40 on January 30, 2021

Các chị ơi, bà chị họ của em cuối tuần này nói là sẽ đi phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc. Mà hỏi bà ấy có tìm hiểu gì chưa thì bảo là thấy mọi người đi làm đẹp nên làm thôi. K chịu tìm hiểu kỹ gì hết.

Thấy v nên em mới lên hỏi c e xem ai có kinh nghiệm chia sẻ cho em với. Chứ mà lỡ bà ấy tìm chỗ nào k chất lượng chắc bà ấy khỏi đi đâu luôn quá.

• Liked by
Trả lời

Bả đã quyết định cuối tuần này đi phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc thì chắc cũng phải tìm được chỗ rồi chứ

4 days ago

Bả cũng chưa chắc chỗ nào nữa chị ơi. Thấy người ta làm đẹp nên định làm vậy thôi chứ có biết gì đâu

4 days ago

Hời ơi không biết gì mà vẫn dám đi thực hiện luôn à

4 days ago

Thì đó giờ em còn phải lo cho bả luôn đây nè. Sợ bả thực hiện nhầm chỗ rồi tiền mất tật mang á

4 days ago

Vậy tìm hiểu thử xem sao

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Chị biết một chỗ phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc tốt lắm nè. Hay là em cũng kêu bà chị của em qua đó đi

4 days ago

Đâu chỗ đó là chỗ nào dạ chị. Để em cũng tìm hiểu thử

4 days ago

Chị thực hiện bên chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 nè em ơi

phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc

4 days ago

Ủa vậy là chị cũng thực hiện thẩm mỹ mắt rồi hả chị

4 days ago

Ukm chị thực hiện cũng được 2 tháng rồi đó em. Giờ cũng có được mắt đẹp luôn rồi nè

4 days ago

Wow đúng là mắt của chị đẹp thiệt luôn đó chị ơi. Thấy kết quả vậy cũng yên tâm để bà chị đi thực hiện rồi

4 days ago

Ukm bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao mà. Bà chị của em thực hiện xong thì cũng sẽ có mắt đẹp như vậy thôi

4 days ago

Rồi thực hiện xong thì đến khi nào đi làm lại được bình thường dạ chị

4 days ago

Thực hiện xong 7 ngày cắt chỉ xong là đi làm lại được bình thường luôn rồi đó em ơi

4 days ago

À vậy tính ra cũng nhanh nhỉ. Mà thực hiện xong có cần ở lại nghỉ dưỡng gì không

4 days ago

Cần thì về nhà nghỉ dưỡng. Chứ thực hiện xong là mình được về nhà ngay trong ngày mà

4 days ago

Mà quan trọng bây giờ là chi phí thực hiện bên đây bao nhiêu nè

4 days ago

Chi phí thực hiện bên đây cũng ok lắm em. Chị còn giữ bảng giá của bên đó luôn nè

4 days ago

Dạ vậy để em xem rồi chuẩn bị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Các chị ơi, bà chị họ của em cuối tuần này nói là sẽ đi phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc. Mà hỏi bà ấy có tìm hiểu gì chưa thì bảo là thấy mọi người đi làm đẹp nên làm thôi. K chịu tìm hiểu kỹ gì hết. Thấy v nên em mới lên hỏi c e xem ai có kinh nghiệm chia sẻ cho em với. Chứ mà lỡ bà ấy tìm chỗ nào k chất lượng chắc bà ấy khỏi đi đâu luôn quá.From Trần Ánh Mai

Mấy cái làm đẹp này phải tìm hiểu cho kỹ. Chứ không là không dễ bị lỗi lắm đó nha

4 days ago

Đúng rồi em sợ vậy đó nên là bỏ thời gian ra tìm hiểu cho bả luôn

4 days ago

Cũng nhiệt tình quá ha. Mà chị em trong đây thực hiện nhiều mà nên chắc chị em biết mà

4 days ago

Đúng rồi chị em chỉ nhiệt tình lắm

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Thực hiện phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc này giờ thấy chị em cũng thực hiện nhiều mà

4 days ago

Quan trọng là thực hiện ở đâu tốt nè để chỉ bà chị đi thực hiện

4 days ago

Hay là qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng này đi em ơi. Chị cũng thấy chỗ này tốt nè

4 days ago

À chỗ này chị ở trên cũng mới giới thiệu cho em nè. Thấy chỗ này ok đó

4 days ago

Bên đây có Bác sĩ Ngô Mộng Hùng tay nghề cao mà sao không thực hiện tốt được chứ

4 days ago

Vậy được rồi để em cũng kêu bà chị của em qua đây luôn

4 days ago

Chị thấy ở trong group này ai thực hiện xong cũng có kết quả tốt luôn nè em ơi

4 days ago

Để kêu bà chị vào đây xem thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Thực hiện phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc là thực hiện xong sẽ có mắt đẹp như diễn viên Hàn Quốc hả ta

4 days ago

Em cũng không biết rõ nữa chị ơi. Cái này em cũng chỉ là tìm hiểu dùm thôi hà

4 days ago

Vậy để bà chị của em thực hiện xong hóng kết quả thử xem sao

4 days ago

Vậy đợi đi chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 4 days ago

Dạo gần đây thấy chị em thực hiện phẫu thuật tạo mắt 2 mí hàn quốc này nhiều lắm luôn nè

4 days ago

Thì thực hiện xong có mắt đẹp mà nên chị em thực hiện nhiều là đúng rồi

4 days ago

Mặc dù tìm hiểu dùm mà em cũng thấy ham nữa á

4 days ago

Vậy thì cũng thực hiện luôn đi

4 days ago

Thôi mắt của em ok rồi

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel