55 on June 15, 2020

Các chị ơi em tức quá tức, em hỏi mấy cái tmv là hiệu quả nâng ngực được bao nhiêu năm.. ai ai cũng bảo chị ơi đến tmv tư vấn… hỏi giá cũng kêu đến tư vấn.. mấy cái như v em next qua 1 bên luôn á. Các chị ai làm rồi chỉ cho em 1 chỗ ok với. chứ mấy chỗ như v là em k có tin tưởng được.

Haiz chứ hết đâu các chị ơi, thêm cái vđ thứ 2 nè. Các chị nâng ngực thì bao lâu mới hết đau sưng vậy? Rồi khi nào mới đẹp tự nhiên nữa. Với lại nâng ngực có được bóp mạnh không? Em chỉ thắc mắc có bấy nhiêu thôi á.. chị em nào làm rồi thì chia sẻ cho em với nha. Vì lần đầu làm nên là có nhiều thứ k hiểu. Tính em nói thẳng nên có gì không phải mong chị em bỏ qua ngen

• Liked by
Trả lời
11 on June 17, 2020

nâng ngực được bao nhiêu năm thì phải coi là người dùng quả ngực đấy  thế nào nữa nhé.. Không quá bạo lực thì xài lâu được.. Như em đây đã hơn 2 năm rồi mà vẫn còn ngon lành cành đào nhé

nâng ngực được bao nhiêu năm

on June 17, 2020

năm năm hơn rồi mà vẫn còn đẹp như v luôn á? Chắc chị chăm sóc kỹ lắm ha.. mà c nâng ngực rồi máy ngày hết đau vs sưng v c

on June 17, 2020

lúc nâng xong c cs như lời bsi dặn v đó.. ăn uống healthy, k vận động mạnh, rồi đeo ngực định hình.. tầm 4 ngày là c hết sưng đau đó em.. Tầm 2 tháng là mọi hđ trở lại bthuong á

on June 17, 2020

chắc 1 phần cũng do tay nghề bsi giỏi nữa.. mà c làm ở đâu thế. Cho em đc vs

on June 17, 2020

c làm ở bác Hùng bên quận 3 đó em. Mà nay hình như bác mở bvtm dời qua Nguyễn Đình Chiểu rồi ha gì á.. bữa nhỏ bạn c qua đó làm nó về nói vs c v.. Em tìm thử fb coi sao

on June 17, 2020

Dạ này phải k chị? Mà chắc bác ấy giỏi lắm mới mở đc bvtm luôn. À mà c cho em hỏi này cái, sau khi nâng ngực có được bóp mạnh không chị?

on June 17, 2020

ừa đúng rồi đó em.. Ui cô nghĩ sao nâng ngực rồi bóp mạnh v cô? Có bóp cũng bóp ở mức độ vừa phải thôi.. đừng có mà ngấu nghiến là đc

on June 17, 2020

e thì k bao giờ làm tổn thương ngực em v đâu. Em lo là lo cho tương lai thôi ?   nên là mới hỏi mấy c xem nâng ngực có được bóp mạnh không á

on June 17, 2020

haizz cũng phải nói vs nó là anh ơi nhẹ nhẹ chứ thôi anh lại tốn tiền kkk..

on June 17, 2020

? ?

on June 17, 2020

khổ ghê hk kìa.. em lm bên bác Hùng thì cứ an tâm  nâng ngực được bao nhiêu năm.. bác Hùng mát tay vs làm kỹ lắm… đảm bảo em có ngực đẹp xài dài lâu hen..mà nhớ là đừng bạo lực vs nó là đc kkk

on June 17, 2020

c này cứ chọc em hoài.. em chỉ lo xa xíu thôi mà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 17, 2020

Em thì thấy nâng ngực được bao nhiêu năm sẽ còn tùy thuộc vào c chọn pp nâng ngực nào, tay nghề bsi ra sao, với thêm cái nữa là cách cs của chị sau khi nâng ngực nữa

on June 17, 2020

Sao mà phức tạp nhiều thứ quá v hic

on June 17, 2020

thì chị muốn đẹp phải chịu khó thôi.. chứ c mà chọn đại là làm vài tháng phải đi làm ngực lại đó.. chưa kể đến việc dùng túi ngực dỏm, gây kích ứng các kiểu… em thấy c tốt nhất nên chọn bvtm làm là tốt nhất. Vừa an toàn lại có ngực đẹp

on June 17, 2020

ok ok c biết rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
14 on June 17, 2020

đồ thiệt bóp mạnh còn đau muốn chớt.. thì đừng nói chi là sau khi là nâng ngực có được bóp mạnh không.. Dù túi ngực có đc gắn chắc chắn cỡ nào, mà bóp mạnh quá thì thôi rồi… t đây là nhiều lúc đứa cùng phòng đè ra bóp mà chỉ cho nó bóp nhẹ thôi

on June 17, 2020

dù đã bị bóp nh cặp ngực ấy vẫn giữ đc độ căng tròn và ngon lành như ngày nào kk

on June 17, 2020

nâng ngực được bao nhiêu năm rồi em

on June 17, 2020

em nâng đc gần năm rồi á.. c muốn ngực đc đẹp dài lâu thì phải chọn chỗ uy tín mà làm.. túi ngực cũng phải chất lượng, hàng chính hãng đó nhé.

on June 17, 2020

Giờ biết tìm đâu ra chỗ như thế hã

on June 17, 2020

cần tìm chi đâu xa. Qua chỗ t làm nè.. đảm bảo chất lượng ngút ngàn, k cần phải lo nâng ngực được bao nhiêu năm luôn nhé. Lúc trước c làm là thẩm mv, giờ đã là bv chuyên khoa pttm rồi đấy..

on June 17, 2020

ý này phải ở đường Nguyễn Đình Chiểu k b?

on June 17, 2020

đúng rồi đấy . Biết bao nhiêu ng đc đẹp lên nhờ bác Hùng đó.. k tin thì cứ vào group này mà xem… toàn là khách hàng của bác k đấy nhé..

on June 17, 2020

ở bác Hùng có làm dịch vụ nâng ngực sa trễ k chị … em sinh xong giờ ngực nó xệ quá.. giờ có thời gian rảnh đi nâng.. chứ mà vài tháng nữa em đi ctac k có đi nâng đc.

on June 17, 2020

hình như là có đó em.. đợt c lên web xem thấy hình như là có.. mà cũng lâu rồi c k nhớ rõ nữa.. em lên search thammyngomonghung.vn là có á.. k biết đổi bvtm rồi web có đổi tên k nữa

on June 17, 2020

em mới vừa tư vấn xong nè.. cảm giác hân hoang lạ thường các chị em ơii

on June 17, 2020

em đến bác Hùng làm gì đấy..

on June 17, 2020

em có hỏi vụ nâng ngực có được bóp mạnh không v bé?

on June 17, 2020

từ từ em sẽ tl cho từng ng một mà.. Em đến bác Hùng để mà tân trạng lại vòng 1 bé nhỏ của mình đấy

em k có hỏi nâng ngực có được bóp mạnh không. Lúc c đến tv c hỏi á.. ngta tl nhiệt tình lắm.. mà em nghĩ là nếu mà bóp thì nhẹ nhàng thôi.. ngực thiệt mà bóp mạnh còn muốn banh chành thì đừng nói chi là ngực nâng rồi

on June 17, 2020

đấy c đã nói rồi mà bà ấy k nghe c.. khổ ghê v á

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on June 17, 2020
Các chị ơi em tức quá tức, em hỏi mấy cái tmv là hiệu quả nâng ngực được bao nhiêu năm.. ai ai cũng bảo chị ơi đến tmv tư vấn… hỏi giá cũng kêu đến tư vấn.. mấy cái như v em next qua 1 bên luôn á. Các chị ai làm rồi chỉ cho em 1 chỗ ok với. chứ mấy chỗ như v là em k có tin tưởng được. Haiz chứ hết đâu các chị ơi, thêm cái vđ thứ 2 nè. Các chị nâng ngực thì bao lâu mới hết đau sưng vậy? Rồi khi nào mới đẹp tự nhiên nữa. Với lại nâng ngực có được bóp mạnh không? Em chỉ thắc mắc có bấy nhiêu thôi á.. chị em nào làm rồi thì chia sẻ cho em với nha. Vì lần đầu làm nên là có nhiều thứ k hiểu. Tính em nói thẳng nên có gì không phải mong chị em bỏ qua ngenFrom Keep me in your love

em cũng khá là lo lắng về mấy này giống chị chủ thớt nè.. cũng tính đi nâng ngực mà sợ bỏ mấy chục triệu rồi duy trì đc có vài ba năm thì khổ

on June 17, 2020

đồng hội đồng thuyền này… mà c nghe các c e trên đây nói là nâng ngực được bao nhiêu năm còn tùy thuộc vào túi ngực, tay nghề bsi, cách cs á em… à c đc gt chỗ này nè.. em xem thử coi sao.. đang có khuyến mãi luôn á.. c cũng đang phân vân nè.. để tìm hiểu thêm chút nữa nếu ok c qua đây làm luôn

on June 17, 2020

bvtm Ngô Mộng Hùng á? Đợt hình như em có nghe con nhỏ bạn em xem Youtube nghe bác sĩ Ngô Mộng Hùng tv gì đó.. phải bác này k chị?

on June 17, 2020

c mới đc gt cũng k rành nữa.. mà chắc cùng 1 người đó em..

on June 17, 2020

để em hỏi nhỏ bạn của em.. mà c có biết group nào mà có nhiều người làm ở bác Hùng k? em muốn lên xem coi các c e đã làm ở bác Hùng nâng ngực được bao nhiêu năm

on June 17, 2020

À group này nè em.. c mới tham gia luôn á

on June 17, 2020

ok tks c nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
14 on June 17, 2020

thấy hỏi nâng ngực có được bóp mạnh không là t biết tại sao mấy nàng cứ phải đi làm ngực lại hoài rồi đấy

on June 17, 2020

t xin đính chính lại là t chỉ hỏi để biết mà thôi.. chứ t đây rất nâng niu cặp ngực của mình

on June 17, 2020

ờ v thì tốt kkk

on June 17, 2020

? ? ?

on June 17, 2020

mà t thấy mấy c e gt bác Hùng t thấy ok nè.. sao b k chịu đky chỗ này đi

on June 17, 2020

tại t còn xíu phân vân

on June 17, 2020

đt t thấy đây la bvtm là t ưng rồi đó.. còn bác Hùng thì theo như t biết thì bác ấy làm mát tay lắm.. ai làm rồi cũng khen hết á.. vs mấy túi ngực mà bác ấy làm toàn là hàng nhập khẩu chính hãng k đấy..

on June 17, 2020

thế b có ai nâng ngực bên bác ấy rồi không? Họ nâng ngực được bao nhiêu năm á?

on June 17, 2020

đợt t có nghe bồ cũ của ông anh nói là bà ấy nâng ngực bên bác Hùng cũng 5 năm hơn gì rồi đấy.. mà ngực vẫn còn đẹp đàng hoàng.

on June 17, 2020

đâu cho coi hình vs

on June 17, 2020

bà nghĩ xem bồ cũ của ông anh t thì ông ấy có còn hình k???

on June 17, 2020

ok ok coi như t chưa có nói gì hết.. 

on June 17, 2020

mà tay nghề bác Hùng giỏi mà bà lo gì. Quan trọng là về bà chăm sóc tốt là đc.

on June 17, 2020

về phần này thì bà khỏi lo.. t kỹ lắm..

on June 17, 2020

ờ kỹ lắm.. v mà hỏi nâng ngực có được bóp mạnh không

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 17, 2020

ít thấy ai gan dạ như chị Chủtopic. Đi nâng ngực mà lại hỏi nâng ngực có được bóp mạnh không ? ?

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar