45 on June 17, 2020

Bơi vào đây chơi với em đi nè chị em ơi!!!!!

Em khổ một cái là ngực của em khá khiêm tốn, nên em muốn sửa lại cho nó bằng chị bằng em. Nhưng em lại rất sợ đau rồi dao kéo nguy hiểm, nên tính nâng ngực không cần phẫu thuật. Bạn em thì lại khuyên phẫu thuật vì nghe nói không phẫu thuật thì hiệu quả của nó không được lâu, nên giờ người ta đặt túi hết. Giờ em cũng không biết phải lựa chọn cái nào nữa. Chị em cho em lời khuyên đi ạ

Với lại em cũng định đến mấy chỗ nâng ngực giá rẻ để làm. Mà không biết chỗ đó có tốt không? Nếu chị em biết chỗ nào nâng ngực mà uy tín thì chỉ cho em luôn nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm

• Liked by
Trả lời
14 on June 17, 2020

Em thấy bạn của chị nói đúng đó chị ơi. Giờ nâng ngực không cần phẫu thuật không còn được chuộng nữa đâu vì hiệu quả của nó không có lâu. Mà em thấy nâng ngực bây giờ giá cũng hợp lý mà, tiết kiệm tí là được chứ gì đâu chị ơi. Đừng có tin ba chỗ nâng ngực giá rẻ không là lại mất tiền oan đó

on June 17, 2020

Tại chị thấy có vài chỗ nâng ngực cả trăm triệu nên chị thấy nhiều quá. Sợ tiết kiệm qua được. Với lại cái tính chị sợ đau lắm nên nghe phẫu thuật này kia sợ lắm em ơi

on June 17, 2020

Chị ơi là chị phẫu thuật thì phẫu thuật chứ nnos cũng bình thường mà. Có thuốc tê cả, chị chỉ việc nằm đó để bác sĩ lo. Chỉ mất khoảng 60 phút là xong rồi chị ơi

on June 17, 2020

Tính ra thì cũng nhanh đó chứ. Mà có đau lắm không em?

on June 17, 2020

Dạ lúc đầu có thuốc tê thì không có đau lắm đâu chị. Ngủ dậy một đêm thì nó có hơi đau đau nhức nhức tí. Mà đó là bình thường mà ai phẫu thuật nâng ngực mà không bị vậy chứ

on June 17, 2020

Em biết rành như vậy thì chắc là em đã từng nâng ngực rồi đó không?

on June 17, 2020

Dạ em cũng mới nâng được 2 tháng rồi đó chị. Em nâng ngực nội soi bằng cách đặt túi đó. Em thấy nó tự nhiên với đẹp lắm

Nâng ngực không cần phẫu thuật

on June 17, 2020

Ohm đúng là đẹp thiệt đó em. Nhìn tự nhiên thiệt

on June 17, 2020

bà cho tui hỏi là đặt túi như vậy thì khi sờ mình có chạm cái túi đó không? Hay là cứ có cảm giác cộm cộm không?

on June 17, 2020

nếu chị thích thì chọn nâng ngực nội soi luôn đi chị

không bà ơi. Sờ nó cũng như ngực thật của mình vậy đó. Tui còn không có cảm giác là có túi ngực nằm ở trong luôn á

on June 17, 2020

Ukm vậy em nâng ngực ở đâu á. Em chỉ cho chị luôn đi. Để chị tham khảo thử

on June 17, 2020

Vậy thì tui cũng yên tâm. Cứ sợ làm xong nó không có thật nữa

on June 17, 2020

yên tâm đi tự nhiên lắm bà ơi

dạ em nâng bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này nè chị

on June 17, 2020

Ukm nè

on June 17, 2020

Ok cảm ơn em nha. Để chị tìm hiểu thêm về bên này

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 17, 2020

Muốn đi nâng ngực mà sợ này sợ kia thì em nghĩ chị khỏi nâng đi chị ơi. Chứ chọn nâng ngực không cần phẫu thuật cũng phí vì hiệu quả của nó có được lâu đâu. Với lại nếu mà đã muốn đi làm rồi thì chịu khó đầu tư tí chứ chọn mấy chỗ nâng ngực giá rẻ đến lúc không có hiệu quả lại than khóc nha

on June 17, 2020

Do là tính chị hồi đó giờ cứ nghe đến phẫu thuật là tay chân cứ bủn rủn. Bởi vậy cho nên phải suy nghĩ cho kỹ chút đó em. Mà chị cũng thích cái nào hiệu quả lâu nên chắc cũng suy nghĩ lại

on June 17, 2020

Bởi vậy cho nên chọn cái tốt tốt mà làm chị ơi. Tiền nào của nấy mà

on June 17, 2020

Ukm chị biết rồi nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
16 on June 17, 2020

Em nghĩ chị đi nâng ngực nội sôi luôn đi chị ơi. Chứ nâng ngực không cần phẫu thuật giờ bác sĩ cũng khuyên mình cũng không nên làm á. Vì hiệu quả của nó không được lâu với lại cũng ảnh hưởng đến sức khỏe nữa

on June 17, 2020

Vậy hả em. Chị cũng đâu có nghĩ tới vậy đâu. Chỉ tại lúc đầu muốn tìm chỗ nâng ngực giá rẻ rồi thấy có nâng ngực không phẫu thuật này cũng ok nên mới định vậy. Chứ chị biết hiệu quả không lâu thì chị cũng không chọn đâu

on June 17, 2020

Em lúc đầu cũng có suy nghĩ giống chị á. Mà qua chỗ Bác Hùng bác tư vấn cho cái là em đổi ý định sang nâng ngực nội soi luôn. Mà em thấy giá của nó cũng hợp lý lắm. Nhờ vậy mà giờ 5 tháng rồi ngực vẫn còn đẹp lắm

on June 17, 2020

Wow 5 tháng mà ngực nhìn cứ như mới ý. Chắc cũng phải chuyển hướng qua nâng ngực nội soi luôn quá

on June 17, 2020

Ngực đẹp quá vậy ta. Này là nâng ngực nội soi á hả. Đó giờ cứ thấy ai ngực đẹp là ngắm chứ có biết đó là dáng gì đâu

on June 17, 2020

em cũng nghĩ là chị nên đổi đi chị

kiểu này chắc là cứ thấy ai có ngực đẹp là cứ ngắm bất chấp thôi chứ gì ? ?

on June 17, 2020

Mà nãy em nói em qua chỗ Bác Hùng là chỗ nào vậy em?

on June 17, 2020

ukm đúng rồi đó kkkkk

on June 17, 2020

thích thì đi nâng đi rồi về ngắm của mình thích hơn

dạ chỗ em làm lúc trước là bên Trương Định á chị. Còn chỗ mới bây giờ là bên Nguyễn Đình Chiểu nè

on June 17, 2020

À chỗ này nãy bạn ở trên cũng chỉ chị nè. Mà chị cũng qua hỏi bạn đó vụ chi phí nữa?

on June 17, 2020

Ghẹo bà thôi bà ơi. Chứ tui cũng đang bên chỗ Bác Hùng để đợi tư vấn nè

on June 17, 2020

má nào cũng biết đùa ghê nha. Mà sao má không đặt lịch trước á. Chứ bên Bác Hùng đông lắm qua đại là phải đợi đó

dạ em mới chụp lại bảng giá mới của bên đó nè. Chị tham khảo đi chị

on June 17, 2020

Đặt rồi đó má ơi. Mà cũng mới tới à má ơi. Chuẩn bị vào tư vấn nè

on June 17, 2020

Ukm chị cảm ơn em nha  

on June 17, 2020

à vậy thì vào tư vấn đi má

on June 17, 2020

À   em vào tư vấn xong về review cho chị biết với nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 17, 2020
Bơi vào đây chơi với em đi nè chị em ơi!!!!! Em khổ một cái là ngực của em khá khiêm tốn, nên em muốn sửa lại cho nó bằng chị bằng em. Nhưng em lại rất sợ đau rồi dao kéo nguy hiểm, nên tính nâng ngực không cần phẫu thuật. Bạn em thì lại khuyên phẫu thuật vì nghe nói không phẫu thuật thì hiệu quả của nó không được lâu, nên giờ người ta đặt túi hết. Giờ em cũng không biết phải lựa chọn cái nào nữa. Chị em cho em lời khuyên đi ạ Với lại em cũng định đến mấy chỗ nâng ngực giá rẻ để làm. Mà không biết chỗ đó có tốt không? Nếu chị em biết chỗ nào nâng ngực mà uy tín thì chỉ cho em luôn nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắmFrom Trâm Trâm

Suy nghĩ lại đi em ơi. Bạn em nói đúng lắm đó. Bỏ ra số tiền để làm mà hiệu quả của nó không lâu thì tiếc lắm

on June 17, 2020

Dạ chị em cũng nghĩ là vậy. Thôi cố một chút vượt qua nỗi sợ để có ngực đẹp thì cũng đáng mà

on June 17, 2020

Đúng rồi đó. Em nghĩ được vậy là sáng suốt rồi đó

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Giờ em thấy mấy chị em đi nâng ngực nội soi hết rồi chị ơi. Không còn ai nâng ngực không cần phẫu thuật. Với lại giờ thời gì rồi mà chị vẫn còn tin mấy chỗ nâng ngực giá rẻ nữa vậy. Hay là chị lên group này mà học hỏi thêm kinh nghiệm đi nè

on June 17, 2020

Group này là group gì vậy em?

on June 17, 2020

Dạ group này là group khách hàng bên chỗ Bác Hùng á chị. Trong đó chị em làm hết rồi nên có nhiều kinh nghiệm lắm

on June 17, 2020

À à. Cảm ơn em nha. Để chị vào đây tìm hiểu thêm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 17, 2020

Em thấy mấy bà nâng ngực không cần phẫu thuật về được có thời gian là than quá trời kìa. Bởi vậy cho nên chị suy nghĩ lại đi. Đừng vì 1 phút lầm tin nâng ngực giá rẻ mà hối hận nha

on June 17, 2020

Ukm chị biết rồi nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar