36 on June 16, 2020

Em đang có ý định làm ngực mà nghe bảo nâng ngực 1 tuần vẫn đau. Em thấy hơi e ngại, có chị nào làm rồi xác nhận dùm em có phải vậy không ạ. Mà em thắc mắc là nâng ngực có được bóp mạnh không mấy chị? Nếu va chạm mạnh quá thì có bị ảnh hưởng gì không. Hy vọng mấy chị chia sẻ giúp em mấy cái này. Với em cũng đang tìm địa chỉ để nâng ngực á. Nên có chị em nào biết chỗ nào làm ngực ok thì chỉ em luôn nha. Cảm ơn chị em nhiều lắm

• Liked by
Trả lời

Qua đây tư vấn thử này. T thấy có mấy chị bảo chỗ này làm ngực đẹp lắm. T lên trang thấy hình làm rồi cũng ok lắm nè.

Nâng ngực 1 tuần vẫn đau

on June 16, 2020

Thấy cũng ok á. Lát t lên tham khảo thử xem sao. Đang lo vụ kia trước coi mấy chị có kinh nghiệm chia sẻ xem sao

Chưa thấy bà nào nói nâng ngực 1 tuần vẫn đau hết á. Chỉ nghe bảo lúc đứng đi á mà nhẹ nhàng thì bình thường. Còn đi mạnh thì nó chỉ hơi nhói nhẹ thôi. Ý là lúc di chuyển thôi chế ơi

on June 16, 2020

T cũng nghĩ vậy chứ nằm bình thường thì làm gì đau. Với t lo cái là lúc ngực lành á không biết nâng ngực có được bóp mạnh không thôi.

Này thường sợ lúc quan hệ thôi chứ bình thường thì chắc không có rồi. Mà nghe bảo không sao chỉ có cái mình nên hạn chế cho chắc. Chứ sợ ngực không sao ma nhìn mất form thì không đẹp thôi. Nên kỹ kỹ chút :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Ai bảo nâng ngực 1 tuần vẫn đau t thấy có nhiều bà đi đứng bình thường mà

on June 16, 2020

Thì nghe bao vậy đó. Hơi lo nên hỏi lại cho chắc á mà

on June 16, 2020

Đi nhẹ nhàng chắc không sao đâu người ơi. Với lại thớt hỏi nâng ngực có được bóp mạnh không á. Nếu muốn ngực đẹp trường tồn thì không nên hoặc hạn chế thôi nha.

on June 16, 2020

Này tôi biết mà. Hỏi để có lỡ mình sơ ý chạm mạnh cũng đỡ lo hơn

on June 16, 2020

Thấy thớt chưa làm mà lo xa quá chừng

on June 16, 2020

Phải lo thôi chứ đó giờ có thẩm mỹ đâu mà biết hahah. Kệ thà hỏi thừa còn hơn bỏ sót :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Em nâng ngực rồi nè. Làm cũng nhẹ nhàng mà. Làm gì nâng ngực 1 tuần vẫn đau được. Sẵn cho chị xem ngực em mới độ cách đây 2 tháng để chị có động lực

Nâng ngực 1 tuần vẫn đau

on June 16, 2020

Cặp ngực nhìn chất lượng qtqd. Mới 2 tháng mà xịn sò ghê luôn. Này chắc chăm sóc kỹ lắm mới được vậy nè phải không

on June 16, 2020

Thì tất nhiên là có kiêng cử rồi đó. Mà nhờ chỗ t làm ông bác sĩ làm nhẹ nhàng nên t cũng dễ chăm sóc nữa á

on June 16, 2020

Ngắm ngực đẹp mà quên hỏi chế làm ngực ở đại chỉ nào để tham khảo nữa :))

on June 16, 2020

BS Hùng bên quận 3 á nha. Đây địa chỉ ở đây nha

Nâng ngực 1 tuần vẫn đau

on June 16, 2020

Nãy có b chỉ t mà t chưa kịp vô xem nè. Mà chỗ này sao sẵn review sơ sơ cho t luôn đi

on June 16, 2020

Nói chung t tới đây 2 lần 1 lần tư vấn 1 lần đi nâng ngực. Thấy ở đây nhân viên nhiệt tình. Với t hài lòng nhất là BS Hùng ở đây làm việc chuyên nghiệp tư vấn cận kẽ size ngực phù hợp. Với lúc làm cũng cẩn thận nữa. Hài lòng cái là bác may vết mổ khéo lắm. T chăm mới tháng trời thấy mờ rồi. Nói chung là thấy hài lòng chỗ này

on June 16, 2020

Trời làm ngực ở BS Hùng thì nói gì nữa. Bà chị em đây làm ngực bên đó hết tháng 6 này là đúng 1 năm. Mà giờ nhìn ngực của bả em phụ nữ mà nhìn còn mê. Ngực đẹp mà tự nhiên lắm luôn chị

on June 16, 2020

Ừ chị cũng tham khảo nhiều chỗ thấy ở đây ok mới qua làm luôn á chứ. Mà giờ ngực đẹp mà sờ vô mềm tay nữa chị thấy ưng lắm rồi

on June 16, 2020

Mà nâng ngực có được bóp mạnh không mấy chế ơi.

on June 16, 2020

Được hay không t cũng không dám đụng mạnh luôn. Giờ t o bế dữ lắm để ngực mau đẹp chứ dễ gì đám đụng mà nói chi bóp mạnh

on June 16, 2020

Đúng á chị mình tò mó thì sờ nhẹ nhàng thôi chứ bóp mạnh sợ ngực mình lúc đầu không sau lúc sau sợ nó mất cân đối là hết đẹp. Em thấy b chị em kỹ mấy vụ này lắm á

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 16, 2020

Em cũng đang thắc mắc vụ nâng ngực có được bóp mạnh không á.

on June 16, 2020

Thấy mấy chị giaỉ thích ở trên cũng đúng ngực làm thì nên hạn chế đụng mạnh. Sợ làm mạnh thì lâu ngày ngực không cân đối á em

on June 16, 2020

Dạ chị em cảm ơn. Mà này em sợ cái là lúc mình chăn gối thôi á chị. Chứ bình thường không nói gì

on June 16, 2020

Uk thì chị cũng e ngại vụ đó nên hỏi luôn đó

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Em đang có ý định làm ngực mà nghe bảo nâng ngực 1 tuần vẫn đau. Em thấy hơi e ngại, có chị nào làm rồi xác nhận dùm em có phải vậy không ạ. Mà em thắc mắc là nâng ngực có được bóp mạnh không mấy chị? Nếu va chạm mạnh quá thì có bị ảnh hưởng gì không. Hy vọng mấy chị chia sẻ giúp em mấy cái này. Với em cũng đang tìm địa chỉ để nâng ngực á. Nên có chị em nào biết chỗ nào làm ngực ok thì chỉ em luôn nha. Cảm ơn chị em nhiều lắm

From Thanh Tuyền

Mấy chị cho em xin ý kiến về BV Ngô Mộng Hùng đi mấy chị. Em mới đi tư vấn ở đây hồi sáng. Thấy khá ok mà không biết nâng ngực ở đây thì có ok không. Em hẹn ngày mai trả lời chốt làm á. Chị nào làm rồi cho em xin ý kiến nha. Tại sẵn dịp khuyến mãi em định làm luôn

on June 16, 2020

Được nha em ơi. Chị cũng làm ngực bên đó nè

Nâng ngực 1 tuần vẫn đau

Em thấy dáng ngực chị là em chịu á nha. Chắc mai em chốt làm luôn cho kịp khuyến mãi. Chứ để sợ hết đợt

on June 16, 2020

Chị cũng đang định qua đây tư vấn nè. Mà em nói khuyến mãi gì đó là mình xem ở đâu đó em

Đây bảng giá có giá giảm rồi nè chị.

Nâng ngực 1 tuần vẫn đau

on June 16, 2020

Chị cảm ơn em nhé

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 16, 2020

Thấy nhiều b qua bên Ngô Mộng Hùng làm đó. Hỏi ngưới ta thử chứ t theo dõi thì thấy chỗ này nhiều chị khen lắm á nha

Nâng ngực 1 tuần vẫn đau

on June 16, 2020

Ở đây có group luôn hả. Để lên đây xem thử

on June 16, 2020

Uk chỗ này tuy không quảng cáo rầm rộ như mấy chỗ khác. Mà thấy nhiều chị làm ngực ở đây khen dữ lắm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar