38 on June 10, 2020

Nói thiệt giờ bước ra đường thấy mấy chị em diện váy bó. Mà vòng 1 nhìn đẹp mê man, nhìn lại mình thấy chán chẳng muốn nói. Bởi vậy cũng tích lũy được chút đỉnh nên em muốn đầu tư 2 trái chanh của mình. Mà em thì đó giờ chưa thẩm mỹ lần nào cũng không biết ở đâu nâng ngực đẹp hết. Lên đây nhờ mấy đại tỉ giải ngố dùm em. Biết nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất thì chỉ em với nha. Em cảm ơn mấy đại tỉ nhiều luôn

• Liked by
Trả lời
3 on June 11, 2020

Nâng ngực đẹp mà vô đây hỏi là trúng tủ rồi chị ơi. Trong diễn đàn mình nhiều chị làm ngực đẹp dã man lắm

Thiệt! Diễn đàn này có mấy chị người thật việc thật chia sẻ chứ mấy nhóm khác thấy toàn pr, quảng cáo lum la. Xem mà chán

on June 11, 2020

Đúng rồi chị em cũng tham gia quá trời nhóm thấy có cái trang này được nè. Lâu lâu buốn buồn vô nghe mấy chị chia sẻ cũng biết được chút ít

ừa vấn đề là giờ phải tìm hiểu nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất để tút tát lại nè. Chứ héo mòn quá rồi hahaha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

TP HCM mình nhiều chỗ mà thớt, không lẽ không có chỗ nào nâng ngực đẹp hết sao.

Thiệt sự là cũng có tìm hiểu vài chỗ mà vẫn chưa an tâm lắm bạn ơi. Nên mình định vào xin ý kiến của mấy chị có kinh nghiệm làm rồi cho chắc.

on June 11, 2020

Uk chứ tôi tưởng TP HCM nhiều chỗ vậy mà b không thấy  nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất chớ.

Nhiều thì nhiều mà chất lượng ra sao mình có biết đâu. Nên thôi hỏi luôn cho an tâm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on June 11, 2020

Xin ké thớt. Mọi người cho em hỏi vừa rồi em có đến tư vấn tại Bệnh viện Ngô Mộng Hùng bên quận 3 á. Em thấy chỗ này dvu khá ok nên đã hẹn lại chốt ngày làm luôn. Muốn hỏi ý kiến mấy chị thế nào

Nâng ngực đẹp

Chị cũng tìm hiểu nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất đến tư vấn cũng nhiều nơi mà chưa thấy gì lắm. Chỗ này sao mà thấy em có vẻ ưng ý quá vậy?

on June 11, 2020

Bên này mình làm có hãng bảo hành túi cho mình đó chị. Với hiện tại giờ còn đang có ưu đãi nữa. Nên nếu được em làm luôn

Nghe em nói thấy ok quá uk để coi mấy chị nói sao để có gì chị cũng qua đây tư vấn luôn

on June 11, 2020

Đây nè em tham gia nhóm này thấy nhiều chị cũng khen lắm nè. Mà thôi để hỏi mấy chị trong này luôn. Để nta chia sẻ rõ ràng với mình.

Nâng ngực đẹp

Uk để lát chị cũng vô xem thử

Ngực mình làm chỗ Bs Hùng luôn nè. Chị em thấy ngực em vậy được chưa?

Nâng ngực đẹp

on June 11, 2020

Đẹp ghê nha bạn ơi. Mà này làm bao lâu rồi chăm sóc kỹ lắm hay sao mà  thấy ngực căng mà đẹp dữ vậy bạn

Được 6 tuần rồi nha bạn ơi. Cũng chăm chút mặc áo định hình các kiểu. Với nhờ bs làm kỹ mát tay mới được vậy

on June 11, 2020

Nghe bảo bên này nâng ngực đẹp mà không biết sao giờ thấy b khoe hình mới an tâm nè

T cũng nhờ b chị quen làm rồi dắt qua làm á chứ. Thấy mấychị trong này nhiều chị cũng làm ở đây luôn nè

on June 11, 2020

Vậy là an tâm làm rồi đó. Giờ có ưu đãi nữa cũng đỡ :))

Uk làm ngay đợt ưu đãi quá ngon rồi. Tranh thủ đi người ơi

@Nguyễn Thị Cát Tiên   Em có bảng giá bên đây thì cho chị xin với nhé

Nè chị ơi. Chỗ này ưu đãi mau hết lắm. Nên có làm thì chị tranh thủ đặt lịch trước nha.

Nâng ngực đẹp

Ok em. Mà cho chị hỏi thêm nha em nâng ngực xong thì nghỉ dưỡng bao lâu mới đi lại được em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 11, 2020

Nói thiệt giờ bước ra đường thấy mấy chị em diện váy bó. Mà vòng 1 nhìn đẹp mê man, nhìn lại mình thấy chán chẳng muốn nói. Bởi vậy cũng tích lũy được chút đỉnh nên em muốn đầu tư 2 trái chanh của mình. Mà em thì đó giờ chưa thẩm mỹ lần nào cũng không biết ở đâu nâng ngực đẹp hết. Lên đây nhờ mấy đại tỉ giải ngố dùm em. Biết nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất thì chỉ em với nha. Em cảm ơn mấy đại tỉ nhiều luôn

From TrầnThị Ngọc Hân

Chủ thớt nói đúng tâm lý em quá. Nhiều lúc thấy mình không được một gốc nta nữa.

Bởi vậy giờ không nói độ tuổi nào cứ thấy tự ti thì làm đẹp cho mình đi. Chứ chị em phụ nữ với như nhau mà nta thì tự tin vậy đó. Mình thì thua nta thấy cứ sao sao

on June 11, 2020

Bởi vậy không có tài chính thì mình dành dụm thôi chứ làm đẹp là đẹp cho mình mà :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on June 11, 2020

Thông thường thì nâng ngực bao hết sưng mấy chị? Rồi bao lâu thì quan hệ được

Này nhanh hay lâu cũng tùy cơ địa thôi em ơi. Nói chung cứ chăm sóc tốt là được. Còn quan hệ thì chị đi tư vấn nhiều chỗ nta nói khoảng 1 tháng ngực lành. Mà tốt nhất là kiêng luôn 2 tháng cho chắc nha

on June 11, 2020

Thấy chị tìm hiểu kỹ ghê. Em không biết nào hỏi đó thôi chứ chẳng tìm hiểu được nhiều

Làm đẹp là chị kỹ lưỡng lắm em. Bởi vậy mới đi khắp chốn mà chưa tìm được chỗ nào đó :))

on June 11, 2020

Haha vậy giờ chị tìm được chỗ nào chưa chị?

Có người làm rồi chỉ chị qua bên này nè. Chị thấy cũng ok á

Nâng ngực đẹp

on June 11, 2020

Chỗ này được á chị. Lúc trước bà chị họ em cũng làm bên này nè. Giờ em cũng đang tìm hiểu từ từ nối gót theo bả đây

Vậy hả. Cũng an tâm ha có người thân làm rồi chỉ qua thì còn gì bằng nữa

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
0 on June 11, 2020

Chưa đi thẩm mỹ lần nào thì kiếm chỗ nào nhiều người làm, uy tín. Nếu được thì nhờ review thực tế cho chắc ăn nha bà

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar