51 on June 6, 2020

Em chào chị em

Cho em xin chia sẻ em cảm thấy khá tự ti về vòng 1 của mình. Do trước giờ bạn bè em cứ trêu chọc là nhỏ lép kẹp. Em cảm thấy hơi buồn. Bây giờ em đã ra làm và có dành dùm một số tiền. Nên em có ý định đi nâng ngực. E rất mong mấy Eva chia sẻ cho em tí kinh nghiệm. Chứ em làm lần đầu nên cũng không nâng ngực nội soi ở đâu an toàn. Hy vọng mấy chị nào có làm rồi chỉ giúp em. Chỗ nào nâng ngực nội soi giá rẻ càng tốt ạ. Mong mấy chị tương tác nhiệt tình và chỉ giúp em. Em cảm ơn!

• Liked by
Trả lời
4 on June 6, 2020

Em ở TP HCM thì tìm mấy chỗ nào nổi tiếng với nhiều chị em làm á. Với đừng có tin mấy cái quảng cáo nâng ngực nội soi giá rẻ. Mình làm đẹp quan trọng chất lượng thôi em. Còn muốn đẹp thì mình phải chịu đầu tư rồi đó.

on June 6, 2020

Dạ tại đó giờ em chưa có pttm lần nào hết. Nên cũng không biết nâng ngực nội soi ở đâu an toàn á chị

on June 6, 2020

Em vô đây hỏi là đúng rồi. Trong này nhiều chị em nhiệt tình chia sẻ thật tình hết cho mình á

on June 6, 2020

Em cũng vừa biết diễn đàn mình luôn. Chứ em tham gia mấy cái group trên FB thấy toàn quảng cáo với PR ko à

on June 6, 2020

Ừa trên đó nhiều khi thật giả lẫn lộn. Em vô mấy diễn đàn uy tín như thế này nè hỏi cho chắc

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 6, 2020

Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn thì t nghĩ bà tìm mấy chỗ uy tín ở Sài Gòn đi. Chứ sợ mấy chỗ khác quảng cáo nâng ngực nội soi giá rẻ này kia rồi làm không chất lượng. Lúc đó vấn đề gì mình chịu nữa.

on June 6, 2020

Ừa biết mà. Nếu tìm dc chỗ giá tốt thì ok còn không chỉ cần làm đẹp mà uy tín thì mình cũng đầu tư luôn 1 lần :))

on June 6, 2020

Đúng rồi làm đẹp nhất là pttm này nè đụng vô da thịt mình rồi thì đừng có ham cái gì rẻ. Tiền nào của nấy thôi người ơi.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on June 6, 2020

Xin phép bé cho chị khoe cặp ngực chị làm gần 2 tháng. Chị em thấy ngực vậy đã đẹp chưa mấy chị?

Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn?

on June 6, 2020

Nói thiệt nhìn ngực chị em mê luôn á. Phải chi được phân nửa như chị em cũng chịu

on June 6, 2020

Làm đẹp thôi em ơi. Mình là phụ nữ thì cứ làm đẹp để tự tin hơn. Chứ ôm tự ti vào người làm gì

on June 6, 2020

Dạ bởi vậy em muốn thay đổi luôn để tự tin hơn. Do cv của em cũng cần ngoại hình nữa

on June 6, 2020

@Huyền Thu trời cặp ngực nhìn hết ý luôn. T phụ nữ mà còn mê rồi mấy ông sao trời

on June 6, 2020

Tui làm ngực xong giờ ông xã âu yếm lắm. Lâu lâu còn khen nữa tui nữa. Thích lắm

on June 6, 2020

Này b làm ngực ở đâu vậy? Cho t xíu thông tin với

on June 6, 2020

Đây nha người đẹp ơi

on June 6, 2020

Cái tên quen quen. Hình như hôm bữa em GG kiếm địa chỉ nâng ngực nội soi ở đâu an toàn cái nó ra chỗ này nè chị

on June 6, 2020

Ừa chỗ này Bác Sĩ Hùng làm ngực đẹp có tiếng mà em. Nhiều bạn đồng nghiệp chị cũng làm chỗ này rồi nè. Thấy ưng quá chị mới làm đó

on June 6, 2020

Vậy hả chị tại hôm trước em tìm mà nó ra đủ chỗ hết em sợ nó quảng cáo. Nên em vào đây hỏi mấy chị luôn

on June 6, 2020

Mà b ơi làm nâng ngực nội soi giá rẻ không. Có bảng giá bên đó không cho t xin đi.

on June 6, 2020

Đây nè lên website benhvienngomonghung là có hết đó. Chỗ này người ta công khai giá toàn bộ mà

Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn

on June 6, 2020

Ok để lên tham khảo thử

on June 6, 2020

Chị ơi chị nâng ngực á bao lâu thì lành với đi lại bình thường được chị?

on June 6, 2020

Đợt chị làm nghỉ dưỡng 2 ngày ở BV xong về đi lại nhẹ nhàng được. Ngày thứ 9 ngực chị lành là đi cắt chỉ luôn đó em.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Em chào chị em Cho em xin chia sẻ em cảm thấy khá tự ti về vòng 1 của mình. Do trước giờ bạn bè em cứ trêu chọc là nhỏ lép kẹp. Em cảm thấy hơi buồn. Bây giờ em đã ra làm và có dành dùm một số tiền. Nên em có ý định đi nâng ngực. E rất mong mấy Eva chia sẻ cho em tí kinh nghiệm. Chứ em làm lần đầu nên cũng không nâng ngực nội soi ở đâu an toàn. Hy vọng mấy chị nào có làm rồi chỉ giúp em. Chỗ nào nâng ngực nội soi giá rẻ càng tốt ạ. Mong mấy chị tương tác nhiệt tình và chỉ giúp em. Em cảm ơn! From Yến Ngọc Đỗ

Đọc tus của chủ thớt chị thấy mình trong đó luôn. Thấy tự ti gì đâu luôn ấy

on June 6, 2020

Giờ mình không đẹp bẩm sinh thì mình làm đẹp lên thôi chị ơi. Em cũng bị nói nhiều nên biết cảm giác đó

on June 6, 2020

Chị cũng đang tích cóp làm lại bộ ngực cho bằng chị bằng em nè. Xã hội giờ cứ nhìn ngoại hình đánh giá không à. Không đẹp là thua thiệt với ngta trăm bề

on June 6, 2020

Dạ chị giờ đi xin việc cũng vậy thội. Nhìn ngoại hình trước rồi nói chuyện tiếp không à

on June 6, 2020

Bởi vậy có điều kiện thì tút tát lên. Có ngoại hình mình được nhiều cái lắm em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
15 on June 6, 2020

Cho chị ké cái nha thớt. Mấy chị cho em hỏi em định đi nâng ngực chỗ này nè. Có ok không mấy chị? Thấy chỗ này cũng có nhiều chị khen á

on June 6, 2020

Chỗ này ok á chị. Có chị làm ngực ở đây đẹp quá trời luôn

on June 6, 2020

Ừ chị thấy rồi. Nhìn dáng ngực chị cũng thích á.

on June 6, 2020

@Khánh Linh Làm chỗ đó chất lượng nha chế. Đây nè sẵn trả lời cho em gái nâng ngực nội soi ở đâu an toàn luôn.

on June 6, 2020

Ngực làm bên Ngô Mộng Hùng luôn hả b?

on June 6, 2020

UK làm bên bác sĩ Ngô Mộng Hùng luôn đó.

on June 6, 2020

Làm túi gì mà nhìn ngon nghẻ quá vậy. Thấy thích rồi đó nha

on June 6, 2020

Túi giọt nước nha. Túi làm bên này được hãng bảo hành cho mình luôn đó.

on June 6, 2020

Mà bên đó nâng ngực nội soi giá rẻ không?

on June 6, 2020

Đợt t làm 60 mấy triệu đó. Nói chung giá cả t thấy ok, quan trọng là ở đây làm ăn uy tín với chất lượng lắm

on June 6, 2020

Ừ cũng có tìm hiểu sơ thấy nhiều chị khen nè. T tính hẹn tuần sau tới tư vấn luôn

on June 6, 2020

ừ đặt lịch trước đi qua cho tiện. Chứ đợt t làm không đặt lịch qua khách đông ngồi đợi hơi lâu.

on June 6, 2020

Thấy hình chị trên kia cũng làm ngực chỗ này nhìn đẹp. Giờ thấy ngực chị cũng đẹp nữa. Em muốn tới làm liền ghê @Thu Hiền Nguyễn

on June 6, 2020

Chỗ này làm cái khác chị không biết. Chứ nâng ngực là hết ý nha em. Chị cũng được bà chị trong cty làm rồi giới thiệu qua đó.

on June 6, 2020

Dạ chị. Chắc em cũng đặt lịch tư vấn luôn. Mà chỗ này làm giờ giấc sao chị biết hk?

on June 6, 2020

Giờ hành chính T2 tới chủ nhật luôn đó em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 6, 2020

Có cách nào cải thiện ngực chảy xệ không chị em?

on June 6, 2020

Thấy mấy b đi nâng ngực được luôn đó. Giờ chỉ có cách đặt túi là ngực nó căng lại thôi

on June 6, 2020

T sợ dao kéo lắm b ơi. Định hỏi cách mát xa hay thể dục gì đó thì tập theo

on June 6, 2020

Cái đó thì trên mạng thiếu gì. Mà qtrong là nó cũng không hiệu quả đâu b ơi. Đâu ra mà thịt da chùng nhão rồi mà tập nó săn lại được

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar