50 on December 22, 2021

Mấy chị em trên diễn đàn mình có bí quyết hay làm sao để tăng kích thước vòng 1 cấp tốc được không ạ? Chứ em nói thiệt là em quá chán với cái ngực lép này rồi, nhìn người ta ngực to mà giền nhìn lại mình thấy chán cơm. Chị em nào có cách nào gì chia sẻ cho em với. Em cảm ơn nhiều.

• Liked by
Trả lời
4 on December 22, 2021

Mấy chị em trên diễn đàn mình có bí quyết hay làm sao để tăng kích thước vòng 1 cấp tốc được không ạ? Chứ em nói thiệt là em quá chán với cái ngực lép này rồi, nhìn người ta ngực to mà giền nhìn lại mình thấy chán cơm. Chị em nào có cách nào gì chia sẻ cho em với. Em cảm ơn nhiều.

From Linh Yến

Chời người muốn nhỏ thi không nhỏ được, người thì lại muốn to

on December 22, 2021

Thiệt là bất công lắm luôn á bà, người thì quá trời trời luôn còn như tui ngực lép xẹp nhìn mà chán

on December 22, 2021

Tui ngực to từ lúc đi học tới giờ, lúc nào cũng phải e dè cẩn thận cứ sợ bị “bóp” không á

on December 22, 2021

Kiểu vẫn thích cho to tí cho dễ nhìn á bà.

on December 22, 2021

Òm nè.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on December 22, 2021

Làm sao để tăng kích thước vòng 1 nhanh hả? Cách của chị đây nè.

on December 22, 2021

À, là chị phẫu thuật nâng ngực ở đây ạ?

on December 22, 2021

Đúng rồi đó em, chị là ngực ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng cũng được hơn 6 tháng rồi á. Cho em xem hình nè

on December 22, 2021

Chồi ôi, đẹp quá chị, nhìn chị sang quá mà ngực thì rất là đẹp luôn. 10đ luôn chị

on December 22, 2021

Hihi, cảm ơn em.

on December 22, 2021

Bác sĩ ở bệnh viện này kinh nghiệm lâu năm chưa chị?

on December 22, 2021

Bác sĩ Hùng kinh nghiệm đã trên 20 năm rồi, tay nghề chuyên môn cao nên rất là yên tâm á.

on December 22, 2021

Chị nâng ngực hết bao nhiêu tiền vậy ạ?

on December 22, 2021

Chị nâng ngực nội soi được giảm giá còn có 52tr à. So ra giá thị trường thẩm mỹ bên ngoài rất là rẻ á. Chị có bảng giá nè, em xem đi

on December 22, 2021

Nhìn chi phí hấp dẫn quá chị, mà ở đây có thường xuyên có giảm giá như vậy không?

on December 22, 2021

Có á em, hình như hiện tại bây giờ cũng đang có khuyến mãi nữa á.

on December 22, 2021

Uầy xịn liền, à mà chị làm ngực có đau không?

on December 22, 2021

Cũng không đau gì mấy á em, có lúc phẫu thuật xong thì có hơi đau nhức 1 tí à, mà lúc đó cũng có thuốc giảm đau này nọ được Bác sĩ kê cho miễn phí luôn. Còn trong quá trình phẫu thuật thì được gây mê rồi chả biết đau gì đâu.

on December 22, 2021

À ra là vậy, mà sau phẫu thuật được cho thuốc miễn phí hả chị?

on December 22, 2021

Đúng rồi em, nói chung chi phí đã bao trọn gói rồi, thuốc men, thời gian nghỉ dưỡng sau phẫu thuật nữa đều miễn phí hết.

on December 22, 2021

Đã vậy trời, chắc em qua đây tư vấn thử luôn quá chứ suy nghĩ gì nữa.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on December 22, 2021
Mấy chị em trên diễn đàn mình có bí quyết hay làm sao để tăng kích thước vòng 1 cấp tốc được không ạ? Chứ em nói thiệt là em quá chán với cái ngực lép này rồi, nhìn người ta ngực to mà giền nhìn lại mình thấy chán cơm. Chị em nào có cách nào gì chia sẻ cho em với. Em cảm ơn nhiều.From Linh Yến

Bên em có sản phẩm viên uống tăng kích thước vòng 1 chỉ cần 1-2 liệu trình là đảm bảo vòng 1 của chị to, căng tròn như mong muốn mà đảm bảo an toàn sức khỏe ạ.

on December 22, 2021

Thôi em để dành sài đi nha, chị không có nhu cầu

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on December 22, 2021

Làm sao để tăng kích thước vòng 1 thì em không biết rõ, tại em cũng chưa thử qua cách nào á. Mà em biết chỗ này có thể giúp chị nè.

on December 22, 2021

Là chỗ nào em?

on December 22, 2021

Dạ đây chị, không chỉ nâng ngực mà nâng mũi hay bất cứ thẩm mỹ gì cũng được chia sẻ trên đây hết á. Em thì chỉ tham khảo về nâng mũi là chủ yếu mà thấy bài chị nên cũng vào chia sẻ cho chị.

on December 22, 2021

Nhóm này của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng phải không?

on December 22, 2021

Dạ đúng rồi đó chị, em định qua đây để nâng mũi nè, còn nâng ngực thì thôi em chưa có nhu cầu hehe.

on December 22, 2021

Chị cũng biết đến Bệnh viện này, cũng đang tìm hiểu nè

on December 22, 2021

Em có đi ngang qua Bệnh viện này rồi, thấy cũng lớn lắm.

on December 22, 2021

Òm chắc chị cũng qua để tư vấn thử. Chứ cũng thấy nhiều người review tốt nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on December 22, 2021

Chị cũng định đi nâng ngực nè, mà tìm mãi vẫn chưa thấy được chỗ nào ưng ý.

on December 22, 2021

Không ấy chị qua đây coi thử nè, em thấy cũng nhiều đánh giá tốt lắm.

on December 22, 2021

Chị ở hơi xa, nên là tìm được chỗ nào ngon ngon là quất luôn chứ một lần đi một lần tốn

on December 22, 2021

Em thấy cũng được lắm á chị, mai em cũng qua đây tư vấn nè.

on December 22, 2021

Vậy em đi tư vấn trước đi có gì về review lại cho chị với

on December 22, 2021

Mà chị ở đâu lận?

on December 22, 2021

Chị ở Biên Hòa á

on December 22, 2021

Chời Biên Hòa mà xa gì, đi lên tư vấn trực tiếp luôn đi chị, có thắc mắc gì thì hỏi luôn cho tiện.

on December 22, 2021

Tại cũng có con nhỏ nè, nên là đi thì sắp xếp đủ thử mới ưng đi là đi 1 lần uy tín luôn

on December 22, 2021

Thế thì em chịu rồi, để mai em tư vấn về rồi em review cho chị sau.

on December 22, 2021

Ok em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 22, 2021

Ây, cho em review chung với. Em cũng làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á chị, lướt lướt thấy bài chị hiện lên tên Bệnh viện quen nên vào review nè. Cho chị xem hình ngực của em đây.

on December 22, 2021

Đẹp xuất sắc luôn cô gái. Công nhận Bác sĩ này mát tay ghê.

on December 22, 2021

Đúng rồi đó chị, mới đầu em cũng phân vân lắm, xong con bạn em nó hối quá.

on December 22, 2021

Haha chị quyết định rồi, chắc mai qua đây tư vấn luôn đây cho còn kịp thời gian chơi tết.

on December 22, 2021

Em có mã QR nè, chị đặt lịch hen onl trước đi rồi qua cho dễ

on December 22, 2021

Ui chị cảm ơn nhiều lắm rồi nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar