42 on December 24, 2021

Mấy chị em ơi, em có nghe về phương pháp nâng ngực có vẻ hiệu quả nhiều lắm nhỉ, thấy mấy chị nâng ngực xong size vòng 1 tăng rõ rệt luôn. Tiện thể đây mấy chị tư vấn cho em về mấy cái kinh nghiệm cần có khi đi nâng ngực đi, chứ em mù mờ lắm chả biết gì nhiều á. Với lại không biết nâng ngực có đau lắm không ta? Mà mấy chị chỉ cho em cái địa chỉ thẩm mỹ nào uy tín với giá cả phải chăng một tí. Em cảm ơn nhiều lắm luôn.

• Liked by
Trả lời
5 on December 24, 2021

Đúng là em cũng thấy phẫu thuật nâng ngực giúp tăng size vòng 1 rõ rệt lắm, mà thấy tiền phẫu thuật chua chát quá à. Hic bao giờ giờ tích góp đủ.

on December 24, 2021

Chị cũng tham khảo giá trên mạng thấy quá trời cao luôn á. Không biết có bệnh viện nào uy tín mà chi phí hợp lý tí ha

on December 24, 2021

Dễ gì mà trọn combo sướng thế, bệnh viện chất lượng thì chắc toàn giá ngất ngây luôn ấy chứ. Mà mấy chỗ giá rẻ thì lại sợ không chất lượng. Khổ thế chứ.

on December 24, 2021

Cũng không biết làm sao

on December 24, 2021

Chờ xem coi có chị em nào vào cmt coi thử có bệnh viện nào ngon dị không thì chắc em cũng đi nâng ngực luôn. Chứ nhìn cái vòng 1 chán chê

on December 24, 2021

Haha òm nè.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 24, 2021

Em thấy uống sữa đậu nành á cũng giúp size vòng 1 to lên được mà chị

on December 24, 2021

Ngày nào chị cũng uống nè em, nó có làm chị mập lên thôi chứ có to vòng 1 được đâu. Haha

on December 24, 2021

Vậy chắc là cũng tùy cơ địa nữa á ha

on December 24, 2021

Òm chắc cũng có thể là vậy.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 24, 2021

Cách tăng size vòng 1 chuẩn của chị là đây nè em. Trước tiên cho em chiêm ngưởng vòng 1 của chị trước nè.

on December 24, 2021

Ui cha mẹ ơi, cái vòng 1 to, săn chắc quá chị gái ơi. Bí quyết của chị là gì vậy ạ?

on December 24, 2021

Bí quyết của chị ở đây nè.

on December 24, 2021

À, là chị phẫu thuật nâng ngực ở đây ạ? Bệnh viện này lớn không chị?

on December 24, 2021

Đúng rồi em, Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng này lớn lắm á. Có ảnh của toàn cảnh cua Bệnh viện nè, chị lấy từ web của bệnh viện á.

on December 24, 2021

Ỏ, to phết nhở. Mà bác sĩ ở đây kinh nghiệm sao chị?

on December 24, 2021

Bác sĩ Hùng thì khỏi phải chê luôn, kinh nghiệm trên 20 năm mà bác cực kỳ vui tính, tư vấn lại nhiệt tình nữa. Một điểm cộng khác nữa là nhân viên ở đây rất thân thiện nha.

on December 24, 2021

Được quá đây ta. À chị có bảng giá không cho em xem tham khảo luôn với.

on December 24, 2021

Có đây luôn cô nương. Ở đây chi phí hợp lý mà chất lượng thì quá tuyệt vời.

on December 24, 2021

Giá nâng ngực cũng ổn áp á chị, rồi để em tham khảo thêm tí rồi qua tư vấn xem sao. Cảm ơn chị gái xinh đẹp nhiều.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 24, 2021
Mấy chị em ơi, em có nghe về phương pháp nâng ngực có vẻ hiệu quả nhiều lắm nhỉ, thấy mấy chị nâng ngực xong size vòng 1 tăng rõ rệt luôn. Tiện thể đây mấy chị tư vấn cho em về mấy cái kinh nghiệm cần có khi đi nâng ngực đi, chứ em mù mờ lắm chả biết gì nhiều á. Với lại không biết nâng ngực có đau lắm không ta? Mà mấy chị chỉ cho em cái địa chỉ thẩm mỹ nào uy tín với giá cả phải chăng một tí. Em cảm ơn nhiều lắm luôn.From Ngọc Châm

Em chưa nâng ngực mà cho em hỏi là nâng ngực cũng có size nữa đúng không mấy chị?

on December 24, 2021

Chị mới tìm hiểu nè, người ta nói có size túi ngực á em.

on December 24, 2021

À ra là vậy, em cũng định đi nâng ngực nè, mà vẫn còn đang phân vân không biết nên đi qua chỗ bệnh viện này không, mà thấy khách hàng review về bệnh viện này nhiều lắm luôn.

on December 24, 2021

Em nói bệnh viện nào á?

on December 24, 2021

Dạ đây nè chị, em theo dõi cái nhóm này 1 tuần nay rồi, mà vẫn còn đắn đo quá. Vẫn đang tham khảo thêm

on December 24, 2021

Của Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè, nãy cũng có chị kia review xong, ngực của chị đó cũng đẹp lắm á.

on December 24, 2021

Òm đúng á, em cũng thấy nhiều người review bệnh viện này tốt lắm. Mà kiểu em vẫn hơi lo xa nên là chưa qua tư vấn

on December 24, 2021

Trời sao không qua tư vấn thử, rồi quyết định cũng được. Qua tư vấn thì tiện thể quan sát xem chất lượng luôn, chứ có bắt em làm luôn lúc đó đâu mà sợ

on December 24, 2021

Nói vậy chắc mai em qua tư vấn thử luôn rồi quyết định sau.

on December 24, 2021

Òm nè.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
1 on December 24, 2021

Ai đang muốn tăng size vòng 1 chuẩn đâu ạ, em xin giới thiệu tới mấy chị sản phẩm độc quyền của công ty em ạ. Đảm bảo tăng size vòng 1 chỉ sau 2-3 liệu trình sử dụng

on December 24, 2021

Thôi em cảm ơn, em không có nhu cầu mua ạ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
9 on December 24, 2021

Em muốn tăng size vòng 1 thì cứ qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng đi, chị nói không phải điêu chứ nhiều khách hàng như chị đã làm ngực ở đây rồi, mà chị chưa thấy dụ phốt nào.

Cho em xem ngực của chị sau nâng nè

on December 24, 2021

Xuất sắc luôn chị đẹp ơi, ai làm ngực ở đây xong cũng đẹp hết vậy. Thấy nhiều đánh giá 5 sao quá trời luôn

on December 24, 2021

Đúng rồi em. Bệnh viện này thì nổi tiếng ở TP.HCM rồi. Mà còn có khuyến mãi hoài à, đã lắm

on December 24, 2021

Dạ em cũng có thấy đang có khuyến mãi, chắc em cũng như bé kia mai tư vấn luôn, rồi quyết định sau

on December 24, 2021

Chị có mã QR nè, em có qua thì đặt lịch hẹn trước cho tiện

on December 24, 2021

Dạ em cảm ơn chị nhiều. À mà em quên  là chị nâng ngực xong bao lâu mới lành vậy ạ?

on December 24, 2021

Tùy cơ địa mỗi người khoảng 1-3 tháng là nó lành á em.

on December 24, 2021

Là mà phải mặc định hình ngực 24/24 luôn hả chị?

on December 24, 2021

Òm đúng rồi em, mặc thường xuyên nào đi tái khám bác sĩ bảo ngực đã ổn định thì tháo cho an tâm, chứ đừng tự tiện tháo ra.

on December 24, 2021

Dạ rồi em cảm ơn chị nhiều ạ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar