51 on June 13, 2020

Chị em mình đã ai nâng ngực hay chưa? Sao mà em mới tính đi nâng thôi mà đã lo đủ thứ trên trời dưới đất rồi nè.. nào là chi phí nâng ngực. Rồi thêm cái nữa là chế độ ăn uống sau khi phẫu thuật ra sao.. À à còn thêm cái nữa là nâng ngực sau 6 tháng đã đẹp tự nhiên chưa? CÒn có 6 tháng hơn nữa là người iu em từ nước ngoài về rồi.. em muốn mình có gì đó thay đổi xíu.. ít hơn 6 tháng thì được chứ mà hơn 6 tháng chắc tiêu em quá. Với có 1 vđ mà em đang băn khoăn nữa nè, nâng ngực có được nằm nghiêng không vậy chị em.. Em cũng hay nằm nghiêng lắm.. sợ ngủ quên cái ngực em nó nghiêng luôn 1 bên thì khổ hic

Chị em làm rồi hay biết về mấy này thì tư vấn cho em với nha.. chứ em rối bời lắm rồi

• Liked by
Trả lời
9 on June 13, 2020

gì mà nâng ngực sau 6 tháng mới đẹp tự nhiên v má.. người ta là tầm 1 – 3 tháng là đẹp xuất thần rồi.. tìm đâu ra cái tt đó v??

on June 13, 2020

thì nghe người này nói người kia nói… thế nên mới lên đây hỏi mấy c e đi làm rồi cho chắc nè.. mà chỉ từ 1 tới 3 tháng thôi á hã b. bà có chắc k

on June 13, 2020

t có nhỏ em nó mới đi nâng ngực hôm qua nè.. đi theo nó tư vấn nên là biết.. mà b có tìm chỗ làm chưa.6 tháng nữa bồ về giờ làm là quá hợp lý luôn đó..

on June 13, 2020

Hèn gì bà rành qtqd luôn.. thì cũng tính giờ làm nên mới hỏi nè.. t chưa tìm đc chỗ b ơi.. bà cũng khá rành nên bà thấy chỗ nào ok thì chỉ t vs

on June 13, 2020

này là hỏi đúng ng rồi nè.. qua bên bvtm của bác Hùng nè làm.. Bác Hùng làm bao đẹp luôn..

nâng ngực sau 6 tháng

À bên đây đang có khuyến mãi nữa nè.. bữa con em t làm giảm nhiều lắm.. hình như là còn slot á.. qua đky lẹ đi

nâng ngực sau 6 tháng

on June 13, 2020

Đã v á..nhưng để t tìm hiểu thêm tí xem sao.. mà cho t hỏi thêm là em bà nâng ngực có được nằm nghiêng không v?

on June 13, 2020

hiện tại thì chưa được.. Nhưng mà khi ngực ổn định rồi thì có thể nằm đc á..

on June 13, 2020

v trong thời điểm ngực chưa ổn định thì có phải mặc áo ngực định hình k bà.. rồi nâng ngực sau 6 tháng mình đc nằm rồi chứ

on June 13, 2020

6 tháng là nằm thả ga nha.

on June 13, 2020

ok thế thì t an tâm rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
7 on June 13, 2020

em chưa đi nâng nhưng k nghĩ là nâng ngực sau 6 tháng mới đẹp đâu.. chắc cũng tầm 3 4 tháng gì đó thôi chị ơi

on June 13, 2020

Ừa c cũng nghĩ v nhưng để chắc chắn thì hỏi c e trong diễn đàn ai đã làm rồi vẫn chắc chắn hơn em ơi

on June 13, 2020

mà c sướng há.. vài hôm nữa là có ngực to tròn.. rồi nâng ngực sau 6 tháng là người iu từ nước ngoài về.. ước gì em cũng đc như c

on June 13, 2020

sướng gì đâu nè.. c đang lo muốn chớt đây kk.. sợ tới đó về nó nói là m cho thằng nào xài mà nay to v thì toang c em ơi kkk

on June 13, 2020

ủa c k nói hã…

on June 13, 2020

c tính cho anh ấy surprise đấy em.. nh vẫn lo sẽ bị surprise lại kkk

on June 13, 2020

thế thì lúc nâng ngực xong chụp hình lại làm bằng chứng kkk

on June 13, 2020

ý kiến này khá hay đó ? ?

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on June 13, 2020

Nâng ngực xong chỉ cần ăn uống điều độ, kiêng hải sản, bò, nếp,… là 1 – 3 tháng có ngay cặp ngực đẹp nghen…

nâng ngực sau 6 tháng

on June 13, 2020

Chài ơi em làm ở đâu mà đẹp dữ thần v.. cặp ngực vừa to tròn, lại đều nhau nữa

on June 13, 2020

Muốn có ngực đẹp như em thì qua bác Hùng ngay nha… Bác Hùng mát tay lắm.. vài tháng là có ngay cặp ngực ưng ý rồi.. chứ đâu mà nâng ngực sau 6 tháng gom form

nâng ngực sau 6 tháng

on June 13, 2020

Hình như bác Hùng mới mở bệnh viện thẩm mỹ bên quận 3 đúng k c??? k biết bác Hùng có dv nâng ngực sa trễ sau sinh k c

on June 13, 2020

Đúng rồi đó em.. C lên web mới thấy nè.. À bác Hùng có nâng ngực sa trễ á.. em cứ đến bv đi rồi bác tv cho em

on June 13, 2020

v chị nâng ngực có được nằm nghiêng không chị? Em cũng thắc mắc này mà k biết hỏi ai luôn

on June 13, 2020

mà làm rồi khi nào cắt chỉ v chị??? Có lâu lắm k c

on June 13, 2020

Sao ai cũng thắc mắc nâng ngực có được nằm nghiêng không v nhỉ. tức nhiên là đc rồi.. chứ mà nâng ngực mà k đc nằm nghiên rồi ai làm nữa.. chỉ là kiêng mấy tháng đầu á. Khi nào ngực em ổn định là đ

on June 13, 2020

nâng ngực xong mình kiêng nước bao lâu v chị.. ý là chuyện tắm rửa á

on June 13, 2020

Chị ơi cho em xin đc chỗ c làm đi.. bữa em thấy trên fb mà quên mất tiu rồi

on June 13, 2020

thường thì sẽ tầm 7 – 10 ngày là cắt chỉ đó em. Tầm 2 – 3 ngày là em có thể tắm đc rồi nhé.

Mỹ Ái Phạm Đc đây em nha

nâng ngực sau 6 tháng

on June 13, 2020

dạ em cảm ơn c nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 13, 2020
Chị em mình đã ai nâng ngực hay chưa? Sao mà em mới tính đi nâng thôi mà đã lo đủ thứ trên trời dưới đất rồi nè.. nào là chi phí nâng ngực. Rồi thêm cái nữa là chế độ ăn uống sau khi phẫu thuật ra sao.. À à còn thêm cái nữa là nâng ngực sau 6 tháng đã đẹp tự nhiên chưa? CÒn có 6 tháng hơn nữa là người iu em từ nước ngoài về rồi.. em muốn mình có gì đó thay đổi xíu.. ít hơn 6 tháng thì được chứ mà hơn 6 tháng chắc tiêu em quá. Với có 1 vđ mà em đang băn khoăn nữa nè, nâng ngực có được nằm nghiêng không vậy chị em.. Em cũng hay nằm nghiêng lắm.. sợ ngủ quên cái ngực em nó nghiêng luôn 1 bên thì khổ hic Chị em làm rồi hay biết về mấy này thì tư vấn cho em với nha.. chứ em rối bời lắm rồiFrom Hồ Hảo

Hơi bị gato vs chị  nha

on June 13, 2020

Muốn thì m cũng có thể tìm 1 anh Việt kiều nà

on June 13, 2020

Muốn thì m cũng có thể tìm 1 anh Việt kiều nà

on June 13, 2020

m ở đâu mà bay ra nhanh như chớp v hã??? Bộ m tính xuối t bỏ ng iu t à

on June 13, 2020

k hề nha… đó là do m nói chứ t k nói à..

on June 13, 2020

iu xa cực khổ muốn chớt luôn mà ai cũng ngưỡng mộ là sao chài..

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on June 13, 2020

t đây nâng ngực có 2 tháng là đẹp ngút ngàn rồi. Chứ đâu mà ra nâng ngực sau 6 tháng mới gom form má

nâng ngực sau 6 thán

on June 13, 2020

thì giờ t biết rồi nè.. huhu.. làm ngực ở đâu mà đẹp za

on June 13, 2020

chung chỗ vs motien đó… thấy đẹp v là biết rồi mà còn hỏi.. quá dư thừa nghen

on June 13, 2020

Hèn gì mà đẹp quá chừng luôn á.. ngắm hoài mà k chán hi

on June 13, 2020

Chế k thích iu đồng giới nhé..

on June 13, 2020

có tham gia group này k?

nâng ngực sau 6 tháng

on June 13, 2020

À có á.. sao v.. sao b k tham gia đi.. vào hỏi thăm thông tin đồ các kiểu.. coi mà lấy kinh nghiệm.. xem ngta trước sau thay đổi thế nào

nâng ngực sau 6 tháng

on June 13, 2020

Thì ý là hỏi coi phải k để tham gia đó.. giờ an tâm nâng ngực có được nằm nghiêng không rồi.. nhưng vẫn muốn hỏi thêm một xíu coi ai có kinh nghiệm gì share á mà hi

on June 13, 2020

ờ vào hỏi đi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on June 13, 2020

Nghe c chủ thớt nói hỏi nâng ngực có được nằm nghiêng không cái hoang mang ghê á.. tính hay ngủ nằm nghiên mà v rồi nâng ngực s nằm

on June 13, 2020

úi giời ơi.. toàn suy diễn k à.. nâng ngực rồi vẫn nằm đc nghen… chỉ là k đc nằm vào mấy tháng đầu thôi. Nếu mà cơ địa em tốt thì tầm 1 tháng hơn là nằm đc rồi.. nếu cơ địa khó thì hơi lâu.. tầm 2 3 tháng gì thôi

on June 13, 2020

thiệt v hã c.. mà em nghe nói này cũng phải tùy thuộc vào tay nghề bsi nữa hã

on June 13, 2020

đúng rồi.. bsi mát tay, em về cs tốt nữa là ngực bao đẹp nghen.. mà em lo chi chuyện này.. qua bên bsi Hùng là ngực em bao đẹp.. như c là 2 tháng là đẹp rồi đó.. em kéo lên trên xem hình c là thấy

on June 13, 2020

em có xem bình luận của mọi người hết rồi.. thấy ai cũng đẹp hết.. nhìn mà phát mê luôn

on June 13, 2020

Thế thì làm ngay đi.. ngắm chi ai.. làm đi rồi tự ngắm mình cho thích kkk

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar