39 on December 22, 2021

Cả nhà ơi, gửi ngàn lời yêu thương đến cả nhà.

Thôi em vô thẳng vấn đề đây ạ, ở đây có chị em nào có kinh nghiệm tăng size vòng 1 thì chỉ cho em với nè. Mà mấy chị đừng có quảng cáo sản phẩm gì nha, em không có mua đâu. Em có nghe nói phẫu thuật nâng ngực có hiệu quả nhanh chóng nên là cũng mấy năm nay tích góp được kha khá tiền, mấy chị em biết địa chỉ thẩm mỹ nào nâng ngực uy tín mà giá cả phải chăng tí nhé, em cảm ơn nhiều.

• Liked by
Trả lời
3 on December 22, 2021

Thôi em vô thẳng vấn đề đây ạ, ở đây có chị em nào có kinh nghiệm tăng size vòng 1 thì chỉ cho em với nè. Mà mấy chị đừng có quảng cáo sản phẩm gì nha, em không có mua đâu. Em có nghe nói phẫu thuật nâng ngực có hiệu quả nhanh chóng nên là cũng mấy năm nay tích góp được kha khá tiền, mấy chị em biết địa chỉ thẩm mỹ nào nâng ngực uy tín mà giá cả phải chăng tí nhé, em cảm ơn nhiều.

From Phương Vy

Đúng rồi đó bà, tui thấy mấy cái quảng cáo quá trời sản phẩm tăng size vòng 1 á, bạn em cũng có sài mà em chả thấy hiệu quả gì á

on December 22, 2021

Bởi vậy mới nói đừng có chi tiền ngu vào mấy cái đó

on December 22, 2021

Ychang luôn đó, con bạn tui nó mất mớ tiền vô mấy sản phẩm đó.

on December 22, 2021

Haha, dại quá dại.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 22, 2021

Kinh nghiệm tăng size vòng 1 webtretho chia sẻ cho em nè.

on December 22, 2021

Ngực chị nhìn vừa vẹn đẹp lắm á chị, mà chị nâng ngực hay sài sản phẩm gì đó?

on December 22, 2021

Chị làm phẫu thuật nâng ngực á em, làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á. Bác sĩ Hùng ở đây kinh nghiệm lâu năm rồi, nên rất là yên tâm.

on December 22, 2021

Bệnh viện này ở đâu vậy chị? Mà làm ngực có đau lắm không ạ?

on December 22, 2021

Địa chỉ của Bệnh viện đây nè, với lại cũng không có đau gì lắm đâu lắm, lúc phẫu thuật là gây mê hết rồi nên là không có biết đau gì á.

on December 22, 2021

Địa chỉ cũng gần nè. Mà được Bác sĩ đó làm ngực luôn hay là thực tập sinh á chị?

on December 22, 2021

Được chính tay bác sĩ Hùng làm ngực cho mình luôn nha, không phải lo

on December 22, 2021

À dạ vậy cũng yên tâm, mà ngực chị bao lâu mới lành á?

on December 22, 2021

Khoảng hơn 4 tuần là ngực chị đã lành hoàn toàn với bắt đầu lên dáng ổn định á. Còn tùy cơ địa mỗi người nữa, khoảng 1-3 tháng tùy người á.

on December 22, 2021

Vậy cũng nhanh quá nè, em cảm ơn chị nha.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

From Phương Vy

Em không có kinh nghiệm gì, mà mấy chị cho em hỏi là bao nhiêu tuổi thì mình nâng ngực được ạ?

on December 22, 2021

Chị thấy là trên 18 tuổi đầy đủ sức khỏe thì nâng ngực được hết á em

on December 22, 2021

À, dạ em cảm ơn chị.

on December 22, 2021

Òm kh có gì nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 22, 2021

Trời Sinh sao thì để vậy đi bà, chứ kinh nghiệm tăng size vòng 1 hỏi làm gì cho mệt không biết nữa.

on December 22, 2021

Mình có nhu cầu thì mình làm thôi, với lại sống phải phấn đấu chứ ai lại mặc định do trời được chứ

on December 22, 2021

Ước gì cũng có tiền mà làm ngực

on December 22, 2021

Có làm mới có ăn nhe.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 22, 2021

Thấy mấy bà chia sẻ kinh nghiệm tăng size vòng 1 webtretho là ăn đu đủ, ăn bì lợn, chân giò, thịt bò, uống dầu oliu loại nguyên chất để làm đẹp ý ạ, mỗi sáng và tối trc’ khi đi ngủ, massage khoảng 15’.

on December 22, 2021

Không biết là tui đã làm hết những cách dân gian nào rồi á mà có hiệu quả gì đâu, có cái ăn cho sướng cái miệng thì có.

on December 22, 2021

Thì thấy mấy bà trên đó chia sẻ kinh nghiệm tăng size vòng 1 như thế chứ em cũng có biết gì đâu

on December 22, 2021

Òm thì nói chung là còn tùy cơ địa mỗi người nữa em à. Có tiền chị để dành đi nâng ngực luôn cho nhanh

on December 22, 2021

À dạ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on December 22, 2021

Kinh nghiệm tăng size vòng 1 nhanh nhất chính là phẫu thuật nâng ngực thôi em

on December 22, 2021

Ôi chời, cái vòng 1 của chị to ghê, so ra nếu nó là của em thì đẹp á. Tại chị hơi ốm, hehe. Em xin lỗi, mà ngực thì đẹp thiệt

on December 22, 2021

Haha chị ăn hoài mà nó chả mập em à, nên quất cặp bưởi cho có cái vớt vát

on December 22, 2021

Người muốn mập kh được, người muốn ốm thì hít không khí cũng mập. Mà chị làm ngực ở đâu đó ạ, ngực đẹp đều đặn, căng tròn á.

on December 22, 2021

Chị làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng luôn đó em, thấy mọi người review nên là chị cũng vào góp vui.

on December 22, 2021

Ui trời luôn á, chắc em phải qua đây tư vấn luôn thôi, chứ ai nâng ngực ở đây cũng đẹp hết trơn. À mà sau nâng ngực mình cần kiêng cữ gì nhiều không chị?

on December 22, 2021

Chủ yếu là uống thuốc theo hướng dẫn của bác sĩ, với lại tránh mấy hoạt động mạnh, ngủ thì nằm thẳng không được nằm nghiêng nè

on December 22, 2021

À, còn về ăn uống thì nên tránh như trứng, thịt bò; tránh sử dụng đồ cay nóng; không sử dụng chất kích thích (bia, rượu, thuốc lá, cà phê…)

on December 22, 2021

Ui phải kiêng cữ khoảng bao lâu lận ạ?

on December 22, 2021

Theo bác sĩ thì là tối thiểu 4-6 tuần, còn tối đa là 1-3 tháng lúc ngực ổn định hẳn nè. Còn chị thì 6 tuần là chị ăn uống bình thường, còn áo định hình ngực thì chị vẫn mặc đến 3 tháng hơn tí lận á. Kiểu bị sợ á nó chưa vô form á

on December 22, 2021

Cũng lâu nhỉ, mà thôi muốn đẹp thì phải chịu khó thôi

on December 22, 2021

Đúng rồi, muốn đẹp là phải làm siêng.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar