79 on June 3, 2020

Các chị em mình ơi,

Có ai như em không huhu. Vốn nhan sắc đã không được đẹp và sắc sảo như bao người rồi. Đã vậy thêm cái danh là ngực lép nữa chứ ? ? Đi đâu ai cũng chọc cũng ghẹo. Muốn mua bộ đồ mặc cho sexy cũng chẳng giám bởi có cái gì đâu mà sexy. Nên là em quyết tâm đi nâng cấp vòng 1 để cho mấy đứa hay chọc em lé mắt chơi. Mà khổ nổi vậy nè, em tìm hỏi mấy chỗ nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền, ai cũng bảo đến tư vấn các kiểu. Không chịu cho cái giá chính xác gì hết trơn. Chị em có đi nâng ngực rồi thì chia sẻ cho em biết với.

À mà xem trên fb thấy mấy sao hàn nâng ngực nội soi ở hàn quốc đẹp ghê á. Ai làm rồi thì cho em ít thông tin với. Thấy làm cái đó ngực đẹp căng tròn em cũng thích ? ?

• Liked by
Trả lời
9 on June 3, 2020

Nâng ngực nội soi ở hàn quốc giờ nổi lắm đó ơi. Mà ở Việt Nam mình cũng có chỗ nâng ngực nội soi đẹp mà. Qua bên chỗ t nè làm. Bao đẹp luôn. Ngực t nâng nay cũng hơn cả năm mà vẫn còn ngon lành cành đào đây nè

nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền

on June 3, 2020

Sao mà đẹp dữ thần vậy . Mà bà làm chỗ nào sao bác sĩ mát tay quá vậy, làm cặp ngực hợp vs cái dáng ghê luôn í

on June 3, 2020

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng ở quận 3 nè Nhật Hạ. Ngực lép như bà qua đây là bác Hùng cân hết nha ? ?

on June 3, 2020

Thiệt hông bà. nghe bà nói thấy ham ghê á. Mà bà nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền, size gì á. Rồi bà cũng nâng ngực nội soi luôn hay s? Đẹp thì đẹp chứ giá ok t mới làm à nha

on June 3, 2020

Gì mà hỏi tới tấp luôn vậy ba ? ? T làm nâng ngực nội soi size 300. Lúc t làm giá gốc là 70 triệu á. Nhưng hôm đó ngay đợt khai trương nên là được giảm còn có 52 triệu thôi ? ?

on June 3, 2020

Má ơi sao mà sướng vậy.. Mà b làm lâu rồi không biết nó có giảm hay tăng gì không nữa. Giờ nâng ngực nội soi ở hàn quốc thấy giá cũng cao lắm á.

on June 3, 2020

thì bà lên web xem thử đi. Coi giá cả sao. Mà bên đây là giá ok nhất rồi đó nghen

on June 3, 2020

Ekkk đang có khuyến mãi nè

on June 3, 2020

Ờ vui quá rồi. Thế thì khỏi phải lo nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền rồi. Vậy qua tranh thủ làm lẹ đi má

on June 3, 2020

T còn muốn tham khảo hêm xíu cho an tâm hơn… Nhưng mà t sẽ tranh thủ mà an tâm hí hí

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on June 3, 2020

Nghe mà thương c wá đi ? ? Em thấy có mấy người nâng ngực nội soi ở hàn quốc rồi cũng đẹp lắm. Chị nâng loại đó chắc cũng đẹp á.

on June 3, 2020

Người thân của em cũng đi nâng hay là s

on June 3, 2020

Dạ em có nhỏ bạn đi qua đó nâng á. Mà đợt em hỏi nó nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền thì nó bảo bên đó làm giá cao lắm á. Em thấy chỗ c gt cũng ok á c. Với đang có khuyến mãi nữa. C wa làm luôn đi

on June 3, 2020

Ừa chị cũng định vậy nè. Nhưng để c tham khảo thêm xíu á em

on June 3, 2020

Dạ tại em chưa đủ tiền thôi. Chứ mà đủ rồi em cũng qua làm

on June 3, 2020

Em cũng định nâng ngực á??? Em tính nâng loại gì rồi size mấy

on June 3, 2020

Dạ đúng rồi chị. Em đây không đến nõi lép, chỉ nhỏ thôi. Em định là nâng loại túi giọt nước á. Chắc size nào vừa vừa cho đẹp tự nhiên là được. Chứ to quá suốt ngày lo ngắm ngực rồi làm gì được ??

on June 3, 2020

Ừa chị thì lại thích to to tròn xíu nhìn mí sexy ? ?

on June 3, 2020

Em vừa đủ xài được ời

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
30 on June 3, 2020

xem ngực của em có đẹp giống mấy người nâng ngực nội soi ở hàn quốc không nè ? ? Cho xem để lấy động lực thôi chứ không phải khoe khoang gì hết á nghen

on June 3, 2020

Chu choa mạ ơi. Chị mà là con trai là chị yêu em ngay đấy. Em làm ở Hàn Quốc luôn hay s. Em làm đẹp đến nỗi mà chị không biết phải dùng từ nào để diễn tả luôn đó ? ?

on June 3, 2020

Em âu có giàu đến nỗi qua bên tận xứ sở kim chi. Em làm bên bác Hùng á. Nay bác có mở bvtm trên đừng Nguyễn Đình Chiểu á chị . Em thấy bạn nãy có gt cho chị á. Chị có fb k. lên tìm là thấy ngay à

on June 3, 2020

ơi, chị cho em hỏi xíu là nâng ngực xong rồi khi nào mới đẹp tự nhiên á chị? Có lâu quá k vậy chị

on June 3, 2020

À thì ra là chỗ này. Hèn gì mà đẹp quá chừng luôn. Không biết nâng ngực nội soi có được đẹp như em đây không nữa ? ?

on June 3, 2020

Này thì tùy vào cơ địa của mỗi người đó em. Chị thì chắc do phần cơ địa, bsi làm giỏi vs chăm sóc tốt nên tầm gần 2 tháng là đẹp tự nhiên rồi á.

Chắc là đẹp mà. Chị đừng có lo quá. Khi chị đến bv sẽ được tv vấn à. Như đợt em cũng tìm hiểu sơ sơ rồi đến bác Hùng tv hết luôn á

on June 3, 2020

dạ thế thì cũng khá nhanh à.. Em tưởng tầm nửa năm chứ. Ai dè tầm 1 – 3 tháng thì quá nhanh rồi. mà bác Hùng có phải là người này không vậy chị? Lúc chị nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền? Có cao không chị?

on June 3, 2020

Thế thì chị đỡ lo hơn rồi. Chứ h chị như người mù đi trong đêm v đó. Chẳng có biết gì hết

on June 3, 2020

Em cũng đang ở bv của bác Hùng đây này kkk Sắp sửa lên thớt rồi các chị em ơi.. Ai đó cho em thêm xíu động lực đi. Vừa mừng vừa hồi hộp lại run nữa

on June 3, 2020

Đúng rồi đó . Bác Hùng có dáng bé bé to to. Đặc biệt có gương mặc cool ngầu nè. Chị làm lâu quá nên cũng k nhớ rõ là giá bao nhiêu nữa. em lên web xem thử đi

Lại có thêm đồng bọn rồi ? ?. Mà em đừng có run quá, bác Hùng làm chút xíu là xong à nhanh lắm. Làm đẹp thì tâm lý phải vui mừng chứ sao run chứ

Không sao đâu chị đừng lo.. qua đấy bác Hùng sẽ lo tất cho c

Mọi người làm em rối rít hết à ??

on June 3, 2020

Lần đầu trong cuộc đời mà chị. Cũng phải run run chứ hihi

on June 3, 2020

Web này đúng không chị ?

on June 3, 2020

Nhìn ngực chị mà không kìm được lòng ? ? Sao chị ấy chỉ mặc áo 2 dây mà cũng sexy quá vậy nè. Thêm 2 cái bầu ngực căng tròn nữa chứ. Đợt em xem mấy trang khách hàng nâng ngực nội soi ở hàn quốc, thấy đẹp xuất thần rồi. Mà giờ nhìn chị… em phải dùng từ nào đây ? ? Chắc cũng bao chàng mê say đắm vì chị rồi đúng hk

on June 3, 2020

đúng rồi nha. Trong đấy có đủ thông tin cho em tham khảo hết á. Nào là bảng giá, rồi thông tin dịch vụ, hình đánh các, pla pla… À thấy hình em gửi hình như đang có khuyến mãi gì đso. Em và bảng giá xem sao ha. Hông chừng có kh.mai nâng ngực đó

nói quá à. Chị nào phải hotgirl đâu mà nhiều chàng say đắm nè. 1 chàng là đủ rồi.

on June 3, 2020

Phải không á nghen. Mà em nghe dân tình đồn bác Hùng mát tay lắm hã chị.

on June 3, 2020

Đúng rồi đó em. Bác Hùng nổi tiếng là “bàn tay vàng” trong làng thẩm mỹ đó. Nhìn ngực chị là em biết bác Hùng mát tay đến cỡ nào rồi hén

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on June 3, 2020

Xem mấy clip nâng ngực nội soi ở hàn quốc làm đẹp ghê á. Mà không biết ngực bị xệ rồi nâng ngực có đẹp không các em

on June 3, 2020

Chị bị xệ nhiều không chị?

on June 3, 2020

Cũng kha khá đó em. Từ khi chị sinh bé thứ 2 xong là vòng 1 của chị xuống cấp trầm trọng luôn á. Chị thấy em nâng ngực cũng đẹp. Chỗ em làm có ai có tình trạng tương tự chị không?

on June 3, 2020

Hình như có á chị. Em xem hình ảnh khách của bác Hùng thì có nè. Chị xem giống tình trạng chị không

on June 3, 2020

chị khá hơn được người trong hình xíu ? ? bác sĩ chỗ em làm có vẻ khá mát tay đấy. Nâng ngực xong thay đổi 180 độ luôn. Ngực to tròn hơn rồi thêm cái là quần vú cũng được gom gọn lại nữa

on June 3, 2020

Dạ bác ấy giỏi lắm chị. 10 người vào đây là đẹp đủ 10 luôn. Mà em thấy chị nên qua bên bv cho bác Hùng thăm khám cho chắc. Rồi bác ấy tv chị nâng sao cho đẹp luôn

on June 3, 2020

Vậy hã em. Chắc chị phải qua bên đó 1 chuyến. Chứ xệ v chị nhìn còn chán mà nói chi là ck của chị.. Hỗm rài thấy ông ấy cứ đi miết chắc là ngán cơm thèm phở rồi ? ?

on June 3, 2020

Thế thì nâng ngay quả ngực căng tròn cho ổng mê mệt. Cho ngắm chứ k cho xài. Cho bỏ tật ra ngoài ăn phở.

on June 3, 2020

Thôi thôi chị sợ k cho xài chắc ổng đi luôn wa…

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 3, 2020
Các chị em mình ơi, Có ai như em không huhu. Vốn nhan sắc đã không được đẹp và sắc sảo như bao người rồi. Đã vậy thêm cái danh là ngực lép nữa chứ ? ? Đi đâu ai cũng chọc cũng ghẹo. Muốn mua bộ đồ mặc cho sexy cũng chẳng giám bởi có cái gì đâu mà sexy. Nên là em quyết tâm đi nâng cấp vòng 1 để cho mấy đứa hay chọc em lé mắt chơi. Mà khổ nổi vậy nè, em tìm hỏi mấy chỗ nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền, ai cũng bảo đến tư vấn các kiểu. Không chịu cho cái giá chính xác gì hết trơn. Chị em có đi nâng ngực rồi thì chia sẻ cho em biết với. À mà xem trên fb thấy mấy sao hàn nâng ngực nội soi ở hàn quốc đẹp ghê á. Ai làm rồi thì cho em ít thông tin với. Thấy làm cái đó ngực đẹp căng tròn em cũng thích ? ?From Nhật Hạ

Người ta nói nhất dáng nhì 3, thứ 3 là vòng 1 đó. Vòng 1 mà không có rồi lấy gì sexy. Qua ngay bác Hùng liền đi bác cứu giúp cho

on June 3, 2020

vâng tui đã đặt hẹn rồi. mai mốt t đẹp là t khoe à nghen… hờn hic

on June 3, 2020

thôi mà.. em chỉ là muốn chị được đem thôi mà. Em nâng ngực túi giọt nước ở bác Hùng đây nè.. Nhá nhẹ qua 1 tấm hình  cho chị vui lại hén

on June 3, 2020

Lại thêm một thành quả tuyệt vời từ bác Hùng ? ?

on June 3, 2020

Chị cũng đi nâng lẹ đi cho về có khoe với tụi em. Với em nói nghe nè, con gái mình phải có 3 vòng phải đầy đặn. 1 là để làm đẹp cho bản thân, đi đâu cũng chẳng sợ ai khinh thường. 2 là cho mấy đứa chê mình nó phải hối hận

on June 3, 2020

Chị thì k nghĩ đến đó. Mà nghe em nói thì chị nghĩ cũng đúng

on June 3, 2020

Thì đấy!! nếu chị đã chọn làm bên bác Hùng thì đừng có lo chuyện nâng cấp vòng 1 bao nhiêu tiền. Giá cả ở đây ok lắm.

on June 3, 2020

ừa chị có đặt hẹn bên bác Hùng rồi đó em. Mai chị qua bác Hùng tv nè.

on June 3, 2020

Vậy thì được rồi. Giờ chị chỉ việc nằm nghỉ, ami ăn mặc thật đẹp để chuẩn bị màn lột xác ngoạn mục kkk

on June 3, 2020

Em cứ làm chị nôn. Tối nay chị k ngủ được là do em đó nghen

on June 3, 2020

Bác Hùng có làm cả mắt luôn nên chị an tâm ? ?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on June 3, 2020

Các chị em ơi, em tìm group khách hàng nâng ngực nội soi ở hàn quốc thì vô tình thấy group này. Các chị em nâng ngực rồi ở bác Hùng cho em 1 lời xác nhận là này có phải là group chính thức k ạ

on June 3, 2020

Đúng rồi em nhé. Trang chính thức đó em. Em tính nâng ngực ở bác Hùng hay sao?

on June 3, 2020

Dạ em tính vào tham khảo nếu ok thì em làm á chị. Mà em sợ k phải trang chính thức thì toang

on June 3, 2020

Trang này toàn là khách hàng của bác Hùng không á. Em cứ vào tham gia xem tham khảo đi.

on June 3, 2020

À mà chị cho em hỏi là em giờ chưa có ck, mà lỡ giờ nâng mũi rồi sau này có cho con bú được không. Em k sợ bị xệ mà sợ là ảnh hưởng đến con sau này á chị. Mình có ngực đẹp thì sướng rồi, mà con mình sau này bị gì thì tội nó chị ơi

on June 3, 2020

Em nâng ở bác Hùng thì cứ an tâm chuyện này há. Không bị ảnh hưởng gì đâu mà lo nè. Bên bác Hùng toàn xài hàng nhập khẩu từ nước ngoài không à. Nên không có gây hại gì đâu

on June 3, 2020

Dạ nghe chị nói v em cũng đỡ lo. Mà chị có Hotline bên đó k. Cho em xin với. Em tính gọi hỏi một vài vđ với đặt hẹn luôn

on June 3, 2020

À đây em nha. Có đủ địa chỉ với sđt luôn nè

on June 3, 2020

Xie Xie chị nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar