47 on June 9, 2020

Ai thấy nỗi đau này đây
Ngực nhỏ cũng khổ lắm chứ có sung sướng gì đâu. Mà đi đâu ai cũng chọc bảo ngực lép, người 2 lưng các kiểu.. Em nghe mà giận tím người luôn… mà h ngta nói đúng quá em biết cãi thế nào đây???
Mấy đứa bạn cứ khuyên em đi nâng ngực đi. Mà em thì lo kh biết là nâng ngực có nguy hiểm không. Rồi giá cả thế nào? Các chị em mình đã ai nâng ngực chưa, cho em xin nhẹ cái ý kiến đi.. Chứ em không rành mấy chuyện này đâu huhu

• Liked by
Trả lời
6 on June 9, 2020

T không bk là nâng ngực có nguy hiểm không. Nhưng t đây nâng cũng đã năm hơn rồi mà vẫn tươi trẻ và cặp bưởi này vẫn to tròn đây nè

nâng ngực có nguy hiểm không

on June 9, 2020

Bà ấy kêu là cặp bưởi thiệt giống y chang luôn.. Mà cho t hỏi cái là b nâng ngực xong có thấy đau hay mệt mỏi gì k

on June 9, 2020

Mới phẫu thuật xong thì chắc chắn là phải thấy hơi đau xíu.. mới được gây mê tỉnh dậy tức nhiên phải hơi mệt rồi.. Như là bà mới ngủ dậy thôi. Mà đau cũng tầm 2 – 3 ngày gì là khỏe re à

on June 9, 2020

Vậy hã. À mà bà làm ở đâu thế. Cho t xin cái địa chỉ đi. À mà đã ai nâng ngực chưa bà.. ý là có nhiều người nâng ngực ở đây k á

on June 9, 2020

bvtm Ngô Mộng Hùng á bà. Lúc t làm thì chỗ này là tmv. Nhưng giờ bác Hùng mới mở cái bvtm bên Nguyễn Đình Chiểu á.

Còn hỏi có nhiều người nâng ở đây chưa thì vào group khách hàng là biết hết hén

on June 9, 2020

thế này thì quá tốt quá luôn rồi này.. Cảm ơn bạn Trinh Trinh đã nhiệt tình giúp đỡ nhé. À phải group này k á..

on June 9, 2020

Đúng rồi nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Lo nâng ngực có nguy hiểm không thì vào mấy chỗ uy tín mà làm.. Tốt nhất là bv chuyên khoa PTTM. Chứ mấy chỗ lạ lạ thì thôi tốt nhất k làm thì hơn

on June 9, 2020

hic giờ chỉ muốn nâng ngực cho đẹp như ngta mà cũng khổ quá đi à

on June 9, 2020

nè bạn t nói ở quận 3 có cái bv chuyên bên pttm nè. Chủ thớt lên xem thử đi. Đẹp thì phải chịu khó thoi chứ

on June 9, 2020

Ơ chỗ nãy bạn Trinh Trinh mới vừa chỉ t luôn nè.. T cũng đang tham khảo luôn nè

on June 9, 2020

thế thì xem đi. Ok thì qua đấy làm.. nghe bạn t nói chỗ này ok lắm đó, bác sĩ giỏi với mát tay lắm… Mà thêm cái bv nữa thì chất lượng khỏi phải nói rồ

on June 9, 2020

Ok nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on June 9, 2020

Thấy chủ thớt mà c nhớ c của mấy tháng trước.. Cũng lo lắng các kiểu, rồi đi đâu cũng hỏi đã ai nâng ngực chưa? Xin review các kiểu. hàng đêm xem mấy trang tmv….

on June 9, 2020

Rồi cuối cùng có tìm đc chỗ ưng ý k v c

on June 9, 2020

Nghư bà ấy nói như v là biết có rồi đấy em kk. Này đây xem ngực của chị đi rồi biết nâng ngực có nguy hiểm không liền hén… Chế lo mà cho em nhỏ coi hình để có xíu động lực đi nè

on June 9, 2020

ăn hiếp t là giỏi nhất luôn á. Này quả ngực đã được nâng của chị nè em

on June 9, 2020

Nhìn 2 bầu ngực của 2 chị mà em mê tít mắt luôn á.. Bộ 2 c nâng ngực cùng chỗ ha gì mà đẹp v..

on June 9, 2020

tụi c làm ở bác Hùng nè bé. C nghĩ cũng đã biết đến bác Hùng rồi.. Thấy nãy giờ có mấy bạn gt em đó.. Không biết chị em ở đây đã ai nâng ngực chưa há.. Rủ khoe chung cho con bé có động lực kkk

on June 9, 2020

mấy c ơi, em thì tình trạng k như bé chủ thớt. Nhưng mà em mới sinh con xong.. h vòng 1 nó k đc như hồi xưa nữa.. ý là nó nhỏ lại sao á. Thêm cái hơi xệ nữa.. tình trạng thế này rồi em có qua bác Hùng nâng ngực đc k ạ

on June 9, 2020

Được hết em nha.. Em cứ qua bên bác hùng, mọi chuyện cứ để bác lo.. Em chỉ cần cbi tiền, rồi qua bên đấy làm ngực. Sau khi ngủ 1 giấc là có ngay cặp ngực đẹp như mơ kkk

on June 9, 2020

Mà tình trạng em v rồi nâng ngực có nguy hiểm không chị..

on June 9, 2020

Không sao đâu em nha.. Em cứ an tâm.. nè em xem hình trước sau khi làm của kh của bác đi.. Chị tin chắc là em k xệ như trong hình đâu…

on June 9, 2020

hehe em chỉ hơi xệ thôi.. mà c trong hình bị v mà bác Hùng nâng đẹp ngút ngàn.. chắc em sẽ ok mà hã các c

on June 9, 2020

Chuyện đó là hiển nhiên rồi kkk

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on June 9, 2020
Ai thấy nỗi đau này đây Ngực nhỏ cũng khổ lắm chứ có sung sướng gì đâu. Mà đi đâu ai cũng chọc bảo ngực lép, người 2 lưng các kiểu.. Em nghe mà giận tím người luôn… mà h ngta nói đúng quá em biết cãi thế nào đây??? Mấy đứa bạn cứ khuyên em đi nâng ngực đi. Mà em thì lo kh biết là nâng ngực có nguy hiểm không. Rồi giá cả thế nào? Các chị em mình đã ai nâng ngực chưa, cho em xin nhẹ cái ý kiến đi.. Chứ em không rành mấy chuyện này đâu huhuFrom Talia

My Cat vào đây nè tham khảo cho lành

on June 9, 2020

ừa ừa t biết rồi… hỗm rài hỏi mấy bà chị xem đã ai nâng ngực chưa.. mà ai cũng chỉ chỗ gì đâu k à… làm t cũng ớn

on June 9, 2020

T đọc nãy h thấy mấy c em ai cũng gt cho chị chủ thớt chỗ của bác Hùng á.. bà lướt xem cmt rồi tham  khảo chỗ ấy đi.. nghe đâu là bv chuyên khoa pttm đó

on June 9, 2020

Ok ok t đang xem đây nè.. mà t thấy chị Talia lo nâng ngực có nguy hiểm không còn hơn t nữa…

on June 9, 2020

Thì tâm lí chung mà… có người làm rồi thì an tâm hơn… còn chưa có thì…

on June 9, 2020

Phải hỏi tùm lum khắp nơi đã ai nâng ngực chưa để lấy kinh nghiệm như t vs c chủ thớt đúng không…

on June 9, 2020

haizzz

on June 9, 2020

Cảm ơn các em đã hiểu tâm tư này của c hic hic

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 9, 2020

Thấy c e tranh nhau khoe ngực nhiệt tình quá. Em đây cũng muốn góp phần để giúp bé Talia khỏi phải lo nâng ngực có nguy hiểm không

on June 9, 2020

em lại được xem ngực free à…

on June 9, 2020

chẳng phải em hỏi đã ai nâng ngực chưa cho em xin ý kiến sao.. Thì hình ảnh của c là ý kiến đó em. mà đẹp k??? bác Hùng làm cho c đó bé

on June 9, 2020

Hèn gì đẹp quá chừng luôn

on June 9, 2020

À bé có ý định nâng ngực k.. Đăng ký liền đi… Bên đấy đang có km đấy. Chị mới dẫn dì c đến đấy sáng nay nè

on June 9, 2020

Vậy hã chị.. Giảm quá chừng luôn kìa..

on June 9, 2020

Thì đấy… mà nhiều người đky lắm đó nghen.. qua lẹ lẹ đi

on June 9, 2020

bên bác Hùng có khuyến mãi mà k hốt lẹ là mấy chị kia tranh nhau hốt hết đo nghen… T đang ngồi ở đây đợi tv nè

on June 9, 2020

Rồi chỗ nào còn lại cho em..

on June 9, 2020

Gọi vào số hotline đặt hẹn lẹ đi má.. nè namecard ở bvtm của bác Hùng nè

on June 9, 2020

Cát hạ xin tạ ơn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Thanh xuân như 1 tách trà, đi nâng ngực mà lo nâng ngực có nguy hiểm không mất hết cả thanh xuân

on June 9, 2020

Không sao… bác Hùng sẽ trả lại thanh xuân cho bạn nhé ? ? bác Hùng cũng sắp cứu vớt thanh xuân t đây

on June 9, 2020

Câu nói đầu tính chất rủ rê haizzzz

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar