34 on June 12, 2020

Em có ý định nâng ngực lâu rồi. Mà dạo gần đây mới bắt đầu xem mấy chỗ nâng ngực uy tín tại TPHCM. Để làm ngực, thấy chỗ nào cũng quảng cáo rầm rộ. Em xem nhiều quá, hoang mang theo luôn. Không biết nâng ngực ở đâu cho đẹp.

Chị nào biết ở TP.HCM nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất. Thì chỉ chỗ em với. Cho em xin luôn bảng giá và ít review về tay nghề bác sĩ ở đó nhé. Cảm ơn mọi người

• Liked by
Trả lời
2 on June 12, 2020

Chị thấy nâng ngực uy tín tại TPHCM, có bệnh viện Ngô Mộng Hùng làm ngực đẹp. Nhiều người đánh giá ok. Em coi thử

nâng ngực uy tín tại TPHCM

on June 12, 2020

Ok chị. Để em xem chỗ này. Cảm ơn chị

on June 12, 2020

Kcj em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất thì em không biết. Nhưng bệnh viện nâng ngực uy tín tại TPHCM thì chỗ em làm ngực cũng uy tín. Em thấy ngực em làm ở đây nhìn tự nhiên. Bác sĩ mát tay, mà túi ngực là hàng nhập khẩu. Chị thích thì em chỉ cho

on June 12, 2020

Ngực em đúng gu của chị luôn đó. Tự nhiên quá nè. Em làm ở đâu thế

Em làm ngực bên bệnh viện Ngô Mộng Hùng đó chị. Facebook bên đó nè

on June 12, 2020

Chị cũng đang coi bên này. Thấy người ta để khuyến mãi nâng ngực. Mà tìm mãi không thấy bảng giá để so sánh. Em có biết nâng ngực hết nhiêu tiền không

Em thấy họ có công khai bảng giá mà ta. Để em tìm cho

on June 12, 2020

Ok cảm ơn em

Bảng giá nè chị.

on June 12, 2020

Giá ở đây vừa tầm ha. So với nhiều nơi chỗ này là rẻ. Mà còn có khuyến mãi nữa

Hình như các túi còn có giá riêng đó chị. Được cái em nghe bảo túi ngực bên này là hàng nhập khẩu. Hãng người ta bảo hành trọn đời. Cũng yên tâm

on June 12, 2020

Vậy hả em, thế chắc để chị nhắn tin qua hỏi rõ loại túi. Mà em cho chị xin ít review về bác sĩ ở đó với

Em thấy bác sĩ Hùng đo khám ngực kỹ, mát tay làm ngực em ít sưng lắm. Dặn dò, tư vấn cho mình chi tiết. Thành quả thì chị thấy ngực em rồi đó.

on June 12, 2020

Ok em, thế này thì yên tâm quá. Mà ban đầu mới làm ngực xong em có phải kiêng nước không?

Lúc tắm đừng để nước vô vết thương chị ạ

on June 12, 2020

Ok, chị sẽ nhớ nè. Đang lo không biết nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất. Mà thấy em review, chị yên tâm quá. Cảm ơn em nhiều nha

Okeee chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Em mới làm ngực chỗ này. Thấy nhiều người khen ở đây làm đẹp. Chị tìm ra chỗ nào nâng ngực uy tín tại TPHCM chưa. Không thì tham khảo bên này cũng được

on June 12, 2020

Cho chị xin địa chỉ với em

Bệnh viện Ngô Mộng Hùng, chị lên google search ra là chỗ này nè

on June 12, 2020

Chị cũng mới đặt hẹn khám bên này. Nãy thấy bạn kia làm ngực ở đây cũng đẹp như ngực em

on June 12, 2020

Em cũng đang tìm nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất. Thấy trên nhóm khách hàng của bên Ngô Mộng Hùng này cũng có nhiều người khen. Em cũng tính sang đây làm

on June 12, 2020

Em thấy trên group nào vậy? Mà em đặt hẹn bên đó chưa? Đi chung với chị không

on June 12, 2020

Cái group này nè chị. Em chưa đặt hẹn, chị đặt hẹn thứ mấy khám thế

on June 12, 2020

Sáng thứ 7 này đó em. Em rảnh không?

on June 12, 2020

Rảnh chị, vậy thứ 7 này nha. Để em inbox chị sđt em

on June 12, 2020
Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Em có ý định nâng ngực lâu rồi. Mà dạo gần đây mới bắt đầu xem mấy chỗ nâng ngực uy tín tại TPHCM. Để làm ngực, thấy chỗ nào cũng quảng cáo rầm rộ. Em xem nhiều quá, hoang mang theo luôn. Không biết nâng ngực ở đâu cho đẹp.

Chị nào biết ở TP.HCM nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất. Thì chỉ chỗ em với. Cho em xin luôn bảng giá và ít review về tay nghề bác sĩ ở đó nhé. Cảm ơn mọi người

From Bảo Anh Nguyễn

Đúng rồi chị, nay nhiều quảng cáo quá. Em đang xem 1 đống mà chưa biết chọn chỗ nào. Sẵn vô đây xem ké review luôn nè

on June 12, 2020

Có mấy người đang review về bệnh viện nâng ngực uy tín tại TPHCM. Có bệnh viện Ngô Mộng Hùng được lắm. Em xem được không?

Dạ chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 12, 2020

Em bận nhiều việc. Giờ muốn đi nâng ngực cái mà lo phải nằm viện nhiều ngày quá

M nâng ngực nằm viện đến hôm thứ 2 thấy ổn. Kêu bác sĩ tới kiểm tra rồi ra về được rồi b

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
0 on June 12, 2020

Đang kiếm nâng ngực ở bệnh viện nào tốt nhất thì hóng được review của các chị. Em thấy trên mạng bảo Ngô Mộng Hùng thuộc top bệnh viện thẩm mỹ tốt nhất TPHCM. Không biết đúng không. Nghe các chị review thấy ok quá chắc qua đây khám thử

• Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar