60 on June 5, 2020

Chào chị em nha!!!

Ai nói con trai tối ngày thích ngắm gái có vòng 1 đẹp này kia. Em là con gái đây mà em cũng thích ngắm nữa nè mấy chị ơi. Hôm qua em thấy chị này có vòng 1 đẹp lắm luôn. Em nhìn mà em nghiền luôn á. Sau nhiều lần như thế thì trong đầu em chợt nghĩ ra một suy nghĩ là em sẽ đi nâng ngực giống chị này. Mà em không biết chỗ nào nâng ngực đẹp? Với lại em cũng định nâng ngực nội soi á. Nhưng không biết là nâng ngực nội soi sau 6 tháng thì nó có còn đẹp như ngực của chị này không? Và nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau? Do đây là lần đầu em có suy nghĩ đi nâng ngực nên còn nhiều thắc mắc. Mong mấy chị em có kinh nghiệm chia sẻ cho em nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm. Yêu

Nâng ngực nội soi sau 6 tháng

• Liked by
Trả lời
5 on June 5, 2020

Hời ơi. Lâu lắm rồi mới tìm được người đồng suy nghĩ với tui đó. Mặc dù mình là con gái nhưng thấy gái có vòng 1 đẹp kiểu như mình cũng bị cuốn hút luôn á

on June 5, 2020

Đúng rồi đó. Nhìn riết mà bây giờ tui muốn đi nâng ngực để giống người ta luôn rồi nè ? ?

on June 5, 2020

Thôi thì đi nâng luôn đi sau này về tự nhìn của mình không cần nhìn của ai nữa kkkkkk

on June 5, 2020

Rồi tự nhìn tự khen luôn à. Bà cũng ít có lầy quá ha

on June 5, 2020

Không thì chia sẻ lên nhóm cho chị em chiêm ngưỡng rồi khen phụ cho ? ?

on June 5, 2020

Thôi ngại lắm hihi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
12 on June 5, 2020

Chị nâng ngực nội soi sau 6 tháng nó vẫn còn đẹp như mới nè em ơi. Ngực này là chị nâng 7 tháng hơn luôn rồi đó nha

on June 5, 2020

Có thiệt không vậy chị. Em cứ nghĩ chị mới nâng 1 2 tháng gì thôi chứ

on June 5, 2020

7 tháng hơn rồi đó em. Bởi vậy chị thấy chị nâng ngực chỗ này ưng hết sức luôn vậy đó

on June 5, 2020

Vậy lúc chị nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau vậy chị? Chứ em cũng sợ đau kém lắm

on June 5, 2020

À của chị là tầm 15 ngày thì chị thấy đỡ đau nhiều rồi em. Sau 1 tháng là ngực của chị bắt đầu đẹp luôn rồi. Mà cũng còn tùy cơ địa của mỗi người nữa em ơi. Nên không phải ai cũng giống nhau đâu

on June 5, 2020

Tính ra là cơ địa của chị cũng tốt ghê ha. Vậy là chị nâng ngực ở đâu vậy chị? Chị chỉ cho em với

on June 5, 2020

Chị nâng bên chỗ Bác Hùng bên Trương Định nè em

on June 5, 2020

Ủa sao em mới tìm thử thấy ở Trương Định đâu có đâu chị?

on June 5, 2020

có phải bà nói BVTM Ngô Mộng Hùng này không? Chỗ này lúc trước cũng nằm ở Trương Định nhưng giờ họ đổi qua bệnh viện bên Nguyễn Đình Chiểu rồi á

on June 5, 2020

Ukm đúng là chỗ này rồi nè. Tui có biết đổi qua BVTM đâu  . Hèn gì con bé   nó tìm không ra là phải rồi

on June 5, 2020

Giờ thì em mới tìm thấy nè. Hên là có chị  chỉ. Không là em tìm xỉu luôn ? ?

on June 5, 2020

Do là chị cũng đang tìm chỗ nâng ngực đẹp thì được giới thiệu qua đây nên chị mới biết đó chứ

on June 5, 2020

Dạ. Mà dù gì em cũng cảm ơn 2 chị đã chỉ chỗ cho em nha. Để em tìm hiểu rồi quyết định

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 5, 2020

Còn phải xem trường hợp ngực của mình như thế nào? Có nên đi nâng không? Chứ đừng vì thấy người ta có ngực đẹp rồi đua đòi theo nha cô gái

on June 5, 2020

Dạ tại em ngại không nói á. Chứ thật ra ngực em lép lắm chị ơi. Bởi vậy cho nên mới em mới thích đi ngắm mấy chị ngực đẹp đó. Chứ ngực em mà đẹp rồi thì em còn đi nâng làm gì

on June 5, 2020

Thì tại em không nói rõ nên chị có biết đâu. Với lại nâng ngực cũng quan trọng lắm đâu có làm đại là được đâu em

on June 5, 2020

Dạ em biết mà. Bởi vậy cho nên em mới lên đây nhờ chị em giúp đỡ nè

on June 5, 2020

Ukm vậy thì tìm hiểu cho kỹ nha em

on June 5, 2020

Dạ chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
24 on June 5, 2020

Em không biết mọi người nâng ngực nội soi sau 6 tháng thì như thế nào nha. Chứ em nâng ngực được 1 năm rồi mà vẫn còn đẹp chán đây nè

on June 5, 2020

Wow. Chị ở trên nói 7 tháng là chị đã không tin được rồi. Còn em đến tận 1 năm. Chị không tin luôn á. Mà công nhận ngực của em vẫn còn đẹp lắm á

on June 5, 2020

Ngực 1 năm mà vẫn còn đẹp quá nhỉ. Kiểu này chắc bà cũng chăm sóc kỹ lắm hả  

on June 5, 2020

đúng rồi đó một phần do là em chăm sóc kỹ đó. Với lại cũng do cơ địa của em tốt nữa. Mà quan trọng là chồng em xài cũng biết giữ ? ?

on June 5, 2020

Cũng đúng đó. Có nhiều ông chồng xài như phá vậy đó. Rồi đến khi xuống cấp cái chê lên chê xuống. Có chán không chứ

on June 5, 2020

Mà nói nãy giờ vẫn chưa biết em nâng ngực ở đâu luôn á bé ơi

on June 5, 2020

Do bà  có hỏi vụ chồng con mà quên luôn đó. Em nâng bên chỗ Ngô Mộng Hùng nè chị. Địa chỉ này là chỗ mới á. Chứ đợt em làm là bên chỗ Trương Định

on June 5, 2020

Chơi mà đổ thừa là hông được đâu nha   kkkk

on June 5, 2020

Mà lúc em nâng ngực bên đó chi phí thế nào vậy  

on June 5, 2020

Do là em làm lâu rồi nên em cũng không nhớ rõ nữa chị ơi. Để em lên web em xem em chụp lại cho

on June 5, 2020

Ukm em xem giúp chị với

on June 5, 2020

Đây nè chị

on June 5, 2020

Ukm cảm ơn em. Để chị tham khảo thử

on June 5, 2020

Chỗ em nói có phải là cái BVTM Ngô Mộng Hùng này không em

on June 5, 2020

À là cái chỗ chị ở trên nói nằm bên Nguyễn Đình Chiểu đúng không ta?

on June 5, 2020

Dạ đúng rồi đó 2 chị Chỗ này là chỗ mới á

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 5, 2020
Chào chị em nha!!! Ai nói con trai tối ngày thích ngắm gái có vòng 1 đẹp này kia. Em là con gái đây mà em cũng thích ngắm nữa nè mấy chị ơi. Hôm qua em thấy chị này có vòng 1 đẹp lắm luôn. Em nhìn mà em nghiền luôn á. Sau nhiều lần như thế thì trong đầu em chợt nghĩ ra một suy nghĩ là em sẽ đi nâng ngực giống chị này. Mà em không biết chỗ nào nâng ngực đẹp? Với lại em cũng định nâng ngực nội soi á. Nhưng không biết là nâng ngực nội soi sau 6 tháng thì nó có còn đẹp như ngực của chị này không? Và nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau? Do đây là lần đầu em có suy nghĩ đi nâng ngực nên còn nhiều thắc mắc. Mong mấy chị em có kinh nghiệm chia sẻ cho em nha. Em cảm ơn chị em nhiều lắm. Yêu Nâng ngực nội soi sau 6 thángFrom Thy Thy

Theo một chút kinh nghiệm nhỏ nhoi của em thì nếu mình chăm sóc kỹ thì ngực sẽ đẹp được lâu lắm đó. Với lại cũng còn tùy vào cơ địa của mình nữa nha

on June 5, 2020

Ukm em. Cái gì chứ mấy vụ chăm sóc thì chị kỹ càng lắm. Nên về vấn đề này thì chị yên tâm rồi. Chị chỉ lo nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau thôi

on June 5, 2020

Nói chứ em cũng thích ngực đẹp lắm á. Bởi vậy cho nên có gì chị làm về rồi chia sẻ cho em với nha hihi

on June 5, 2020

Ok em yêu ? ?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 5, 2020

Vậy cuối cùng là nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau vậy chị em? Với lại nâng ngực nội soi sau 6 tháng nó sẽ như thế nào? Mặc dù là em đang ngồi đợi tới lượt tư vấn mà em vẫn còn lên đang hóng ké nè

on June 5, 2020

Ủa má ngồi đợi tư vấn gì vậy má? Ở đâu?

on June 5, 2020

Má này hỏi vui ghê. Tư vấn nâng ngực bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng nè má ơi

on June 5, 2020

Má cũng rảnh ghê ha. Thì đợi bác sĩ tư vấn rồi người ta hỏi luôn phải chắc hông

on June 5, 2020

Ukm ha ? ?. Quên luôn chứ

on June 5, 2020

Bó tay

Xem thêm trả lời khác