43 on June 4, 2020

Có ai như em không? Tin mấy bà bán hàng onl bảo có kinh nghiệm nâng vòng 1. Mua kem dưỡng nâng ngực của mấy bả về xài 6 tháng. Ngực cũng lên chút xíu. Đúng kiểu vạn lý trường thành rồi trường tồn với thời gian luôn. Nói đúng nhất là bức tường lót thêm mấy miếng lá là thành… của em đó.

Em chán lắm. Thấy nhiều người đi đặt túi ngực về mềm như ngực thật. Nên em muốn làm ngực lắm. Mà hỏi mấy group trên fb thấy nhiều PR quá, không biết chỗ nào. Nên muốn lên đây hỏi các chị có kinh nghiệm nâng ngực nội soi rồi. Xem làm ở đâu đẹp, an toàn mà giá hợp lý.

~~~EM CẢM ƠN~~~

• Liked by
Trả lời
3 on June 8, 2020

Thôi bà ơi, bà xài kem được 6 tháng là siêng thiệt á. Nhỏ bạn t nghe mấy cái kinh nghiệm nâng vòng 1 tào lao ở đâu đâu. Cũng mua kem bôi cả 5 – 600 ngàn. Xài bị ngứa. T thì t nghĩ cái kem đó 1 là trộn, 2 là làm tích nước phần ngực. Nên h nhắc tới cái t sợ theo

on June 8, 2020

Thế hả bà . T ngưng kem rồi. May mà đợt vừa rồi không bị dị ứng gì

on June 8, 2020

Đỏ thôi đen quên đi. Xem xem ngưng xài cái ngực nó có xẹp xuống không 

on June 8, 2020

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
14 on June 8, 2020

Theo cái kinh nghiệm nâng vòng 1 của chị á. Em chọn đi nâng ngực là nhanh nhất. Chị ngày xưa đi gym nè, đứa nào ngực to thì nó săn lại đẹp thôi. Còn lép là vẫn hoàn lép, săn lại thêm nhé. Mông thì có to. Chứ ngực không nha em.

on June 8, 2020

Em cũng tính là nâng ngực. Ủa rồi chị để ngực vậy luôn ạ? Hay độ lên rồi

on June 8, 2020

Không em, chị khuyên em nghe theo kinh nghiệm nâng vòng 1 của chị. Thì chị cũng phải nâng ngực rồi chứ. Ngực thì chị nâng, còn chị vẫn gym, chủ yếu cho dáng ngon với khỏe người.

kinh nghiệm nâng vòng 1

on June 8, 2020

Công nhận ngực chị làm đẹp ghê. Bác sĩ nào nâng ngực cho chị thế? Để em kiếm

on June 8, 2020

Em tìm bác sĩ Ngô Mộng Hùng ấy. Đây nè.

kinh nghiệm nâng vòng 1

on June 8, 2020

Chị ơi, mình làm ngực bao lâu thì tập gym lại được vậy chị?

on June 8, 2020

Chị đặt túi xong đến ráng kiêng 7 ngày là chị tập mấy động tác nhẹ nhàng được rồi em. Chứ chị thấy 4 ngày cũng ổn ổn rồi đó. Nhưng cố sau 7 ngày. Đại khái cũng nhờ bác sĩ mát tay, nhiều kinh nghiệm nâng ngực nội soi nên làm nhanh lành lắm.

on June 8, 2020

Vậy hả chị. Chị đặt túi hết bao nhiêu ạ? Có tốn thêm tiền khám hay xét nghiệm gì không?

on June 8, 2020

Bệnh viện này khám miễn phí em ạ. Chị đi chỉ thanh toán 1 lần hết là thảy luôn rồi. Giá thì chị nghĩ là tùy em chọn đặt túi nào sẽ có giá khác nhau. Cũng đang có khuyến mãi đó em

on June 8, 2020

Chị có bảng giá chi tiết không chị?

on June 8, 2020

Chị thấy người ta để bảng giá khuyến mãi nè em

kinh nghiệm nâng vòng 1

on June 8, 2020

Em tưởng đắt lắm chứ. Giá cũng ok quá. Hay để em nhắn qua đó đặt hẹn với hỏi thử xem như nào

on June 8, 2020

Ừ, thế cũng đc

on June 8, 2020

Cảm ơn chị chỉ em nhé  

on June 8, 2020

Kcj nè em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Hồi chưa làm dú cũng hay nằm vùng xem mấy cái kinh nghiệm nâng vòng 1. Thấy mấy bà nâng ngực đẹp xong đi khoe khoe. Mình hay thấy kì kì xấu hổ các thứ. Giờ bị nghiệp quật, độ loa cái xong khoe suốt thôi

kinh nghiệm nâng vòng 1

on June 8, 2020

Chị nâng ngực bác sĩ nào mà đẹp vậy chị?

on June 8, 2020

Chị làm ở bác Hùng quận 3 trong TP.HCM em ơi

on June 8, 2020

Mình cũng thích khoe mà không có để khoe. Tính đi làm ngực nên vô đây học hỏi kinh nghiệm nâng ngực nội soi với chỗ nào làm đẹp để triển luôn đây

on June 8, 2020

Bác sĩ Hùng nào vậy chị. Em đang biết 1 bác tên Ngô Mộng Hùng. Nãy có chị sang đây làm thấy đẹp, em đang tính đi.

on June 8, 2020

Đúng rồi em. Chị thấy bác này làm cho mấy người khác cũng đẹp ấy. Có cái group toàn khách hàng làm rồi. Chị thấy ai cũng khen mà thấy họ khoe hình cũng đẹp nữa

Làm đi rồi tha hồ khoe. Như tui lúc chưa làm ngực chỉ dám mặc áo quây, giờ thì toàn chơi áo xẻ, khoét ngực hihi

on June 8, 2020

Group nào vậy chị? Gửi em với

on June 8, 2020

Group này nha. Em coi trên facebook ấy

kinh nghiệm nâng vòng 1

on June 8, 2020

Mình biết bác sĩ này. Thấy nhiều chị bàn tán về bác này lắm. Ai làm xong cũng bảo đẹp 

on June 8, 2020

Cái lúc mà mình quyết sang đây làm. Bạn biết sao không? Mình coi cái đoạn phỏng vấn của bác sĩ này trên tv. Xong cũng tìm hiểu coi trên google, xem đánh giá các thứ rồi mới sang làm đó

on June 8, 2020

Bạn kỹ tính thế?

on June 8, 2020

Ừ, chứ đâu làm đại được

on June 8, 2020

Chị nói đúng đó chị. Tại giờ nhiều PR quá. Không biết như nào hết. Được cái có các chị review về chỗ này em cũng yên tâm hẳn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on June 8, 2020

Có ai như em không? Tin mấy bà bán hàng onl bảo có kinh nghiệm nâng vòng 1. Mua kem dưỡng nâng ngực của mấy bả về xài 6 tháng. Ngực cũng lên chút xíu. Đúng kiểu vạn lý trường thành rồi trường tồn với thời gian luôn. Nói đúng nhất là bức tường lót thêm mấy miếng lá là thành… của em đó.

Em chán lắm. Thấy nhiều người đi đặt túi ngực về mềm như ngực thật. Nên em muốn làm ngực lắm. Mà hỏi mấy group trên fb thấy nhiều PR quá, không biết chỗ nào. Nên muốn lên đây hỏi các chị có kinh nghiệm nâng ngực nội soi rồi. Xem làm ở đâu đẹp, an toàn mà giá hợp lý.

~~~EM CẢM ƠN~~~

From Mắt Cười

Chủ thớt tìm được chỗ làm chưa ạ? Chia sẻ em với. Em hỏi cho bà chị

on June 8, 2020

Chị định làm bên bệnh viện Ngô Mộng Hùng. Em tìm google hay facebook đều được hết. Có mấy chị làm ở đấy rồi bình luận lại đó. Em coi được thì lưu về cho chị gái

kinh nghiệm nâng vòng 1

on June 8, 2020

Dạ em cám ơn chị nhiều

on June 8, 2020

Ok em

on June 8, 2020

Em chuẩn bị lên thớt luôn

kinh nghiệm nâng vòng 1

on June 8, 2020

Đông người làm ở bác này quá ha. Bạn làm rồi khi nào rảnh cho xin review nha

on June 8, 2020
Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 8, 2020

Chị nào có kinh nghiệm nâng ngực nội soi rồi cho em hỏi tí. Bao nhiêu tuổi thì mới làm ngực được vậy các chị?

on June 8, 2020

18 là được rồi. Cái câu này đâu cần phải làm rồi hay có kinh nghiệm nâng ngực nội soi rồi mới biết đâu em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 8, 2020

May quá, em đang tính đi mua kem về bôi luôn. Thế có gì lại để dành tiền nâng ngực. Đỡ tốn tiền mua kem chị nhể

on June 8, 2020

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar