45 on June 4, 2020

Chào chị em nha!!!!

Em là mem mới cũng theo dõi nhóm của mình lâu lắm rồi. Nhưng do là nay có chuyện cần nhờ chị em tư vấn nên em mới đăng lên. Nên có gì chị em đừng bơ em nha. Tình hình là em vừa sinh được một bé. Do là em khá thương con nên cho con bú sữa mẹ hoàn toàn. Kết quả là khi con cai sữa thì vòng 1 của em cũng bị xuống cấp trầm trọng. Kiểu này em mà sinh thêm bé thứ 2 chắc vòng 1 của em như “trái mướp” luôn quá chị em ơi. Bà chị họ của em có kêu em đi nâng ngực đi. Mà em thì đâu có biết gì mấy vụ này đâu. Bởi vậy cho nên em thắc mắc mãi không biết nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau?

Tại em có tìm hiểu một xíu thì thấy nơi bảo nâng ngực nội soi sau 15 ngày thì đỡ đau rồi. Còn có chỗ bảo 20 ngày nên em hoang mang quá. Chị em ai biết thì chia sẻ cho em với nha. Nếu được thì mấy chị chỉ em chỗ nâng ngực đẹp luôn càng tốt. Em cảm ơn mấy chị nhiều lắm

• Liked by
Trả lời
14 on June 4, 2020

Hội bà mẹ bỉm sữa đồng cảm với em. Chị cũng từng có một khoảng thời gian sinh xong và cũng cảm thấy nản vòng 1 của mình mà

on June 4, 2020

Dạ em còn không dám tin đó là vòng 1 của mình luôn đó chị. Phụ nữ sinh con đẻ cái là phải thiệt thòi vậy đó huhu

on June 4, 2020

Thiệt thòi gì đâu em ơi. Giờ thời đại gì rồi muốn nó đẹp thì mình đi nâng thôi. Nhưng chị nè con chị được 1 tuổi là chị đi nâng luôn rồi. Giờ mấy bạn trẻ nhiều khi ngực còn thua xa ngực chị đó nha

Nâng ngực nội soi sau 15 ngày

on June 4, 2020

Tin được hông vậy. Nhìn ngực chị đẹp vậy không ai nghĩ chị là gái 1 con đâu

on June 4, 2020

Woww ngực nhìn đẹp quá vậy má. Má không nói cứ tưởng má là gái tân luôn đó

on June 4, 2020

Kkkkkk. Đúng là tân đó má? ?. Mà là tân trang vòng 1. Chứ tui có chồng có con mà tân gì nỗi nữa

on June 4, 2020

Tui là phụ nữ mà nhìn còn mê. Kiểu này chắc ông chồng của má chắc chết tươi luôn quá

on June 4, 2020

Mà chị nâng ngực lâu chưa vậy chị. Với lại nâng ngực nội soi sau 15 ngày thì đã hết đau chưa chị ơi?

on June 4, 2020

hông biết có chết hay không mà ngày nào tan làm cũng tranh thủ về nhà liền cả ? ?

lúc chị nâng xong thì sau tầm 15 ngày ngực đã đỡ đau rồi em. Mà lúc này thì ngực của mình nó chưa được mềm mại đâu nha em. Rồi sau 1 tháng là ngực của chị nó bắt đầu đẹp rồi đó

on June 4, 2020

tại nhìn vợ quyến rủ quá đó mà

on June 4, 2020

À vậy hả chị  . Vậy chắc cũng tùy cơ địa nữa chị ha. Tại bữa kia em có hỏi chị kia nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau? Thì chị đó bảo gần 20 ngày lận á chị

on June 4, 2020

Ukm đúng rồi đó em. Còn tùy vào cơ địa nữa đó. Do là cơ địa của chị bình thường cũng khá là tốt. Nên sau 15 ngày là chị cảm thấy nó đỡ đau rồi

on June 4, 2020

Mà nói nãy giờ em quên luôn hỏi là chị nâng ngực ở đâu? Thấy ngực đẹp cái quên hết à ? ?

on June 4, 2020

Haha. Chị nâng bên chỗ Bác Hùng bên quận 3 nè em

on June 4, 2020

Dạ em cảm ơn chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Thôi đừng tìm thông tin trên mạng chị ơi. Trên đó viết rối lắm. Muốn biết rõ thì tốt nhất chị nên đến tận nơi hỏi đi cho chắc

on June 4, 2020

Ukm đúng là rối thiệt chỉ với một câu hỏi nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau? Mà chỗ thì 15 ngày chỗ 20 ngày. Cuối cùng vẫn không biết được là nâng ngực nội soi sau 15 ngày hay 20 ngày thì hết đau luôn

on June 4, 2020

Mà em nghe nói cái đó là tùy vào cơ địa nữa mà chị ơi. Bởi vậy cho nên em mới khuyên chị đến tận nơi đi bác sĩ tư vấn cho chắc

on June 4, 2020

Chị biết rồi nè. Chọn được chỗ là chị đi ngay

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
15 on June 4, 2020

Ôi chị ơi. Tùy vào cơ địa của mỗi người thôi. Chứ em nâng ngực nội soi sau 15 ngày đã đỡ đau nhiều lắm rồi. Sau 1 tháng là cảm giác đau nó mất luôn. Và đây là kết quả sau 3 tháng của em nè

on June 4, 2020

Wow. Mới 1 tháng mà không còn đau gì luôn. Công nhận là cơ địa của em tốt thiệt đó

on June 4, 2020

má lại đi khoe ngực nữa à. Mới thấy má bên facebook mà giờ má bay qua đây luôn rồi

on June 4, 2020

kkkk bây giờ ở đâu cần Lyly là Lyly có mặt ?

mà cũng một phần là do cách chăm sóc của mình nữa đó chị ơi. Chị không chịu khó kiêng cử một chút thì nó cũng ảnh hưởng đến việc nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau lắm đó

on June 4, 2020

Bởi vậy con người ta có ngực đẹp cái là tốt tính hẳn

on June 4, 2020

Còn tùy à chị  ơi. Nếu tay nghề bác sĩ không cao thì cho dù cơ địa mình có tốt hay mình chăm sóc kỹ như thế nào thì cũng như không thôi

on June 4, 2020

mình tốt tính từ đó giờ rồi bạn ơi

em làm ở đâu thì chị không biết. Nhưng chỗ chị làm thì bác sĩ có tới 20 năm kinh nghiệm lận nha. Mà nói làm gì em nhìn ngực của chị thì cũng đủ biết rồi

on June 4, 2020

Do là em thấy có vài chỗ như vậy nên em mới nói thôi. Còn chỗ chị nâng ngực thì đẹp rồi. Em nhìn ngực chị là em biết rồi

on June 4, 2020

Lúc đầu chị cho em xem hình ngực là em cũng nghĩ bác sĩ này tay nghề cũng cao lắm mới nâng được ngực đẹp như vậy

on June 4, 2020

Ngực nâng đẹp như vầy mà kinh nghiệm tới 20 năm vậy chắc là bà nâng ngực bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này đúng không  

on June 4, 2020

Ukm đúng rồi đó bà. Bà cũng nâng ngực bên Bác Hùng à?

on June 4, 2020

Chưa có nâng bà ơi. Còn đang ngồi đợi tư vấn nè

on June 4, 2020

Bên chỗ Bác Hùng làm đẹp như vậy thì chắc chi phí bên đó cũng đắt lắm ha chị

on June 4, 2020

Theo chị thì chị thấy giá bên đây hợp lý lắm. Mà đó là đánh giá cá nhân của chị thôi. Bởi vậy cho nên chị có bảng giá nè em tham khảo đi

on June 4, 2020

mới tư vấn xong nè. Hiện tại bên Bác Hùng đang có khuyến mãi nâng ngực đó em. Sao em không tranh thủ qua đây làm luôn đi cho tiện. Mà phải tranh thủ đi nha không còn nhiều suất đâu

on June 4, 2020

Vậy hả chị . Để em gọi qua đó xem thế nào. Nếu được thì em đăng ký luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 4, 2020
Chào chị em nha!!!! Em là mem mới cũng theo dõi nhóm của mình lâu lắm rồi. Nhưng do là nay có chuyện cần nhờ chị em tư vấn nên em mới đăng lên. Nên có gì chị em đừng bơ em nha. Tình hình là em vừa sinh được một bé. Do là em khá thương con nên cho con bú sữa mẹ hoàn toàn. Kết quả là khi con cai sữa thì vòng 1 của em cũng bị xuống cấp trầm trọng. Kiểu này em mà sinh thêm bé thứ 2 chắc vòng 1 của em như “trái mướp” luôn quá chị em ơi. Bà chị họ của em có kêu em đi nâng ngực đi. Mà em thì đâu có biết gì mấy vụ này đâu. Bởi vậy cho nên em thắc mắc mãi không biết nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau? Tại em có tìm hiểu một xíu thì thấy nơi bảo nâng ngực nội soi sau 15 ngày thì đỡ đau rồi. Còn có chỗ bảo 20 ngày nên em hoang mang quá. Chị em ai biết thì chia sẻ cho em với nha. Nếu được thì mấy chị chỉ em chỗ nâng ngực đẹp luôn càng tốt. Em cảm ơn mấy chị nhiều lắmFrom Triều Thanh

Không liên quan một tí. Nhưng chị em có thể cho em hỏi là nếu mình đi nâng ngực xong thì sao này có con thì cho con bú có ảnh hưởng gì không ạ?

on June 4, 2020

Bình thường em ơi. Nhưng trước làm em phải nói bác sĩ là đặt túi dưới cơ ngực cho con nhé. Chỗ chị làm thì bác sĩ họ đặt dưới cơ ngực cả. Nhưng 1 vài nơi, em không nói là họ đặt trên cơ thì nó chèn ép tuyến sữa đó

on June 4, 2020

Dạ vậy thì em yên tâm rồi. Em cảm ơn chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 4, 2020

Tui thấy nhỏ bạn của tui nó nâng ngực rồi. Mà nghe đâu nó nâng ngực nội soi sau 15 ngày là đỡ đau rồi á. Tui thấy trước khi đi nâng ngực nó cũng tìm hiểu nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau trên mấy cái group á. Sao bà không thử lên đó mà xem

on June 4, 2020

Tui cũng có tìm rồi mà thấy nhiều group nó đăng tùm lum hết. Nên không biết đâu là thật luôn

on June 4, 2020

Vậy đâu thử bà vào group này xem thử xem. Tui thấy nó cũng tìm hiểu ở trong đây nè

on June 4, 2020

Ukm vậy để tui vào đây xem thử coi thế nào. Cảm ơn bà nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Nếu mà chị đã muốn nâng ngực rồi thì chịu đau một thời gian để bù lại có ngực đẹp cũng đáng mà

on June 4, 2020

Biết là vậy nhưng mà lo thì vẫn lo thôi em ơi. Bởi vậy cho nên hỏi để có chị em chia sẻ đỡ lo hơn chứ

on June 4, 2020

Dạ do tâm lý của mình thôi. Em hiểu mà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar