49 on June 4, 2020

Mấy chị em trong này làm ngực rồi cho em xin giải đáp đi ạ. Nâng ngực nội soi 1 thời gian có bị nhỏ đi không? Em đang định đi làm trong tháng 6 này mà để lên hỏi với mấy chị cho chắc. Chứ em nghe mấy bà hàng xóm nói vậy em hoang mang quá. Làm cho bao nhiêu tiền không hiệu quả cũng như không.

Nâng ngực nội soi 1 thời gian có bị nhỏ đi không?

Cũng dành dụm được chút đỉnh rồi đó. Mà cứ đắn đo nâng ngực nội soi có vĩnh viễn không quài. Tới giờ cũng chưa đi nữa. Chị em nào có kinh nghiệm gì chia sẻ em với nhé.

• Liked by
Trả lời
13 on June 5, 2020

Hồi đầu làm ngực tui cũng đắn đo như vậy. Ko biết nâng ngực nội soi 1 thời gian có bị nhỏ lại không. Nhưng mà tui nghĩ qtrong là mình tìm được địa chỉ ok, đầu tư làm túi tốt rồi chăm sóc cẩn thận là được. Vậy thì cũng không phải lo nâng ngực nội soi có vĩnh viễn không luôn nữa.

on June 5, 2020

Dạ chị. Nghe chị nói em thấy cũng hợp lý á. Mà em thì cũng chưa tìm được địa chỉ nào chị ơi. Cũng đang tìm hiểu thôi à.

on June 5, 2020

Đây nè ngực chị làm cũng được gần 3 tháng rồi nè em. Chị thấy vẫn ưng như lúc đầu vừa mới nâng xong.

Nâng ngực nội soi 1 thời gian có nhỏ đi không

on June 5, 2020

Ngực chị nhìn vừa ý em ghê. Có khe ngực rồi bầu ngực cũng căng đầy vừa phải nữa. Chị làm ở đâu đó chị?

on June 5, 2020

Bên Ngô Mộng Hùng quận 3 đó em. Chỗ này chị tìm hiểu mấy diễn đàn rồi. Nói chỗ này nâng ngực ok lắm. Em tham gia group này tham khảo nè.

on June 5, 2020

Dạ chị cho em xin địa chỉ cụ thể nha chị

on June 5, 2020

Địa chỉ 221 Nguyễn Đình Chiểu á em. Chị nhớ số đó á em search gg map thử nha.

Ủa mình cũng bên quận 3 nè. Sao thấy bệnh viện Ngô Mộng Hùng này bên đường Nguyễn Đình Chiểu mà phải không?

on June 5, 2020

Lúc trước tui làm bên Trương Định nha. Chắc mới khai trương chỗ mới hay sao đó

on June 5, 2020

Dạ em cảm ơn 2 chị. Mà chị ơi cho em hỏi nâng ngực mình nghỉ dưỡng lâu không chị?

on June 5, 2020

Không em. Làm xong mình chuyển qua phòng nghỉ dưỡng nghỉ 2 ngày ở đó. Để Bác Sĩ thăm khám 2 ngày đầu. Qua 2 ngày thì Bác Sĩ cho về thì mình về chăm sóc thôi em nha.

on June 5, 2020

Ở đó có người chăm mình không chị hay phải kêu người nhà vô chăm

on June 5, 2020

Hồi chị làm chị đi một mình. Có mấy em điều dưỡng ở đây nhiệt tình giúp mình hết à. Ở đây có bao ăn nữa mà chị kêu em gái mang vào ăn cho thoải mái

on June 5, 2020

Dạ chị. Em cảm ơn chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 5, 2020

Mình cũng vừa đặt lịch hẹn tư vấn mà nghe bạn hỏi nâng ngực nội soi 1 thời gian có bị nhỏ đi không. Mà mình hoang mang nhẹ

on June 5, 2020

Thôi cũng có gì hoang mang đâu. Mình nghe mấy bà hàng xóm nói nên hỏi lại thôi

on June 5, 2020

Ờ thì chắc cũng có người bị nên ngta mới nói

on June 5, 2020

Tin đâu được. Giờ hỏi mấy chị trong diễn đàn này là yên tâm nhất. Ở đây có mấy chị làm rồi có kinh nghiệm. Chứ diễn đàn khác toàn quảng cáo, pr đồ không à.

on June 5, 2020

UK t cũng tham gia nhiều hội nhóm lắm. Mà thấy diễn đàn này ok chị em cũng thật tình chia sẻ cho mình không à.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
15 on June 5, 2020

Thấy em hỏi nâng ngực nội soi 1 thời gian có nhỏ đi không mà chị phải bay vô đây nè. Nè nha minh chứng đây chị nâng ngực cũng được nửa năm rồi đây.

Nâng ngực nội soi 1 thời gian có nhỏ đi không

on June 5, 2020

Ngực làm đẹp quá chị ơi. Nhìn mà có động lực đi làm liền luôn á

on June 5, 2020

Em làm ngực này túi tròn hay túi giọt nước vậy em? Thấy ngực em làm cân đối có khe rõ ràng vậy chị ưng quá

on June 5, 2020

@ Minh Phụng Túi tròn nha chị. 

on June 5, 2020

Uk nhìn ngực căng đầy vậy đẹp đó em. Chị có nhỏ em cũng làm tháng trước túi tròn luôn. Giờ ngực nó đẹp như của em vậy đó.

on June 5, 2020

Em chị làm bên nào. Em làm bên Bác Sĩ Hùng quận 3 đó chị. Ông này giỏi làm mấy ca ngực lắm.

on June 5, 2020

Nhỏ em chị cũng làm bên đó á. Chị mới vừa đặt lịch tư vấn tuần tới cũng làm luôn. Bên này chị cũng nghe nhiều chị khen lắm rồi. Mấy lần còn thấy Bác Sĩ Hùng trên tivi nữa đó.

on June 5, 2020

Dạ chỗ này ok lắm chị. Em tới tư vấn ưng xong là em hẹn ngày làm luôn đó

on June 5, 2020

Túi ngực ở đó làm chất lượng không chị. Chị nâng túi tròn thì khoảng bao nhiêu tiền?

on June 5, 2020

Chỗ này túi ok lắm em. Mình còn được bảo hành túi nữa mà. Cũng tầm 60 mấy tùy túi mình sử dụng nữa.

on June 5, 2020

Ở đây có bảng giá không chị.

on June 5, 2020

Đây bảng giá chị chụp trên website mới nè. Hồi trước chị làm bên Trương Định. Giờ nta lên Bệnh viện rồi. Em nhớ lưu ý địa chỉ nha em

on June 5, 2020

Dạ em có địa chỉ rồi chị. Em thấy nó đang có khuyến mãi hả ta?

on June 5, 2020

uk nó đó em. Giờ em đi dịp khuyến mãi là hời lắm á. Chứ đợt chị làm cũng chưa có nữa

on June 5, 2020

@Lan Ngọc uk đúng rồi em. Chị cũng thấy ưu đãi nên đăng ký 1 suất luôn đó. Mà tuần sau mới đến tư vấn. Tranh thủ làm đẹp luôn

on June 5, 2020

Dạ thấy mấy chị em đi làm mà em nôn nao quá. Chắc lát em cũng đặt lịch qua tư vấn thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Tâm lý chung hay sao á. Nhiều chị lúc mới làm cũng hỏi nâng ngực nội soi 1 thời gian có bị nhỏ đi không. Rồi nâng ngực nội soi có vĩnh viễn không. Tui nói mấy bà nghe giờ cứ qtrong là tìm địa chỉ uy tín mà làm. Làm xong chăm sóc kỹ đi thì lo lắng gì ngực mình không đẹp đâu. Mà cứ lo sợ

on June 5, 2020

Dạ chị em hỏi để an tâm thôi. Chứ em giờ tìm được địa chỉ uy tín rồi là qua làm luôn. Chứ sợ bỏ số tiền lớn mà ko ra trò thì tiếc chứ chị :))

Uk thì đó tìm hiểu địa chỉ đồ kỹ càng là khỏi lo. Có lo là lo mình chăm sóc tốt hay không thôi. Chứ giờ mấy bà làm ngực về rồi cứ nằm sấp, quan hệ va chạm ào ào vô thì nói sao không bị ảnh hưởng.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on June 5, 2020

Mấy chị em trong này làm ngực rồi cho em xin giải đáp đi ạ. Nâng ngực nội soi 1 thời gian có bị nhỏ đi không? Em đang định đi làm trong tháng 6 này mà để lên hỏi với mấy chị cho chắc. Chứ em nghe mấy bà hàng xóm nói vậy em hoang mang quá. Làm cho bao nhiêu tiền không hiệu quả cũng như không.

Cũng dành dụm được chút đỉnh rồi đó. Mà cứ đắn đo nâng ngực nội soi có vĩnh viễn không quài. Tới giờ cũng chưa đi nữa. Chị em nào có kinh nghiệm gì chia sẻ em với nhé.

From Lan Ngọc

Cho chị theo em luôn. Có bà chị dâu bả định nâng ngực lên mà bả đang đắn đo vụ này.

on June 5, 2020

Hahaha thà biết nhiều còn hơn bỏ sót ha chị ^^

on June 5, 2020

Bà chị chị bị ngực sệ do sinh con á. Nên bả định làm lên cho đẹp, ngặt cái bả không biết nâng ngực nội soi có vĩnh viễn không. Sợ sinh đứa sau nó bị sệ xuống lại. Với lại sợ cho con bú không được á em

on June 5, 2020

@Ánh Kim Này ko nha em. Nâng ngực xong chăm sóc tốt ngực mình giữ được form thì vẫn đẹp. Còn khỏi lo cho con bú không được luôn. Đây em gái chị cũng nâng ngực giờ lấy chồng sinh con cho con bú bình thường đó.

on June 5, 2020

Vậy hả chị? Bả sợ làm ngực nó ảnh hưởng tuyến sữa á

on June 5, 2020

Nâng ngực bây giờ người ta đặt túi dưới cơ ngực nên không sợ bị chèn tuyến sữa đâu em ơi

on June 5, 2020

Dạ rồi em cảm ơn chị ạ. Mà sẵn hỏi luôn địa chỉ nâng ngực em chị làm ở đâu vậy chị?

on June 5, 2020

Nhỏ em chị hồi trước làm bên Bác Sĩ Hùng quận 3 á.

on June 5, 2020

Chỗ này này phải không chị ơi?

on June 5, 2020

Uk đúng rồi á. Bác này làm túi ngực chất lượng mà an toàn lắm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
0 on June 6, 2020

Em . để khỏi trôi bài :)))

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar