43 on June 8, 2020

Mấy chị em ơi bữa giờ em tìm hiểu cách phẫu thuật vòng 1 an toàn nhất hiện nay. Thấy nó ra nhiều bài viết lắm. Mà đọc thì nó nói chung chung không à. Có mấy chỗ em nhìn thấy là biết quảng cáo liền. Em thoát ra luôn.

Nhớ diễn đàn mình có mấy chị em kinh nghiệm nhiều nên vào hỏi luôn. Giờ em muốn làm đẹp mà không biết nâng ngực bác sĩ nào đẹp. Có chị em nào biết địa chỉ nào bác sĩ làm đẹp ok thì chỉ em với. Tiền bạc thì em không quan tâm lắm do muốn đẹp thì phải đầu tư. Chỉ cần chỗ đó uy tín, nâng ngực đẹp chất lượng là ok ạ. Hy vọng mấy chị đẹp thấy tâm sự của em. Vô tương tác làm quen với nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp với em. Em cảm ơn nhiều lắm ạ

• Liked by
Trả lời
3 on June 8, 2020

Sài Gòn thiếu gì chỗ có phương pháp phẫu thuật vòng 1 an toàn nhất hiện nay đâu chị.

on June 8, 2020

Biết là nhiều rồi đó mà sao tin được quảng cáo không à em ơi.

on June 8, 2020

Có mấy chỗ em thấy cũng phổ biến đó thôi. Mặc dù quảng cáo nhiều mà làm vẫn ok

on June 8, 2020

Ừ mà chị thấy ở đây nhiều chị có kinh nghiệm thì tội gì không hỏi:)) Để coi nâng ngực bác sĩ nào đẹp thì làm luôn

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 8, 2020

Muốn tìm cách phẫu thuật vòng 1 an toàn nhất hiện nay chỉ có cách kiếm được địa chỉ uy tín mà làm. Chứ cách nào cũng dao kéo thôi

on June 8, 2020

Bởi vậy mới lên hỏi thăm coi chị em nào biết nâng ngực bác sĩ nào đẹp nè. Chứ quá nhiều chỗ biết chỗ nào tốt

on June 8, 2020

Vô đây hỏi đúng bài rồi. Tôi cũng từ mấy cái group quảng cáo này kia bay qua đây. Thấy diễn đàn này uy tín, nhiều chị người thật việc thật nta chia sẻ cho mình luôn

on June 8, 2020

Thì đó cũng vô mấy group khác hỏi chưa đầy 5p toàn thấy nick ảo vô pr, quảng cáo không. Hoảng quá chạy qua đây luôn nè

on June 8, 2020

Haha sợ quá sợ hả

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Hỏi em phẫu thuật vòng 1 an toàn nhất hiện nay ở đâu thì em chịu. Chứ nâng ngực bác sĩ nào đẹp thì chị qua bên Bác Sĩ Ngô Mộng Hùng quận 3 thử đi chị.

on June 8, 2020

Chỗ này ok lắm hả em. Chị cũng chưa biết đến chỗ này nữa

on June 8, 2020

BS Hùng làm ngực mát tay lắm chị ơi. Đợt trước em cũng làm ngực ở đây nè.

Phẫu thuật vòng 1 an toàn nhất hiện nay

on June 8, 2020

Nhìn ngực em thấy ok quá chừng. Bầu ngực tròn mà nhìn săn chắc nữa. Mà này em chăm sóc bao lâu rồi

on June 8, 2020

Em làm cũng được hơn 1 tháng rồi đó chị. Mà em nhìn em thấy ưng quá trời. Sờ vô mềm mềm thích tự nhiên thích lắm chị.

on June 8, 2020

Vậy là quá êm rồi em ơi. Chứ mấy chỗ chị thấy nta làm nhìn mất tự nhiên lắm. Mà em có địa chỉ chổ em làm không? Cho chị xin với nha

on June 8, 2020

Dạ địa chỉ ở đây nha chị. Chỗ này hồi trước ở Trương Định á. Giờ chuyển qua Nguyễn Đình Chiểu rồi. Khúc gần chợ vườn chuối á

on June 8, 2020

Cái cặp ngực nhìn mê liền luôn á chế ơi. Chỗ BV Ngô Mộng Hùng này lm ngực đẹp nè. Tháng trước bà chị cũng làm bên này về ai cũng khen

on June 8, 2020

Ờ đợt t làm cũng hỏi thăm nhiều người rồi có bà chị đồng nghiệp có người quen làm rồi. Bả chỉ qua dùm đó. Ở đây bác sĩ tư vấn kỹ lắm

on June 8, 2020

T tham gia cái group này luôn nè. Nhiều chị làm đẹp người ta đánh giá tốt không à

on June 8, 2020

T cũng tham gia group đó tham khảo đó. @Kim Xuyến chị vô group đó tham khảo thêm cũng được á chị

on June 8, 2020

Ừ cảm ơn em:)) Nghe chỗ này nhiều chị em làm khen là chị thấy ok rồi đó

on June 8, 2020

Chị làm ở đây giá cũng ok đó chị. Được cái chất lượng túi tốt mà còn được bảo hành hẳn hoi nữa :))

on June 8, 2020

Êm quá ha. Để chị tìm hiểu rồi qua tư vấn thử

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on June 8, 2020

Mấy chị ơi em mới vừa tư vấn bên Ngô Mộng Hùng về. Em thấy ok hết rồi. Định đặt lịch nâng ngực luôn cuối tuần này. Mấy chị thấy ok không?

on June 8, 2020

OK nha bạn ơi mình cũng nâng ngực bên đó. Bữa nay mới cắt chỉ đây. Giờ ngực mình đang vô form nhưng nhìn vẫn thấy ưng nha

on June 8, 2020

Vậy hả bạn? Mình thấy bên đây làm có hãng bảo hàng túi ngực luôn thấy cũng an tâm. Nên định đặt lịch làm ở đó luôn nè

on June 8, 2020

Nâng ngực bác sĩ nào đẹp thì t thấy Bs Hùng bên đây ok nè. Mấy lần thấy bác xuất hiện trên TV. Cũng biết địa chỉ này uy tín rồi :))

on June 8, 2020

Ờ vậy chắc lát t gọi qua đó chốt luôn. Tại bây giờ cũng còn khuyến mãi nên tranh thủ. Cảm ơn nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on June 8, 2020

Mấy chị em ơi bữa giờ em tìm hiểu cách phẫu thuật vòng 1 an toàn nhất hiện nay. Thấy nó ra nhiều bài viết lắm. Mà đọc thì nó nói chung chung không à. Có mấy chỗ em nhìn thấy là biết quảng cáo liền. Em thoát ra luôn.

Nhớ diễn đàn mình có mấy chị em kinh nghiệm nhiều nên vào hỏi luôn. Giờ em muốn làm đẹp mà không biết nâng ngực bác sĩ nào đẹp. Có chị em nào biết địa chỉ nào bác sĩ làm đẹp ok thì chỉ em với. Tiền bạc thì em không quan tâm lắm do muốn đẹp thì phải đầu tư. Chỉ cần chỗ đó uy tín, nâng ngực đẹp chất lượng là ok ạ. Hy vọng mấy chị đẹp thấy tâm sự của em. Vô tương tác làm quen với nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp với em. Em cảm ơn nhiều lắm ạ

From Kim Xuyến

Cho mình ké chủ thớt nha. Mình cũng muốn tìm hiểu thông tin này

on June 8, 2020

Tự nhiên nha. Thớt cũng định nâng cấp vòng 1 hả

on June 8, 2020

Cũng nuôi ý định mà còn xa quá. Vào hỏi giúp nhỏ bạn thôi ạ

on June 8, 2020

Hahah tích tiền độ lên liền thớt ơi :))

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
10 on June 8, 2020

Lướt thấy mấy chị đang chia sẻ nâng ngực bên Ngô Mộng Hùng. Sẵn cho em hỏi bên đây để có chương trình khuyến mãi vậy là thật không mấy chị?

on June 8, 2020

Ủa bảng giá đó chị lấy ở đâu á chị

on June 8, 2020

Trên web benhvienngomonghung.vn á em. Trên đây thấy để chương trình khuyến mãi mà không biết thật hay quảng cáo

on June 8, 2020

Thật nha chế ơi. T mới vừa tư vấn bên đó về đây nè.

on June 8, 2020

Này áp dụng bao lâu b?

on June 8, 2020

Không biết hình như 1 tháng hay sao đó. Tính theo mấy suất á cũng không rõ nữa

on June 8, 2020

Vậy hả. Chắc t gọi qua đó đăng ký liền quá sợ chưa hết tháng nta đăng ký hết

on June 8, 2020

Em cũng định cuối tuần đến tư vấn luôn không biết sao

on June 8, 2020

Đặt lịch trước đi em giữ chỗ trước. Đợt khuyến mãi mà ai cũng tranh thủ hết

on June 8, 2020

Dạ mà giờ mình đăng ký sao chị?