51 on June 8, 2020

Em xin giới thiệu em tên là Jaky, năm nay em 26 tuổi rồi

Công việc của em chuyên về kinh tế, thêm nữa vốn là thằng đàn ông nên là em cũng k rành về mấy chuyện của các chị em phụ nữ.

Và câu chuyện bắt đầu khi vợ em đòi đi nâng ngực… Em thì thương vợ, ngoài mặc cũng ậm ừ cho nhưng trong lòng thì không yên đc. Em lo không biết nâng ngực có ảnh hưởng gì không nữa. Em lên tìm hiểu thì chỗ nào cũng nói lơ lơ à. Rồi thêm cái nữa là lên xem review thì 10 người cũng có 2 người chê tùm lum các kiểu

Các chị em trên diễn đàn tamsudaokeo đã ai nâng ngực chưa ạ? Cho em xin 1 lời khuyên đi. Với cho em xin infor 1 chỗ thiệt ok. Nếu là bệnh viện chuyên khoa phẫu thuật thẩm mỹ thì càng tốt. Em không quan trọng chuyện tiền bạc. Miễn sao uy tín, bác sĩ có tay nghề giỏi là được

Mong các chị em giúp đỡ. Em xin cảm ơn các chị nhiều ạ.

• Liked by
Trả lời
8 on June 8, 2020

Hiếm lắm mới thấy được ông ck lên đây hỏi mấy chuyện liên quan đến dao kéo kkk. Bên ngoài ậm ừ nhưng lại lo cho vk, không biết nâng ngực có ảnh hưởng gì không ? ?

on June 8, 2020

Đàn ông tụi anh tuy bề ngoài hơi vô tâm xíu thôi. Chứ bên trong tụi anh ấm áp lắm.. Tại chị em phụ nữ không hiểu cho anh em đàn ông tụi anh thôi..

on June 8, 2020

Thiệt hông đấy.. Em thấy ai nói câu đó cũng được.. Nhưng mà làm có được hay không là 1 chuyện kìa. Như anh là nói đi kèm vs làm… ngoài mặt có vẻ không qtam chứ cũng lên hỏi đã ai nâng ngực chưa, tìm chỗ làm cho vk

on June 8, 2020

Vậy là anh được đánh giá là ng ck tốt rồi đúng không. Mà em biết gì về mấy chuyện dao kéo này không, tư vấn anh với

on June 8, 2020

Thiệt ra nâng ngực có ảnh hưởng gì không là tùy vào chỗ anh chọn làm thôi. Theo như nhỏ bạn em mới vừa đi nâng ngực được 2 tháng thì nó bảo là không. À nó có gửi fb chỗ nó làm cho em xem nè. Anh coi dẫn vk qua tham khám thử đi. Em nghe nó bảo chỗ này là bv thẩm mỹ, bsi đi du học nước ngoài giỏi dữ lắm

nâng ngực có ảnh hưởng gì không

on June 8, 2020

Vậy hã em. Nếu là bvtm thì tốt quá rồi. để anh lên đấy xem thử coi sao.

on June 8, 2020

Còn này là hình con bạn em nè. Nghe khoe đâu là mới 2 tháng là đẹp tự nhiên rồi đó anh. Lấy cho vk anh xem để an tâm ha kkk À xin đính chính là cho vk anh xem nha

on June 8, 2020

Anh phải suy nghĩ có dám cho vk xem không. Sợ là chưa kịp nói gì hết là bị đuổi ra khỏi nhà quá

on June 8, 2020

maybe ? ? ?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 8, 2020

Anh có vẻ thương vk lắm đấy. Chị em đã ai nâng ngực chưa chỉ cho anh ấy với. Chứ mà nghe anh ấy nói mà tội quá ? ?

on June 8, 2020

Anh cảm ơn em nha.

on June 8, 2020

Không có gì nè. Mà em thấy chị Mỹ Dương gt chỗ bvtm Ngô Mộng Hùng thấy cũng ok á.. Anh tham khảo xem chỗ đó coi sao. Chứ h mà đi mấy tmv không uy tín, thêm mấy cái spa thì khỏi cần phải hỏi ai nâng ngực có ảnh hưởng gì không. Xác định câu tl là có rồi đó

on June 8, 2020

Ừa anh đang xem nè em, thấy nhiều người cũng đến bvtm này làm. Bởi anh cũng lo như Hasare nói nên mới lên đây hỏi c e nè

on June 8, 2020

: thôi cố gắng lên anh. Vợ đẹp thì mình hãnh diện thôi

on June 8, 2020

Anh cũng rất muốn khen nhưng thôi anh không dám… Câu khen này anh xin để dành lại cho vk của anh nhé. Mà Huỳnh My nâng vòng 1 đã lâu chưa em.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 8, 2020

Nếu anh Jaky hỏi đã ai nâng ngực chưa thì em đây xin trả lời là CÓ ạ. Không biết vợ anh có tính hay ghen hay k.. Nhưng hình ảnh em gửi chỉ mang tính chất cho vợ anh tham khảo ? ?

on June 8, 2020

Chị ơi, ngực chị đẹp thật á.. Chị làm ở đâu vậy chỉ cho em chỗ đó với. À em cũng có cùng thắc mắc với chủ thớt á. Em muốn nâng cấp vòng 1 của mình lắm luôn. Nhưng không biết là nâng ngực có ảnh hưởng gì không

on June 8, 2020

Từ từ bé đây sẽ giải đáp hết cho mọi người nè. Em không nhớ rõ là em nâng ngực đã mấy tháng rồi nữa anh jaky. Nhưng hiện tại em vẫn thấy sức khỏe bthuong, em có vòng 1 ưng ý nè.

đến bác Hùng nâng ngực là an tâm hén. Không bị ảnh hưởng gì đâu nè. Chị nâng bên bác giờ khỏe re có gì đâu.

on June 8, 2020

Nghe em nói vậy anh mừng quá. Bác Hùng mà em nói có phải bác Ngô Mộng Hùng có bvtm ở quận 3 k em.

on June 8, 2020

Dạ đúng rồi đó anh. À em thấy bạn Mỹ Dương có gt cho anh đó. Anh dẫn vk anh qua đó làm đi

on June 8, 2020

vs qua bên bác Hùng làm đi. Bên đây đang có khuyến mãi nè.

là nâng ngực có ảnh hưởng gì không

on June 8, 2020

Giảm kinh khủng khiếp vậy á. Sao chị biết hay vậy. C cũng làm bên đó hã. Cho em xem hình zí

on June 8, 2020

ừa c đang ngồi đợi bên đây nè em

on June 8, 2020

Chị ơi. Cho em hỏi xíu là nâng ngực tại bvtm Ngô Mộng Hùng rồi có được ở lại đó k chị. Chi phí ở lại thế nào

on June 8, 2020

sau khi em nâng ngực ở bác Hùng sẽ được ở lại 1 – 2 ngày tùy vào tình trạng của em nhé. Chi phí ở lại là 0đ em nhé kkk

on June 8, 2020

Sướng thế á… Dạo này em cứ lo vụ chi phí ở lại nên chưa dám qua đó tv.. mà sợ đến đó hỏi ngta cũng kì. Giờ nghe c nói v em an tâm rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 8, 2020

Anh  vào group này nè. Hỏi mấy chị em hỏi xem đã ai nâng ngực chưa tv cho anh. Mà đây toàn khách hàng làm rồi k mà.. Hỏi chắc chắn là có câu tl rồi đó

on June 8, 2020

Này là group chính thức của bvtm Ngô Mộng Hùng hã em

on June 8, 2020

Đúng rồi anh. Anh vào đó hỏi mấy chị nâng ngực có ảnh hưởng gì không, các chị sẽ cho anh ý kiến

on June 8, 2020

Ừa cảm ơn em nha. Do là anh cũng tính cho vk anh qua đây làm nè. mà không biết sao cho vk anh tham khảo phản hồi của khách. Giờ có group này thì ok rồi. Group này phải k em

on June 8, 2020

Dạ đúng rồi đó em. Mà em nghe nói là bác Hùng làm ok lắm. Anh thấy nãy h anh hỏi đã ai nâng ngực chưa, ai cũng nói ok cũng đẹp hút hồn luôn á

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 8, 2020
Em xin giới thiệu em tên là Jaky, năm nay em 26 tuổi rồi Công việc của em chuyên về kinh tế, thêm nữa vốn là thằng đàn ông nên là em cũng k rành về mấy chuyện của các chị em phụ nữ. Và câu chuyện bắt đầu khi vợ em đòi đi nâng ngực… Em thì thương vợ, ngoài mặc cũng ậm ừ cho nhưng trong lòng thì không yên đc. Em lo không biết nâng ngực có ảnh hưởng gì không nữa. Em lên tìm hiểu thì chỗ nào cũng nói lơ lơ à. Rồi thêm cái nữa là lên xem review thì 10 người cũng có 2 người chê tùm lum các kiểu Các chị em trên diễn đàn tamsudaokeo đã ai nâng ngực chưa ạ? Cho em xin 1 lời khuyên đi. Với cho em xin infor 1 chỗ thiệt ok. Nếu là bệnh viện chuyên khoa phẫu thuật thẩm mỹ thì càng tốt. Em không quan trọng chuyện tiền bạc. Miễn sao uy tín, bác sĩ có tay nghề giỏi là được Mong các chị em giúp đỡ. Em xin cảm ơn các chị nhiều ạ.  From jaky

Nghe chủ thớt nói mà thấy tội thiệt chớ hic

on June 8, 2020

Chỉ cần vk anh đẹp là được rồi em à.

on June 8, 2020

Phải như đợt em đi làm mà ck em cũng được 1 phần như anh thì em cũng khỏe rồi… Chẳng biết lo nâng ngực có ảnh hưởng gì không cho vk, hay là tìm hiểu tt chỗ làm cho vk luôn

on June 8, 2020

Thôi đừng buồn nè

on June 8, 2020

Thôi đừng nhắc chỉ làm em thêm đau lòng thôi anh ơi. À mà nãy h em thấy mấy c e có gt anh qua bên bác Hùng làm á.. Anh có dẫn vk qua đó hay là sao

on June 8, 2020

Hơn 80% là anh sẽ chọn bvtm của bác Hùng á em. À em có làm bên bác Hùng rồi đúng k. Cho anh xin vài lời review đi

on June 8, 2020

Đúng rồi anh. Em làm được hơn 1 tháng rồi. Nói chung là bác Hùng làm rất ok. Anh cứ lên web thammyngomonghung.vn

on June 8, 2020

Thế á, để anh lên xem tìm hiểu. mà em cho anh hỏi xíu vụ size với loại túi ngực á. Là mình tự chọn hay sao em

on June 8, 2020

Này thì vk anh có thể tự chọn, hoặc đến đó bsi tv á anh. Nhưng tốt nhất là anh nên tìm hiểu loại túi ngực. Vd túi ngực giọt nước, túi ngực tròn nè.

on June 8, 2020

Này thì để vk anh chọn chứ anh thì thua. Anh hỏi để biết mà đến đó k phải bỡ ngỡ.

on June 8, 2020

Công nhận anh chu đáo thật đấy

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on June 8, 2020

Các chị ơi, em chưa lấy ck mà ngực bị chảy xệ nhẹ thì sao đây.

on June 8, 2020

Ăn chơi nhiều lắm ha gì mà chưa ck mà đã vậy rồi

on June 8, 2020

Do là em hay thả rong.. Rồi mấy hôm tập tt mà mặc áo lót k dây nữa… Tập tg dài rồi ngực em nó cũng xệ theo tg luôn

on June 8, 2020

Khổ quá..

on June 8, 2020

Huhu chị có biết đã ai nâng ngực chưa, hay có kinh nghiệm trong chuyện nay chỉ cho em với

on June 8, 2020

T nè cô. C thấy em nên qua bác Hùng tân trang lại vòng 1 của mình đi. Chỗ này nè

còn địa chỉ đây.. quá có tâm với cô luôn đấy

on June 8, 2020

À hình như em ở gần đây nè. mà bên đây có dịch vụ nâng ngực bị chảy xệ gì k chị.. Vòng 1 em cũng hơi nhỏ. Em tính nâng luôn cho to to xíu

on June 8, 2020

Có đủ hết nha. Em cứ đến bác Hùng rồi bác ấy tv cho em. Em cứ lướt cmt nãy h của các c e tv chủ thớt chuyện nâng ngực có ảnh hưởng gì không nè. Toàn làm ngực bên bác Hùng k đấy. Ai làm cũng đẹp hết. Do chị mới làm nên chưa khoe thôi. Chứ thôi  cũng khoe rồi

on June 8, 2020

Dạ hí hí đợi em khoe chung với. Để em lên xem. Em cảm ơn chị nha.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar