26 on June 16, 2020

Em thấy người ta bảo phụ nữ vòng 1 nhỏ quyến rũ với sang. Em thấy chỉ đúng với phụ nữ người mảnh mai. Chứ người em xương hơi to. Nhìn vai toàn xương, ngực chút xíu. Nhìn buồn lắm luôn.

Vì thế em có ý định nâng ngực từ lâu rồi. Mà em thấy mấy chị nâng ngực size 300 cc đẹp nhìn thấy phát ham. Nên nhiều lúc em tự nghĩ không biết nên nâng ngực size nào mới hợp.

Có chị nào nâng ngực rồi, biết thẩm mỹ nào nâng ngực đẹp. Tư vấn giúp em với.

• Liked by
Trả lời
1 on June 16, 2020

Phụ nữ vòng 1 nhỏ nhìn sang, còn phải xem thần thái và cách ăn mặc. Rồi người phải mình hạc xương mai như người mẫu. Chứ như chị em mình thì dẹp rồi

on June 16, 2020

Em cũng chỉ nghe nói phụ nữ vòng 1 nhỏ thần thái, quyến rũ. Ngực em cũng nhỏ đây, mà em nhìn chả thấy thần thái ở chỗ nào cả

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
11 on June 16, 2020

Hồi xưa mình cũng nghĩ phụ nữ vòng 1 nhỏ đẹp. Về sau đi nâng ngực xong thì sửa ngay cái câu đó lại thành cái gì to cũng tốt.

phụ nữ vòng 1 nhỏ

on June 16, 2020

Nói chứ nhìn ngực bạn là thấy tốt thật. Mê thật.

on June 16, 2020

Đồng cảm quá mà. Bạn đã tìm được chỗ nào nâng ngực chưa?

on June 16, 2020

Chưa nữa bạn ơi, bạn làm chỗ nào thì chỉ mình với

on June 16, 2020

Chỗ mình làm ngực bác sĩ mát tay, làm cũng đẹp. Đang hỏi bạn tìm được chỗ nào làm chưa thì qua đây thử. Mình gửi facebook đây nhé.

phụ nữ vòng 1 nhỏ

on June 16, 2020

Cảm ơn bạn. Mà mình thấy người ta có để khuyến mãi gì gì. Không biết có khuyến mãi ngực không bạn?

on June 16, 2020

Mình thấy có khuyến mãi ngực. Bảng giá đây nha

phụ nữ vòng 1 nhỏ

on June 16, 2020

Mà bạn ơi, mình hỏi chút xíu. Giờ mình đang trẻ, nâng ngực xong mai mốt có chồng rồi muốn cho con bú thì có phải tháo túi không

on June 16, 2020

Không nha, vẫn cho bú bình thường. Bác Hùng làm ngực cho mình bảo túi đặt dưới cơ. Không liên quan đến tuyến sữa bạn ạ

on June 16, 2020

À vậy hả. Không biết bác Hùng có tư vấn size cho mình không ha? Tại mình đang phân vân xem là ngực mình có nâng ngực size 300 được không. Chứ nhiều chị làm size 300 đẹp quá hà

on June 16, 2020

Thôi bạn, người ta nâng ngực size 300 kệ người ta. Tùy khung ngực mỗi người mỗi khác, bạn cứ đi khám, rồi bác Hùng tư vấn hết cho. Không phải lo gì đâu

on June 16, 2020

Ok

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on June 16, 2020

Cái câu phụ nữ vòng 1 nhỏ là đẹp không tin được đâu em ơi. Chị thấy những người vòng 1 nhỏ mà đẹp hiếm lắm. Của chị ngày xưa cũng nhỏ, chị phải đi độ lên nè

phụ nữ vòng 1 nhỏ

on June 16, 2020

Chuẩn rồi chị ạ. Ngực to mới là chân ái. Công nhận chị nâng ngực đẹp thiệt, chị làm ở đâu để em tham khảo?

on June 16, 2020

Chị làm bên bệnh viện Ngô Mộng Hùng đó em. Ngực chị làm bên này ít sưng, chị về chăm sóc cũng dễ. Chị nâng ngực xong 5 hôm sau là nấu ăn, làm việc nhẹ nhẹ được rồi đó.

on June 16, 2020

Em biết bác này, thấy bác làm cho bạn kia cũng đẹp. Bạn kia cũng khen là mát tay. Nên em đang tính sang đây xem thử

on June 16, 2020

Nhiều người cũng khen vậy lắm, không riêng gì bạn em đâu. Chị thấy trên nhóm khách hàng người ta cũng khen. Có vài chị lớn lớn tuổi họ cũng tới đây làm xong cũng bảo bên này uy tín các thứ.

on June 16, 2020

Ủa chị, nhóm khách hàng là nhóm khách hàng riêng của bác sĩ này, hay nhóm cộng đồng tâm sự vậy chị? Chị gửi em xem với

on June 16, 2020

Nhóm những khách hàng đã từng làm ở đây rồi đó em. Đây nè

phụ nữ vòng 1 nhỏ

on June 16, 2020

Chỗ này uy tín quá ha, em vô thấy nhiều người làm đẹp, em cũng yên tâm

on June 16, 2020

Thì đó, làm đâu đẹp, chị đâu dám nói

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel

Em thấy người ta bảo phụ nữ vòng 1 nhỏ quyến rũ với sang. Em thấy chỉ đúng với phụ nữ người mảnh mai. Chứ người em xương hơi to. Nhìn vai toàn xương, ngực chút xíu. Nhìn buồn lắm luôn.

Vì thế em có ý định nâng ngực từ lâu rồi. Mà em thấy mấy chị nâng ngực size 300 cc đẹp nhìn thấy phát ham. Nên nhiều lúc em tự nghĩ không biết nên nâng ngực size nào mới hợp.

Có chị nào nâng ngực rồi, biết thẩm mỹ nào nâng ngực đẹp. Tư vấn giúp em với.

From Linh Lola

T có tìm hiểu bên bệnh viện này cũng ok. Chuyên thẩm mỹ. T mới khám xong chuẩn bị về. Chủ tus tham khảo

phụ nữ vòng 1 nhỏ

on June 16, 2020

Mình cũng đang định sang đây. Mà bạn sang đây làm dịch vụ gì vậy?

on June 17, 2020

T đi khám ngực nên mới vô tiêu đề của b nè. Không thì re qua phần khác rồi

on June 17, 2020

Ok ok

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 17, 2020

Em cũng đang thích nâng ngực size 300 túi tròn. Mà nghe các chị khuyên thế, em phải đi khám lại cho chắc. Rồi lên lịch làm sau quá

on June 17, 2020

Mình cũng đam mê lắm. Thấy người ta nâng ngực size 300 đẹp quá. Tính đu theo, mà giờ phải dẹp kế hoạch để đi khám rồi mới quyết nè.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on June 17, 2020

Em nghĩ việc đặt túi size gì không quan trọng. Quan trọng là tìm được bác sĩ nào chuyên nghiệp uy tín. Thì chị em mình chả cần lo gì nhiều, bác sĩ tư vấn rồi làm cho hết.

on June 17, 2020

Nghe cứ như kiếm được tấm chồng tốt là được hết, còn đi thẩm mỹ là tìm được bác sĩ giỏi là được hết ấy nhỉ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar