỏi lắm luôn đó em ơi

on December 29, 2021

Chỗ đó là chỗ nào chị phải cho em địa chỉ thì em mới tìm hiểu được chứ

on December 29, 2021

Bên chỗ Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè em ơi

kích thước vòng 1 chuẩn

on December 29, 2021

Nâng ngực này xong được về nhà ngay không chị. Tại em cũng ở xa quận 3 á

on December 29, 2021

Không thực hiện xong phải ở lại Bệnh viện một đêm để Bác sĩ còn theo dõi tình hình sức khỏe của mình nữa nha em. Qua hôm sau mới về nhà được

on December 29, 2021

Cũng đúng nâng ngực này là đặt túi độn mà phải theo dõi độ tương thích nữa chứ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 29, 2021
Mọi người ơi mọi người ơi!!!!!! Tình hình là em định đi nâng ngực để cải thiện vòng 1 lép của mình. Tại em cao 1m 60 mấy lận mà vòng 1 gì mà có 70 mấy hà. Theo như kích thước vòng 1 chuẩn thì em coi như không đạt chuẩn rồi mọi người ơi. Mà giờ em không biết thực hiện nâng ngực ở đâu uy tín? Với lại thực hiện nâng ngực thì có an toàn không? Mọi người ai mà có kinh nghiệm về vấn đề này thì giải đáp giúp em với nha.From Nguyễn Quỳnh Trang

Hồi đó ngực của tui cũng lép lắm. Mà không hiểu sao sinh xong 2 đứa cái ngực nó chảy xệ kinh khủng luôn giờ không biết phải làm sao

on December 29, 2021

Hình như giờ có phương pháp nâng ngực chảy xệ nữa đó chị ơi. Chắc do có bầu ăn nhiều rồi nó tích tụ nhiều mỡ chứ gì

on December 29, 2021

Chắc là vậy rồi. Mà mới sinh xong đứa thứ 2 thì có thực hiện được không

on December 29, 2021

À chưa thực hiện được đâu chị ơi. Phải đợi đến khi nào cho bé cai sữa hoàn toàn luôn thì mới thực hiện được nha

on December 29, 2021

Ukm vậy giờ đợi thôi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on December 29, 2021

Chị không biết kích thước vòng 1 chuẩn là bao nhiêu mà nếu cao hơn 1m60 thì ngực cũng phải 90cm nhìn mới chuẩn

on December 29, 2021

Thì bởi vậy em mới chọn đi nâng ngực nè chị

on December 29, 2021

Nói chứ chị cũng tính đi nâng ngực này nè. Mà sợ đau quá em ơi tại nghe nói nâng ngực là đại phẫu đó em

on December 29, 2021

Mà không có đau nhiều đâu chị ơi. Tại em nghe nói trước khi thực hiện nâng ngực Bác sĩ có tiến hành gây mê mà. Với lại sau đó còn hỗ trợ thuốc giảm đau nữa mà

on December 29, 2021

Chị đâu có biết. Tại đây là lần đầu chị đi thẩm mỹ luôn á

on December 29, 2021

Em cũng vậy mà chị. Phải tìm hiểu thì mới biết được chứ

on December 29, 2021

Vậy có gì em thực hiện đi rồi về chia sẻ kinh nghiệm cho chị

on December 29, 2021

Chị ráng đợi đi chắc hơi lâu

on December 29, 2021

Không sao

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 29, 2021

Thực hiện sao cũng được miễn sao có ngực đẹp là được rồi quan tâm kích thước vòng 1 chuẩn chi đâu

on December 29, 2021

Phải quan tâm chứ chị. Lỡ thực hiện to quá cái là mất cân đối đi cắm đầu xuống đất không á

on December 29, 2021

Không lẽ Bác sĩ ngta không biết sao. Nhiều khi là do em thích to á

on December 29, 2021

Không nha em thích vừa đủ xài là được rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on December 29, 2021

Chị nghĩ là vụ kích thước vòng 1 chuẩn này em nên đến tận nơi đi Bác sĩ tư vấn rõ hơn cho

on December 29, 2021

Thì em cũng định vậy đó chị. Mà không biết thực hiện nâng mũi ở đâu mới tốt nữa nè

on December 29, 2021

Chị thấy chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này cũng ok nè em

kích thước vòng 1 chuẩn

on December 29, 2021

Chỗ này chị ở trên cũng mới giới thiệu cho em nè. Vậy là chị cũng thực hiện bên đây rồi à

on December 29, 2021

Chưa em ơi. Chị cũng mới tìm hiểu thôi hà mà thấy chỗ này chị em khen nhiều lắm. Có Bác Hùng tư vấn kỹ càng lắm luôn đó em ơi

on December 29, 2021

Vậy chắc là em cũng qua đây để tư vấn quá

on December 29, 2021

Ukm tư vấn trước đi em được thì thực hiện luôn. Chứ chị thấy trong group này ai thực hiện xong cũng có ngực đẹp hết đó nha

kích thước vòng 1 chuẩn

on December 29, 2021

Vậy thì em cũng yên tâm rồi. Để em thu xếp công việc rồi qua đó tư vấn sớm

on December 29, 2021

Ukm vậy thì tốt rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar