51 on June 15, 2020

Tâm sự đi mấy chị em ơi!!!!

Tình hình sau một thời gian làm việc mệt mỏi thì em định dành ra 2 tháng để nghỉ ngơi cũng như là đi nâng ngực đúng như dự định của em. Sau khi thu xếp hết mọi công việc thì em thấy em nghỉ 2 tháng là ok. Nhưng nếu như vậy thì đâu còn gì để nói nữa

Tự nhiên nằm suy nghĩ thì em không biết liệu nâng ngực nội soi sau 2 tháng thì nó sẽ như thế nào? Đã ổn định hoàn toàn chưa. Bởi vì em nghỉ lâu như vậy là em muốn ngực của mình phải thật sự ổn định thì em mới đi làm lại. Nếu được chị em chỉ giúp em cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi luôn. Để em có thể chăm sóc ngực được tốt nha. Chị em vào đây tâm sự với em đi. Nhiệt tình giúp đỡ em nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm đó

• Liked by
Trả lời
16 on June 16, 2020

Cái này cũng còn tùy vào cơ địa của mỗi người nữa nha. Mà nâng ngực nội soi sau 2 tháng thì lúc đó ngực của mình đã ổn định hoàn toàn rồi đó. Lúc em nâng do là cơ địa của em tốt. Nên chỉ 1 tháng hơn là ngực của em đã ổn định rồi đó chị

on June 16, 2020

Mà bình thường thì cơ địa của chị không được tốt lắm. Vậy chắc của chị phải lâu hơn rồi

on June 16, 2020

Thì cũng tầm 1- 3 tháng thôi không lâu hơn đâu chị ơi. Với lại chị kết hợp cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi thì nó cũng sẽ nhanh lành lắm đó

on June 16, 2020

Vậy đợt em nâng ngực xong em chăm sóc như thế nào vậy?

on June 16, 2020

Dạ chủ yếu là em kiêng mấy loại thịt bò, gà, hải sản, thịt chó, rau muống nếp với nước tương theo như lời bác sĩ dặn với mặc áo định hình thường xuyên thôi á chị

on June 16, 2020

Vậy chắc là bây giờ ngực của em đẹp lắm rồi nhỉ?

on June 16, 2020

Em thấy cũng như mọi người mà chị. Chị ngắm thử đi nè

Nâng ngực nội soi sau 2 tháng

on June 16, 2020

Đẹp lắm luôn đó em. Do là em khiêm tốn quá thôi

on June 16, 2020

Hihi chắc tại em nhìn quen rồi nên em thấy bình thường á

on June 16, 2020

Nhìn dáng ngực này chắc bác sĩ tay nghề cũng cao lắm mới nâng đẹp được vầy nè

on June 16, 2020

Bà nói đúng đó. Chỗ tui nâng bác sĩ có tay nghề cũng 20 năm rồi đó

on June 16, 2020

Mà nói chỗ tui làm là chỗ nào. Không nói địa chỉ thì sao mà biết nè

on June 16, 2020

À muốn xin địa chỉ à. Đây nè cô gái

on June 16, 2020

Kkkkk. Thì chủ yếu vào đây hỏi sơ sơ để lấy địa chỉ mà

on June 16, 2020

Ukm nãy giờ cũng định hỏi địa chỉ mà quên luôn. Hên mà  hỏi dùm đó

on June 16, 2020

Đó địa chỉ đó. Bác Hùng bên đây tư vấn nhiệt tình lắm. Qua Bác tư vấn cho

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 16, 2020

Chưa biết nâng ngực nội soi sau 2 tháng như thế nào mà đã có suy nghĩ xin nghỉ luôn 2 tháng rồi à. Chủ thớt cũng chịu chơi ghê nhở

on June 16, 2020

Cũng không phải chịu chơi gì đâu. Mà do tính của tui muốn là cái gì thì phải làm cho thiệt tốt đó mà. Bởi vậy cho nên mới hỏi cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi để trong 2 tháng đó chăm sóc cho tốt

on June 16, 2020

Tính ra thì chị cũng kỹ tính ghê luôn ha. Kiểu này thì em nghĩ là ngực của chị nâng xong sẽ đẹp lắm đó

on June 16, 2020

Cũng chưa biết nữa em ơi. Phải đợi tới đó mới nói được

on June 16, 2020

Dạ hihi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on June 16, 2020

Em thấy nâng ngực nội soi sau 2 tháng là ngực ổn định lắm rồi đó chị ơi. Do là cơ địa của em bình thường cũng không được tốt lắm á. Vậy mà sau 2 tháng là em thấy ngực của em vào form hết rồi

on June 16, 2020

Tính ra cơ địa không tốt mà 2 tháng vào form hết là cũng nhanh đó em

on June 16, 2020

Cũng một phần là nhờ em học hỏi được cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi của chị em nên mới được vậy đó chị ơi

on June 16, 2020

Ukm vậy thì tính ra nâng ngực xong thì bước chăm sóc là vô cùng quan trọng luôn á

on June 16, 2020

Dạ đúng rồi đó chị. Em cũng nhờ chăm sóc kỹ mà nâng ngực cũng được 4 tháng rồi mà ngực vẫn còn đẹp lắm nè

on June 16, 2020

Ukm đúng là đẹp thiệt đó em. Nếu mà chị nâng xong chị cũng sẽ chăm sóc kỹ giống vậy

on June 16, 2020

Ôi ngực 4 tháng rồi mà đẹp quá nhỉ. Bạn nâng ngực ở đâu vậy bạn ơi

on June 16, 2020

dạ ráng chăm sóc tốt để mình có được ngực đẹp

đợi tui nâng là bên chỗ Trương Định á. Mà giờ đổi qua BVTM Ngô Mộng Hùng bên chỗ Nguyễn Đình Chiểu nè

on June 16, 2020

À chỗ này tui thấy ai nâng ngực xong cũng khen hết nè. Cũng tính qua đây lâu rồi. Mà không biết chi phí như thế nào? Nên chưa có qua

on June 16, 2020

Ukm chị đây cũng chưa tìm được chỗ nào có chi phí phù hợp cả. Chỗ này nâng đẹp vậy không biết chi phí thế nào ha?

on June 16, 2020

Bảng giá bên đó nè

on June 16, 2020

Wow. Đang có khuyến mãi hay sao mà được giảm 18tr luôn vậy kìa

on June 16, 2020

Giá hợp lý quá nhỉ. Mà không biết khuyến mãi này còn không nhỉ

on June 16, 2020

Cái này thì em cũng không rõ nữa nha. Để chắc thì mình gọi qua đó hỏi đi mọi người ơi

on June 16, 2020

Ok vậy để tui gọi qua đó hỏi thử

on June 16, 2020

Em mới bên đó tư vấn về nè. Đang có khuyến mãi thiệt đó mọi người. Mà em nghe chỉ còn vài slot thôi á. Nên mọi người tranh thủ đi nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 16, 2020
Tâm sự đi mấy chị em ơi!!!! Tình hình sau một thời gian làm việc mệt mỏi thì em định dành ra 2 tháng để nghỉ ngơi cũng như là đi nâng ngực đúng như dự định của em. Sau khi thu xếp hết mọi công việc thì em thấy em nghỉ 2 tháng là ok. Nhưng nếu như vậy thì đâu còn gì để nói nữa Tự nhiên nằm suy nghĩ thì em không biết liệu nâng ngực nội soi sau 2 tháng thì nó sẽ như thế nào? Đã ổn định hoàn toàn chưa. Bởi vì em nghỉ lâu như vậy là em muốn ngực của mình phải thật sự ổn định thì em mới đi làm lại. Nếu được chị em chỉ giúp em cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi luôn. Để em có thể chăm sóc ngực được tốt nha. Chị em vào đây tâm sự với em đi. Nhiệt tình giúp đỡ em nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm đóFrom Mỹ Duyên

Ủa đối với trường hợp 2 bên ngực bị lệch thì nâng ngực có khắc phục được không vậy chị em? Nâng xong thì nó có đều không?

on June 16, 2020

Dạ được đó chị ơi. Trường hợp đó nâng ngực xong thì chắc chắn ngực sẽ đều và đẹp hơn đó chị

on June 16, 2020

Ukm. Cảm ơn em nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 16, 2020

Chị thấy trong group này chị em ai nâng ngực nội soi sau 2 tháng cũng có ngực đẹp hết đó. Chắc do là chị em có cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi tốt đó. Đâu em vào đây tìm hiểu thử đi

on June 16, 2020

Em chưa có là khách hàng thì em có xem được không vậy chị ơi?

on June 16, 2020

Xem được bình thường nha em ơi. Lúc trước chị cũng chơi xem ké hoài chứ gì

on June 16, 2020

Dạ em cảm ơn chị nha. Để em vào đây tìm hiểu thêm

on June 16, 2020

Ukm em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on June 16, 2020

Em thấy nâng ngực nội soi sau 2 tháng cũng là lo rồi đó chị. Mà tùy vào cơ địa của mỗi người. Nhưng cũng tầm tầm đúng là ngực đẹp lắm rồi chị. Mà chị nhớ cách chăm sóc sau khi nâng ngực nội soi phải chăm sóc cho kỹ vào thì ngực mới lành được nhanh đó

on June 16, 2020

Ukm chị biết rồi nè. Chị xin nghỉ 2 tháng là cũng đủ biết chị chăm kỹ như thế nào rồi

on June 16, 2020

Dạ nếu vậy thì tốt rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar