52 on December 30, 2021

Em khổ quá mấy chị ơi, mẹ em ở nhà cứ bắt em ăn đu đủ xanh bảo là tăng kích thước vòng 1 bằng đu đủ xanh rất hiệu quả luôn, ngày nào cũng làm đủ món liên quan đến đu đủ xanh mà giờ em chỉ cần thấy thôi là em ói 7 ngày. Có bảo là cho đi phẫu thuật nâng ngực đi, mà mẹ em cứ sợ phẫu thuật nó có nguy hiểm gì không nên là vẫn chưa dám cho em đi. Giờ ở đây chị nào đã nâng ngực rồi thì review cho em cái địa chỉ nào chất lượng tí, để em dẫn mẹ qua cùng ngồi nghe tư vấn cho mẹ em yên tâm. Chứ em ngán cái đu đủ xanh lắm rồi mấy chị em ạ.

• Liked by
Trả lời
5 on December 30, 2021

Haha tăng kích thước vòng 1 bằng đu đủ ai chỉ vậy?

on December 30, 2021

Em cũng có biết đâu, mẹ em nghe nói ở đâu mà về ngày nào cũng làm cho em ăn. Giờ chỉ thấy thôi em mắc ói rồi á

on December 30, 2021

Haha mẹ em chu đáo ghê

on December 30, 2021

Chị lại chọc em, chu đáo thật mà kiểu này em ám ảnh

on December 30, 2021

Mà phẫu thuật nâng ngực chị thấy cũng ok, giờ tìm địa chỉ nào uy tín dẫn mẹ theo cho mẹ yên tâm

on December 30, 2021

Đúng rồi đó chị, nên giờ em mới lên đây nhờ các chị em chỉ giáo cho nè

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
17 on December 30, 2021

Muốn nâng ngực đẹp thì cứ qua đây nè em, chị đã nâng ngực ở đây được hơn 1 năm rồi. Và giờ định qua lại làm mũi nữa đây nè.

on December 30, 2021

Bệnh viện này như nào chị, review cho em đi. À chị có hình không cho em chiêm ngưởng đi ạ

on December 30, 2021

Hình thì có đầy nè.

on December 30, 2021

Ngực vừa vẹn đẹp quá chị ơi, review về Bác sĩ ở đây cho e đi chị

on December 30, 2021

Bác sĩ Hùng thì khỏi phải bàn luôn, Bác có mắt thẩm mỹ cao, tay nghề giỏi, kinh nghiệm dày dặn trên 20 năm rồi. Làm ngực lại cực kỳ mát tay luôn

on December 30, 2021

Thật không ạ? Mà chị nâng ngực vậy có đau lắm không?

on December 30, 2021

Chị nói thật chứ đùa với em chi, cứ nhìn kết quả hiện tại là biết chất lượng liền. Lúc nâng ngực được gây mê rồi em, nên là không biết đau đâu.

on December 30, 2021

Vậy lúc phẫu thuật xong hết thuốc mê thì sao chị?

on December 30, 2021

Lúc đó mình được ở lại Bệnh viện để nghỉ dưỡng 1-2 ngày để theo dõi, với được phát thuốc giảm đau miễn phí nên là bình thường à.

on December 30, 2021

Vậy cũng yên tâm nhỉ, mà ở lại Bệnh viện nghỉ dưỡng vậy có tốn phí gì không chị?

on December 30, 2021

Không em, mọi chi phí đã bao trọn gói rồi, nên không sợ phát sinh thêm phí lẻ gì nữa đâu.

on December 30, 2021

À, mà chị có bảng giá đây không? Cho em tham khảo luôn với

on December 30, 2021

Bảng giá thì chị có nè, chị còn đang định quay lại đây để nâng mũi nữa mà

on December 30, 2021

Giá cả cũng ok á, để em tham khảo thêm rồi dẫn mẹ cùng đi qua tư vấn chung luôn cho mẹ yên tâm

on December 30, 2021

Mà giá này là đang có khuyến mãi á, em tranh thủ đi

on December 30, 2021

Vậy ạ, để em tranh thủ qua tư vấn, cảm ơn chị nhiều nha

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
4 on December 30, 2021
Em khổ quá mấy chị ơi, mẹ em ở nhà cứ bắt em ăn đu đủ xanh bảo là tăng kích thước vòng 1 bằng đu đủ xanh rất hiệu quả luôn, ngày nào cũng làm đủ món liên quan đến đu đủ xanh mà giờ em chỉ cần thấy thôi là em ói 7 ngày. Có bảo là cho đi phẫu thuật nâng ngực đi, mà mẹ em cứ sợ phẫu thuật nó có nguy hiểm gì không nên là vẫn chưa dám cho em đi. Giờ ở đây chị nào đã nâng ngực rồi thì review cho em cái địa chỉ nào chất lượng tí, để em dẫn mẹ qua cùng ngồi nghe tư vấn cho mẹ em yên tâm. Chứ em ngán cái đu đủ xanh lắm rồi mấy chị em ạ.From Phạm Mỹ Kim

Lần đầu em biết tới cách ăn đu đủ mà cũng làm ngực to được đó chị

on December 30, 2021

Chị cũng có lên mạng tìm hiểu rồi là nó có thật. Nhưng mà chắc tùy cơ địa nữa hay sao á, chứ chị ăn uống hoài mà có thấy tăng kích thước vòng 1 bằng đu đủ xanh gì đâu, nó chả to lên được gì.

on December 30, 2021

Chắc mập lên luôn ấy chứ

on December 30, 2021

Đúng rồi, có mập lên thật

on December 30, 2021

Haha em nói ychang mà

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
5 on December 30, 2021

Ui ăn uống đu đủ xanh nhiều nó không làm to vòng 1 mà còn bị tác hại ngược đó chị.

on December 30, 2021

Sao vậy em?

on December 30, 2021

Em đọc trên mạng thấy bảo uống nhiều đu đủ xanh có thể khiến bạn bị rối loạn dạ dày, gây bệnh sỏi thận… Nhiều cái nữa

on December 30, 2021

Gì ghê vậy, này để chị nói lại với mẹ chị mới được, cũng đúng cái gì nhiều quá cũng không tốt.

on December 30, 2021

Đúng rồi chị, phải có chế độ đàng hoàng chứ đâu phải nhiều là tốt đâu.

on December 30, 2021

Òm, cảm ơn em nhiều nha.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
13 on December 30, 2021

Ai kêu tăng kích thước vòng 1 bằng đu đủ vậy, muốn ngực to đẹp nhanh chóng thì đi phẫu thuật nâng ngực như chị nè.

on December 30, 2021

Chồi ôi, đôi gò bồng đẹp quá chị gái ơi, chị làm ngực ở đâu đó ạ?

on December 30, 2021

Ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nè em, Bác sĩ Hùng làm mát tay lắm á

on December 30, 2021

Ủa, lại một chị đẹp nữa làm ngực ở Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng á, thiệt sự là sao ai cũng đẹp hết vậy.

on December 30, 2021

Bác sĩ Hùng giỏi mà em, với lại cơ sở vật chất bên này khá hiện đại, làm ngực rất yên tâm không sợ biến chứng gì đâu.

on December 30, 2021

Dạ em cũng đang tìm hiểu về bệnh viện này nè, mà chị cho em hỏi là chị nâng ngực xong bao lâu mới lành?

on December 30, 2021

Còn tùy vào cơ địa với cách chăm sóc nữa nè em, chị thì hơn 1 tháng á, còn thông thường là 1-3 tháng là ngực sẽ ổn định và lên dáng đẹp rồi nhe

on December 30, 2021

Dạ, thế cách chăm sóc như nào ạ, chị chia sẻ cho em luôn đi?

on December 30, 2021

Không được vận động mạnh, tránh nằm nghiêng. Còn về chế độ ăn uống thì mình kiêng mấy món như rau muống, hải sản, thịt bò, thịt gà… mấy món mà dễ gây sẹo lồi thì né hết.

on December 30, 2021

Vậy thông thường là kiêng cữ bao lâu chị?

on December 30, 2021

Nói chung là ít nhất khoảng 3 tháng cho chắc em à, với tùy cơ địa và mỗi lần tái khám bác sĩ tư vấn nữa

on December 30, 2021

À dạ, em cảm ơn chị. Chắc em qua Bệnh viện này tư vấn luôn

on December 30, 2021

Òm tranh thủ đi nè, chứ gần tết rồi Bệnh viện có khuyến mãi hoài á, nên cũng lợi.

on December 30, 2021

Dạ em biết rồi ạ.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
2 on December 30, 2021
Em khổ quá mấy chị ơi, mẹ em ở nhà cứ bắt em ăn đu đủ xanh bảo là tăng kích thước vòng 1 bằng đu đủ xanh rất hiệu quả luôn, ngày nào cũng làm đủ món liên quan đến đu đủ xanh mà giờ em chỉ cần thấy thôi là em ói 7 ngày. Có bảo là cho đi phẫu thuật nâng ngực đi, mà mẹ em cứ sợ phẫu thuật nó có nguy hiểm gì không nên là vẫn chưa dám cho em đi. Giờ ở đây chị nào đã nâng ngực rồi thì review cho em cái địa chỉ nào chất lượng tí, để em dẫn mẹ qua cùng ngồi nghe tư vấn cho mẹ em yên tâm. Chứ em ngán cái đu đủ xanh lắm rồi mấy chị em ạ.From Phạm Mỹ Kim

Eo ôi, em cũng tính uống đu đủ xanh nè chị, mà thấy mọi người review vậy thôi em bỏ ý định luôn

on December 30, 2021

Thôi bỏ luôn đi em, chấp nhận số phận, chờ nào có tiền đi nâng ngực luôn cho lẹ

on December 30, 2021

Dạ chị.

Xem thêm trả lời khác
  • Liked by
Trả lời
Cancel
Skip to toolbar