58 on December 25, 2021

Em thề là em không bao giờ sử dụng lại cái sữa tăng kích thước vòng 1 nữa mấy chị em ạ. Vừa tốn tiền mà còn chả có hiệu quả gì khả quan cả, em uống chắc cũng được 4 lon rồi á, có thấy nó mập lên thôi chứ ngực cũng không to gì cả. Nghe bảo nay phẫu thuật nâng ngực phổ biến lắm, có chị nào ở đây đã từng nâng ngực rồi thì tư vấn cho em với. À mà nó có đau lắm không ạ, tiện thể cho em cái địa chỉ uy tín luôn nè. Em cảm ơn nhiều!

• Liked by
Trả lời
9 on December 25, 2021

Cái sữa tăng kích thước vòng 1 đó giá bao nhiêu lận chị?

on December 25, 2021

Sữa tăng size vòng 1 nó có giá cũng gần 400k rồi á em

on December 25, 2021

Cũng rẻ mà chị

on December 25, 2021

Thì nó cũng rẻ thôi, nhưng mà hiệu quả cũng không có gì thì thành ra phí tiền rồi

on December 25, 2021

Chị uống tới 4 lon rồi mà vòng 1 không to lên được luôn hả?

on December 25, 2021

Òm em, nó làm chị mập lên chứ vòng 1 thì nó cũng vậy

on December 25, 2021

Haha dù sao cũng có tác dụng làm mình mập lên á

on December 25, 2021

Ác quá, ai mà muốn mập đâu trời.

on December 25, 2021

Haha em dởn. Vậy chị định phẫu thuật nâng ngực luôn hả?

on December 25, 2021

Đúng rồi em, chị đang tìm hiểu đây

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
14 on December 25, 2021
Em thề là em không bao giờ sử dụng lại cái sữa tăng kích thước vòng 1 nữa mấy chị em ạ. Vừa tốn tiền mà còn chả có hiệu quả gì khả quan cả, em uống chắc cũng được 4 lon rồi á, có thấy nó mập lên thôi chứ ngực cũng không to gì cả. Nghe bảo nay phẫu thuật nâng ngực phổ biến lắm, có chị nào ở đây đã từng nâng ngực rồi thì tư vấn cho em với. À mà nó có đau lắm không ạ, tiện thể cho em cái địa chỉ uy tín luôn nè. Em cảm ơn nhiều!From Thanh Trúc

Đúng rồi em, chị đang tìm hiểu đây

on December 25, 2021

Chị nâng ngực rồi ạ? Tư vấn cho em đi

on December 25, 2021

Òm chị làm ngực bên Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè, nói chung là nâng ngực nó không có đau như mình tưởng tượng đâu.

on December 25, 2021

Chị có hình hiện tại sau nâng ngực không? Em xem với

on December 25, 2021

Đây em

on December 25, 2021

Xuất sắc luôn chị, nó tròn trịa mà săn chắc ghê. Vậy sao mà chị bảo nâng ngực không đau vậy ạ?

on December 25, 2021

À thì trước khi phẫu thuật Bác sĩ họ sẽ gây mê hoàn toàn luôn nên lúc phẫu thuật cũng không có biết gì nữa đâu mà đau, rồi kết thúc nâng ngực thì được ở lại Bệnh viện 1-2 ngày để nghỉ dưỡng theo dõi nữa.

on December 25, 2021

Vậy chi phí có phát sinh thêm cái thời gian mình ở lại nghỉ dưỡng không chị?

on December 25, 2021

Không em, chi phí bao trọn gói luôn rồi, được cho thuốc uống miễn phí với áo định hình ngực nữa.

on December 25, 2021

Oh, vậy chị có bảng giá không cho em xin với.

on December 25, 2021

Có nè, bảng giá thì e lên web á, rồi xem cho kỹ hơn.

on December 25, 2021

Nhìn chi phí cũng ổn áp á chị ha. Mà cho em hỏi thêm là chị nâng ngực xong bao lâu nó mới lành vậy ạ?

on December 25, 2021

Còn tùy cơ địa mỗi người nữa á em, tầm khoảng 1-3 tháng là ngực ổn định lành hẳn rồi. Còn chị thì chăm sóc, kiêng cữ kỹ nên là 5 tuần là ngực chị đã lành rồi nhưng vẫn phải mặc áo định hình.

on December 25, 2021

À, dạ để em tham khảo thêm, em cảm ơn chị nhiều ạ.

on December 25, 2021

Không có gì nè em.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
3 on December 25, 2021

Sữa tăng kích thước vòng 1 là sữa gì vậy chị?

on December 25, 2021

Kiểu nó cũng giống sữa đậu nành thôi em

on December 25, 2021

À ra là vậy. em cảm ơn ạ

on December 25, 2021

Òm em

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
8 on December 25, 2021
Em thề là em không bao giờ sử dụng lại cái sữa tăng kích thước vòng 1 nữa mấy chị em ạ. Vừa tốn tiền mà còn chả có hiệu quả gì khả quan cả, em uống chắc cũng được 4 lon rồi á, có thấy nó mập lên thôi chứ ngực cũng không to gì cả. Nghe bảo nay phẫu thuật nâng ngực phổ biến lắm, có chị nào ở đây đã từng nâng ngực rồi thì tư vấn cho em với. À mà nó có đau lắm không ạ, tiện thể cho em cái địa chỉ uy tín luôn nè. Em cảm ơn nhiều!From Thanh Trúc

Đúng là nâng ngực có hiệu quả liền mà lâu dài nữa, mà em không biết là nó ảnh hưởng gì đến việc sinh con không ta?

on December 25, 2021

Theo như chị tìm hiểu thì là không á em, hình như để nâng ngực mà không ảnh hưởng đến việc sinh con thì nên nâng ngực nội soi, với đường mổ ở nách nhằm đảm bảo không làm ảnh hưởng đến ống tuyến sữa.

on December 25, 2021

Dạ, vậy chị đã tìm được địa chỉ nâng ngực uy tín chưa ạ?

on December 25, 2021

Chị đang tham khảo về Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng này nè, thấy được nhiều người đánh giá tốt với chị chưa thấy tin phốt nào

on December 25, 2021

Em cũng có nghe tới Bệnh viện này rồi, nó ở đường Quận 3 đây chứ gì, em đi ngang qua hoài, thấy cũng lớn lắm.

on December 25, 2021

Ò chị cũng thấy hình thì thấy lớn á, đang tính để qua tư vấn xem sao rồi quyết định sau.

on December 25, 2021

Dạ có gì chị tư vấn xong thì tư vấn lại cho em với

on December 25, 2021

Ok để chị coi thử rồi qua tư vấn trước

on December 25, 2021

ok chị

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 25, 2021

Sử dụng mấy cái sữa tăng size vòng 1 chả hiệu quả gì đâu, chị cũng một thời gian uống thử rồi mà nó chả có gì cả.

on December 25, 2021

Đúng rồi chị à, em cũng uống tới 4 lon rồi nó mập thây ra chứ chả có to lên được miếng nào.

on December 25, 2021

Chị đã nâng ngực luôn rồi đây, nhờ bà chị họ giới thiệu qua Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nên giờ được ngực đẹp như vầy đây.

on December 25, 2021

Chời ơi, u mê luôn chị ơi. Quá sexy, vòng 1 thì vừa vẹn, căng tròn đẹp quá.

on December 25, 2021

Haha chị còn ngắm nhìn hoài đây mà.

on December 25, 2021

Công nhận là Bác sĩ Hùng này làm mát tay ghê luôn vậy.

on December 25, 2021

Òm em, ban đầu chị cũng không tin tưởng lắm, mà do bà chị họ bả giới thiệu qua nên là thôi cũng quyết tâm qua tư vấn xem sao. Mà Bác sĩ Hùng tư vấn rất tỉ mỉ luôn.

on December 25, 2021

Ngực chị bao lâu lành?

on December 25, 2021

Chị nâng ngực xong rồi kiêng cữ theo hướng dẫn khoảng 1 tháng là vết thương lành hẳn rồi.

on December 25, 2021

Mà lành vết thương xong vẫn phải mặc áo định hình hả chị?

on December 25, 2021

Đúng rồi em, mặc áo định hình ngực cũng tầm 3 tháng lúc Bác sĩ bảo tháo mới tháo luôn á. Để cho ngực vô form ổn định rồi mới được mặc áo nâng ngực bình thường được

on December 25, 2021

Thế ạ, vậy phải mặc 24/24 luôn à chị

on December 25, 2021

Chuẩn luôn rồi.

on December 25, 2021

Dạ rồi em cảm ơn ạ

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 25, 2021

Em thấy chị nên đi nâng ngực luôn là đúng đắn á, chứ uống mấy cái sữa này còn tùy cơ địa nữa.

on December 25, 2021

Òm em, giờ chị quyết định đi nâng ngực luôn rồi, chắc qua bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng tư vấn luôn

on December 25, 2021

Dạ bé bạn em thì nó nâng mũi ở đây rồi, còn nâng ngực thì em cũng có thấy nhiều khách hàng nâng ngực xong đẹp lắm. Ai cũng khen quá trời

on December 25, 2021

Nói chung chắc để qua tư vấn mới biết được thực hư như nào, chứ thiệt thì thấy mọi người review chất lượng á, ngực ai nâng xong cũng xuất sắc luôn.

on December 25, 2021

Dạ chị cái gì cũng nên kiểm chứng rồi hãy quyết định chưa muộn. Chúc chị có ngực đẹp như ý.

on December 25, 2021

Ok cảm ơn em nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar