40 on June 13, 2020

Hôm nay lên đây vừa hỏi thăm ý kiến mấy chị. Vừa chia sẻ những gì em biết về cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi. Cho mấy chị em đang tìm hiểu và muốn biết. Đây là hình em nâng ngực nội soi sau 1 tháng.

Mấy chị nhìn dùm em ngực em vậy là có đẹp với cân đối chưa mấy chị? 1 tháng mà được vậy thì em chăm sóc được vậy là ok chưa? Vào tương tác làm quen cho em xin ý kiến nha chị em.

• Liked by
Trả lời
5 on June 14, 2020

Nhìn hình thấy ngực đẹp á nha. Nâng ngực nội soi sau 1 tháng thì ngực vậy t thấy là quá ok rồi đó. Giờ chăm sóc thêm 2 tháng nữa là ngon luôn

Ờ cũng đang còn mặc áo định hình nè. Vẫn đang chăm sóc hằng ngày :))

on June 14, 2020

Mà này b làm khoảng mấy ngày thì đi cắt chỉ á

Khoảng ngày  thứ 6 á vết thương lành t tới cắt chỉ luôn đó.

on June 14, 2020

À vậy tính ra cơ địa b cũng tốt á. Với lại biết cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi nữa. Thôi ráng chăm sóc để ngực nó vô form cho đẹp ha

Ok cảm ơn nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Chị cho em hỏi làm ngực này mình có kiêng cử gì nhiều không chị. Với lại kiêng bao lâu thì được chị?

Kiêng mấy món dễ làm sẹo hải sản, rau muống, nếp, bò, gà đồ đó em. Bs dặn kiêng ít nhất 1 tháng mà giờ chị định kiêng luôn 2 tháng :))

on June 14, 2020

Em thấy đang giờ ngực chị cân đối ok á chị. Hình như nâng ngực nội soi sau 1 tháng là quan hệ bình thường được rồi hả chị

Được rồi em mà mình kiêng 2 – 3 tháng mới tốt. Lúc đó ngực mình nó vô form chắc chắn hơn

on June 14, 2020

Em thấy chị có cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi tốt á. Nhìn ngực là biết rồi :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Thớt làm ngực ở đâu vậy. xin tí review với thớt ơi. Thấy ngực căng đầy mà nhìn mê quá trời

Mình làm bên Ngô Mộng Hùng quận 3 nha bạn. Chỗ này mình biết chuyên làm mấy ca ngực lắm. Bà chị họ mình cũng nâng ngực ở đây giới thiệu cho mình. Còn chất lượng thì bạn nhìn hình mình nâng ngực nội soi sau 1 tháng thì đánh giá nha. Nói chung mình là thấy hài lòng rồi đó :))

on June 14, 2020

Cho mình xin địa chỉ bên đấy với. Cũng đang có ý định đây mà chưa tìm được chỗ nào ưng ý. Thấy ngực bạn làm mình thấy thích rồi á.

Địa chỉ đây nè bạn ơi. Chỗ này hồi trước chị mình làm bên Trương Định á. Mà giờ chuyển qua Nguyễn Đình Chiểu rồi. Bạn tìm GG thì nó gần chợ Vườn Chuối nha

Nâng ngực nội soi sau 1 tháng

on June 14, 2020

Làm ở đây có bảo hành gì không bạn ơi?

Có hảng bảo hành túi nha bạn :))

on June 14, 2020

Nghe thớt chia sẻ tự nhiên thấy an tâm ghê. Cũng đang hẹn đầu tuần qua bên BV Ngô Mộng Hùng tư vấn nè. Thấy thớt review chỗ này tốt là thấy chịu rồi đó nha.

Uk mình thì thấy vậy đó. Cũng có nhiều chị làm bên này rồi á bạn. Nói chung mấy cái khác không biết chứ làm ngực bên đây là mình ưng

on June 14, 2020

Chắc phải học hỏi cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi của thớt luôn. Chứ thấy có tháng trời mà ngực bốc vậy rồi chắc tới vô form nhìn mê ly luôn quá

Hahaha nhờ tìm hiểu rồi nhờ bác sĩ hướng dẫn kỹ càng đó. Nên cũng biết được nhiều cái hơn

on June 14, 2020

Nói nói chắc đợt này chốt làm ở đây luôn quá. Giờ cũng đang trong tháng ưu đãi nè

Vậy thì tranh thủ nha. Để 1 tháng vậy chứ hết suất ưu đãi là hết đó bà

on June 14, 2020

@ Nhã Linh Trương   Xem để biết mấy cái chương trình ưu đãi ở đâu vậy bạn ơi

on June 14, 2020

Web benhviennhomonghung.vn có hết nha bạn. Nè mình có chụp lại bảng giá nè có để giá đã giảm rồi luôn á.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
6 on June 14, 2020

Thấy chủ thớt khoe hình mình cũng góp vui luôn nha. Ngực mình cũng được gần 2 tháng bên Ngô Mộng Hùng. Chủ thớt với mấy chị thấy có ok không?

on June 14, 2020

Thấy mấy chị show hình mà em thấy có động lực ghê luôn. Mới vừa hỏi chủ thớt chỗ làm xong.

on June 14, 2020

Có động lực thì làm liền cho nóng em ơi. Để đẹp sớm hahaha

on June 14, 2020

Cũng đang tính tới nè chị ơi hahaha. Mà sao mấy chị biết chỗ này làm ngực đẹp hay vậy

on June 14, 2020

Tham gia group này nè em. Xem nta phản hồi sao thì mình hỏi thăm rồi mình tới tư vấn.

Qúa đẹp luôn nha chị ơi. Em cũng đang ráng chăm sóc để 2 tháng ngực vô form đẹp luôn nè

on June 14, 2020

Hahaha tròn 3 tháng mới yên tâm chứ :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 14, 2020

Hôm nay lên đây vừa hỏi thăm ý kiến mấy chị. Vừa chia sẻ những gì em biết về cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi. Cho mấy chị em đang tìm hiểu và muốn biết. Đây là hình em nâng ngực nội soi sau 1 tháng.

Mấy chị nhìn dùm em ngực em vậy là có đẹp với cân đối chưa mấy chị? 1 tháng mà được vậy thì em chăm sóc được vậy là ok chưa? Vào tương tác làm quen cho em xin ý kiến nha chị em.

From Nguyễn Trần Nhật Hạ

Cho chị hỏi ngực chị bị xệ thì nâng ngực nội soi như em được không?

Tùy ngực mình xệ nhiều hay ít nữa chị ơi. Xệ ít thì làm cách này ok nha. Còn nhiều chắc lm nâng ngực chảy xệ luôn á chị

on June 14, 2020

Vậy chị chắc làm giống em được á ngực chị cũng xệ ít thôi. Do mới có bé đầu

Mà bé nhà chị dứt sữa chưa ạ. Nếu cai sữa rồi thì khoảng 6 tháng chị mới nâng được á

on June 14, 2020

Cái đó chị biết rồi á em. Mà chị sợ cái là làm ngực xong sinh bé sau lại bị xệ nữa thôi

Em nghĩ chắc không đâu. Xệ thì do da thừa nó chùng xuống mà này chị đặt túi ngực da mình cũng căng ra rồi. Chắc không sao đâu chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 14, 2020

Thấy dáng ngực em làm mà nhìn ưng ghê luôn em gái ơi 🙂

dạ em cảm ơn chị :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar