30 on June 11, 2020

Em buồn lắm các chị. Qua ngót nghét gần 27 nồi bánh chưng rồi. Dáng em cao 1m72, mà ngực em chỉ ở mức sắp dậy thì. Nhiều lúc người ta bảo gầy, ngực lép là sang. Nhưng người em bự con, xương vai to. Cả người bự mà ngực tiêu biến.

Em nhìn em chán luôn. Nên em cũng lên kế hoạch và để được 1 khoản kha khá cho vụ độ ngực. Mà em không biết trong TP.HCM nâng ngực bác sĩ nào đẹp, uy tín. Với cả nâng ngực giá bao nhiêu tiền vậy. Chị nào đi làm rồi cho em hỏi xin giá để em ước chừng.

EM CẢM ƠN

• Liked by
Trả lời
2 on June 11, 2020

Lép mà phải sang mới được. Chị cũng bị y như em, khung xương to. Cũng phải đi kiếm nâng ngực bác sĩ nào đẹp. Để triển cái nè.

on June 11, 2020

Đúng rồi đó chị. Mà nâng ngực kiểu như mình phải nâng size to mới được. Chứ nâng size nhỏ quá rồi nhìn kì lắm chị

on June 11, 2020

Đúng rồi đó

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 11, 2020

Ngực em thì nhỏ. Đến lúc có chồng con cũng hy vọng nó bự ra. Ai dè nó bự lúc cho con bú xong teo lại tiếp. Thôi em đi nâng ngực luôn

nâng ngực giá bao nhiêu

on June 11, 2020

Em làm ngực thế này là đẹp rồi. Mà nâng ngực bác sĩ nào đẹp thế? Ở đó nâng ngực giá bao nhiêu vậy em? Chỉ chị với

on June 11, 2020

Em làm bên bệnh viện Ngô Mộng Hùng đây chị nè. Bác sĩ Hùng làm cho em luôn. Hình như em có lưu bảng giá, đợi xíu em kiếm cho chị

nâng ngực giá bao nhiêu

on June 11, 2020

À. Cảm ơn em nha. Mà cho chị hỏi. Trọn gói nâng ngực giá bao nhiêu vậy em? Giá ở trên bảng giá em gửi có phát sinh thêm không?

on June 11, 2020

Giá này hồi em đi làm là trọn gói đó chị. Khám ngực, tư vấn với nghỉ dưỡng mấy ngày miễn phí. Với bữa nay em thấy người ta có khuyến mãi nè chị.

nâng ngực giá bao nhiêu

on June 11, 2020

Giá cũng ok quá ha. Mà chắc đây là giá chung, còn mỗi túi giá mỗi khác. Mà ngực của em cái lúc làm xong rồi có thấy cứng hơn so với bình thường không em

on June 11, 2020

Em thấy bác sĩ Hùng đặt túi dưới cơ, mà túi ngực bên đó xịn, hàng nhập khẩu. Nên mô ngực thật kết hợp quả túi ngực mềm. Giờ ngực em sờ mềm không khác gì thật luôn

on June 11, 2020

Ủa vậy giờ xương ngực chị hơi to. Chị muốn đặt cái túi to cho cần đối được không hả em

on June 11, 2020

Cái này em không rõ chị ơi. Em nghĩ là được. Nhưng mà chị đừng lo. Tới đó bác Hùng còn khám. Rồi tư vấn xem chị hợp với size túi nào mà

on June 11, 2020

Thế hả em. Chắc chị đến đó khám thử với xem giá túi xem sao quá

on June 11, 2020

Đúng rồi, đi đi chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on June 11, 2020

Chị thấy chỗ chị làm ngực cũng uy tín nè. Giá được, không đến mức đắt quá mà phải lo nâng ngực giá bao nhiêu tiền. Chị thấy người ta còn khuyến mãi ầm ầm ra.

nâng ngực giá bao nhiêu

on June 11, 2020

Chị đi nâng ngực bác sĩ nào đẹp vậy chị?

on June 11, 2020

Bác sĩ Ngô Mộng Hùng. Em lên google hay facebook gì tìm cũng được. Ở quận 3 đó

on June 11, 2020

Nãy có bạn kia giới thiệu em sang đây nè chị. Em cũng đang tính sang khám xem sao

on June 11, 2020

Ừ, được cái ở đây bác sĩ làm kỹ. Ngực chị hồi trước cho bé bú 1 bên, bị lệch. Thế mà bác sĩ đo sao đặt túi đều 2 bên luôn đó

on June 11, 2020

Thế hả chị? Vậy chắc ngực em làm lên là đẹp. Không có vấn đề gì đâu ha

on June 11, 2020

Ừ, chị thấy của chị là khó. Mà nâng lên còn đẹp vậy. Với hôm chị đi cắt chỉ, thấy nhiều chị cũng tới đây cắt chỉ luôn. Ngực họ cũng đẹp lắm

on June 11, 2020

Vậy ạ? Em thấy chị với bạn kia ai làm ở đây cũng đẹp hết. Ngực nhìn ngon quá trời, em là nữ mà còn ham

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 11, 2020

Em buồn lắm các chị. Qua ngót nghét gần 27 nồi bánh chưng rồi. Dáng em cao 1m72, mà ngực em chỉ ở mức sắp dậy thì. Nhiều lúc người ta bảo gầy, ngực lép là sang. Nhưng người em bự con, xương vai to. Cả người bự mà ngực tiêu biến.

Em nhìn em chán luôn. Nên em cũng lên kế hoạch và để được 1 khoản kha khá cho vụ độ ngực. Mà em không biết trong TP.HCM nâng ngực bác sĩ nào đẹp, uy tín. Với cả nâng ngực giá bao nhiêu tiền vậy. Chị nào đi làm rồi cho em hỏi xin giá để em ước chừng.

EM CẢM ƠN

From emyeuanhhh

Mình ở trên facebook có vô được nhóm khách hàng của bác sĩ này. Thấy nhiều người khen làm đẹp. Làm ngực làm mí với mũi. Nhiều người đăng ảnh lên mình thấy đẹp thiệt. Bạn coi thử

nâng ngực giá bao nhiêu

on June 11, 2020

À, có mấy chị bình luận vào đây thấy làm bác sĩ Hùng này đẹp. Nên mình cũng tính sang đây nè

on June 11, 2020

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 11, 2020

Ngực vậy thì nên đi nâng ngực đi bạn. Bạn bè mình nhiều người nâng lên đẹp lắm. Mà bạn đã kiếm được nâng ngực bác sĩ nào đẹp chưa?

on June 11, 2020

Mình định làm bên bác sĩ Ngô Mộng Hùng ở quận 3 đó bạn

on June 11, 2020

Mình biết chỗ này rồi. Mình có mấy nhỏ bạn làm ở đây. 2 nhỏ làm mũi 1 nhỏ làm ngực. Làm đẹp lắm

on June 11, 2020

Mình cũng thấy nhiều người làm ở đây đẹp mà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
0 on June 11, 2020

Nâng ngực giá bao nhiêu còn tùy vào túi ngực nữa. Mỗi túi mỗi giá hay sao đó

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar